Procurement of teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
15
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Bid Solicitor
Bidding method
Online bidding
Tender value
150.178.000 VND
Publication date
14:39 30/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
254/QĐ-THCSKH
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Kim Hai Secondary School Truong
Approval date
25/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0103680131 0103680131

HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY

148.668.000 VND 148.668.000 VND 5 day 27/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm về phản ứng hóa học
4 Bộ Viêt Nam 46,000 Bảng chào giá hàng hóa
2
Bộ thí nghiệm chứng minh định luật bảo toàn khối lượng
4 Bộ Viêt Nam 166,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm pha chế một dung dịch
4 Bộ Viêt Nam 53,000 Bảng chào giá hàng hóa
4
Bộ dụng cụ thí nghiệm so sánh tốc độ của một phản ứng hóa học
1 Bộ Viêt Nam 8,407,000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Bộ dụng cụ thí nghiệm về tốc độ của phản ứng hóa học
1 Bộ Viêt Nam 8,168,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Bộ dụng cụ thí nghiệm về ảnh hưởng của chất xúc tác
4 Bộ Viêt Nam 87,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Bộ dụng cụ và thí nghiệm đo pH
1 Bộ Viêt Nam 9,877,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm của oxide
4 Bộ Viêt Nam 97,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm của muối
4 Bộ Viêt Nam 211,000 Bảng chào giá hàng hóa
10
Bộ dụng cụ đo khối lượng riêng
4 Bộ Viêt Nam 327,000 Bảng chào giá hàng hóa
11
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp suất chất lỏng
4 Bộ Viêt Nam 218,000 Bảng chào giá hàng hóa
12
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp lực
4 Bộ Viêt Nam 871,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp suất khí quyển
4 Bộ Viêt Nam 100,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng làm quay của lực
4 Bộ Viêt Nam 131,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
Bộ dụng cụ thí nghiệm dẫn điện
4 Bộ Viêt Nam 174,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của dòng điện
4 Bộ Viêt Nam 348,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Bộ dụng cụ đo năng lượng nhiệt
4 Bộ Viêt Nam 1,045,000 Bảng chào giá hàng hóa
18
Bộ dụng cụ thí nghiệm nở vì nhiệt
4 Bộ Viêt Nam 1,634,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
Bộ băng bó cho người gãy xương tay, xương chân
4 Bộ Viêt Nam 523,000 Bảng chào giá hàng hóa
20
Dụng cụ đo huyết áp
2 Bộ Trung Quốc 941,000 Bảng chào giá hàng hóa
21
Dụng cụ đo thân nhiệt
4 Cái Viêt Nam 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
22
Dụng cụ điều tra thành phần quần xã sinh vật
4 Bộ Viêt Nam 713,000 Bảng chào giá hàng hóa
23
MÔN CÔNG NGHỆ
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
24
Găng tay bảo hộ lao động
35 Cái Việt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
Bộ dụng cụ vẽ kĩ thuật
2 Bộ Viêt Nam 236,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Dụng cụ thực hành cơ khí
4 Bộ Viêt Nam 1,198,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Dụng cụ bảo vệ, an toàn điện.
4 Bộ Viêt Nam 534,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
29
Bàn đạp xuất phát
2 Bộ Việt Nam 679,000 Bảng chào giá hàng hóa
30
Dây kéo co
1 Cuộn Việt Nam 1,851,000 Bảng chào giá hàng hóa
31
MÔN MỸ THUẬT
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
32
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
2 Cái Việt Nam 425,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
Bảng vẽ.
2 Cái Việt Nam 316,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Bút lông
2 Bộ Việt Nam 131,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Ống rửa bút
2 Cái Việt Nam 142,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
37
Bảng nhóm
8 Chiếc Việt Nam 44,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Nam châm
20 Chiếc Việt Nam 8,000 Bảng chào giá hàng hóa
39
Màn hình hiển thị
2 Chiếc Viêt Nam 17,424,000 Bảng chào giá hàng hóa
40
MÔN NGỮ VĂN
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
41
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Nam quốc sơn hà
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Hịch tướng sĩ
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
43
Video/clip/ phim tư liệu về các tác phẩm Bình Ngô đại cáo và thơ Nôm của Nguyễn Trãi
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Truyện Kiều của Nguyễn Du
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Đình Chiểu
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
47
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Khuyến
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Video/clip/ phim tư liệu tìm hiểu truyện ngắn của Nam Cao
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Xuân Diệu trước Cách mạng tháng Tám
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Huy Tưởng
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
MÔN GIÁO DỤC CÔNG DÂN
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
52
Video/clip về HS tham gia các hoạt động cộng đồng
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
53
Video/clip về bảo vệ lẽ phải
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
54
Video/clip về bảo vệ hòa bình
1 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng chào giá hàng hóa
55
Bộ dụng cụ, thực hành tiết kiệm
1 Bộ Việt Nam 218,000 Bảng chào giá hàng hóa
56
MÔN LỊCH SỬ VÀ ĐỊA LÝ
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
57
Quả địa cầu hành chính
1 quả Việt Nam 555,000 Bảng chào giá hàng hóa
58
Quả địa cầu tự nhiên
1 quả Việt Nam 555,000 Bảng chào giá hàng hóa
59
La bàn
1 chiếc Trung Quốc 44,000 Bảng chào giá hàng hóa
60
Hộp quặng và khoáng sản chính của VN
1 Hộp Việt Nam 784,000 Bảng chào giá hàng hóa
61
Nhiệt - ẩm kế treo tường
1 chiếc Trung Quốc 294,000 Bảng chào giá hàng hóa
62
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ GV
1 Bộ Việt Nam 5,148,000 Bảng chào giá hàng hóa
63
MÔN KHOA HỌC TỰ NHIÊN
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
64
Bảng thép
4 Cái Việt Nam 545,000 Bảng chào giá hàng hóa
65
Dây điện trở
7 Dây Việt Nam 25,000 Bảng chào giá hàng hóa
66
Bộ thu nhận số liệu
1 Cái Việt Nam 15,345,000 Bảng chào giá hàng hóa
67
Bộ lực kế
4 Bộ Việt Nam 168,000 Bảng chào giá hàng hóa
68
Biến trở con chạy
4 Cái Việt Nam 426,000 Bảng chào giá hàng hóa
69
Nguồn sáng
3 Bộ Việt Nam 876,000 Bảng chào giá hàng hóa
70
Bút thử điện thông mạch
2 Cái Trung Quốc 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
71
Nhiệt kế y tế
5 Cái Việt Nam 76,000 Bảng chào giá hàng hóa
72
Bộ học liệu điện tử, mô phỏng hỗ trợ dạy học môn Khoa học tự nhiên.
1 Bộ Viêt Nam 9,702,000 Bảng chào giá hàng hóa
73
Đá vôi cục
1 lọ Việt Nam 24,000 Bảng chào giá hàng hóa
74
Bảng tính tan trong nước của các acid-Base-Muối
1 Tờ Viêt Nam 82,000 Bảng chào giá hàng hóa
75
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm tìm hiểu về hiện tượng chất biến đổi
4 Bộ Viêt Nam 91,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second