Provide food, input materials

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Provide food, input materials
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
872.290.000 VND
Publication date
22:32 09/11/2025
Type of contract
According to adjusted unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
09/QĐ-TMNQT
Approval Entity
Quang Thinh Kindergarten
Approval date
06/11/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2802598814 2802598814

CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM LANG LIÊU

872.290.000 VND 9 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Ruốc thịt
Ruốc thịt
50 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 480,000
2 Gạo nếp
Gạo nếp
950 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 30,000
3 Gạo Sao Khuê
Gạo Sao Khuê
3.744 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 19,000
4 Bột canh Vifon (gói 900g)
Bột canh Vifon (gói 900g)
50 Gói Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 22,500
5 Bột caribo
Bột caribo
635 Gói Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 2,000
6 Dầu ăn cao cấp Meizan Gold 5L
Dầu ăn cao cấp Meizan Gold 5L
20 Can Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 240,000
7 Hành ta khô
Hành ta khô
25 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 70,000
8 Hạt nêm Knorr 0,9kg
Hạt nêm Knorr 0,9kg
20 Gói Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 85,000
9 Đường trắng thượng hạng LS túi 1kg
Đường trắng thượng hạng LS túi 1kg
35 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 28,000
10 Mì chính (M) 1KG*16EA
Mì chính (M) 1KG*16EA
50 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 68,000
11 Muối hạt to
Muối hạt to
20 Gói Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 4,500
12 Nước cốt dừa Wonderfarm 400ml
Nước cốt dừa Wonderfarm 400ml
64 Hộp Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 35,000
13 Nước mắm Thanh Hương
Nước mắm Thanh Hương
69 Lít Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 25,000
14 Đậu xanh không vỏ
Đậu xanh không vỏ
180 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 45,000
15 Miến Gạo sợi nhỏ
Miến Gạo sợi nhỏ
400 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 26,000
16 Bí đỏ
Bí đỏ
96 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 18,000
17 Bí xanh
Bí xanh
96 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 17,000
18 Cà chua
Cà chua
320 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 30,000
19 Cà rốt
Cà rốt
120 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 18,000
20 Khoai tây
Khoai tây
120 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 22,000
21 Hành lá
Hành lá
9 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 40,000
22 Rau cải canh
Rau cải canh
96 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 25,000
23 Rau mồng tơi
Rau mồng tơi
96 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 25,000
24 Thịt bò loại 1
Thịt bò loại 1
350 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 280,000
25 Ngan có đầu chân
Ngan có đầu chân
215 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 130,000
26 Vịt có đầu chân
Vịt có đầu chân
250 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 100,000
27 Thịt sấn vai
Thịt sấn vai
1.200 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 135,000
28 Cá thu nướng L1
Cá thu nướng L1
256 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 285,000
29 Lươn làm sạch
Lươn làm sạch
300 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 320,000
30 Ngao nhỡ
Ngao nhỡ
320 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 21,000
31 Tôm tươi 60-65 con/kg
Tôm tươi 60-65 con/kg
200 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 210,000
32 Trứng cút
Trứng cút
256 Quả Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 750
33 Trứng vịt
Trứng vịt
350 Quả Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 3,800
34 Bột canh Vifon (200g)
Bột canh Vifon (200g)
36 Gói Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 6,500
35 Lạc sấy
Lạc sấy
200 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 85,000
36 Mướp hương
Mướp hương
90 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 24,000
37 Su su
Su su
90 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 15,000
38 Bắp cải trắng
Bắp cải trắng
78 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 14,000
39 Gà ri lai bỏ đầu chân
Gà ri lai bỏ đầu chân
195 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 140,000
40 Mỡ lợn
Mỡ lợn
60 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 80,000
41 Xương ống
Xương ống
250 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 65,000
42 Đậu phụ sạch
Đậu phụ sạch
64 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 21,000
43 Cua đồng sống nguyên con
Cua đồng sống nguyên con
83 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 160,000
44 Thịt nạc vai
Thịt nạc vai
60 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 145,000
45 Giờ lụa
Giờ lụa
90 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 160,000
46 Bầu canh
Bầu canh
40 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 17,000
47 Thịt bò loại 2
Thịt bò loại 2
160 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 265,000
48 Rau cải ngọt
Rau cải ngọt
26 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 21,000
49 Ngũ vị hương
Ngũ vị hương
91 Gói Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 2,000
50 Quế khô
Quế khô
2 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 250,000
51 Giá đỗ
Giá đỗ
49 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 16,000
52 Vừng sấy
Vừng sấy
30 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật Việt Nam 100,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second