Purchase additional equipment and facilities

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase additional equipment and facilities
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
337.545.000 VND
Publication date
14:49 06/05/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
28/QĐ-MNCLN
Approval Entity
Chi Lang Nam Kindergarten
Approval date
29/04/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801058717 0801058717

Doanh Nghiệp Tư Nhân Nam Phong HD

337.545.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Màn hình tương tác thông minh Eiboard
EB86
1 Bộ Chi tiết: Kích thước màn hình: 86inch; Công nghệ đèn nền: DLED; Tấm nền: loại cao cấp BOE chất lượng A+; Độ phân giải: 4K (3840*2160); Hệ điều hành: Android 14.0 (Windows 11pro tùy chọn) - CPU: ARM A73*4; Ram: 8G-DDR4; Flash: 128G; - Cổng kết nối: Phía sau: HDMI in*2; VGA in*1; PC Audio*1; DP*1; Type-C*1; USB3.0*1; USB2.0*1; USB (touch)*2; HDMI out*1; RJ45 in*1; RJ45 out*1; Optical out*1; Mic in*1; Line out*1; TF*1; RS232*1; Màu: 1,07 tỷ màu (10 bit); Tần số quét: 60hz; Góc nhìn: 178° H/V; Tỷ lệ tương phản: 4000:1; Độ sáng: 400 cd/m2; Cảm ứng: hồng ngoại 20 điểm Android, 40 điểm Windows; Chế độ cảm ứng: Đơn, đa điểm, nhấp chuốt; Kiểu tương tác: Bút, ngón tay Trung Quốc 151,300,000
2 Giá treo màn hình tương tác di động
FT-L
1 Chiếc Kích thước cơ sở: 1150*720 mm. Kích thước kệ: 980*520 mm. Chiều cao tối đa: 2350 mm (Bao gồm cả khay). Tải trọng tối đa: 150kg. Kích thước màn hình: 52-120 inch. Trọng lượng: ±45kg (2 hộp). Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện, trang bị bánh xe di chuyển dễ hàng. Việt Nam 9,800,000
3 Máy chợ giảng
KF-MTG045S
2 Bộ Tần số: 90Hz-20KHz. Đầu vào: DC5V. Công suất đầu ra: 7W - 9W. Kèm 2 Mic (1 mic không dây và 1 mic có dây). Thiết kế nhỏ gọn và thời trang. Pin 1200 mAh tương đương 5h-8h giảng bài liên tục (01 Pin sạc rời có thể tháo lắp dễ dàng). Kích thước đóng hộp: 24 x 19 x 7 cm. Trọng lượng: 600g. Tích hợp Radio, khe cắm thẻ nhớ, cổng usb, Bluetooth Việt Nam 1,950,000
4 Loa kéo
PK-6649
1 Cái Loa Bass 50cm. Hệ thống loa 1 bass, 1 mid, 1 treble. Thùng gỗ sơn gai đen. Nguồn điện AC 220v - DC 12V. Kích thước: 48x50x76,5 (Cm). Trọng lượng 34,5kg. Bao gồm 2 Micro không dây. Việt Nam 13,800,000
5 Máy lọc nước tinh khiết Haohsing
AQ300G
1 Bộ Số cấp lọc 5 cấp lọc. Màng lọc RO 300GPD Haohsing. Công suất lọc 50 lít/giờ. Điện áp 220v/24V. Điện năng tiêu thụ 30w. Bình chứa nước Thép siêu bền 11G (40L), 3/4”NPT, 380 x380 x 620 ( mm). Chế độ hoạt động Tự động. Bơm nước Bơm hút đẩy. Vòi lấy nước Vòi gạt Inox 304 ( bao gồm vỏ tủ Inox mở hai cánh). Nước đầu ra Chuẩn nước uống trực tiếp Việt Nam 23,500,000
6 Bồn nước
TA1000l
1 Cái Dung tích: 1000l.Kích thước ( mm ): 1445 x 1090 x990. Đường kính (mm): 920. Chất liệu: Inox SUS 304. Tiêu chuẩn quốc tế ISO 9001:2015. Quy chuẩn Việt Nam QCVN 12-3:2011/BYT. Tiêu chuẩn sản xuất TCCS 01:2019/TAHY Việt Nam 6,500,000
7 Bồn nước
TA500l
1 Cái Dung tích: 500l. Kích thước ( mm ): 125 x 880 x800. Đường kính (mm): 760. Chất liệu: Inox SUS 304. Tiêu chuẩn quốc tế ISO 9001:2015. Quy chuẩn Việt Nam QCVN 12-3:2011/BYT. Tiêu chuẩn sản xuất TCCS 01:2019/TAHY Việt Nam 4,500,000
8 Ống nước
TP60
16 Md Đường kính phi 60mm. Chất liệu nhựa PVC Việt Nam 75,000
9 Ống nước
TP27
15 Md Đường kính phi 27mm. Chất liệu nhựa PVC Việt Nam 45,000
10 Tê chuyển đổi
D25
1 Cái HDPE d25 mm -> PVC d27 mm. Chất liệu: nhựa HDPE và PVC Việt Nam 45,000
11 Ốc phi téc
CR60
1 Cái Đường kính: 60mm. Chất liệu: Nhựa PVC Việt Nam 35,000
12 Ốc phi téc
CR27
1 Cái Đường kính: 27mm. Chất liệu: Nhựa PVC Việt Nam 35,000
13 Cút vuông 90 độ
CUT90
2 Cái Đường kính: Phi 60mm. Chất liệu: Nhựa PVC Việt Nam 45,000
14 Cút vuông 90 độ
CUT27
5 Cái Đường kính: Phi 27mm. Chất liệu: Nhựa PVC Việt Nam 6,000
15 Côn thu
CON60-27
1 Cái Đường kính: 60-27mm. Chất liệu: Nhựa PVC Việt Nam 15,000
16 Cút ren
CUTR27-21
1 Cái Đường kính: 27-21mm. Chất liệu: Nhựa PVC, ren bằng đồng. Việt Nam 65,000
17 Côn ren
CONR27-21
1 Cái Đường kính: 27-21mm. Chất liệu: Nhựa PVC, ren bằng đồng. Việt Nam 55,000
18 Rắc co
RACCO27
1 Cái Đường kính: 27mm. Chất liệu: Nhựa PVC Việt Nam 65,000
19 Rắc co
RACCO60
1 Cái Đường kính: 60mm. Chất liệu: Nhựa PVC Việt Nam 125,000
20 Khóa chặn
KHOA27
2 Cái Đường kính: 27mm. Chất liệu: Nhựa PVC Việt Nam 65,000
21 Vòi xả
VOI21
1 Cái Đường kính: Ren 21. Chất liệu: Đồng Việt Nam 85,000
22 Phụ kiện đai giữ ồng, vít nở
PK
1 Bộ Vít nở các loại Việt Nam 100,000
23 Camera quan sát trong nhà Dahua tích hợp mic
DH-IPC-HDW1230T2-A
15 Cái Cảm biến hình ảnh: 1/3.2” CMOS, 2MP. Chuẩn nén video: H.265/H.265+, H.264/H.264+, MJPEG (luồng phụ). Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.01 [email protected] (màu), 0.001 [email protected] (trắng/đen), 0 lux (IR bật). Ánh sáng hỗ trợ: Hồng ngoại tối đa 30m. Góc nhìn: Ngang: 79°, dọc: 43°, chéo: 94°. Âm thanh:. Tích hợp micro. Cổng mạng: RJ-45 (10/100 Base-T). Chuẩn bảo vệ: IP67 (chống bụi/nước). Chất liệu vỏ: Nhựa. Kích thước: 103.2 × Φ109.9 mm. Trọng lượng: 0.24kg Việt Nam 2,250,000
24 Camera quan sát ngoài trời Dahua tích hợp mic
DH-IPC-HFW1230TL2-A-VN
5 Cái Cảm biến hình ảnh: 1/3.2” CMOS, 2MP. Chuẩn nén video: H.265/H.265+, H.264/H.264+, MJPEG (luồng phụ). Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.01 [email protected] (màu), 0.001 [email protected] (trắng/đen), 0 lux (IR bật). Ánh sáng hỗ trợ: Hồng ngoại tối đa 30m. Góc nhìn: Ngang 79°, dọc 43°. Âm thanh: Tích hợp micro. Cổng mạng: RJ-45 (10/100 Base-T). Chuẩn bảo vệ: IP67 (chống bụi/nước). Chất liệu vỏ: Nhựa. Kích thước: 198.9 × 80.2 × 76.2 mm. Trọng lượng: 0.25kg Việt Nam 2,250,000
25 Switch 8 Cổng Gigabit với 7 Cổng PoE+
Switch8
4 Cái 5× Cổng RJ45 10/100/1000 Mbps với 4 cổng PoE+. Hai dây cáp trong một với bốn cổng PoE+. Hỗ trợ Công suất PoE lên đến 30 W cho mỗi cổng PoE và 65 W cho tất cả các cổng PoE*. Tăng khoảng cách truyền PoE lên 250 m bằng Chế độ mở rộng* – Tương thích với các thiết bị PoE. Vỏ kim loại bền bỉ cho phép tản nhiệt hiệu quả và hoạt động lâu dài. Kích thước: 99.8 * 98 * 25mm Việt Nam 1,950,000
26 Đầu ghi hình
DHI-NVR4232-4KS3
1 Cái Kênh camera IP: 32 kênh. Độ phân giải hỗ trợ: Tối đa 12 MP. Băng thông tối đa: AI tắt: 160 Mbps (vào), 128 Mbps (ghi), 60 Mbps (ra) / AI bật: 80 Mbps (vào/ghi), 60 Mbps (ra). Chuẩn nén video: Smart H.265+, H.265, Smart H.264+, H.264. Chuẩn nén âm thanh: G.711a, G.711u, PCM, G.726. Ngõ ra video: 1 HDMI, 1 VGA (lên tới 3840×2160). Hiển thị đa màn hìnhAI tắt: 1/4/8/9/16/25/36; AI bật: 1/4/8/9/16. HDD: 2 khe SATA, tối đa 20 TB mỗi ổ. Cổng USB: 2 × USB 2.0. Cổng mạng: 1 × RJ-45 (10/100/1000 Mbps). Tính năng AI: SMD Plus, nhận diện khuôn mặt, bảo vệ chu vi, đếm người, phân tích hành vi, bản đồ nhiệt (qua camera). Nguồn cấp: 12 VDC, 4 A. Kích thước: 375 × 282,9 × 53 mm Việt Nam 11,867,000
27 Ổ cứng
S300 series_HDWT860UZSVA
1 Cái Dung lượng 6TB. Tốc độ vòng quay 7200 rpm. Bộ nhớ đệm 128MB. Chuẩn sata: SATA 6Gb/s. Tốc độ truyền 6 Gb/s. Kích thước 3.5 inch. Việt Nam 14,950,000
28 Tủ đựng thiết bị đầu ghi
TU
3 Cái Chất liệu cao cấp: Thép tấm sơn tĩnh điện bền bỉ, chống gỉ sét. Thiết kế thông minh: Có các khe tản nhiệt hai bên, đảm bảo thiết bị hoạt động ổn định. Bảo mật & Trực quan: Trang bị khóa bảo vệ chắc chắn, ngăn chặn truy cập trái phép. Mặt cửa kính hoặc meka giúp quan sát trạng thái đầu ghi dễ dàng. Kích thước: 45cm (Cao) x 38cm (Rộng) x 12cm (Sâu). Việt Nam 750,000
29 Dây mạng
CAT5
980 Md Ruột dẫn 26AWG/2PRS. Vật liệu ruột dẫn Đồng LS Hàn. Quốc nguyên chất 99.97%. Bước xoắn Đạt chuẩn Quốc Tế. Vỏ dây Nhựa PVC nguyên sinh, màu đen. Chiều dài 500m/ cuộn. Sợi cường lực Thép 7*0.33. Chống ẩm: Dầu Jelly Việt Nam 12,000
30 Dây điện
C2x0,75
90 Md Kích thước: C2x0,75mm. Chất liệu: Ruột đồng, vỏ bằng PVC cách điện và nhiệt Việt Nam 13,000
31 Ổ cắm điện 3 chấu sopoka
OC3C
3 Chiếc Công suất chịu tải: 2200W. Điện áp: 220V. Cường độ dòng điện: 10A Việt Nam 75,000
32 Tivi quan sát hệ thống camera
UA65U8500FKXXV
1 Chiếc Kích thước màn hình: 65 inch. Độ phân giải: 4K UltraHD (3840x2160px). Kích thước không chân đế: 1452.9 x 834 x 60.6 mm. Kích thước có chân: 1452.9 x 879.5 x 267.4 mm Việt Nam 24,500,000
33 Giá treo tivi
GT-65l
1 Chiếc Giá treo ti vi thẳng loại từ 45- 90 inh (Bằng sắt sơn tĩnh điện màu đen) Việt Nam 1,023,000
34 Dây HDMI
HDMI10m
1 Chiếc Kích thước: Dài 10m. Tốc độ truyền dữ liệu lên đến 10,2 Gb/s. Hỗ trợ 3D, 4K, Full HD, HDCP, Ethernet. Việt Nam 950,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second