Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
15
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
155.117.000 VND
Publication date
14:14 30/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
128/QĐ-THCSĐH
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
DONG HAI SECONDARY SCHOOL
Approval date
27/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0103680131 0103680131

HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY

153.594.000 VND 153.594.000 VND 5 day 28/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ dụng cụ thí nghiệm nở vì nhiệt
2 Bộ Viêt Nam 1,634,000 Bảng chào giá hàng hóa
2
Bộ dụng cụ cơ khí
3 Bộ Việt Nam + Trung Quốc 2,178,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Bơm
2 Chiếc Việt Nam 436,000 Bảng chào giá hàng hóa
4
Bàn đạp xuất phát
2 Bộ Việt Nam 679,000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,424,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Bảng vẽ.
5 Cái Việt Nam 316,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Bút lông
5 Bộ Việt Nam 131,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Bảng pha màu
20 Cái Việt Nam 87,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Trống nhỏ
5 Bộ Việt Nam 163,000 Bảng chào giá hàng hóa
10
Recorder
5 Cái Trung Quốc 294,000 Bảng chào giá hàng hóa
11
Bộ dụng cụ sửa chữa, bảo dưỡng máy tính cơ bản
1 Bộ Việt Nam 2,376,000 Bảng chào giá hàng hóa
12
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,424,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Bảng nhóm
20 Chiếc Việt Nam 44,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
Nam châm
60 Chiếc Việt Nam 8,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
Nẹp treo tranh
20 Chiếc Việt Nam 26,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Giá treo tranh
4 Chiếc Việt Nam 446,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Nam quốc sơn hà
2 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
18
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Hịch tướng sĩ
2 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
Video/clip/ phim tư liệu về các tác phẩm Bình Ngô đại cáo và thơ Nôm của Nguyễn Trãi
2 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
20
Video/clip/ phim tư liệu về thơ văn của Chủ tịch Hồ Chí Minh
2 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
21
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
3 Bộ Việt Nam 272,000 Bảng chào giá hàng hóa
22
Bộ thiết bị dạy Thống kê và Xác xuất
3 Quân Việt Nam 109,000 Bảng chào giá hàng hóa
23
Phần mềm toán học
1 Bộ Việt Nam 1,970,000 Bảng chào giá hàng hóa
24
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,424,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
Lược đồ nước Anh thế kỉ XVII
2 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Lược đồ diễn biến cơ bản của cuộc chiến tranh giành độc lập ở Bắc Mỹ (thế kỉ XVIII)
2 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Lược đồ diễn biến cơ bản của cuộc cách mạng tư sản Pháp (thế kỉ XVIII)
2 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
Lược đồ thế giới thế kỉ XVIII
1 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
29
Phim tư liệu về cuộc cách mạng công nghiệp lần thứ I
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
30
Phim tài liệu về các cuộc kháng chiến chống thực dân phương Tây xâm lược của nhân dân Đông Nam Á từ thế kỉ XVI đến thế kỉ XIX
1 Bộ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
31
Phim tài liệu về một số chuyển biến chính trị, kinh tế, xã hội, văn hóa Đông Nam Á từ thế kỉ XVI đến thế kỉ XIX
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
32
Phim tài liệu về một số cuộc đấu tranh tiêu biểu của nhân dân Đông Nam Á chống thực dân phương Tây từ thế kỉ XVI đến thế kỉ XIX
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
Lược đồ Việt Nam từ thế kỉ XVI đến thế kỉ XVIII
3 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Lược đồ cuộc khởi nghĩa của phong trào nông dân Tây Sơn thế kỉ XVIII
2 Tờ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Phim tài liệu về cuộc đại phá quân Thanh xâm lược.
2 Bộ Viêt Nam 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Phim thể hiện diễn biến chính của cuộc Chiến tranh thế giới I
2 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Phim tài liệu về khoa học, kỹ thuật, văn học và nghệ thuật của nhân loại trong thời gian từ thế kỉ XVIII-XIX
2 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Phim tài liệu về cuộc Minh trị duy tân ở Nhật Bản nửa sau thế kỉ XIX
3 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
39
Phim thể hiện một số quá trình tự nhiên, kinh tế, xã hội, văn hóa ở châu thổ sông Hồng và châu thổ sông Cửu Long
1 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
40
Lược đồ thể hiện phạm vi biển, đảo Việt Nam
2 Tờ Viêt Nam 111,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
Lược đồ thể hiện lịch sử chủ quyền của Việt Nam đối với các khu vực biển, đảo
2 Tờ Viêt Nam 111,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
Phim thể hiện lịch sử chủ quyền của Việt Nam đối với các khu vực biển, đảo
2 Bộ Viêt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
43
Quả địa cầu hành chính
2 quả Việt Nam 555,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
La bàn
4 chiếc Trung Quốc 44,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Bản đồ hành chính Việt Nam
3 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
Bản đồ địa hình và khoáng sản Việt Nam
3 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
47
Bản đồ khí hậu Việt Nam
3 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Bản đồ các hệ thống sông lớn ở Việt Nam
2 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Bản đồ vùng biển của Việt Nam trong Biển Đông
3 Tờ Viêt Nam 126,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Bảo tồn đa dạng sinh học ở Việt Nam
2 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Bảo vệ môi trường biển đảo Việt Nam
2 Bộ Việt Nam 250,000 Bảng chào giá hàng hóa
52
Đồng hồ đo thời gian hiện số
2 Cái Việt Nam 1,733,000 Bảng chào giá hàng hóa
53
Đồng hồ đo điện đa năng
7 Cái Trung Quốc 653,000 Bảng chào giá hàng hóa
54
Cảm biến điện thế
1 Cái Việt Nam 3,119,000 Bảng chào giá hàng hóa
55
Cảm biến dòng điện
1 Cái Việt Nam 3,119,000 Bảng chào giá hàng hóa
56
Cảm biến nhiệt độ
1 Cái Việt Nam 2,871,000 Bảng chào giá hàng hóa
57
Cốc đốt
7 Cái Trung Quốc 98,000 Bảng chào giá hàng hóa
58
Nguồn sáng
7 Bộ Việt Nam 876,000 Bảng chào giá hàng hóa
59
Lưới thép tản nhiệt
7 Cái Việt Nam 22,000 Bảng chào giá hàng hóa
60
Kính bảo hộ
20 Cái Việt Nam 142,000 Bảng chào giá hàng hóa
61
Bộ ống dẫn thủy tinh các loại
7 Bộ Việt Nam 48,000 Bảng chào giá hàng hóa
62
Bát sứ
7 Cái Trung Quốc 37,000 Bảng chào giá hàng hóa
63
Pipet (ống hút nhỏ giọt)
7 Cái Trung Quốc 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
64
Cân điện tử
3 Cái Trung Quốc 574,000 Bảng chào giá hàng hóa
65
Giấy lọc
7 Hộp Trung Quốc 142,000 Bảng chào giá hàng hóa
66
Nhiệt kế y tế
10 Cái Việt Nam 76,000 Bảng chào giá hàng hóa
67
Kính hiển vi
2 Cái Trung Quốc 4,208,000 Bảng chào giá hàng hóa
68
Kẹp ống nghiệm
14 Cái Việt Nam 24,000 Bảng chào giá hàng hóa
69
Bộ học liệu điện tử, mô phỏng hỗ trợ dạy học môn Khoa học tự nhiên.
1 Bộ Viêt Nam 9,702,000 Bảng chào giá hàng hóa
70
Dung dịch nước bromine (Br2)
1 lọ Việt Nam 58,000 Bảng chào giá hàng hóa
71
Sodium hydroxide (NaOH)
2 lọ Việt Nam 36,000 Bảng chào giá hàng hóa
72
Nước cất
3 lọ Việt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
73
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm tìm hiểu về hiện tượng chất biến đổi
7 Bộ Viêt Nam 91,000 Bảng chào giá hàng hóa
74
Bộ thí nghiệm chứng minh định luật bảo toàn khối lượng
7 Bộ Viêt Nam 166,000 Bảng chào giá hàng hóa
75
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm của oxide
7 Bộ Viêt Nam 97,000 Bảng chào giá hàng hóa
76
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm của muối
7 Bộ Viêt Nam 211,000 Bảng chào giá hàng hóa
77
Bộ dụng cụ đo khối lượng riêng
7 Bộ Viêt Nam 327,000 Bảng chào giá hàng hóa
78
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp suất chất lỏng
7 Bộ Viêt Nam 218,000 Bảng chào giá hàng hóa
79
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp lực
7 Bộ Viêt Nam 871,000 Bảng chào giá hàng hóa
80
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng làm quay của lực
7 Bộ Viêt Nam 131,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second