Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
12
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
212.044.000 VND
Publication date
14:21 30/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
150/QĐ-THĐH
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Dinh Hoa Primary School
Approval date
25/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0103680131 0103680131

HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY

210.001.000 VND 210.001.000 VND 10 day 27/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
MÔN TIẾNG VIỆT
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Video tả con vật, cây cối
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
MÔN TOÁN
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
4 Cái Việt Nam 98,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
4 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
30 Bộ Việt Nam 79,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ thiết bị hình học dạy phân số
4 Bộ Việt Nam 743,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
4 Bộ Việt Nam 91,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
4 Bảng Việt Nam 804,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Phần mềm toán học hình học và đo lường
2 Bộ Việt Nam 1,970,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Phần mềm toán học thống kê và xác suất
2 Bộ Việt Nam 1,970,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
MÔN NGOẠI NGỮ
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,622,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ Việt Nam 8,415,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
MÔN ĐẠO ĐỨC
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ tranh về Cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
40 Bộ Việt Nam 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ tranh về Yêu lao động
40 Bộ Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ tranh về tôn trọng tài sản của người khác
40 Bộ Việt Nam 174,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ tranh về bảo vệ của công
40 Bộ Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bộ thẻ về mệnh giá các đồng tiền Việt Nam
20 Bộ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ tranh về quyền trẻ em
20 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Video, clip về cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
2 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Video, clip Yêu lao động
2 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Video, clip Tôn trọng tài sản của người khác
2 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
MÔN TỰ NHIÊN VÀ XÃ HỘI
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Quả địa cầu
20 Quả Việt Nam 436,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam (Dành cho Tiểu học)
4 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bản đồ hành chính Việt Nam
4 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bản đồ các nước và lãnh thổ trên thế giới
4 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ tranh/ ảnh: Một số dạng địa hình ở vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
20 Bộ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Tranh/ ảnh: Đê sông Hồng
4 Tờ Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ tranh/ ảnh: Di sản thế giới ở vùng duyên hải miền Trung
4 Bộ Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ tranh/ ảnh: Hoạt động kinh tế ở vùng Tây Nguyên
4 Bộ Việt Nam 62,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ tranh/ ảnh: Lễ hội Cồng Chiêng Tây Nguyên
4 Bộ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Tranh/ảnh: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
4 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
4 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Sơ đồ quần thể khu di tích Đền Hùng
4 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng Bắc Bộ
4 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Sơ đồ khu di tích Văn Miếu - Quốc Tử Giám
4 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải miền Trung
4 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
4 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bản đồ tự nhiên vùng Nam Bộ
4 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Video/clip: Một số cách thức khai thác tự nhiên ở vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
2 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Phim tư liệu/mô phỏng: Một số thành tựu tiêu biểu văn minh sông Hồng
1 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Video/clip: Một số hoạt động kinh tế biển ở vùng duyên hải miền Trung
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Video/clip: Danh lam thắng cảnh ở cố đô Huế
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Video/clip: Lễ hội cồng chiêng
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Video/clip: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
MÔN TIN HỌC
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Tủ lưu trữ
1 Cái Viêt Nam 2,673,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Máy hút bụi
1 Cái Trung Quốc 4,455,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
MÔN CÔNG NGHỆ
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
20 Bộ Việt Nam 412,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bộ dụng cụ thủ công
20 Bộ Việt Nam 240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Lắp ráp mô hình kĩ thuật
4 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Cầu thăng bằng thấp
2 Bộ Việt Nam 7,425,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Quả bóng đá
10 Quả Việt Nam 283,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Quả bóng rổ
10 Quả Việt Nam 214,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Quả bóng
20 Quả Việt Nam 109,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Quả cầu đá
50 Quả Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ Trung Quốc 6,930,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
MÔN KHOA HỌC
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Sơ đồ vòng tuần hoàn của nước trong tự nhiên
4 Bộ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Bộ tranh về bảo vệ mắt
4 Bộ Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Sơ đồ về sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường
4 Bộ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Tháp dinh dưỡng
4 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Xử lí nước cấp cho sinh hoạt
4 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Hộp đối lưu
5 Bộ Việt Nam 1,370,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Bộ thí nghiệm không khí cần cho sự cháy
5 Bộ Việt Nam 412,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Hộp thí nghiệm "Vai trò của ánh sáng"
5 Bộ Việt Nam 543,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Nhiệt kế
5 Cái Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Nhiệt kế đo nhiệt độ cơ thể
1 Cái Việt Nam 1,851,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Kính lúp
5 Chiếc Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Màn hình hiển thị
1 Bộ Viêt Nam 17,622,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
MÔN NGHỆ THUẬT (ÂM NHẠC)
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Song loan
10 Cái Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Tambourine
2 Cái Việt Nam 327,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Maracas
3 Cặp Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Woodblock
3 Cái Việt Nam 131,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Kèn phím
10 Cái Trung Quốc 436,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Recorder
10 Cái Trung Quốc 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Xylophone
3 Cái Việt Nam 347,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
MÔN NGHỆ THUẬT (MĨ THUẬT)
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Tủ/giá
2 Cái Việt Nam 2,673,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Tranh về màu sắc
1 Tờ Việt Nam 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
1 Tờ Việt Nam 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Hoa văn, họa tiết dân tộc
1 Bộ Việt Nam 84,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Bộ thẻ các gương mặt cảm xúc cơ bản
40 Bộ Viêt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Bộ thẻ mệnh giá tiền Việt Nam
30 Bộ Viêt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Bộ thẻ các hoạt động trong ngày của em
40 Bộ Viêt Nam 109,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Video về nguy cơ trẻ em bị xâm hại
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Video về hành vi phản văn hóa nơi công cộng
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Video về Phong cảnh đẹp quê hương
1 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
0 x 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Bảng nhóm
40 Chiếc Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Bảng phụ
8 Chiếc Việt Nam 98,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Máy chiếu vật thể
1 Chiếc Trung Quốc 8,415,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Máy ảnh
1 Chiếc Trung Quốc 15,444,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second