Providing refrigeration equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Providing refrigeration equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
298.944.000 VND
Publication date
16:32 21/08/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
1335/QĐ-VDL
Approval Entity
Pharmaceutical Institute
Approval date
19/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0105858194 0105858194

THANH BINH GENERAL TRADING INVESTMENT COMPANY LIMITED

298.944.000 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Điều hoà 2 chiều Inverter 12000 BTU
QH-12IU36A
6 Cái Loại máy: 2 chiều ( làm lạnh và nóng ) Công suất làm lạnh: 12000 BTU Phạm vi làm lạnh hiệu quả: Từ 15 - 20m² (từ 40 đến 60m³) Độ ồn trung bình (được đo trong phòng thí nghiệm): Dàn lạnh: 42/36/24 dB - Dàn nóng: 49 dB Thời gian bảo hành cục lạnh, cục nóng: 3 năm Thời gian bảo hành máy nén: Máy nén 5 năm Chất liệu dàn tản nhiệt: Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm Loại Gas: R-32 Nhân công vận chuyển, tháo dỡ, lắp đặt hoàn thiện Thái Lan 15,958,729
2 Điều hoà 2 chiều Inverter 18000 BTU
GH-18IU36
1 Cái Loại máy: 2 chiều ( làm lạnh và nóng ) Công suất làm lạnh: 2 HP - 19.000 BTU Phạm vi làm lạnh hiệu quả: Từ 15 - 20m² Độ ồn trung bình (được đo trong phòng thí nghiệm): Dàn lạnh: 42/36/24 dB - Dàn nóng: 49 dB Thời gian bảo hành cục lạnh, cục nóng: 3 năm Thời gian bảo hành máy nén: Máy nén 5 năm Chất liệu dàn tản nhiệt: Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm Loại Gas: R-32 Nhân công vận chuyển, tháo dỡ, lắp đặt hoàn thiện Thái Lan 26,166,240
3 Điều hoà 1 chiều Inverter 24000 BTU
TC -24IS36
2 Cái Công suất làm lạnh: 24.000 BTU (2.5 HP) Diện tích phù hợp: Dưới 40 m² Nguồn điện: 220–240V / 50Hz Công suất tiêu thụ: Non-Inverter: 2.2 – 2.6 kW/h Inverter: 1.5 – 1.8 kW/h Kích thước dàn nóng (tham khảo): 80–95 × 55–65 × 30–38 cm Ống đồng: 6.35 mm (lỏng), 12.7–15.88 mm (hơi) Chiều dài ống tối đa: 15–30 m Độ chênh cao tối đa: 10–15 m Nhân công vận chuyển, tháo dỡ, lắp đặt hoàn thiện Thái Lan 25,275,888
4 Điều hoà 1 chiều Inverter 12000 BTU
JC-12IU36
5 Cái Công suất làm lạnh: 12.000 BTU (1.5 HP) Diện tích phù hợp: 15 – 20 m² Công suất tiêu thụ: Non-Inverter: 1.100 – 1.300W Inverter: 900 – 1.100W Gas: R32 Nguồn điện: 220–240V / 50–60Hz Nhân công vận chuyển, tháo dỡ, lắp đặt hoàn thiện Thái Lan 12,939,523
5 Tủ mát 1 cánh
HSR D6242
2 Cái Loại tủ: Tủ mát Dung tích tổng: 242 lít Số cửa: 1 cửa Số ngăn: 1 ngăn mát Công suất danh định: 150W Điện năng tiêu thụ: 3.6 kWh/ngày Nhiệt độ ngăn mát (độ C): Từ 0°C - 10°C Công nghệ tích hợp: Có làm lạnh gián tiếp (không đóng tuyết) Chất liệu dàn lạnh: Đồng Chất liệu lòng tủ: Nhựa Tiện ích: Đèn LED hiển thị, nút điều chỉnh nhiệt độ bên ngoài tủ, Khoá cửa tủ. Độ ồn: 32 - 42 dB Việt Nam 12,420,000
6 Tủ mát 2 cánh
HSR D6526
1 Cái Loại tủ: Tủ mát Dung tích tổng: 526 lít Dung tích sử dụng: 526 lít Số cửa: 2 cửa Số ngăn: 1 ngăn mát Công suất danh định: 180W Điện năng tiêu thụ: 4.32 kWh/ngày Nhiệt độ ngăn mát (độ C): từ 0°C - 10°C Chất liệu dàn lạnh: Đồng Chất liệu lòng tủ: Nhôm sơn tĩnh điện Tiện ích: Đèn LED hiển thị nhiệt độ, nút điều chỉnh nhiệt độ bên ngoài tủ, Khoá cửa tủ. Độ ồn: 32-42dB Việt Nam 25,380,000
7 Tủ đông
HPF AN6162
1 Cái Loại tủ:Tủ đông Dung tích tổng: 162 lít Dung tích sử dụng: 162 lít Số cửa: 1 cửa Số ngăn: 1 ngăn đông Công suất danh định: 111W Điện năng tiêu thụ: 2.66 kWh/ngày Nhiệt độ ngăn đông (độ C): -18℃ Chất liệu dàn lạnh: Đồng Chất liệu lòng tủ: Nhôm sơn tĩnh điện hoặc tương đương Tiện ích: Có Khoá cửa Độ ồn: ≤ 55 - 65 dB Việt Nam 5,940,000
8 Tủ lạnh 2 cánh
HR T6185TDG
1 Cái Kiểu tủ: Ngăn đá trên, 2 cánh Dung tích sử dụng: 185 lít Dung tích ngăn đá: 58 lít Dung tích ngăn lạnh: 127 lít Chất liệu cửa tủ lạnh: Mặt thép Chất liệu khay ngăn lạnh: Nhựa Việt Nam 5,616,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second