Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
13
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
156.287.000 VND
Publication date
00:25 29/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
475a/QĐ-THCSHT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
HUNG TIEN MIDDLE SCHOOL
Approval date
23/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0106158325 0106158325

AN THINH PHAT TRADING PRODUCTION CONSULTANCY JOINT STOCK COMPANY

154.747.000 VND 154.747.000 VND 5 day 27/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bàn cờ, quân cờ
20 Bộ Việt Nam 425,000 Bảng chào giá hàng hóa
2
Recorder
25 Cái Trung Quốc 71,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Màn hình hiển thị
1 Bộ Viêt Nam 17,424,000 Bảng chào giá hàng hóa
4
Mẫu vẽ
2 Bộ Việt Nam 1,416,000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Bảng vẽ.
10 Cái Việt Nam 316,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Bảng pha màu
4 Cái Việt Nam 87,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Màu oát
2 Hộp Việt Nam 1,045,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Nam quốc sơn hà
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Hịch tướng sĩ
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
10
Video/clip/ phim tư liệu về các tác phẩm Bình Ngô đại cáo và thơ Nôm của Nguyễn Trãi
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
11
Bộ thiết bị dạy Thống kê và Xác xuất
8 Quân Việt Nam 109,000 Bảng chào giá hàng hóa
12
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,424,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Phim tư liệu về cuộc cách mạng tư sản Pháp (thế kỉ XVIII)
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
Phim tài liệu về các cuộc kháng chiến chống thực dân phương Tây xâm lược của nhân dân Đông Nam Á từ thế kỉ XVI đến thế kỉ XIX
1 Bộ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
La bàn
1 chiếc Trung Quốc 44,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Hộp quặng và khoáng sản chính của VN
1 Hộp Việt Nam 784,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Bộ lực kế
2 Bộ Việt Nam 168,000 Bảng chào giá hàng hóa
18
Biến trở con chạy
7 Cái Việt Nam 426,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
Khay mang dụng cụ và hóa chất
10 Cái Việt Nam 267,000 Bảng chào giá hàng hóa
20
Bình chia độ
7 Cái Trung Quốc 74,000 Bảng chào giá hàng hóa
21
Cốc thủy tinh loại 250 ml
7 Cái Trung Quốc 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
22
Cốc thủy tinh 100 ml
7 Cái Trung Quốc 35,000 Bảng chào giá hàng hóa
23
Chậu thủy tinh
3 Cái Việt Nam 134,000 Bảng chào giá hàng hóa
24
Ống nghiệm
40 Cái Việt Nam 9,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
Ống đong hình trụ 100 ml
7 Cái Trung Quốc 69,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Bình tam giác 250ml
7 Cái Trung Quốc 69,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Bình tam giác 100ml
7 Cái Trung Quốc 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
Bộ ống dẫn thủy tinh các loại
7 Bộ Việt Nam 48,000 Bảng chào giá hàng hóa
29
Bộ nút cao su có lỗ và không có lỗ các loại
1 Bộ Trung Quốc 152,000 Bảng chào giá hàng hóa
30
Bột lưu huỳnh (S)
1 lọ Việt Nam 37,000 Bảng chào giá hàng hóa
31
iodine (I2)
1 lọ Việt Nam 63,000 Bảng chào giá hàng hóa
32
Dung dịch nước bromine (Br2)
1 lọ Việt Nam 58,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
Đồng phoi bào (Cu)
1 lọ Việt Nam 107,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Bột sắt
1 lọ Việt Nam 52,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Đinh sắt (Fe)
1 lọ Việt Nam 52,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Zn (viên)
1 lọ Việt Nam 78,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Sodium (Na)
1 lọ Việt Nam 376,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Magnesium (Mg) dạng mảnh
1 lọ Việt Nam 76,000 Bảng chào giá hàng hóa
39
Cuper (II) oxide (CuO),
1 lọ Việt Nam 86,000 Bảng chào giá hàng hóa
40
Đá vôi cục
1 lọ Việt Nam 24,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
Manganese (II) oxide (MnO2)
1 lọ Việt Nam 26,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
Sodium hydroxide (NaOH)
1 lọ Việt Nam 36,000 Bảng chào giá hàng hóa
43
Copper sulfate (CuSO4)
1 lọ Việt Nam 38,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
Hydrochloric acid (HCl) 37%
1 lọ Việt Nam 90,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Sunfuric acid 98% (H2SO4)
1 lọ Việt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
Dung dich ammonia (NH3) đặc
1 lọ Việt Nam 73,000 Bảng chào giá hàng hóa
47
Magnesium sulfate (MgSO4) rắn
1 lọ Việt Nam 16,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Barichloride (BaCl2) rắn
1 lọ Việt Nam 17,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Sodium chloride (NaCl)
1 lọ Việt Nam 24,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Sodiumsulfate (Na2SO4) dung dịch
1 lọ Việt Nam 60,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Silve nitrate (AgNO3)
1 lọ Việt Nam 248,000 Bảng chào giá hàng hóa
52
Ethylic alcohol 96° (C2H5OH)
1 lọ Việt Nam 53,000 Bảng chào giá hàng hóa
53
Glucozơ (kết tinh) (C6H12O6)
1 lọ Việt Nam 35,000 Bảng chào giá hàng hóa
54
Nến (Parafin) rắn
1 lọ Việt Nam 46,000 Bảng chào giá hàng hóa
55
Giấy phenolphthalein
1 hộp Việt Nam 76,000 Bảng chào giá hàng hóa
56
Dung dịch phenolphthalein
1 lọ Việt Nam 53,000 Bảng chào giá hàng hóa
57
Nước oxi già y tế (3%)
1 lọ Việt Nam 60,000 Bảng chào giá hàng hóa
58
Cồn đốt
1 lọ Việt Nam 208,000 Bảng chào giá hàng hóa
59
Nước cất
1 lọ Việt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
60
Al (Bột)
1 lọ Việt Nam 35,000 Bảng chào giá hàng hóa
61
Kali permanganat (KMnO4)
1 lọ Việt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
62
Kali chlorrat (KClO3)
1 lọ Việt Nam 30,000 Bảng chào giá hàng hóa
63
Calcium oxide (CaO)
1 lọ Việt Nam 30,000 Bảng chào giá hàng hóa
64
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm tìm hiểu về hiện tượng chất biến đổi
5 Bộ Viêt Nam 91,000 Bảng chào giá hàng hóa
65
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm về phản ứng hóa học
5 Bộ Viêt Nam 46,000 Bảng chào giá hàng hóa
66
Bộ thí nghiệm chứng minh định luật bảo toàn khối lượng
5 Bộ Viêt Nam 166,000 Bảng chào giá hàng hóa
67
Bộ dụng cụ thí nghiệm so sánh tốc độ của một phản ứng hóa học
1 Bộ Viêt Nam 8,407,000 Bảng chào giá hàng hóa
68
Bộ dụng cụ thí nghiệm về tốc độ của phản ứng hóa học
1 Bộ Viêt Nam 8,168,000 Bảng chào giá hàng hóa
69
Bộ dụng cụ thí nghiệm về ảnh hưởng của chất xúc tác
5 Bộ Viêt Nam 87,000 Bảng chào giá hàng hóa
70
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm của oxide
5 Bộ Viêt Nam 97,000 Bảng chào giá hàng hóa
71
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm của muối
5 Bộ Viêt Nam 211,000 Bảng chào giá hàng hóa
72
Bộ dụng cụ đo khối lượng riêng
2 Bộ Viêt Nam 327,000 Bảng chào giá hàng hóa
73
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp suất chất lỏng
2 Bộ Viêt Nam 218,000 Bảng chào giá hàng hóa
74
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp lực
2 Bộ Viêt Nam 871,000 Bảng chào giá hàng hóa
75
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp suất khí quyển
2 Bộ Viêt Nam 100,000 Bảng chào giá hàng hóa
76
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng làm quay của lực
2 Bộ Viêt Nam 131,000 Bảng chào giá hàng hóa
77
Bộ dụng cụ thí nghiệm dẫn điện
2 Bộ Viêt Nam 174,000 Bảng chào giá hàng hóa
78
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của dòng điện
2 Bộ Viêt Nam 348,000 Bảng chào giá hàng hóa
79
Bộ dụng cụ thí nghiệm nở vì nhiệt
1 Bộ Viêt Nam 1,634,000 Bảng chào giá hàng hóa
80
Bộ băng bó cho người gãy xương tay, xương chân
2 Bộ Viêt Nam 523,000 Bảng chào giá hàng hóa
81
Phần mềm mô phỏng 3D cấu tạo tai người
1 Bộ Viêt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
82
Biển lật số
2 Bộ Việt Nam 446,000 Bảng chào giá hàng hóa
83
Nấm thể thao
40 Chiếc Việt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
84
Dây nhảy cá nhân
40 Chiếc Việt Nam 31,000 Bảng chào giá hàng hóa
85
Dây nhảy tập thể
2 Chiếc Việt Nam 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
86
Bàn đạp xuất phát
6 Bộ Việt Nam 679,000 Bảng chào giá hàng hóa
87
Quả bóng rổ
25 Quả Việt Nam 272,000 Bảng chào giá hàng hóa
88
Cột bóng rổ
2 Bộ Việt Nam 14,810,000 Bảng chào giá hàng hóa
89
Quả bóng chuyền da
20 Quả Việt Nam 196,000 Bảng chào giá hàng hóa
90
Quả cầu lông
100 Quả Việt Nam 22,000 Bảng chào giá hàng hóa
91
Quả cầu đá
50 Quả Việt Nam 21,000 Bảng chào giá hàng hóa
92
Cột, lưới cầu đá
2 Bộ Việt Nam 3,594,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second