Provide cooking food for students

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Provide cooking food for students
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
1.287.678.913 VND
Publication date
09:46 29/09/2025
Type of contract
Package and Adjusted Unit Price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
190/QĐ-MNSH3
Approval Entity
Sen Hong Kindergarten 3
Approval date
26/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0316919544 0316919544

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI SAFCO

1.284.554.833 VND 12 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Hẹ sơ chế
Hẹ sơ chế
7 kg Hẹ sơ chế Việt Nam 66,150
2 Khoai lang sơ chế
Khoai lang sơ chế
15 kg Khoai lang sơ chế Việt Nam 74,550
3 Khoai mỡ sơ chế
Khoai mỡ sơ chế
57 kg Khoai mỡ sơ chế Việt Nam 90,300
4 Khoai môn sơ chế
Khoai môn sơ chế
16 kg Khoai môn sơ chế Việt Nam 102,900
5 Khoai tây đà lạt sơ chế
Khoai tây đà lạt sơ chế
16 kg Khoai tây đà lạt sơ chế Việt Nam 77,700
6 Lá dứa sơ chế
Lá dứa sơ chế
1 kg Lá dứa sơ chế Việt Nam 53,550
7 Mướp hương sơ chế
Mướp hương sơ chế
26 kg Mướp hương sơ chế Việt Nam 73,500
8 Nấm rơm trắng sơ chế
Nấm rơm trắng sơ chế
8 kg Nấm rơm trắng sơ chế Việt Nam 216,300
9 Ngò gai sơ chế
Ngò gai sơ chế
5 kg Ngò gai sơ chế Việt Nam 94,500
10 Ngò rí sơ chế
Ngò rí sơ chế
50 kg Ngò rí sơ chế Việt Nam 126,000
11 Rau đay sơ chế
Rau đay sơ chế
2 kg Rau đay sơ chế Việt Nam 119,700
12 Rau đay thô
Rau đay thô
2 kg Rau đay thô Việt Nam 66,150
13 Rau dền sơ chế
Rau dền sơ chế
22 kg Rau dền sơ chế Việt Nam 72,450
14 Rau dền thô
Rau dền thô
25 kg Rau dền thô Việt Nam 40,950
15 Rau húng quế lặt lá
Rau húng quế lặt lá
3 kg Rau húng quế lặt lá Việt Nam 155,400
16 Rau mồng tơi sơ chế
Rau mồng tơi sơ chế
10 kg Rau mồng tơi sơ chế Việt Nam 81,900
17 Rau mồng tơi thô
Rau mồng tơi thô
12 kg Rau mồng tơi thô Việt Nam 58,800
18 Rau muống cọng
Rau muống cọng
3 kg Rau muống cọng Việt Nam 72,450
19 Rau muống sơ chế
Rau muống sơ chế
20 kg Rau muống sơ chế Việt Nam 63,000
20 Rau bồ ngót tuốt lá
Rau bồ ngót tuốt lá
1 kg Rau bồ ngót tuốt lá Việt Nam 87,150
21 Rau om sơ chế
Rau om sơ chế
3 kg Rau om sơ chế Việt Nam 67,200
22 Rau răm lặt lá
Rau răm lặt lá
1 kg Rau răm lặt lá Việt Nam 100,800
23 Rau sống các loại lặt lá
Rau sống các loại lặt lá
1 kg Rau sống các loại lặt lá Việt Nam 190,050
24 Rau tần ô sơ chế
Rau tần ô sơ chế
5 kg Rau tần ô sơ chế Việt Nam 95,550
25 Rau tần ô thô
Rau tần ô thô
14 kg Rau tần ô thô Việt Nam 53,550
26 Su hào sơ chế
Su hào sơ chế
5 kg Su hào sơ chế Việt Nam 87,150
27 Su su sơ chế
Su su sơ chế
24 kg Su su sơ chế Việt Nam 48,300
28 Thơm trái sơ chế
Thơm trái sơ chế
162 Trái Thơm trái sơ chế Việt Nam 40,950
29 Xà lách sơ chế
Xà lách sơ chế
40 kg Xà lách sơ chế Việt Nam 72,450
30 Rau thì là sơ chế
Rau thì là sơ chế
1 kg Rau thì là sơ chế Việt Nam 151,200
31 Bắp hạt mỹ
Bắp hạt mỹ
3 kg Bắp hạt mỹ Việt Nam 91,350
32 Bắp non
Bắp non
24 kg Bắp non Việt Nam 79,800
33 Bắp trái mỹ
Bắp trái mỹ
30 kg Bắp trái mỹ Việt Nam 70,350
34 Bầu thô
Bầu thô
19 kg Bầu thô Việt Nam 44,100
35 Bí đỏ thô
Bí đỏ thô
4 kg Bí đỏ thô Việt Nam 36,750
36 Bí ngòi thô
Bí ngòi thô
4 kg Bí ngòi thô Việt Nam 64,050
37 Bí xanh thô
Bí xanh thô
20 kg Bí xanh thô Việt Nam 58,800
38 Bông cải xanh đà lạt thô
Bông cải xanh đà lạt thô
14 kg Bông cải xanh đà lạt thô Việt Nam 121,800
39 Cà chua
Cà chua
247 kg Cà chua Việt Nam 40,950
40 Cà rốt đà lạt thô
Cà rốt đà lạt thô
90 kg Cà rốt đà lạt thô Việt Nam 50,400
41 Cà tím thô
Cà tím thô
13 kg Cà tím thô Việt Nam 48,300
42 Cải bó xôi thô
Cải bó xôi thô
4 kg Cải bó xôi thô Việt Nam 95,550
43 Cần tây thô
Cần tây thô
3 kg Cần tây thô Việt Nam 59,850
44 Chanh dây
Chanh dây
52 kg Chanh dây Việt Nam 64,050
45 Chanh không hạt
Chanh không hạt
4 kg Chanh không hạt Việt Nam 56,700
46 Củ cải thô
Củ cải thô
35 kg Củ cải thô Việt Nam 30,450
47 Củ dền thô
Củ dền thô
5 kg Củ dền thô Việt Nam 52,500
48 Củ gừng thô
Củ gừng thô
1 kg Củ gừng thô Việt Nam 95,550
49 Củ sắn thô
Củ sắn thô
4 kg Củ sắn thô Việt Nam 25,200
50 Củ tỏi xay
Củ tỏi xay
51 kg Củ tỏi xay Việt Nam 107,100
51 Đậu bắp sơ chế
Đậu bắp sơ chế
3 kg Đậu bắp sơ chế Việt Nam 56,700
52 Đậu bắp thô
Đậu bắp thô
3 kg Đậu bắp thô Việt Nam 51,450
53 Đậu cove thô
Đậu cove thô
10 kg Đậu cove thô Việt Nam 72,450
54 Đậu hà lan hạt (đậu bo)
Đậu hà lan hạt (đậu bo)
2 kg Đậu hà lan hạt (đậu bo) Việt Nam 557,550
55 Đậu trắng tươi
Đậu trắng tươi
2 kg Đậu trắng tươi Việt Nam 192,150
56 Dưa hường thô
Dưa hường thô
24 kg Dưa hường thô Việt Nam 48,300
57 Dưa leo thô
Dưa leo thô
16 kg Dưa leo thô Việt Nam 45,150
58 Dừa xay
Dừa xay
15 kg Dừa xay Việt Nam 168,000
59 Giá sống
Giá sống
188 kg Giá sống Việt Nam 19,950
60 Hành tây sơ chế
Hành tây sơ chế
13 kg Hành tây sơ chế Việt Nam 42,000
61 Hành tây thô
Hành tây thô
10 kg Hành tây thô Việt Nam 29,400
62 Hạt sen tươi không tim
Hạt sen tươi không tim
5 kg Hạt sen tươi không tim Việt Nam 339,150
63 Hẹ thô
Hẹ thô
5 kg Hẹ thô Việt Nam 59,850
64 Khoai lang thô
Khoai lang thô
13 kg Khoai lang thô Việt Nam 45,150
65 Khoai sọ gọt vỏ
Khoai sọ gọt vỏ
3 kg Khoai sọ gọt vỏ Việt Nam 82,950
66 Khoai tây đà lạt thô
Khoai tây đà lạt thô
16 kg Khoai tây đà lạt thô Việt Nam 68,250
67 Lá dứa thô
Lá dứa thô
2 kg Lá dứa thô Việt Nam 48,300
68 Me
Me
17 kg Me Việt Nam 78,750
69 Mướp hương thô
Mướp hương thô
25 kg Mướp hương thô Việt Nam 48,300
70 Nấm bào ngư trắng ( nấm sò trắng)
Nấm bào ngư trắng ( nấm sò trắng)
9 kg Nấm bào ngư trắng ( nấm sò trắng) Việt Nam 61,950
71 Nấm đùi gà
Nấm đùi gà
4 kg Nấm đùi gà Việt Nam 112,350
72 Nấm hương
Nấm hương
3 kg Nấm hương Việt Nam 285,600
73 Nấm kim châm
Nấm kim châm
3 kg Nấm kim châm Việt Nam 112,350
74 Nấm rơm trắng thô
Nấm rơm trắng thô
7 kg Nấm rơm trắng thô Việt Nam 194,250
75 Ngò gai thô
Ngò gai thô
6 kg Ngò gai thô Việt Nam 75,600
76 Nước dừa lít
Nước dừa lít
10 Lít Nước dừa lít Việt Nam 31,500
77 Rau húng quế
Rau húng quế
1 kg Rau húng quế Việt Nam 109,200
78 Rau muống bào
Rau muống bào
10 kg Rau muống bào Việt Nam 73,500
79 Rau muống thô
Rau muống thô
29 kg Rau muống thô Việt Nam 43,050
80 Rau om thô
Rau om thô
5 kg Rau om thô Việt Nam 60,900
81 Rau thì là thô
Rau thì là thô
1 kg Rau thì là thô Việt Nam 143,850
82 Rau tía tô
Rau tía tô
1 kg Rau tía tô Việt Nam 84,000
83 Sả cây
Sả cây
23 kg Sả cây Việt Nam 35,700
84 Su su thô
Su su thô
13 kg Su su thô Việt Nam 32,550
85 Tắc thô
Tắc thô
43 kg Tắc thô Việt Nam 40,950
86 Trái dừa tươi không vỏ
Trái dừa tươi không vỏ
13 Trái Trái dừa tươi không vỏ Việt Nam 48,300
87 Xà lách thô
Xà lách thô
12 kg Xà lách thô Việt Nam 57,750
88 Cam sành (4-5 trái)
Cam sành (4-5 trái)
47 kg Cam sành (4-5 trái) Việt Nam 31,500
89 Chuối cau trái nhỏ 22 - 30trái/kg
Chuối cau trái nhỏ 22 - 30trái/kg
154 kg Chuối cau trái nhỏ 22 - 30trái/kg Việt Nam 49,350
90 Đu đủ chín
Đu đủ chín
97 kg Đu đủ chín Việt Nam 47,250
91 Dưa hấu
Dưa hấu
198 kg Dưa hấu Việt Nam 33,600
92 Dưa lưới
Dưa lưới
27 kg Dưa lưới Việt Nam 71,400
93 Lê hàn quốc
Lê hàn quốc
35 kg Lê hàn quốc Việt Nam 151,200
94 Lồng mứt
Lồng mứt
7 kg Lồng mứt Việt Nam 100,800
95 Mận thái bạc (9-11 trái/kg)
Mận thái bạc (9-11 trái/kg)
30 kg Mận thái bạc (9-11 trái/kg) Việt Nam 45,150
96 Mận thái đỏ (9-11 trái/kg)
Mận thái đỏ (9-11 trái/kg)
4 kg Mận thái đỏ (9-11 trái/kg) Việt Nam 85,050
97 Nho đỏ
Nho đỏ
2 kg Nho đỏ Việt Nam 263,550
98 Táo đỏ (5-6 trái/kg)
Táo đỏ (5-6 trái/kg)
12 kg Táo đỏ (5-6 trái/kg) Việt Nam 141,750
99 Thanh long loại 1 0.6-0.8kg/trái
Thanh long loại 1 0.6-0.8kg/trái
115 kg Thanh long loại 1 0.6-0.8kg/trái Việt Nam 52,500
100 Xoài cát hòa lộc
Xoài cát hòa lộc
12 kg Xoài cát hòa lộc Việt Nam 129,150
101 Nho xanh
Nho xanh
5 kg Nho xanh Việt Nam 282,450
102 Lê đường ( 4-5 trái/kg)
Lê đường ( 4-5 trái/kg)
8 kg Lê đường ( 4-5 trái/kg) Việt Nam 91,350
103 Nho xanh mẫu đơn
Nho xanh mẫu đơn
9 kg Nho xanh mẫu đơn Việt Nam 282,450
104 Gạo lài sữa
Gạo lài sữa
1.904 kg Gạo lài sữa Việt Nam 30,450
105 Nếp ngỗng
Nếp ngỗng
43 kg Nếp ngỗng Việt Nam 32,550
106 Bánh canh bột lọc
Bánh canh bột lọc
6 kg Bánh canh bột lọc Việt Nam 23,760
107 Bánh canh bột lọc, cọng nhỏ
Bánh canh bột lọc, cọng nhỏ
138 kg Bánh canh bột lọc, cọng nhỏ Việt Nam 23,760
108 Bánh ướt
Bánh ướt
12 kg Bánh ướt Việt Nam 23,760
109 Bún lớn
Bún lớn
103 kg Bún lớn Việt Nam 19,440
110 Bún nhỏ
Bún nhỏ
276 kg Bún nhỏ Việt Nam 19,440
111 Hủ tiếu khô
Hủ tiếu khô
60 kg Hủ tiếu khô Việt Nam 39,960
112 Hủ tiếu mềm
Hủ tiếu mềm
25 kg Hủ tiếu mềm Việt Nam 23,760
113 Mì quảng trắng
Mì quảng trắng
39 kg Mì quảng trắng Việt Nam 23,760
114 Mì quảng vàng
Mì quảng vàng
17 kg Mì quảng vàng Việt Nam 23,760
115 Phở
Phở
100 kg Phở Việt Nam 23,760
116 Bò phi lê
Bò phi lê
127 kg Bò phi lê Việt Nam 371,700
117 Ức gà cn phi lê, kda
Ức gà cn phi lê, kda
223 kg Ức gà cn phi lê, kda Việt Nam 139,650
118 Xương gà cn chặt
Xương gà cn chặt
3 kg Xương gà cn chặt Việt Nam 46,200
119 Cật heo
Cật heo
2 kg Cật heo Việt Nam 273,000
120 Giò heo rút xương
Giò heo rút xương
17 kg Giò heo rút xương Việt Nam 235,200
121 Nạc dăm heo
Nạc dăm heo
722 kg Nạc dăm heo Việt Nam 244,650
122 Óc heo
Óc heo
102 Bộ Óc heo Việt Nam 88,200
123 Sườn non heo nguyên bệ
Sườn non heo nguyên bệ
12 kg Sườn non heo nguyên bệ Việt Nam 321,300
124 Thịt thăn chuột heo
Thịt thăn chuột heo
160 kg Thịt thăn chuột heo Việt Nam 250,950
125 Tim heo
Tim heo
17 kg Tim heo Việt Nam 331,800
126 Tim heo kcuống
Tim heo kcuống
2 kg Tim heo kcuống Việt Nam 375,900
127 Xương cổ heo chặt
Xương cổ heo chặt
49 kg Xương cổ heo chặt Việt Nam 202,650
128 Xương ống heo chặt
Xương ống heo chặt
26 kg Xương ống heo chặt Việt Nam 144,900
129 Vịt phi lê không da
Vịt phi lê không da
26 kg Vịt phi lê không da Việt Nam 483,000
130 Cá ba sa phi lê kda, ít mỡ 0.3-0.7kg
Cá ba sa phi lê kda, ít mỡ 0.3-0.7kg
60 kg Cá ba sa phi lê kda, ít mỡ 0.3-0.7kg Việt Nam 170,100
131 Cá bóp phi lê, kda 0.5-1kg
Cá bóp phi lê, kda 0.5-1kg
11 kg Cá bóp phi lê, kda 0.5-1kg Việt Nam 940,800
132 Cá diêu hồng phi lê, kda 0.3-0.5kg
Cá diêu hồng phi lê, kda 0.3-0.5kg
124 kg Cá diêu hồng phi lê, kda 0.3-0.5kg Việt Nam 309,750
133 Cá hồi phi lê kda
Cá hồi phi lê kda
32 kg Cá hồi phi lê kda Việt Nam 731,850
134 Cá lóc bông phi lê, kda 0.3-1kg
Cá lóc bông phi lê, kda 0.3-1kg
78 kg Cá lóc bông phi lê, kda 0.3-1kg Việt Nam 333,900
135 Cá thác lác nạo nguyên chất
Cá thác lác nạo nguyên chất
23 kg Cá thác lác nạo nguyên chất Việt Nam 309,750
136 Cá thu phi lê, kda 0.2-1kg
Cá thu phi lê, kda 0.2-1kg
31 kg Cá thu phi lê, kda 0.2-1kg Việt Nam 340,200
137 Cua đồng sống tách mai, tách yếm xay
Cua đồng sống tách mai, tách yếm xay
56 kg Cua đồng sống tách mai, tách yếm xay Việt Nam 277,200
138 Lươn làm sạch, kđầu 0.3-1kg
Lươn làm sạch, kđầu 0.3-1kg
69 kg Lươn làm sạch, kđầu 0.3-1kg Việt Nam 276,150
139 Mực lá làm sạch, kđầu 3-4 con/kg
Mực lá làm sạch, kđầu 3-4 con/kg
68 kg Mực lá làm sạch, kđầu 3-4 con/kg Việt Nam 675,150
140 Thịt càng cua
Thịt càng cua
10 kg Thịt càng cua Việt Nam 977,550
141 Thịt nghêu còn nước
Thịt nghêu còn nước
30 kg Thịt nghêu còn nước Việt Nam 394,800
142 Tôm bạc lột vỏ 300-350 con/kg
Tôm bạc lột vỏ 300-350 con/kg
235 kg Tôm bạc lột vỏ 300-350 con/kg Việt Nam 410,550
143 Tôm bạc tươi 50-55 con/kg
Tôm bạc tươi 50-55 con/kg
6 kg Tôm bạc tươi 50-55 con/kg Việt Nam 302,400
144 Tôm sú lột vỏ 60-70 con/kg
Tôm sú lột vỏ 60-70 con/kg
17 kg Tôm sú lột vỏ 60-70 con/kg Việt Nam 848,400
145 Tôm sú lột vỏ 80-85 con/kg
Tôm sú lột vỏ 80-85 con/kg
3 kg Tôm sú lột vỏ 80-85 con/kg Việt Nam 804,300
146 Tôm sú tươi 30-35 con/kg
Tôm sú tươi 30-35 con/kg
11 kg Tôm sú tươi 30-35 con/kg Việt Nam 533,400
147 Đùi ếch rút xương
Đùi ếch rút xương
51 kg Đùi ếch rút xương Việt Nam 514,500
148 Cá chẽm phi lê kda 0.4-1kg
Cá chẽm phi lê kda 0.4-1kg
20 kg Cá chẽm phi lê kda 0.4-1kg Việt Nam 341,250
149 Trứng cút
Trứng cút
203 Quả Trứng cút Việt Nam 1,155
150 Trứng gà 60gr
Trứng gà 60gr
1.728 Quả Trứng gà 60gr Việt Nam 5,250
151 Trứng gà ta
Trứng gà ta
91 Quả Trứng gà ta Việt Nam 5,355
152 Trứng vịt 60gr
Trứng vịt 60gr
1.969 Quả Trứng vịt 60gr Việt Nam 5,565
153 Trứng vịt muối
Trứng vịt muối
188 Quả Trứng vịt muối Việt Nam 8,295
154 Trứng cút lột
Trứng cút lột
4.375 Quả Trứng cút lột Việt Nam 1,470
155 Đậu hủ chiên kg (10-12 miếng/ kg)
Đậu hủ chiên kg (10-12 miếng/ kg)
32 kg Đậu hủ chiên kg (10-12 miếng/ kg) Việt Nam 47,520
156 Đậu hủ non kg (7-8 miếng/kg)
Đậu hủ non kg (7-8 miếng/kg)
36 kg Đậu hủ non kg (7-8 miếng/kg) Việt Nam 49,680
157 Bánh afc kinh đô 86gr
Bánh afc kinh đô 86gr
4 Hộp Bánh afc kinh đô 86gr Việt Nam 23,760
158 Bánh bông lan solite kinh đô 18gr
Bánh bông lan solite kinh đô 18gr
62 Cái Bánh bông lan solite kinh đô 18gr Việt Nam 5,076
159 Bánh chocopie orion hộp 12 cái
Bánh chocopie orion hộp 12 cái
3 Hộp Bánh chocopie orion hộp 12 cái Việt Nam 97,200
160 Bánh chocopie orion hộp 6 cái
Bánh chocopie orion hộp 6 cái
9 Hộp Bánh chocopie orion hộp 6 cái Việt Nam 60,480
161 Bánh custar 12 cái/hộp
Bánh custar 12 cái/hộp
2 Hộp Bánh custar 12 cái/hộp Việt Nam 98,280
162 Bánh flan ánh hồng 54gr
Bánh flan ánh hồng 54gr
6 Hộp Bánh flan ánh hồng 54gr Việt Nam 12,960
163 Bánh gạo one one dài
Bánh gạo one one dài
21 Bịch Bánh gạo one one dài Việt Nam 52,920
164 Bánh gạo one one tròn
Bánh gạo one one tròn
1 Bịch Bánh gạo one one tròn Việt Nam 52,920
165 Bánh kem xốp liên anh - cái
Bánh kem xốp liên anh - cái
97 Cái Bánh kem xốp liên anh - cái Việt Nam 1,728
166 Bánh mì sandwich
Bánh mì sandwich
256 Bịch Bánh mì sandwich Việt Nam 58,320
167 Bánh nabati (17gr/cái)
Bánh nabati (17gr/cái)
181 Cái Bánh nabati (17gr/cái) Việt Nam 3,672
168 Bánh oreo 133gr
Bánh oreo 133gr
27 Cây Bánh oreo 133gr Việt Nam 28,080
169 Bánh phồng tôm 200gr
Bánh phồng tôm 200gr
34 Hộp Bánh phồng tôm 200gr Việt Nam 21,600
170 Bánh rizt có kem 118gr
Bánh rizt có kem 118gr
18 Cây Bánh rizt có kem 118gr Việt Nam 29,160
171 Bánh Hura Bibica 18gr
Bánh Hura Bibica 18gr
24 Cái Bánh Hura Bibica 18gr Việt Nam 5,076
172 Bánh tráng siêu mỏng coop select 16cm 250gr
Bánh tráng siêu mỏng coop select 16cm 250gr
36 Xấp Bánh tráng siêu mỏng coop select 16cm 250gr Việt Nam 24,150
173 Bột báng 150 gr
Bột báng 150 gr
14 Gói Bột báng 150 gr Việt Nam 14,040
174 Bột chiên giòn vĩnh thuận 150gr
Bột chiên giòn vĩnh thuận 150gr
10 Gói Bột chiên giòn vĩnh thuận 150gr Việt Nam 11,880
175 Bột chiên giòn vĩnh thuận 1kg
Bột chiên giòn vĩnh thuận 1kg
27 Gói Bột chiên giòn vĩnh thuận 1kg Việt Nam 59,400
176 Bột khoai 100gr
Bột khoai 100gr
1 Gói Bột khoai 100gr Việt Nam 10,800
177 Bột năng vĩnh thuận 400gr
Bột năng vĩnh thuận 400gr
140 Gói Bột năng vĩnh thuận 400gr Việt Nam 20,520
178 Bột nghệ 50gr
Bột nghệ 50gr
13 Gói Bột nghệ 50gr Việt Nam 8,748
179 Dầu cá ranne golden 1l
Dầu cá ranne golden 1l
90 Chai Dầu cá ranne golden 1l Việt Nam 78,840
180 Dầu hào chai nhỏ maggi 350gr
Dầu hào chai nhỏ maggi 350gr
5 Chai Dầu hào chai nhỏ maggi 350gr Việt Nam 37,800
181 Dầu mè đen 250ml
Dầu mè đen 250ml
22 Chai Dầu mè đen 250ml Việt Nam 86,400
182 Dầu tường an 400ml
Dầu tường an 400ml
207 Chai Dầu tường an 400ml Việt Nam 38,880
183 Dầu tường an 1l
Dầu tường an 1l
326 Chai Dầu tường an 1l Việt Nam 70,200
184 Đậu xanh không vỏ 150gr
Đậu xanh không vỏ 150gr
11 Gói Đậu xanh không vỏ 150gr Việt Nam 16,800
185 Đậu xanh không vỏ 500gr
Đậu xanh không vỏ 500gr
62 Gói Đậu xanh không vỏ 500gr Việt Nam 42,000
186 Hạt điều màu 100gr
Hạt điều màu 100gr
4 Gói Hạt điều màu 100gr Việt Nam 48,300
187 Bơ lớn 200gr
Bơ lớn 200gr
7 Hộp Bơ lớn 200gr Việt Nam 24,840
188 Đường biên hòa 1kg
Đường biên hòa 1kg
324 Gói Đường biên hòa 1kg Việt Nam 44,280
189 Đường biên hòa 500gr
Đường biên hòa 500gr
255 Bịch Đường biên hòa 500gr Việt Nam 22,680
190 Gia vị bò kho 75gr
Gia vị bò kho 75gr
15 Hộp Gia vị bò kho 75gr Việt Nam 6,912
191 Gia vị bún bò 75gr
Gia vị bún bò 75gr
17 Hộp Gia vị bún bò 75gr Việt Nam 6,912
192 Gia vị bún riêu 75gr
Gia vị bún riêu 75gr
28 Hộp Gia vị bún riêu 75gr Việt Nam 6,912
193 Gia vị cà ri ấn độ 10gr
Gia vị cà ri ấn độ 10gr
26 Gói Gia vị cà ri ấn độ 10gr Việt Nam 9,720
194 Gia vị cà ri dầu vianco 25gr
Gia vị cà ri dầu vianco 25gr
2 Gói Gia vị cà ri dầu vianco 25gr Việt Nam 11,880
195 Gia vị hủ tiếu 75gr
Gia vị hủ tiếu 75gr
17 Hộp Gia vị hủ tiếu 75gr Việt Nam 6,912
196 Gia vị ngũ vị hương việt ấn 10gr
Gia vị ngũ vị hương việt ấn 10gr
7 Gói Gia vị ngũ vị hương việt ấn 10gr Việt Nam 8,640
197 Gia vị súp phở bò 75gr
Gia vị súp phở bò 75gr
16 Hộp Gia vị súp phở bò 75gr Việt Nam 6,912
198 Muối sấy iod thành phát 500gr
Muối sấy iod thành phát 500gr
394 Gói Muối sấy iod thành phát 500gr Việt Nam 4,700
199 Nước chấm nam ngư đệ nhị massan 900ml
Nước chấm nam ngư đệ nhị massan 900ml
232 Chai Nước chấm nam ngư đệ nhị massan 900ml Việt Nam 34,560
200 Nước mắm nam ngư massan 500ml
Nước mắm nam ngư massan 500ml
242 Chai Nước mắm nam ngư massan 500ml Việt Nam 49,680
201 Nước tương magi lớn 700ml
Nước tương magi lớn 700ml
12 Chai Nước tương magi lớn 700ml Việt Nam 39,960
202 Nước tương magi nhỏ 300ml
Nước tương magi nhỏ 300ml
55 Chai Nước tương magi nhỏ 300ml Việt Nam 21,600
203 Tương cà cholimex 830gr
Tương cà cholimex 830gr
9 Chai Tương cà cholimex 830gr Việt Nam 43,200
204 Tương cà cholimex 270gr
Tương cà cholimex 270gr
322 Chai Tương cà cholimex 270gr Việt Nam 18,360
205 Tương đen cholimex 230gr
Tương đen cholimex 230gr
25 Chai Tương đen cholimex 230gr Việt Nam 14,040
206 Gia vị súp phở gà 75gr
Gia vị súp phở gà 75gr
10 Hộp Gia vị súp phở gà 75gr Việt Nam 6,912
207 Thang tiềm gà 100gr
Thang tiềm gà 100gr
6 Gói Thang tiềm gà 100gr Việt Nam 43,200
208 Gia vị vịt tiềm hộp
Gia vị vịt tiềm hộp
2 Hộp Gia vị vịt tiềm hộp Việt Nam 6,912
209 Tương dầu nấu bò kho vianco 50gr
Tương dầu nấu bò kho vianco 50gr
2 Tương dầu nấu bò kho vianco 50gr Việt Nam 21,600
210 Dầu màu điều 100ml
Dầu màu điều 100ml
76 Chai Dầu màu điều 100ml Việt Nam 41,040
211 Bò viên vissan 200gr
Bò viên vissan 200gr
15 Gói Bò viên vissan 200gr Việt Nam 72,360
212 Bò viên vissan 500gr
Bò viên vissan 500gr
16 Gói Bò viên vissan 500gr Việt Nam 180,360
213 Chà bông thịt heo vissan 100gr
Chà bông thịt heo vissan 100gr
7 Hộp Chà bông thịt heo vissan 100gr Việt Nam 105,840
214 Chà bông thịt heo vissan 200gr
Chà bông thịt heo vissan 200gr
12 Hộp Chà bông thịt heo vissan 200gr Việt Nam 212,760
215 Chả cá basa chiên thoại an 300gr
Chả cá basa chiên thoại an 300gr
22 Gói Chả cá basa chiên thoại an 300gr Việt Nam 43,200
216 Chả cá basa chiên thoại an 500gr
Chả cá basa chiên thoại an 500gr
11 Gói Chả cá basa chiên thoại an 500gr Việt Nam 72,360
217 Chả cá viên sống vissan 200gr
Chả cá viên sống vissan 200gr
222 Gói Chả cá viên sống vissan 200gr Việt Nam 28,080
218 Chả giò da xốp mini vissan 500gr
Chả giò da xốp mini vissan 500gr
68 Gói Chả giò da xốp mini vissan 500gr Việt Nam 108,000
219 Chả lụa vissan 500gr
Chả lụa vissan 500gr
90 Gói Chả lụa vissan 500gr Việt Nam 156,600
220 Hoành thánh khô 500gr
Hoành thánh khô 500gr
23 Gói Hoành thánh khô 500gr Việt Nam 35,640
221 Khoai tây đông lạnh lutosa 1kg
Khoai tây đông lạnh lutosa 1kg
38 Gói Khoai tây đông lạnh lutosa 1kg Việt Nam 128,520
222 Khoai tây đông lạnh lutosa 450gr
Khoai tây đông lạnh lutosa 450gr
16 Gói Khoai tây đông lạnh lutosa 450gr Việt Nam 60,480
223 Lạp xưởng thường vissan 200gr
Lạp xưởng thường vissan 200gr
15 Gói Lạp xưởng thường vissan 200gr Việt Nam 63,720
224 Lạp xưởng thường vissan 500gr
Lạp xưởng thường vissan 500gr
12 Gói Lạp xưởng thường vissan 500gr Việt Nam 157,680
225 Giò sống vissan 100gr
Giò sống vissan 100gr
51 Cây Giò sống vissan 100gr Việt Nam 22,680
226 Bạc hà sơ chế
Bạc hà sơ chế
2 kg Bạc hà sơ chế Việt Nam 31,500
227 Giò sống vissan 200gr
Giò sống vissan 200gr
246 Cây Giò sống vissan 200gr Việt Nam 45,360
228 Bạc hà thô
Bạc hà thô
4 kg Bạc hà thô Việt Nam 23,100
229 Nấm đông cô 100gr
Nấm đông cô 100gr
56 Gói Nấm đông cô 100gr Việt Nam 44,100
230 Bắp cải trắng sơ chế
Bắp cải trắng sơ chế
20 kg Bắp cải trắng sơ chế Việt Nam 38,850
231 Nấm mèo 100gr
Nấm mèo 100gr
21 Gói Nấm mèo 100gr Việt Nam 27,300
232 Bắp cải trắng thô
Bắp cải trắng thô
11 kg Bắp cải trắng thô Việt Nam 35,700
233 Pate gan vissan 170gr
Pate gan vissan 170gr
53 Hộp Pate gan vissan 170gr Việt Nam 35,640
234 Bầu sơ chế
Bầu sơ chế
21 kg Bầu sơ chế Việt Nam 54,600
235 Phổ tai 100gr
Phổ tai 100gr
1 Gói Phổ tai 100gr Việt Nam 40,950
236 Bí đỏ sơ chế
Bí đỏ sơ chế
59 kg Bí đỏ sơ chế Việt Nam 52,500
237 Tôm khô nhỏ
Tôm khô nhỏ
2 kg Tôm khô nhỏ Việt Nam 562,000
238 Bí ngòi sơ chế
Bí ngòi sơ chế
4 kg Bí ngòi sơ chế Việt Nam 86,100
239 Tôm khô nhỏ an hòa 100gr
Tôm khô nhỏ an hòa 100gr
22 Gói Tôm khô nhỏ an hòa 100gr Việt Nam 86,100
240 Bí xanh sơ chế
Bí xanh sơ chế
10 kg Bí xanh sơ chế Việt Nam 77,700
241 Vani việt ấn
Vani việt ấn
15 Ống Vani việt ấn Việt Nam 1,728
242 Bông cải xanh đà lạt sơ chế
Bông cải xanh đà lạt sơ chế
12 kg Bông cải xanh đà lạt sơ chế Việt Nam 192,150
243 Xúc xích heo vissan 70gr
Xúc xích heo vissan 70gr
117 Cây Xúc xích heo vissan 70gr Việt Nam 11,880
244 Cà rốt đà lạt sơ chế
Cà rốt đà lạt sơ chế
182 kg Cà rốt đà lạt sơ chế Việt Nam 58,800
245 Chả lụa vissan 250gr
Chả lụa vissan 250gr
4 Cây Chả lụa vissan 250gr Việt Nam 78,840
246 Cải bó xôi sơ chế
Cải bó xôi sơ chế
3 kg Cải bó xôi sơ chế Việt Nam 124,950
247 Xúc xích tươi happy vissan 500gr
Xúc xích tươi happy vissan 500gr
10 Gói Xúc xích tươi happy vissan 500gr Việt Nam 100,440
248 Cải dúng sơ chế
Cải dúng sơ chế
8 kg Cải dúng sơ chế Việt Nam 48,300
249 Giò sống 500gr
Giò sống 500gr
5 Cây Giò sống 500gr Việt Nam 113,400
250 Cải dúng thô
Cải dúng thô
11 kg Cải dúng thô Việt Nam 43,050
251 Cá viên trứng cút TVP 5kg/ gói
Cá viên trứng cút TVP 5kg/ gói
2 Gói Cá viên trứng cút TVP 5kg/ gói Việt Nam 650,160
252 Cải ngọt sơ chế
Cải ngọt sơ chế
11 kg Cải ngọt sơ chế Việt Nam 48,300
253 Rong biển khô nấu canh hàn quốc 50gr
Rong biển khô nấu canh hàn quốc 50gr
62 Gói Rong biển khô nấu canh hàn quốc 50gr Việt Nam 70,200
254 Cải ngọt thô
Cải ngọt thô
1 kg Cải ngọt thô Việt Nam 47,250
255 Chả cá chiên sẵn
Chả cá chiên sẵn
1 kg Chả cá chiên sẵn Việt Nam 144,720
256 Cải thảo sơ chế
Cải thảo sơ chế
22 kg Cải thảo sơ chế Việt Nam 51,450
257 Bún tàu 180gr
Bún tàu 180gr
23 Gói Bún tàu 180gr Việt Nam 20,520
258 Cải thảo thô
Cải thảo thô
23 kg Cải thảo thô Việt Nam 46,200
259 Mì lẻ 1kg
Mì lẻ 1kg
34 Gói Mì lẻ 1kg Việt Nam 54,000
260 Cải thìa sơ chế
Cải thìa sơ chế
9 kg Cải thìa sơ chế Việt Nam 56,700
261 Mỳ ý spaghetti 03 pasta zara (500gr/gói)
Mỳ ý spaghetti 03 pasta zara (500gr/gói)
3 kg Mỳ ý spaghetti 03 pasta zara (500gr/gói) Việt Nam 135,000
262 Cải thìa thô
Cải thìa thô
6 kg Cải thìa thô Việt Nam 47,250
263 Mì khô sợi nhỏ safoco 500gr
Mì khô sợi nhỏ safoco 500gr
51 Gói Mì khô sợi nhỏ safoco 500gr Việt Nam 41,040
264 Cải xanh sơ chế
Cải xanh sơ chế
8 kg Cải xanh sơ chế Việt Nam 57,750
265 Miến phú hương 210gr
Miến phú hương 210gr
133 Bịch Miến phú hương 210gr Việt Nam 55,080
266 Cải xanh thô
Cải xanh thô
16 kg Cải xanh thô Việt Nam 51,450
267 Nui ống vàng safoco 400gr
Nui ống vàng safoco 400gr
9 Gói Nui ống vàng safoco 400gr Việt Nam 35,640
268 Cải xoong đà lạt sơ chế
Cải xoong đà lạt sơ chế
2 kg Cải xoong đà lạt sơ chế Việt Nam 64,050
269 Nui sao safoco 200gr
Nui sao safoco 200gr
221 Gói Nui sao safoco 200gr Việt Nam 17,280
270 Cần tây sơ chế
Cần tây sơ chế
3 kg Cần tây sơ chế Việt Nam 86,100
271 Nui tôm khô safoco 500gr
Nui tôm khô safoco 500gr
21 Gói Nui tôm khô safoco 500gr Việt Nam 45,360
272 Củ cải sơ chế
Củ cải sơ chế
103 kg Củ cải sơ chế Việt Nam 40,950
273 Nui nhỏ safoco 500gr
Nui nhỏ safoco 500gr
19 Gói Nui nhỏ safoco 500gr Việt Nam 48,600
274 Củ dền sơ chế
Củ dền sơ chế
3 kg Củ dền sơ chế Việt Nam 77,700
275 Bún gạo bích chi 400gr
Bún gạo bích chi 400gr
44 Gói Bún gạo bích chi 400gr Việt Nam 37,800
276 Củ hành bào
Củ hành bào
53 kg Củ hành bào Việt Nam 111,300
277 Mỳ ý spaghetti 19 pasta reggia (500gr/ gói)
Mỳ ý spaghetti 19 pasta reggia (500gr/ gói)
35 kg Mỳ ý spaghetti 19 pasta reggia (500gr/ gói) Việt Nam 135,000
278 Củ sắn sơ chế
Củ sắn sơ chế
6 kg Củ sắn sơ chế Việt Nam 36,750
279 Phô mai đầu bò belcube 120gr
Phô mai đầu bò belcube 120gr
34 Hộp Phô mai đầu bò belcube 120gr Việt Nam 60,480
280 Đậu cove sơ chế
Đậu cove sơ chế
17 kg Đậu cove sơ chế Việt Nam 79,800
281 Sữa chua ăn su su vinamilk 80gr
Sữa chua ăn su su vinamilk 80gr
1.277 Hộp Sữa chua ăn su su vinamilk 80gr Việt Nam 10,800
282 Dưa hường sơ chế
Dưa hường sơ chế
9 kg Dưa hường sơ chế Việt Nam 59,850
283 Sữa tươi tt vinamilk 110ml
Sữa tươi tt vinamilk 110ml
1.030 Hộp Sữa tươi tt vinamilk 110ml Việt Nam 8,856
284 Gấc thịt không hạt
Gấc thịt không hạt
1 kg Gấc thịt không hạt Việt Nam 224,700
285 Sữa tươi tt vinamilk 180ml
Sữa tươi tt vinamilk 180ml
268 Hộp Sữa tươi tt vinamilk 180ml Việt Nam 14,040
286 Hành lá sơ chế
Hành lá sơ chế
51 kg Hành lá sơ chế Việt Nam 90,300
287 Váng sữa monte
Váng sữa monte
96 Váng sữa monte Việt Nam 28,080
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second