Purchase additional equipment and facilities

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase additional equipment and facilities
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
444.600.000 VND
Publication date
14:49 01/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
92/QĐ-THBX
Approval Entity
Binh Xuyen Primary School
Approval date
26/06/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801058717 0801058717

Doanh Nghiệp Tư Nhân Nam Phong HD

444.600.000 VND 12 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bàn phòng đoàn đội
BG1
4 Chiếc Kích thước: Dài 1,80m x Rộng 0,60m x Cao 0,75m. Chất liệu: Gỗ ghép thanh cao su 18mm phủ venner, sơn PU màu cánh gián. Mặt bàn đóng hộp dầy 6cm. Bưng trùng và có ngăn để tài liệu Việt Nam 6,250,000
2 Bàn phòng đồ dùng
BG2
2 Chiếc Kích thước: Dài 1,50m x Rộng 0,60m x Cao 0,75m. Chất liệu: Gỗ ghép thanh cao su 18mm phủ venner, sơn PU màu cánh gián. Mặt bàn đóng hộp dầy 6cm. Bưng trùng và có ngăn để tài liệu Việt Nam 5,650,000
3 Bàn phòng đồ dùng
BG3
4 Chiếc Kích thước: Dài 2,40m x Rộng 0,50m x Cao 0,75m. Chất liệu: Gỗ ghép thanh cao su 18mm phủ venner, sơn PU màu cánh gián. Mặt bàn đóng bo dầy 3cm. Bưng trùng và có ngăn để tài liệu Việt Nam 5,950,000
4 Ghế gỗ
GG
55 Chiếc Kích thước: Chiều cao ghế: 1,05m, Mặt ghế cao: 0,45m, Mặt rộng: (0,42 x 0,55) m. Chất liệu: Gỗ thịt tự nhiên, Sơn PU cao cấp màu cánh gián. Quy cách: Mặt ván liền dày 1,5cm, tự ghế tiện tròn đan trang trí. Chân ghế vuông 4cm. Mặt ghế và tựa ghế bọc nỉ Việt Nam 1,250,000
5 Tủ hồ sơ
THS
1 Chiếc Kích thước: Rộng 2,10m x Cao 2,10m x Sâu 0,45m. Chất liệu: Gỗ MDF phủ Melamine. Tủ thiết kế chia thành 2 phần; Phần trên gồm 4 cánh kính, bên trong chia thành 3 ô có đợt; Phần dưới chia thành 4 cánh kín, hai cánh 2 bên có khóa. Việt Nam 6,900,000
6 Tủ để đồ phòng đoàn đội
TDD
2 Chiếc Kích thước: Rộng 1,80m x Cao 2,20m x Sâu 0,45m. Chất liệu: Gỗ MDF phủ Melamine. Tủ thiết kế chia thành 2 phần; Phần trên gồm 4 cánh kính, bên trong mỗi cánh chia thành 5 ô có đợt (tổng 20 ô); Phần dưới chia thành 4 cánh kín, hai cánh 2 bên có khóa. Việt Nam 6,500,000
7 Bộ máy tính để bàn
H510M - K
2 Bộ Mạch chính Asus Prime H510M - K; Chíp vi xử lý Intel Pentium G5905; Bộ nhớ ram vi tính Essential 8Gb/3200, Ổ cứng Bestoss 256 GB; Vỏ máy tính, chuột EM608 Edra; Bàn phím máy tính EK508 Edra; Màn hình Hikvision DS-D5022F2-1V2 Việt Nam 16,700,000
8 Laptop Dell Pro 15 - Essential PV15250
Dell Pro 15 - Essential PV15250
1 Chiếc Hiệu năng: Chip Intel Core 3-100U kết hợp cùng Card đồ họa Intel Graphics đáp ứng hoàn hảo các tác vụ học tập, công việc văn phòng cơ bản (Word, Excel) và giải trí nhẹ nhàng. Màn hình: Màn hình 15.6 inch, độ phân giải Full HD (1920x1080), tần số quét 120Hz mang lại hình ảnh sắc nét và chuyển động mượt mà. Thiết kế & Bàn phím: Vỏ máy làm từ nhựa Carbon bền bỉ, có bàn phím số riêng tiện lợi cho việc nhập liệu. Máy nặng khoảng 1.90 kg, dễ dàng mang theo khi di chuyển. Cổng kết nối: Đa dạng các cổng như USB 3.2 Gen 1, USB 2.0, USB Type-C, cổng HDMI 1.4, khe đọc thẻ nhớ SD, jack tai nghe 3.5mm. Việt Nam 18,000,000
9 Trần biển
TB
67.1 m2 Tổng = 67,10 m2 (Hàn khung sắt hộp 20x20x1,1mm, mặt biển ốp alumex màu trắng 3mm 0.06 gắn lên mặt biển bằng keo chuyên dụng (màu sắc theo maket) Việt Nam 1,120,000
10 Cạnh sân khấu
CSK
29 m2 Tổng = 29 m2 (Hàn khung sắt hộp 20x20x1,1mm, mặt biển ốp alumex màu trắng 3mm 0.06 gắn lên mặt biển bằng keo chuyên dụng (màu sắc theo maket) Việt Nam 1,120,000
11 Ốp Alumex 4 cột
OP
25.4 m2 Rộng 2m x Cao 3,18m. Hàn khung sắt hộp 20x20x1,1mm, mặt ốp 4 cạnh alumex màu 3mm 0.06 ốp xung quanh cột , gắn lên mặt biển bằng keo chuyên dụng (màu sắc theo maket) Việt Nam 1,120,000
12 Khẩu hiệu 2 cột bên ngoài (Dạy bằng cả trái tim, học bằng cả khát vọng)
KH
2 Chiếc Rộng 0,60 x cao 3,18m x 2 cột. Hàn khung sắt 20x20x1,1mm,ốp alumek soi gập canh, gắn bộ chữ mặt alumex vàng bóng đôn chân fomek 10mm (màu sắc theo maket) Việt Nam 4,350,000
13 Bộ chữ: Thi đua dạy thật tốt, học thật tốt
BC
1 Bộ Mặt chữ alumex vàng bóng , chân độn fomek 15mm Việt Nam 6,515,000
14 Tôn bo chạy xung quanh viền trần
TON
13.9 m2 Tôn bo chạy xung quanh viền trần Việt Nam 350,000
15 Mái tôn đua ra ngoài mở rộng sảnh sân khấu (Bao gồm sắt hộp + tôn)
TONĐ
32.5 m2 Mái tôn đua ra ngoài mở rộng sảnh sân khấu (Bao gồm sắt hộp + tôn) Việt Nam 780,000
16 Bóng Tuýp
TUYP
4 Bộ Tuýp led 1m2 + dây điện C1x0,75mm Việt Nam 350,000
17 Biển (ươm mầm chi thức, chắp cánh ước mơ + chữ tiếng anh; Học tập chủ động, sáng tạo không ngừng + chữ tiếng anh)
BIEN
17.2 m2 Kích thước: Rộng 1m x cao 10m x 2 chiếc. Khung sắt hộp 20x20x1,1mm nền ốp tôn, in decal cán bóng, ke viền xung quanh Việt Nam 950,000
18 Khẩu hiệu cột hai bên nối vào
KH2
10 Chiếc Dựng chân cột phi 60 cao 3m. Hàn hoa văn trên dưới khung sắt hộp 25x25x1,1sơn tĩnh điện, đầu bịt quả cầu. Biển kích thước: Rộng 0,60m x cao 1,6m, Hàn khung sắt ốp alumek 2 mặt, in decal cán bóng dán lên mặt nền Việt Nam 4,520,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second