Property purchases in 2022

        Watching
Tender ID
Views
43
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Property purchases in 2022
Bidding method
Online bidding
Tender value
132.000.000 VND
Estimated price
132.000.000 VND
Completion date
10:27 06/04/2022
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
30 ngày
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 6400046024 6400046024

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TSB

131.912.000 VND 131.912.000 VND 30 day 30 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Máy tính để bàn
Xuất xư: Trung Quốc CPU INTEL Core i3-9100 (4C/4T, 3.60GHz - 4.20 GHz, 6MB) - 1151-v2 , Bộ nhớ: Ddram IIII 4Gb Ddram 4, -Ổ cứng: SSD 128 Gb+ HDD 1TB(1000Gb)-, Cổng kết nối: Front IO port:- 2 x USB 3.1 Gen 1Type A , Universalaudio jack – 5.1 Media carđreader Rear IO port :- 4x USB 2.0- Gigabit Ethenet , – HDMI- VGA-3 stack audio jacks suporting 5.1 surroound sound , Âm thanh: Realtek High Defintion Audio- (Integrated 5.1) ,Màn hình ful HD LG 22MN430 22 inch , Hệ điều hành cài Sẵn Windows 11 trên ổ SSD, Bảo hành 12 tháng.
10
Bộ
- Bộ vi xử lý: ≥ Core i3 thế hệ 9 (≥4.20 GHz, ≥6M, ≥4 Cores 4 Threads) (hoặc tương đương) - Bộ nhớ RAM: ≥ 4GB DDR4 2400MHz . - Ổ cứng: SSD 128 Gb + HDD 500GB. - Cổng kết nối: Front IO ports: - 2 x USB 3.1 Gen 1 Type A - Universalaudio jack - 5:1 Media cardreader Rear IO ports: - 4 x USB 2.0 - Gigabit Ethernet - HDMI - VGA - 3- stack audio jacks supporting 5.1 surround sound - Âm thanh: Realtek High Definition Audio – (Integrated 5.1) - Màn hình: Full HD 21 inch (thương hiệu LG, SAMSUNG, DELL, HP, BenQ). - Hệ điều hành: cài sẵn Windows 11 trên ổ SSD. Bảo hành ≥ 12 tháng
null
11,110,000
2
Máy in
Xuất xư: Trung Quốc, Ký mã hiệu: Canon LBP 223DW, bảo hành 12 tháng
4
Cái
- Chế độ in: In đảo mặt tự động. - Tốc độ in: 34 trang/ phút. - Độ phân giải in: ≥600 x 600dpi. - Dung lượng bộ nhớ: 1 GB. - Khổ giấy in: A4, B5, A5, B6, Letter, Legal. - Khay giấy vào: 250 tờ. - Khay giấy ra: 100 tờ. - Chu kỳ in hàng tháng: 10.000 trang. - Hỗ trợ cổng giao tiếp USB 2.0 tốc độ cao. - Hỗ trợ mạng có dây: 10/100 Base-T Ethernet. - Tính năng bảo mật: Lọc địa chỉ IP/ Mac. - Hỗ trợ hệ điều hành: Windows 10, Windows 8.1, Windows 8, Windows 7, Windows XP, Windows Vista, Windows Server, Linux hoặc phiên bản cao hơn. Bảo hành ≥ 12 tháng. (Canon LBP 223DW hoặc tương đương)
null
5,203,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second