Procurement of training materials

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement of training materials
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
99.550.000 VND
Publication date
11:17 26/10/2022
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
10685/QĐ-BTL
Approval Entity
Coast Guard Command
Approval date
25/10/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 0106508241 0106508241

Công ty TNHH Bảo hộ lao động Bảo Tâm

99.550.000 0 VND
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bình chữa cháy MFZ4
MFZ4
10 Bình Bình chữa cháy dạng bột, thân bằng thép đúc, chịu áp lực cao, trọng lượng bột = 4kg Trung Quốc 240,000
2 Bình chữa cháy MFZ8
MFZ8
10 Bình Bình chữa cháy dạng bột, thân bằng thép đúc, chịu áp lực cao, trọng lượng bột = 8kg Trung Quốc 330,000
3 Bình chữa cháy MT3
MT3
10 Bình Bình chữa cháy bằng khí CO2, chiều cao = 48cm, đường kính = 12,5cm, trọng lượng CO2 = 3kg Trung Quốc 450,000
4 Bình chữa cháy MT5
MT5
5 Bình Bình chữa cháy bằng khí CO2, chiều cao = 54cm, đường kính = 13,5cm, trọng lượng CO2 = 5kg Trung Quốc 650,000
5 Câu liêm chữa cháy
CLCC
10 Cái Dài 1,2m, đầu làm bằng thép không gỉ, cán gỗ, sơn trắng đỏ Việt Nam 150,000
6 Xẻng chữa cháy
XCC
10 Cái Lưỡi bằng thép không gỉ, cán gỗ chắc, sơn trắng đỏ Việt Nam 100,000
7 Lăng chữa cháy D65
D65
10 Cái D65mm, làm từ hộp kim nhôm, inox, thau, được gắn trực tiếp vào vòi chữa cháy Việt Nam 150,000
8 Cuộn dây cứu hỏa D65 16bar 30m
D65 16bar
10 Cuộn D65mm, dài 30m, áp lực nước 16 bar, chịu nhiệt độ từ: -20oC -80oC, dây tráng PVC, khớp nối bằng nhôm hợp kim Việt Nam 1,800,000
9 Chăn chiên cứu hỏa
CCCH01
5 Cái KT 2.100x1.600m Việt Nam 150,000
10 Túi cứu thương
TCT01
1 Cái KT 500x300x250mm Việt Nam 1,200,000
11 Mặt nạ phòng độc TLZ-30
TLZ-30
5 Cái Trọng lượng sản phẩm: ~820g; Lọc được cả khí độc hại Xyanua; Hệ số thấm dầu: <5%; Khả năng lọc khí hít vào: 95L/phút nhỏ hơn 800pa; Khả năng lọc khí thở ra:  95L/phút nhỏ hơn 300pa Trung Quốc 650,000
12 Quần áo chịu nhiệt amiang 500
amiang 500
2 Bộ Làm bằng sợi thủy tinh tráng nhôm chống cháy không chứa amiang độc hại, chất liệu bóng chịu được nhiệt độ 500 độ Trung Quốc 1,890,000
13 Khay tôn
KT01
2 Cái KT 800x800x150mm Việt Nam 250,000
14 Giẻ vụn
GV01
50 Kg Bằng vải vụn, dễ cháy Việt Nam 15,000
15 Găng tay chịu nhiệt Amiang ngắn
AM01
30 Cái Sản xuất từ sợi Amiăng công nghiệp, chống nóng và chống cháy, chịu được nhiệt 500oC Trung Quốc 80,000
16 Bảng nội quy, tiêu lệnh chữa cháy
BNQ01
8 Bảng KT 320x440mm, bằng tôn sắt chống gỉ Việt Nam 150,000
17 Bảng cấm lửa, cấm hút thuốc
CCL01
8 Bảng KT 320x440mm, bằng tôn sắt chống gỉ Việt Nam 70,000
18 Quần áo BHLĐ
QABH01
40 Bộ Bằng vải cotton, màu ghi, pha xanh, có in logo, chữ CSB theo yêu cầu Việt Nam 652,000
19 Giá treo giáo trình, tài liệu huấn luyện
GTHL01
1 Cái Bằng inox 304, trục rút điều chỉnh độ cao tới 3m; 3 chân liên kết với trục giữa bằng bulon - đai ốc, có thể điều chỉnh độ choãi cho phù hợp; 2 tay mở rộng 2,2m Việt Nam 7,660,000
20 Dây cáp dệt vải kéo pallet loại 10m
DP10m
5 Cái Dài 10m, rộng 5cm, làm bằng sợi polyester cường lực Việt Nam 550,000
21 Dây tăng đơ chằng hàng 12m
DTD12m
5 Cái Dài 12m, rộng 5cm, khóa làm bằng thép không gỉ, chịu tải trọng đến 3 tấn Việt Nam 420,000
22 Ma ní omega 1-4 tấn
MN1-4
1 Bộ Bộ 4 cái, để nối, khóa dây cáp tải trọng 1-4 tấn Việt Nam 515,000
23 Kẹp pallet 4 tấn
K4
2 Cái Chịu tải trọng đến 4 tấn, độ mở kẹp 230mm Việt Nam 3,500,000
24 Pallet nhựa
PL01
5 Cái KT 1.200x1.000x150mm Việt Nam 250,000
25 Bút trình chiếu Ugreen LP180
LP180
2 Cái KT: 148x28x13mm; Tần số: 2.4Ghz; Tương thích với USB 3.0, 2.0 Việt Nam 350,000
26 Giấy in A4 Double A 70gsm
Double A 70gsm
5 Gam Định lượng: 70gsm, quy cách: 500 tờ/gam Việt Nam 75,000
27 Bút bi Thiên Long Gel-B01
Gel-B01
40 Cái Đầu bi: 0,6mm, bút dạng đậy nắp, độ dài viết được: 600-800m Việt Nam 8,000
28 Vở Hồng Hà 72 trang
Hồng Hà 72
80 Quyển KT 175 x 250mm; Số trang: 72 trang; Độ trắng: 82 - 84% ISO Việt Nam 12,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second