Purchase initial equipment (blankets, sheets, pillows, mattresses) for students

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase initial equipment (blankets, sheets, pillows, mattresses) for students
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
104.650.000 VND
Publication date
10:50 22/11/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
104/QĐ-NTXM
Approval Entity
Boarding School for Ethnic Minorities and High School in Xin Man district
Approval date
21/11/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0110643483 0110643483

CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN THẾ GIỚI NGÀNH MAY

104.650.000 VND 7 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Chăn cá nhân mùa đông
CCNMD
130 Cái Chăn cá nhân mùa đông: Chất liệu: Chăn lông cừu chần bông tấm có họa tiết hoa lá. Kích thước: 250cm *200cm. * Quy cách may chăn 250cm x 200cm: - Màu sắc: Họa tiết hoa lá. - Các đường may thẳng, đều, không sùi chỉ, lỏng chỉ, bỏ mũi, tụt hoặc sổ chỉ. Chỗ nối chỉ, chỗ lại mũi phải chồng khít, các đường may xong phải sạch đầu chỉ. Chứng minh chăn chắc chắn, ko phai màu, không co rút khi giặt. Độ bền màu cao. *Sự thay đổi kích thước trong quá trình giặt và làm khô Dọc: ≤ 3% Ngang: ≤ 3% *Các thông số về kích thước được phép sai số ≤ ±1%; kết quả thử nghiệm được thực hiện bởi các đơn vị, tổ chức được công nhận, chỉ định theo quy định của pháp luật. Sản xuất năm 2025. Việt Nam 270,000
2 Chăn cá nhân mùa hè
CCNMH
130 Cái Chăn cá nhân mùa hè: Chất liệu: 100% Polyester chần bông tấm 30Z. Chần hình vuông 2 mặt cotton, lớp lót là bông mỏng Polyester. Kích thước: 1,5mx2,07m. *Sự thay đổi kích thước trong quá trình giặt và làm khô Dọc: ≤ 3% Ngang: ≤ 3% *Các thông số về kích thước được phép sai số ≤ ±1%; kết quả thử nghiệm được thực hiện bởi các đơn vị, tổ chức được công nhận, chỉ định theo quy định của pháp luật. Sản xuất năm 2025. Việt Nam 135,000
3 Đệm cá nhân
DCN
130 Cái Đệm cá nhân: - Đệm dày: 8 cm - Kích thước 85cm x 190cm (± 0,5%) - Vỏ đệm vải valize, ruột đệm xốp 100% Polyester. Các thông số về kích thước được phép sai số ≤ ±1%; kết quả thử nghiệm được thực hiện bởi các đơn vị, tổ chức được công nhận, chỉ định theo quy định của pháp luật. Sản xuất năm 2025. Việt Nam 265,000
4 Ga đệm
GD
130 Cái Ga đệm: Ga chun màu sắc kẻ caro cùng màu với gối. Chất liệu vải: Nỉ dạ. Kích thước: 85cm * 190cm - Các đường may thẳng, đều, không sùi chỉ, lỏng chỉ, bỏ mũi, tụt hoặc sổ chỉ. Chỗ nối chỉ, chỗ lại mũi phải chồng khít, các đường may xong phải sạch đầu chỉ. Vỏ ga chắc chắn, ko phai màu, không co rút khi giặt. Độ bền màu cao. *Sự thay đổi kích thước trong quá trình giặt và làm khô Dọc: ≤ 3% Ngang: ≤ 3% *Các thông số về kích thước được phép sai số ≤ ±1%; kết quả thử nghiệm được thực hiện bởi các đơn vị, tổ chức được công nhận, chỉ định theo quy định của pháp luật. Sản xuất năm 2025. Việt Nam 75,000
5 Gối (Vỏ + Lõi)
GVG
130 Cái Gối: Vỏ gối + ruột gối Vỏ gối: Vải dạ kẻ caro Ruột gối: Đệm mút xốp 100% Polyester. Kích thước: 48cm * 26cm - Các đường may thẳng, đều, không sùi chỉ, lỏng chỉ, bỏ mũi, tụt hoặc sổ chỉ. Chỗ nối chỉ, chỗ lại mũi phải chồng khít, các đường may xong phải sạch đầu chỉ. Vỏ gối chắc chắn, ko phai màu, không co rút khi giặt. Độ bền màu cao. *Sự thay đổi kích thước trong quá trình giặt và làm khô Dọc: ≤ 3% Ngang: ≤ 3% *Các thông số về kích thước được phép sai số ≤ ±1%; kết quả thử nghiệm được thực hiện bởi các đơn vị, tổ chức được công nhận, chỉ định theo quy định của pháp luật. Sản xuất năm 2025. Việt Nam 60,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second