Purchase additional equipment and facilities

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase additional equipment and facilities
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
309.000.000 VND
Publication date
17:20 07/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
157/QĐ-THCSHQ
Approval Entity
Hong Quang Primary School
Approval date
04/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801058717 0801058717

Doanh Nghiệp Tư Nhân Nam Phong HD

309.000.000 VND 7 day 7 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Biển cổng trường
BCT
11.25 m2 Kích thước: Mặt (Rộng 0,80m x Dài 5,6m x 2 mặt) + cạnh trên dưới (Rộng 0,18m x dài 5,6m x 2 cạnh) + cạnh bên (Rộng 0,18m x 0,80m x 2 cạnh).Quy cách, chất liệu: Mặt nền biển và trụ cổng Hàn khung sắt hộp 25x25x1.1, mặt ốp alumex màu đỏ 3mm nhôm dầy 0.06mm bằng keo chuyên dụng. Bộ chữ "Trường THCS Hồng Quang" bằng alumex gương vàng bóng 3mm, dựng hộp nổi chân độn bằng fomex 15mm. Bộ chữ "UBND xã Bắc Thanh Miện + địa chỉ" bằng alumex trắng bóng 3mm, dựng hộp nổi chân độn bằng độn chân fomex 10mm. Logo + hoa sen in Decal cán phủ nilon dán nên Alumex chân độn fomex 15mm. Bộ chữ "Học, học nữa, học mãi" bằng alumex gương vàng bóng 3mm, dựng hộp nổi chân độn bằng fomex 15mm. Bao gồm công lắp đặt và bộ cờ chuối Việt Nam 2,500,000
2 Biển 5 nhiệm vụ (Phòng học)
BNV
9 Chiếc Kích thước: Rộng 0,70m x Dài 0,90m. Chất liệu: Khung nhôm, in Decal dán trên nền Alumex, cán bóng. Việt Nam 960,000
3 Biển thi đua dạy tốt học tốt (Phòng học)
BTĐ
9 Chiếc Kích thước: Rộng 0,40m x Dài 1,80m. Chất liệu: Khung nhôm, in Decal dán trên nền Alumex, cán bóng. Việt Nam 1,080,000
4 Biển nội quy (Phòng học)
BNQ
9 Chiếc Kích thước: Rộng 0,70m x Dài 0,90m. Chất liệu: Khung nhôm, in Decal dán trên nền Alumex, cán bóng. Việt Nam 960,000
5 Ảnh Bác Hồ (Phòng học)
AB
9 Chiếc Kích thước: Rộng 0,40m x Dài 0,50m. Chất liệu: Khung nhôm, in Decal dán trên nền Alumex, cán bóng. Việt Nam 340,000
6 Biển phòng
BP
42 Chiếc Kích thước: Rộng 0,17m x Dài 0,35m. Chất liệu: In Decal dán trên nền Alumex, cán bóng. Việt Nam 130,000
7 Biển thi đua dạy tốt học tốt (Ngoài sảnh)
BTĐ2
3.3 m2 Kích thước: Rộng 0,63m x Dài 5,27m = 3,32 m2, làm tròn = 3,30 m2. Chất liệu: Nền biển Khung sắt hôp 25x25x1,1mm , nền soi gập cạnh ốp alumek màu đỏ (màu sắc theo maket). Bộ chữ "Thi đua dạy tốt , học tốt" mặt chữ cắt alumek vàng bóng, chân độn fomek 15mm Việt Nam 2,650,000
8 Bộ chữ trên nóc nhà hình quả thoi "Quyết tâm xây dựng trường học thân thiện, học sinh tích cực"
BCQT
12 Chữ Kích thước: Hình thoi 4 cạnh 0,74m. Chất liệu: Nền biển Khung sắt hôp 25x25x1,1mm, nền soi gập cạnh ốp alumek xanh , mặt chữ alumek vàng bóng , chân độn fomek 15mm, xung quanh viền mek trắng dán bệt Việt Nam 1,950,000
9 Bảng chống lóa
BCL
9 Chiếc Kích thước: 1,23m x 3,6m. Chất liệu: Mặt trước được làm bằng thép từ tính Hàn Quốc, chịu hóa chất, chống lóa, có các dòng kẻ mờ 5cm x 5cm màu xanh. Mặt sau được làm bằng tấm nhựa hộp 15mm màu vàng. Việt Nam 4,450,000
10 Bàn ghế học sinh (Phòng ngoại ngữ, phòng khoa học tự nhiên, phòng công nghệ và 2 phòng lớp học)
BGHS2CN
67 Bộ KT Bàn: D1,20m x R0,45m x C0,70 m. KT Ghế: R0,30m x S0,35m x C0,42m. Chất liệu: Gỗ ghép thanh phủ veneer hai mặt phun sơn PU màu cánh gián. Khung bằng thép hộp mạ kẽm 25x50x1,1mm, 20x20x1,1mm, 25x25x1,1mm. Việt Nam 1,950,000
11 Điều hòa phòng họp và phòng hiệu trưởng
GC18Is33
2 Chiếc Kiểu dáng: Điều hòa treo tường. Công suất: 2HP-18500 BTU. Sử dụng ga: R32. Loại điều hòa: 1 chiều, inverter. Độ ồn trung bình: Dàn lạnh: 47/42/34 dB - Dàn nóng: 53/48/45 dB. Kích thước dàn lạnh: Dài 96 cm - Cao 31 cm - Dày 22.2 cm - 10.5 kg. Kích thước - Khối lượng dàn nóng: Dài 79.7 cm - Cao 53 cm - Dày 31 cm - 21 kg. Việt Nam 18,500,000
12 Chân giá dàn nóng bằng sắt
GS
2 Bộ Chất liệu: Bằng sắt Việt Nam 155,000
13 Ống đồng
OD
6 Md Chất liệu: Bằng đồng Thái Lan 450,000
14 Dây điện Cadisun 2x1.5mm
CV2x1.5
10 Md Chất liệu: PVC, đồng Việt Nam 30,000
15 Ốc nở + vít
OV
2 Bộ Chất liệu: Nhựa, sắt Việt Nam 50,000
16 Bảo ôn + dây quấn
BO
10 Md Chất liệu: Xốp, vải mềm Việt Nam 60,000
17 Công lắp 2 điều hòa mới
CONG
2 Chiếc Nhân công Việt Nam 500,000
18 Công chuyển và lắp điều hòa cũ từ phòng Hiệu trưởng sang phòng họp
CONG
1 Chiếc Nhân công Việt Nam 500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second