Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
11
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
157.969.000 VND
Publication date
00:05 29/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
51/QĐ-THKT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Kim Trung Primary School
Approval date
27/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0103680131 0103680131

HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY

156.964.000 VND 156.964.000 VND 10 day 28/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
MÔN TIẾNG VIỆT
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
2
Video tả con vật, cây cối
3 Bộ Việt nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
MÔN TOÁN
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
4
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
3 Cái Việt Nam 98,000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
3 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
3 Bộ Việt Nam 79,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Bộ thiết bị hình học dạy phân số
3 Bộ Việt Nam 743,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
3 Bảng Việt Nam 804,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
MÔN NGOẠI NGỮ
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
10
Bộ học liệu bằng tranh
3 Bộ Việt Nam 218,000 Bảng chào giá hàng hóa
11
MÔN ĐẠO ĐỨC
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
12
Bộ tranh về Biết ơn người lao động
3 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Bộ tranh về Cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
3 Bộ Việt Nam 28,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
Bộ tranh về Yêu lao động
3 Bộ Việt Nam 22,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
Bộ tranh về tôn trọng tài sản của người khác
3 Bộ Việt Nam 174,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Bộ tranh về bảo vệ của công
3 Bộ Việt Nam 22,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Bộ thẻ về mệnh giá các đồng tiền Việt Nam
3 Bộ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
18
Bộ tranh về quyền trẻ em
3 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
Video, clip về cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
3 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
20
Video, clip Yêu lao động
3 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
21
Video, clip Tôn trọng tài sản của người khác
3 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
22
MÔN TỰ NHIÊN VÀ XÃ HỘI
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
23
Quả địa cầu
3 Quả Việt Nam 436,000 Bảng chào giá hàng hóa
24
Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam (Dành cho Tiểu học)
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
Bản đồ hành chính Việt Nam
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Bản đồ các nước và lãnh thổ trên thế giới
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Bộ tranh/ ảnh: Một số dạng địa hình ở vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
3 Bộ Việt Nam 73,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
Tranh/ ảnh: Đê sông Hồng
3 Tờ Việt Nam 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
29
Bộ tranh/ ảnh: Di sản thế giới ở vùng duyên hải miền Trung
3 Bộ Việt Nam 69,000 Bảng chào giá hàng hóa
30
Bộ tranh/ ảnh: Hoạt động kinh tế ở vùng Tây Nguyên
3 Bộ Việt Nam 62,000 Bảng chào giá hàng hóa
31
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
32
Sơ đồ quần thể khu di tích Đền Hùng
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng Bắc Bộ
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Sơ đồ khu di tích Văn Miếu - Quốc Tử Giám
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải miền Trung
3 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
3 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Bản đồ tự nhiên vùng Nam Bộ
3 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Video/clip: Một số cách thức khai thác tự nhiên ở vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
3 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
39
MÔN TIN HỌC
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
40
Tủ lưu trữ
2 Cái Viêt Nam 2,673,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,622,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
MÔN CÔNG NGHỆ
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
43
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
3 Bộ Việt Nam 412,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
Quy trình các bước gieo hạt, trồng cây con trong chậu
3 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Lắp ráp mô hình kĩ thuật
3 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
47
Đồng hồ bấm giây
1 Chiếc Viêt Nam 272,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Cờ lệnh thể thao
2 Chiếc Việt Nam 240,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Biển lật số
1 Bộ Việt Nam 980,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Dây nhảy cá nhân
20 Chiếc Việt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Dây nhảy tập thể
3 Chiếc Việt Nam 98,000 Bảng chào giá hàng hóa
52
Cầu thăng bằng thấp
1 Bộ Việt Nam 7,425,000 Bảng chào giá hàng hóa
53
Quả bóng đá
2 Quả Việt Nam 283,000 Bảng chào giá hàng hóa
54
Quả bóng
2 Quả Việt Nam 109,000 Bảng chào giá hàng hóa
55
Thảm xốp
10 Tấm Việt Nam 441,000 Bảng chào giá hàng hóa
56
MÔN KHOA HỌC
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
57
Sơ đồ vòng tuần hoàn của nước trong tự nhiên
3 Bộ Việt Nam 76,000 Bảng chào giá hàng hóa
58
Bộ tranh về bảo vệ mắt
3 Bộ Việt Nam 33,000 Bảng chào giá hàng hóa
59
Sơ đồ về sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường
3 Bộ Việt Nam 76,000 Bảng chào giá hàng hóa
60
Tháp dinh dưỡng
3 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng chào giá hàng hóa
61
Xử lí nước cấp cho sinh hoạt
3 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng chào giá hàng hóa
62
Hộp đối lưu
2 Bộ Việt Nam 1,370,000 Bảng chào giá hàng hóa
63
Bộ thí nghiệm không khí cần cho sự cháy
2 Bộ Việt Nam 412,000 Bảng chào giá hàng hóa
64
Hộp thí nghiệm "Vai trò của ánh sáng"
2 Bộ Việt Nam 543,000 Bảng chào giá hàng hóa
65
Nhiệt kế
5 Cái Việt Nam 33,000 Bảng chào giá hàng hóa
66
Nhiệt kế đo nhiệt độ cơ thể
1 Cái Việt Nam 1,851,000 Bảng chào giá hàng hóa
67
Kính lúp
5 Chiếc Việt Nam 42,000 Bảng chào giá hàng hóa
68
MÔN NGHỆ THUẬT (ÂM NHẠC)
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
69
Trống nhỏ
2 Bộ Việt Nam 142,000 Bảng chào giá hàng hóa
70
Song loan
5 Cái Việt Nam 33,000 Bảng chào giá hàng hóa
71
Thanh phách
35 Cặp Việt Nam 26,000 Bảng chào giá hàng hóa
72
Triangle
2 Bộ Việt Nam 76,000 Bảng chào giá hàng hóa
73
Tambourine
2 Cái Việt Nam 327,000 Bảng chào giá hàng hóa
74
Bells Instrument
2 Cái Việt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
75
Maracas
2 Cặp Việt Nam 87,000 Bảng chào giá hàng hóa
76
Woodblock
2 Cái Việt Nam 131,000 Bảng chào giá hàng hóa
77
Kèn phím
2 Cái Trung Quốc 436,000 Bảng chào giá hàng hóa
78
Recorder
10 Cái Trung Quốc 75,000 Bảng chào giá hàng hóa
79
Xylophone
2 Cái Việt Nam 347,000 Bảng chào giá hàng hóa
80
Handbells
2 Bộ Việt Nam 871,000 Bảng chào giá hàng hóa
81
Electric keyboard (đàn phím điện tử)
2 Cây Việt Nam 14,355,000 Bảng chào giá hàng hóa
82
MÔN NGHỆ THUẬT (MĨ THUẬT)
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
83
Bảng vẽ cá nhân
35 Cái Việt Nam 69,000 Bảng chào giá hàng hóa
84
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
10 Cái Việt Nam 370,000 Bảng chào giá hàng hóa
85
Bục đặt mẫu
1 Cái Việt Nam 545,000 Bảng chào giá hàng hóa
86
Các hình khối cơ bản
1 Bộ Việt Nam 1,634,000 Bảng chào giá hàng hóa
87
Màn hình hiển thị
1 Bộ Viêt Nam 17,622,000 Bảng chào giá hàng hóa
88
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ Trung Quốc 6,930,000 Bảng chào giá hàng hóa
89
Bảng pha màu (Palet)
15 Cái Việt Nam 95,000 Bảng chào giá hàng hóa
90
Xô đựng nước
10 Cái Việt Nam 109,000 Bảng chào giá hàng hóa
91
Tạp dề
15 Cái Viêt Nam 45,000 Bảng chào giá hàng hóa
92
Bộ công cụ thực hành với đất nặn
15 Bộ Việt Nam 98,000 Bảng chào giá hàng hóa
93
Đất nặn
1 Hộp Việt Nam 4,465,000 Bảng chào giá hàng hóa
94
Màu Goát (Gouache colour)
1 Bộ Việt Nam 806,000 Bảng chào giá hàng hóa
95
Tranh về màu sắc
3 Tờ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
96
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
3 Tờ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
97
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
98
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ Việt Nam 5,445,000 Bảng chào giá hàng hóa
99
Video về nguy cơ trẻ em bị xâm hại
3 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
100
Video về hành vi phản văn hóa nơi công cộng
3 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
101
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
102
Bảng phụ
10 Chiếc Việt Nam 98,000 Bảng chào giá hàng hóa
103
Nam châm
20 Chiếc Việt Nam 11,000 Bảng chào giá hàng hóa
104
Nẹp treo tranh
20 Chiếc Viêt Nam 97,000 Bảng chào giá hàng hóa
105
Giá treo tranh
1 Chiếc Viêt Nam 1,416,000 Bảng chào giá hàng hóa
106
Cân
1 Chiếc Trung Quốc 1,833,000 Bảng chào giá hàng hóa
107
Nhiệt kế điện tử
1 Cái Trung Quốc 862,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second