Procurement of teaching equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of teaching equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
63.200.000 VND
Publication date
14:55 31/03/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
47/QĐ-MNQT
Approval Entity
Quang Thanh Kindergarten
Approval date
30/03/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3101113830 3101113830

CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MIỀN TRUNG

63.200.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ Đầu thu + Micro để bàn không dây BM802K
BM802K
1 Bộ 1. Đầu thu hệ thống micro không dây Số kênh: 2 kênh (dual channel) Độ nhạy thu: >7 µV Tỷ số S/N: >90 dB Dải động: 90 dB Tỷ lệ nhiễu ảnh: >100 dB ACIR: >80 dB Nguồn: DC 12–18V Công suất tiêu thụ: <7W 2. Micro hội nghị cổ ngỗng không dây Số lượng: 02 micro Dải tần: UHF 470–990 MHz Công suất phát: 20 mW Điều chế: FM Đồng bộ tần số: IR Sync Đáp tuyến tần số: 40Hz – 20kHz Độ méo: <0.5% Pin: Lithium 3.7V (18500) Thời gian hoạt động: >8 giờ Trung Quốc 5,700,000
2 Máy ảnh Canon EOS R50
EOS R50
1 Chiếc - Cảm biến CMOS APS-C 24,2MP - Bộ xử lý hình ảnh DIGIC X - Quay video 4K 30p (6K lấy mẫu vượt mức) và FHD 120p - Quay khung dọc dễ dàng - Chụp liên tục 15 khung hình/giây với màn trập điện tử - Dual Pixel CMOS AF II với 651 điểm - Kính ngắm điện tử 2,36 triệu điểm ảnh - Màn hình cảm ứng đa góc 3.0" 1.62 triệu điểm - Đế shoe đa năng - Kết nối Wi-Fi và Bluetooth - Hỗ trợ kết nối USB Đài Loan 22,500,000
3 Giá để đồ dùng học liệu
NL-GHT01
12 Chiếc Kích thước: 1200 x 300 x 660 mm Giá có 2 tầng, tầng trên chia đều 3 ngăn, tầng dưới chia đều 2 ngăn. Chất liệu gỗ cao su ghép thanh cao cấp loại 1 (AA) dày 15mm; đã qua xử lý chống ẩm mốc, mối mọt, không cong vênh, sơn phủ bóng cao cấp. Giá có mặt hậu. Chân có bánh xe di chuyển. Việt Nam 1,800,000
4 Bàn bán nguyệt
NL-BBN101
2 Chiếc Cổng quang điện lắp trên khung nhôm hợp kim, dày 1mm, sơn tĩnh điện màu đen. Dây tín hiệu 4 lõi dài 1,5 m, có đầu phích 5 chân nối cổng quang điện với ổ A hoặc B của đồng hồ đo thời gian hiện số. Việt Nam 1,200,000
5 Bộ 15 sản phẩm đồ chơi cho trẻ
15GABE
2 Bộ Bộ 1: Bộ GABE 1 (Còn gọi là Colour Balls) gồm: 12 quả cầu bằng len mềm, đàn hồi tốt, có 6 màu sắc, mỗi màu 2 quả cầu len Bộ 2: Bộ GABE 2 (Còn gọi là Dangling Beads) gồm: 2 hình cầu, 2 hình lập phương, 2 hình trụ tròn, 1 bộ giá treo Bộ 3: Bộ GABE 3 (Còn gọi là First Block Series) gồm: 8 khối lập phương 2.5×2.5×25.cm Bộ 4: Bộ GABE 4 (Còn gọi là Second Block Series) gồm: 8 khối hình hộp chữ nhật 5×2.5×1.25cm Bộ 5: Bộ GABE 5 (Còn gọi là Third Block Series) gồm: - Loại 1 : 21 hình hộp lập phương 2.5×2.5×2.5cm. - Loại 2 : 6 hình lăng trụ tam giác lớn 1/2 (1/2 tức là nửa hình hình lập phương nguyên khối). - Loại 3 : 12 hình lăng trụ tam giác nhỏ 1/4 (1/4 tức là 1/4 hình hình lập phương nguyên khối). Bộ 6: Bộ GABE 6 (Còn gọi là Fourth Block Series) gồm: -Loại 1: 18 hình khối hộp chữ nhật 5×2.5×1.25cm. -Loại 2 : 12 hình khối hộp chữ nhật 2.5×2.5×1.25cm (bằng 1/2 loại 1 cắt ngang loại 1). -Loại 3 : 6 hình khối hộp chữ nhật 5×1.25×1.25cm (bằng 1/2 loại 1, cắt dọc loại 1). Bộ 7: Bộ GABE 7 (Còn gọi là Parquety Tables) gồm: Gồm các loại hình dạng điển hình, mỗi hình có nhiều màu sắc như sau : -Loại 1 : Hình vuông. -Loại 2 : Hình tam giác vuông cân. -Loại 3 : Hình tam giác đều. -Loại 4 : Hình bán nguyệt. -Loại 5 : Hình bình hành. -Loại 6 : Hình tam giác bẹt. -Loại 7 : Hình tam giác vuông. -Loại 8 : Hình tròn. Bộ 8: Bộ GABE 8 (Còn gọi là Sticks) gồm: Gồm các loại thanh nhỏ nhiều màu sắc như sau : -Loại 1 : Chiều dài 2.5cm. -Loại 2 : Chiều dài 5cm. -Loại 3 : Chiều dài 7.5cm. -Loại 4 : Chiều dài 10cm. -Loại 5 : Chiều dài 12.5cm. -Loại 6 : Chiều dài 15cm. Bộ 9: Bộ GABE 9 (Còn gọi là Curviliear Ring) gồm các vòng tròn và các nửa vòng tròn 6 màu sắc như sau : - Loại đường kính 3.5cm. - Loại đường kính 4.55cm. - Loại đường kính 6cm. Bộ 10: Bộ GABE 10 (Còn gọi là Points 1) gồm: Gồm các miếng gỗ tròn nhiều màu sắc tạo thành ĐIỂM Bộ 11: Bộ GABE 5P (Còn gọi là Third Block Series ) gồm: - 9 hình lập phương 2.5×2.5×2.5cm, có hai mặt đối xứng nhau có lỗ tròn dùng để xâu dây vào. Các mặt còn lại được đánh số thứ tự, gồm: + 3 khối gồm các số : 0, 1, 2, 3. + 3 khối gồm các số : 0, 4, 5, 6. + 3 khối gồm các số : 0, 7, 8, 9. - Các vòng tròn đồng tâm bị cắt thành 2 phần bằng nhau gồm: Vòng tròn ngoài có đường kính 7.5cm; Vòng tròn trong có đường kính 5cm; Ở giữa là lõ trụ đường kính 2.5cm. - Các vòng tròn đồng tâm bị cắt thành 3 phần bằng nhau gồm: Vòng tròn ngoài có đường kính 7.5cm; Vòng tròn trong có đường kính 5cm; Ở giữa là lõ trụ đường kính 2.5cm. - Các vòng tròn đồng tâm bị cắt thành 4 phần bằng nhau gồm: Vòng tròn ngoài có đường kính 7.5cm; Vòng tròn trong có đường kính 5cm; Ở giữa là lõ trụ đường kính 2.5cm. Bộ 12: Bộ GABE 5B (Còn gọi là Third Block Series) gồm: Gồm các hình khối như sau : - Nhóm 1: 12 khối hình lập phương 2.5×2.5×2.5cm. - Nhóm 2: Khối hình trụ vuông được tạo bởi các hình lập phương 2.5×2.5×2.5cm, giữa trung tâm lõi trụ tròn . - Nhóm 3: 3 khối hình lập phương nhỏ 2.5×2.5×2.5cm, mỗi khối được ghép từ hình lăng trụ tam giác nhỏ ¼ . - Nhóm 4: 12 khối trụ tròn được ghép từ trụ nửa hình tròn đường kính 2.5cm. Bộ 13: Bộ GABE JUN 1 (Còn gọi là Lacing Beads) Bộ đồ chơi bao gồm các hình khối được đục lỗ để luôn dây như sau: - Hình khối lập phương 6 màu, kích thước 2.5×2.5×2.5cm - Hình cầu 6 màu, đường kính 2.5cm. - Hình trụ tròn 6 màu, đường kính trụ 2.5cm, cao 2.5cm. Bộ 14: Bộ GABE JUN 2 – Points 2 gồm các đinh có 8 màu sắc : đỏ, cam, xanh lá cây, xanh lam, trắng, đen, tím, vàng và 8 sợi dây 8 màu để nối các đinh Bộ 15: Bàn chơi thông minh (Board) Việt Nam 5,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second