Provide computers, office equipment and network systems.

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Spending Category
Hàng hóa
Publication status
Thông báo thực
Name of Tender Notice
Provide computers, office equipment and network systems.
Name of project
Đề án “Xây dựng Bộ phận một cửa hiện đại liên thông tại 05 đơn vị cấp xã” trên địa bàn huyện Mai Sơn năm 2018
Contractor Selection Type
Competitive Offer
Estimated price
294.575.000 VND
Tender value
294.575.000 VND
Attach the Contractor selection . result notice
Bid closing
16:30 27/11/2018
Contract Type
All in one
Written approval
QĐ số 837/QĐ-PNV
Approval date
05/12/2018
Completion date
15:55 06/12/2018
Bidding Procedure
Competitive Offer
Announcement of contractor selection results
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 5500315409 5500315409

Công ty trách nhiệm hữu hạn Hitech

293.900.000 VND 30 day 30 Ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ máy tính để bàn FPT Lead SVM538New H110 Express chipset 4GB DDR4 "Intel® Pentium® Processor G4400(3.3GHz/3MB Cache/2C/2T)" "Tích hơp 10/100/1000 Mbits/sec LAN" 500GB SATA DVD-ROM LCD LED 19.5" Wide FPT m- ATX Chassic FreeDos
20 làm việc Trung Quốc 248,800,000
248800000
2 Máy in HP LaserJet Pro M102w'Loại máy: in laser trắng đenChức năng: In laser tối đa khổA4Tốc độ: 23 trang/phútĐộ phân giải: 600 x 600 dpiKết nối: USB 2.0, Wi-FiIn 2 mặt tự động: không
5 In Trung Quốc 14,950,000
14950000
3 Máy PER-V39 Máy quét ảnh EPSON - Độ phân giải: 4800 x 4800 dpi.- Tốc độ quét: 12 giây/ trang (trắng/ đen, A4, 600 dpi), 29 giây/ trang (màu, A4, 600 dpi). 10 giây/ trang (trắng/ đen, A4, 300 dpi), 10 giây/ trang (màu, A4, 300 dpi).- Khổ giấy: A4.- Công nghệ quét: Fixed documents and moving carriage.- Cảm biến quang: CIS (cảm biến hình ảnh tiếp xúc).- Nguồn sáng: Đèn LED trắng.- Phạm vi quét: 216 x 297 mm.- Số bit màu: 48 bit.- Hỗ trợ cổng USB 2.0 Micro-AB.- Định dạng ngõ ra: JPEG, TIFF, PDF.- Nhiệt độ hoạt động: 10°C - 35°C.- Hỗ trợ các phần mềm: ArcSoft Scan-
5 Quyét Trung quốc 15,500,000
15500000
4 Cổng nối mạng TP Link TL-SG108:Giao Thức và Tiêu Chuẩn IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab,IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1pGiao Diện8 10/100/1000Mbps RJ45 Ports(Auto-Negotiation/Auto MDI/MDIX)Truyền Thông Mạng10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable Bao gồm chi phí vận chuyển, cài đặt, cấu hình, bảo hành tại địa điểm triển khai
5 kết nối Việt Nam 6,650,000
6650000
5 Ổ điện Lioa 6 chân cắm
20 cắm điện Việt Nam 2,900,000
2900000
6 Triển khai, lắp đặt nút mạng LANBao gồm chi phí nhân công, vật liệu, lắp đặt, cấu hình tại địa điểm triển khai
20 kết nối Việt Nam 2,900,000
2900000
7 Bộ định tuyến không dây Tplink 841Router Chuẩn N Không dây Tốc độ 300Mbps, CPU Qualcomm, 2T2R, Tần số 2.4GHz, 802.11b/g/n, 1 cổng WAN 10/100M + 4 cổng LAN 10/100M, 2 ăngten cố định
5 kết nối Trung Quốc 2,200,000
2200000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second