Procurement package Procurement package

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement package Procurement package
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
104.436.000 VND
Publication date
08:24 27/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
08-QĐ/VPĐU
Approval Entity
Ea Wer Commune Party Committee Office
Approval date
22/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn6000484168 6000484168

PHUOC HAI INFORMATICS LIMITED COMPANY

101.196.000 VND 7 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ trộn tín hiệu
0
3.8 Cái Mức điện áp đầu vào tối đa cho nhạc: 4V (RMS) Mức điện áp đầu ra tối đa cho kênh đầu ra: 4V (RMS) Độ khuếch đại nhạc: tối đa 12dB Độ nhạy micro: 64mV (Đầu ra: 4V) Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu (S/N): >80dB Nguồn điện: 220V/AC/50Hz Kích thước: 483*218.5*47.5mm Trọng lượng tịnh: 3.8kg Trung Quốc 14,040,000
2 Bàn trộn tín hiệu
0
2.1 Cái Model: MG10XU Ngõ vào Mic: 4 Ngõ vào Line: 4 mono + 3 Stereo Nguồn Phantom: 48V Ngõ ra cân bằng jack Canon Đáp tuyến tần số: 20Hz~46kHz Độ méo tiếng: -128dBu Độ nhiễu xuyên âm: -83dB Chức năng USB: 2 Out/ 24 Bit Chuyển đổi Pad trên Mono Input Có thể sử dụng kết nối với Ipad Nguồn điện: Adaptor PA-10 Công suất tiêu thụ: 22.9W Độ méo tiếng: 0.02% Kích thước: 244 x 71 x 294mm Malaysia 12,096,000
3 Bộ khuếch đại âm tần
0
17 Cái Model: XT – 1800 Công suất đầu ra 8Ω 2x500W Công suất đầu ra 4Ω 2x900W Công suất đầu ra cầu nối 8Ω 1500W Độ khuếch đại điện áp (8Ω) 37.5 dB Độ nhạy đầu vào 1.4V/32dB/26dB Trở kháng đầu vào 20KΩ cân bằng, 10KΩ không cân bằng Đáp ứng tần số (20Hz-20kHz) ±0.5dB Tỷ lệ S/N (trọng số A) 100dB THD ở công suất đầu ra định mức <0.05% (MBW=80kHz, 1kHz) Nhiễu xuyên âm (trọng số A) <-70dB Hệ số giảm chấn (1kHz 8Ω) >300 Bảo vệ: Giới hạn âm thanh, nhiệt độ cao, DC, ngắn mạch, HF, giới hạn dòng điện đỉnh, độ trễ bật Yêu cầu nguồn điện: điện áp 220~240V AC, 50/60Hz Trung Quốc 17,712,000
4 Loa toàn dải
0
19 Cái Xuất xứ: Trung Quốc Hãng sản xuất: Soundking Model: SX – 10 Kiểu loa: Tủ toàn dải 2 chiều 10” Tần số đáp ứng: 55Hz- 20kHz(-10dB) Độ nhạy: (1W@1m) 94 dB Trở kháng: 8Ω Công suất: 200W - 800W 8Ohms Phân tần: 2,5kHz Cuộn dây giọng nói LF: 10" MF/LF/ 65mm Màng loa HF: PEN/cuộn dây giọng nói 34mm Độ phủ sóng (HxV): 90°x40° Tối đa. SPL: 123dB Trọng lượng: 19kg Kích thước thùng: 460 * 455 * 610mm Trung Quốc 18,144,000
5 MiCro cổ ngỗng
0
1.22 bộ Xuất xứ: Trung Quốc Hãng sản xuất: JTS Model: JTS S428 + MX428  JTS MX428 Loại Micro: Micro loại tụ điện hoặc micro điện dung Tính định hướng: Đa hướng Trở kháng danh định: 220Ω, cân bằng Độ nhạy: -56dB Đáp tuyến tần số: 80 – 18.000Hz Nguồn Phantom: 3V (pin AAx2) – 9-52V (phantom) Chiều dài: 620mm Trọng lượng: 135g Thành phẩm: Thân: Hợp kim đồng, sơn bóng mờ màu đen Phụ kiện đi kèm: Màng chắn gió ×1  Chân đế micro JTS S428 Micro sử dụng: Micro GM-5212L/ GM-5218L Công tắt gạt: lựa chọn nguồn điện, micro tụ điện, micro điện động Trở kháng danh định: 600Ω, cân bằng Đáp tuyến tần số: 20 – 20.000Hz Nguồn điện: 3VDC (pin AAx2) – 9-52V (phantom) Trọng lượng: 1.22kg Trung Quốc 18,144,000
6 Micro không dây cầm tay 02 mic
0
1.5 bộ Xuất xứ: Trung Quốc Hãng sản xuất: AV Model: VXR-320D Khoảng cách: lên đến 100 mét Bộ thu: • Tần số hoạt động: 515 - 565MHz • Kênh đôi • Độ nhạy: 10 dBμV @ S/N > 80 dB • Công nghệ đồng bộ hồng ngoại (IR SYNC) • Màn hình LCD ở mặt trước. Màn hình LCD hiển thị kênh hoạt động, RF, AF, tần số • Tỷ lệ S/N: >105dB • Độ méo T.H.D: <0.5% • Đáp ứng tần số: 40Hz - 18KHz • Khóa nhiễu + khóa âm dẫn hướng • Đầu ra âm thanh cân bằng: +16 dB / 0dB / -6dB, không cân bằng: +10dB / 0dB / -6dB • Đầu nối đầu ra: XLR cân bằng & giắc cắm điện thoại không cân bằng Ø6.3mm • Nguồn điện: nguồn điện DC 12 – 15V Bộ phát: • Băng thông: 70MHz • Màn hình LCD • Màn hình LCD trên vỏ máy hiển thị kênh hoạt động, trạng thái pin và thông tin hoạt động. • Dải tần: 350KHz • Độ ổn định tần số: ±0.005% • Điều chỉnh tần số tối đa FM: ±45KHz • Công suất đầu ra: 30mW Nguồn điện: 2 pin AA, thời gian chờ: khoảng 8 giờ Trung Quốc 6,480,000
7 Dây loa, Jack loa, phụ kiện lắp đặt....
0
15 bộ Model: SPM-270 Pro Dây lõi đồng, kết cấu nhiều sợi Thể tích 1,5mm2/1 lõi Vỏ dây bọc cao su chống cháy Trung Quốc 11,340,000
8 Công lắp đặt
0
7 Công . . 3,240,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second