Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
10
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
212.992.000 VND
Publication date
00:16 29/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
36/QĐ-THLP
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Luu Phuong Primary School
Approval date
27/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0106158325 0106158325

AN THINH PHAT TRADING PRODUCTION CONSULTANCY JOINT STOCK COMPANY

211.498.000 VND 211.498.000 VND 10 day 28/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
4 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
24 Bộ Việt Nam 79,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ thiết bị hình học dạy phân số
4 Bộ Việt Nam 745,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
4 Bộ Việt Nam 91,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
4 Bảng Việt Nam 806,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Phần mềm toán học hình học và đo lường
2 Bộ Việt Nam 1,976,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Phần mềm toán học thống kê và xác suất
2 Bộ Việt Nam 1,976,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
MÔN NGOẠI NGỮ
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Đài đĩa CD
1 Chiếc Trung Quốc 2,234,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Đầu đĩa
1 Chiếc Trung Quốc 2,234,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ Việt Nam 8,441,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
MÔN ĐẠO ĐỨC
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Video, clip về cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Video, clip Yêu lao động
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Video, clip Tôn trọng tài sản của người khác
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
MÔN TỰ NHIÊN VÀ XÃ HỘI
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Quả địa cầu
6 Quả Việt Nam 437,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam(Dành cho Tiểu học)
4 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Video/clip: Một số cách thức khai thác tự nhiên ở vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Phim tư liệu/mô phỏng: Một số thành tựu tiêu biểu văn minh sông Hồng
4 Bộ Việt Nam 298,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Video/clip: Một số hoạt động kinh tế biển ở vùng duyên hải miền Trung
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Video/clip: Danh lam thắng cảnh ở cố đô Huế
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Video/clip: Lễ hội cồng chiêng
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Video/clip: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Quả địa cầu tự nhiên
5 Quả Việt Nam 437,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên tự nhiên và xã hội
1 Bộ Việt Nam 9,434,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
MÔN TIN HỌC
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Tủ lưu trữ
1 Cái Viêt Nam 2,681,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Máy hút bụi
1 Cái Trung Quốc 4,469,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
MÔN CÔNG NGHỆ
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
20 Bộ Việt Nam 413,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ dụng cụ thủ công
20 Bộ Việt Nam 240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Máy thu thanh
5 Bộ Trung Quốc 447,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Lắp ráp mô hình kĩ thuật
1 Bộ Việt Nam 298,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Đồng hồ bấm giây
1 Chiếc Viêt Nam 273,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Cờ lệnh thể thao
1 Chiếc Việt Nam 240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Dây kéo co
1 Cuộn Việt Nam 1,529,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Cầu thăng bằng thấp
2 Bộ Việt Nam 7,448,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Hoa
33 Chiếc Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Quả bóng đá
40 Quả Việt Nam 284,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Quả bóng rổ
40 Quả Việt Nam 214,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Quả bóng
40 Quả Việt Nam 109,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Quả cầu đá
30 Quả Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
MÔN KHOA HỌC
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Xử lí nước cấp cho sinh hoạt
4 Bộ Việt Nam 298,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Hộp đối lưu
5 Bộ Việt Nam 1,374,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ thí nghiệm không khí cần cho sự cháy
5 Bộ Việt Nam 413,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Hộp thí nghiệm "Vai trò của ánh sáng"
5 Bộ Việt Nam 544,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Nhiệt kế
5 Cái Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Nhiệt kế đo nhiệt độ cơ thể
5 Cái Việt Nam 1,857,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Kính lúp
5 Chiếc Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
MÔN NGHỆ THUẬT (ÂM NHẠC)
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Kèn phím
10 Cái Trung Quốc 437,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Recorder
20 Cái Trung Quốc 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Xylophone
3 Cái Việt Nam 348,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Handbells
1 Bộ Việt Nam 874,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Electric keyboard (đàn phím điện tử)
1 Cây Việt Nam 14,399,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Video về nguy cơ trẻ em bị xâm hại
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Video về hành vi phản văn hóa nơi công cộng
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Video về Phong cảnh đẹp quê hương
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bộ dụng cụ lều trại
1 Bộ Trung Quốc 24,031,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Máy ảnh
1 Chiếc Trung Quốc 15,491,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Cân
1 Chiếc Trung Quốc 1,857,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Nhiệt kế điện tử
1 Cái Trung Quốc 874,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
MÔN TIẾNG VIỆT
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Video tả con vật, cây cối
4 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
MÔN TOÁN
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
4 Cái Việt Nam 98,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số
35 Bộ Viêt Nam 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bộ thiết bị hình học thực hành phân số
35 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
35 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second