Provide equipment, tools, tools

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Provide equipment, tools, tools
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
80.400.000 VND
Publication date
09:11 25/09/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
39/QĐ-MNTr
Approval Entity
Thanh Trieu Kindergarten
Approval date
24/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1301036611 1301036611

Cty TNHH MỘT THÀNH VIÊN TM & DV PHÚC GIA HUY

80.400.000 VND 9 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Tô inox 14cm trơn, 2 lớp (Hoàng Gia)
-
30 Cái Tô inox 14cm trơn, 2 lớp (Hoàng Gia) VN 26,000
2 Khăn lau tay khu vệ sinh ngắn có móc treo
-
14 Cái Khăn lau tay khu vệ sinh ngắn có móc treo VN 14,000
3 Muỗng Inox
-
50 Cái Muỗng Inox VN 3,500
4 Chảo chống dính 2 quay
-
3 Cái Chảo chống dính 2 quay VN 235,000
5 Vá xới cơm
-
8 Cái Vá xới cơm VN 10,000
6 Vá múc canh lớn inox tốt
-
2 Cái Vá múc canh lớn inox tốt VN 120,000
7 Vá múc canh nhỏ inox tốt
-
2 Cái Vá múc canh nhỏ inox tốt VN 70,000
8 Ống vắt dao
-
2 Cái Ống vắt dao VN 40,000
9 Dao bào
-
3 Cái Dao bào VN 30,000
10 Dao nhỏ
-
6 Cái Dao nhỏ VN 20,000
11 Dao thái rau củ loại vừa (KiWi
-
6 Cái Dao thái rau củ loại vừa (KiWi VN 120,000
12 Dao xắt thịt
-
6 Cái Dao xắt thịt VN 120,000
13 Kéo cắt giấy
-
3 Cái Kéo cắt giấy VN 15,000
14 Kéo làm cá
-
4 Cái Kéo làm cá VN 52,000
15 Hộp nhựa đựng có nắp
-
2 Hộp Hộp nhựa đựng có nắp VN 65,000
16 Thố đựng đồ xào (Inox) có nắp
-
2 Cái Thố đựng đồ xào (Inox) có nắp VN 190,000
17 Băng keo trong
-
10 Cuồn Băng keo trong VN 7,000
18 Dép tổ ong cho trẻ
-
56 Đôi Dép tổ ong cho trẻ VN 35,000
19 Tạp dề chống thấm Đài Loan
-
3 Cái Tạp dề chống thấm Đài Loan VN 35,000
20 Khăn lau chén, tô,... chuyên dụng cỡ lớn
-
4 Cái Khăn lau chén, tô,... chuyên dụng cỡ lớn VN 28,000
21 Hộp lưu mẫu thực phẩm inox chứa 150g (8,5x7)cm
-
2 Cái Hộp lưu mẫu thực phẩm inox chứa 150g (8,5x7)cm VN 19,000
22 Bộ lau nhà 360 độ
-
7 Bộ Bộ lau nhà 360 độ VN 330,000
23 Bông lau
-
5 Cái Bông lau VN 40,000
24 Cây lau nhà ( xoay)
-
7 Cái Cây lau nhà ( xoay) VN 125,000
25 Ca múc nước nhựa
-
6 Cái Ca múc nước nhựa VN 15,000
26 Chổi bông cỏ
-
16 Cây Chổi bông cỏ VN 28,000
27 Chổi chà
-
9 Cây Chổi chà VN 28,000
28 Chổi nhựa
-
8 Cây Chổi nhựa VN 40,000
29 Chổi lông gà
-
7 Cây Chổi lông gà VN 35,000
30 Cọ rửa bồn cầu
-
4 Cây Cọ rửa bồn cầu VN 15,000
31 Cây quét mạng nhện
-
1 Cây Cây quét mạng nhện VN 150,000
32 Găng tay y tế Vgolve (100 cái/hộp), không bột
-
1 Hộp Găng tay y tế Vgolve (100 cái/hộp), không bột VN 100,000
33 Thảm vải chân
-
28 Tấm Thảm vải chân VN 22,000
34 Thảm lưới trải sàn chống trượt
-
10 Mét Thảm lưới trải sàn chống trượt VN 120,000
35 Thớt cây 36 cm
-
2 Cái Thớt cây 36 cm VN 90,000
36 Lược chải tóc
-
14 Cây Lược chải tóc VN 5,000
37 Rổ lược inox 20 cm
-
1 Cái Rổ lược inox 20 cm VN 65,000
38 Rổ đựng chén
-
1 Cái Rổ đựng chén VN 55,000
39 Bàn chải chà sàn mũ
-
14 Cái Bàn chải chà sàn mũ VN 15,000
40 Bao tay nhựa dài
-
20 Cặp Bao tay nhựa dài VN 32,000
41 Bao tay xốp ( dẻo)
-
8 kg Bao tay xốp ( dẻo) VN 65,000
42 Bao tay xốp thường
-
8 kg Bao tay xốp thường VN 65,000
43 Bùi nhùi kẽm ( cước nhôm)
-
20 Cái Bùi nhùi kẽm ( cước nhôm) VN 5,000
44 Bùi nhùi xốp ( kim tuyến)
-
20 Cái Bùi nhùi xốp ( kim tuyến) VN 5,000
45 Cước khối vuông chùi nồi nhám
-
20 Cái Cước khối vuông chùi nồi nhám VN 15,000
46 Dây thun buộc tóc loại vừa
-
7 kg Dây thun buộc tóc loại vừa VN 90,000
47 Cọ rửa bồn cầu tròn
-
14 Cây Cọ rửa bồn cầu tròn VN 15,000
48 Găng tay y tế
-
6 Hộp Găng tay y tế VN 135,000
49 Giấy vệ sinh
-
105 Cây Giấy vệ sinh VN 36,000
50 Khẩu trang y tế
-
14 Hộp Khẩu trang y tế VN 35,000
51 Ky hốt rác
-
7 Cái Ky hốt rác VN 28,000
52 Kệ dép 3 tầng
-
1 Cái Kệ dép 3 tầng VN 68,000
53 Lưới rửa chén
-
12 Miếng Lưới rửa chén VN 8,000
54 Lồng bàn
-
25 Cái Lồng bàn VN 65,000
55 Miếng dính ruồi
-
14 Miếng Miếng dính ruồi VN 5,000
56 Nhắc nồi
-
8 Cặp Nhắc nồi VN 5,000
57 Túi đựng đường 1kg
-
8 kg Túi đựng đường 1kg VN 55,000
58 Túi đựng rác đen
-
36 kg Túi đựng rác đen VN 36,000
59 Túi đựng rác ( cuộn )
-
30 kg Túi đựng rác ( cuộn ) VN 36,000
60 Túi xốp 2 kg
-
8 kg Túi xốp 2 kg VN 50,000
61 Chai xịt phòng
-
56 Chai Chai xịt phòng VN 45,000
62 Dung dịch sát khuẩn
-
14 Chai Dung dịch sát khuẩn VN 35,000
63 Kem đánh răng PS bé ngoan
-
490 Hộp Kem đánh răng PS bé ngoan VN 9,000
64 Mùng ngủ lớn
-
4 Cái Mùng ngủ lớn VN 1,250,000
65 Nước lau bếp gas Cift (500ml/chai)
-
4 Chai Nước lau bếp gas Cift (500ml/chai) VN 40,000
66 Nước lau kính
-
7 Bình Nước lau kính VN 30,000
67 Nước rửa chén Net (1lít/bình)
-
110 Bình Nước rửa chén Net (1lít/bình) VN 29,000
68 Nước tẩy Javen 1 lít
-
7 Chai Nước tẩy Javen 1 lít VN 26,000
69 Nước tẩy Vim (1 lít/bình)
-
220 Chai Nước tẩy Vim (1 lít/bình) VN 38,000
70 Thùng rác có nắp đậy
-
2 Cái Thùng rác có nắp đậy VN 130,000
71 Tẩy an toàn Axo
-
7 Chai Tẩy an toàn Axo VN 67,000
72 Nước xã Comfor
-
14 bịt Nước xã Comfor VN 175,000
73 Thuốc hủy hầm cầu
-
14 Bịch Thuốc hủy hầm cầu VN 30,000
74 Thuốc xịt muỗi hương chanh Jumbo (600ml/bình)
-
63 Chai Thuốc xịt muỗi hương chanh Jumbo (600ml/bình) VN 60,000
75 Thau 45 cm
-
2 Cái Thau 45 cm VN 50,000
76 Thau 50 cm
-
2 Cái Thau 50 cm VN 65,000
77 Thau 55 cm
-
2 Cái Thau 55 cm VN 70,000
78 Xà bông rửa tay Lifeboy
-
98 hộp Xà bông rửa tay Lifeboy VN 17,000
79 Nước rửa tay Lifeboy
-
72 Chai Nước rửa tay Lifeboy VN 75,000
80 Bột giặt Omo Comfort
-
14 Bịch Bột giặt Omo Comfort VN 230,000
81 Nước lau sàn Sunlight (1 lít/bình)
-
249 Chai Nước lau sàn Sunlight (1 lít/bình) VN 38,000
82 Vợt hủ tiếu
-
2 Cái Vợt hủ tiếu VN 55,000
83 Xô 20 lít có nắp
-
2 Cái Xô 20 lít có nắp VN 75,000
84 Xô 10 lít có nắp
-
2 Cái Xô 10 lít có nắp VN 50,000
85 Xô nhỏ 2 lít
-
2 Cái Xô nhỏ 2 lít VN 35,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second