Minimum equipment shopping

        Watching
Tender ID
Views
49
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Minimum equipment shopping
Bidding method
Online bidding
Tender value
167.890.000 VND
Publication date
10:05 20/09/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
77/QĐ-THCSTD
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
THOM DUONG SECONDARY EMPLOYMENT SCHOOL
Approval date
19/09/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0105802032 0105802032

ANH KIET FURNITURE AND EQUIPMENT COMPANY LIMITED

112.888.000 VND 112.888.000 VND 10 day 10 days
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0108265749 0108265749 BINH MINH EQUIPMENT COMMERCE PRODUCTION JOINT STOCK COMPANY Not considered due to QT2 rating
2 vn1702225581 1702225581 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI NGUYÊN MINH Not considered due to QT2 rating

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
2 Bộ Việt Nam 260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ thước thực hành đo khoảng cách, đo chiều cao ngoài trời
2 Bộ Việt Nam 2,244,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ thiết bị dạy Thống kê và Xác suất
4 bộ Việt Nam 52,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn)
4 Bộ Việt Nam 1,104,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bàn, ghế dùng cho giáo viên
1 Bộ Việt Nam 1,705,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Tranh về thích ứng với những thay đổi
1 Tờ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Video/clip về HS tham gia các hoạt động cộng đồng
1 Bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Lược đồ thế giới từ 1918 đến 1945
1 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Phim tư liệu thể hiện công cuộc xây dựng CNXH và cuộc chiến tranh chống Phát xít từ năm 1918 - 1945
1 bộ Việt Nam 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Lược đồ thế giới trong thời gian 1939 - 1945
1 tờ Việt Nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng của cuộc Chiến tranh thế giới II
1 bộ Việt Nam 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Lược đồ Cách mạng tháng Tám năm 1945.
1 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Phim tài liệu thể hiện những nhân vật, sự kiện tiêu biểu của lịch sử cách mạng Việt Nam từ năm 1918 đến năm 1945
1 bộ Việt Nam 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Lược đồ Liên Xô và các nước XHCN ở Đông Âu trong thời gian từ năm 1945 đến năm 1991
1 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Phim tài liệu về thành tựu xây dựng công nghiệp nguyên tử và về cuộc chinh phục vũ trụ của Liên Xô
1 bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Lược đồ thế giới thể hiện được tình hình địa - chính trị thế giới, Mỹ và các nước Tây Âu từ 1945 đến 1991
1 tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Phim tài liệu về lịch sử cuộc Cách mạng Cuba.
1 bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Phim tài liệu về một một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1945 đến năm 1991
1 bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 9 năm 1945 đến tháng 12 năm 1946
1 bộ Việt Nam 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Lược đồ Việt Nam thể hiện được tình hình chính trị - quân sự của Việt Nam từ tháng 12 năm 1946 đến tháng 7 năm 1954
1 tờ Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Phim tài liệu về Chiến dịch Điện Biên Phủ năm 1954.
1 bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Lược đồ Việt Nam từ năm 1954 đến năm 1975
1 tờ Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 7 năm 1954 đến tháng 5 năm 1975
1 bộ Việt Nam 224,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1986 đến năm 1991
1 bộ Việt Nam 197,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1991 đến nay (2021).
1 bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1991 đến nay
1 bộ Việt Nam 197,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Quả địa cầu hành chính
1 quả Việt Nam 296,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Quả địa cầu tự nhiên
1 quả Việt Nam 296,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
La bàn
1 chiếc Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Hộp quặng và khoáng sản chính ở Việt Nam
1 hộp Việt Nam 197,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Nhiệt - ẩm kế treo tường
1 chiếc Việt Nam 93,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bản đồ Dân số Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bản đồ nông nghiệp Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bản đồ công nghiệp Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bản đồ giao thông Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bản đồ kinh tế vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bản đồ tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bản đồ kinh tế vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bản đồ kinh tế vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bản đồ kinh tế vùng Tây Nguyên
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bản đồ tự nhiên vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bản đồ kinh tế vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bản đồ một số ngành kinh tế biển Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Biến áp nguồn
4 Cái Việt Nam 1,616,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bộ giá thí nghiệm
4 Bộ Việt Nam 1,185,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Đồng hồ đo thời gian hiện số
1 Cái Việt Nam 1,598,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Đồng hồ đo điện đa năng
4 Cái Trung Quốc 476,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Dây nối
4 Bộ Việt Nam 449,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Dây điện trở
4 Dây Việt Nam 117,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Giá quang học
2 Cái Việt Nam 583,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Đồng hồ bấm giây
3 Cái Trung Quốc 323,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ lực kế
4 Bộ Việt Nam 117,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Cốc đốt
4 Cái Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bộ thanh nam châm
4 Cái Việt Nam 188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Biến trở con chạy
4 Cái Việt Nam 476,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Ampe kế một chiều
4 Cái Trung Quốc 215,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Vôn kế một chiều
4 Cái Trung Quốc 215,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Nguồn sáng
4 Bộ Việt Nam 1,221,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bút thử điện thông mạch
4 Cái Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Nhiệt kế (lỏng)
4 Cái Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Thấu kính hội tụ
4 Cái Việt Nam 332,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Thấu kính phân kì
4 Cái Việt Nam 171,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Giá để ống nghiệm
4 Cái Việt Nam 41,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Đèn cồn
4 Cái Việt Nam 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Lưới thép tản nhiệt
4 Cái Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Chổi rửa ống nghiệm
7 Cái Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Khay mang dụng cụ và hóa chất
4 Cái Việt Nam 296,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Cân điện tử
1 Cái Trung Quốc 373,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Kẹp ống nghiệm
14 Cái Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Sơ đồ quá trình tái bản DNA
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Sơ đồ quá trình phiên mã
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Sơ đồ quá trình dịch mã
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Sơ đồ quá trình nguyên
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Sơ đồ quá trình giảm phân
1 Tờ Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Bộ dụng cụ thí nghiệm cảm ứng điện từ
4 Bộ Việt Nam 628,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Bộ thí nghiệm về dòng điện xoay chiều
2 Bộ Việt Nam 933,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm dãy hoạt động của kim loại
2 Bộ Việt Nam 323,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm về Ethylic alcohol
4 Bộ Việt Nam 467,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bộ dụng cụ thí nghiệm acetic acid
4 Bộ Việt Nam 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Bộ dụng cụ thí nghiệm phản ứng tráng bạc
4 Bộ Việt Nam 594,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Bộ dụng cụ Thí nghiệm cellulose
4 Bộ Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Bộ dụng cụ thí nghiệm tinh bột có phản ứng màu với iodine
4 Bộ Việt Nam 188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Phần mềm 3D mô phỏng sự phản xạ.
1 Bộ Việt Nam 467,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Phần mềm 3D mô phỏng sự khúc xạ ánh sáng
1 Bộ Việt Nam 655,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Phần mềm 3D mô phỏng sự tán sắc
1 Bộ Việt Nam 655,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Mô phỏng 3D quá trình sản xuất xi măng
1 Bộ Việt Nam 709,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Phần mềm mô 3D cấu trúc một số phân tử chất hữu cơ.
1 Bộ Việt Nam 709,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Phần mềm mô phỏng 3D lò luyện gang
1 Bộ Việt Nam 709,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Video về cấu trúc DNA
1 Bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Video về quá trình tái bản DNA
1 Bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Video về quá trình phiên mã
1 Bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Video về quá trình giải mã
1 Bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Bộ mô hình phân tử dạng đặc
4 Bộ Việt Nam 556,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Mô hình phân tử dạng rỗng
1 Bộ Việt Nam 449,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Mô hình mô tả cấu trúc của DNA có thể tháo lắp
1 Bộ Việt Nam 583,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Máy chủ
1 Bộ Việt Nam 15,258,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Tủ lưu trữ
1 Cái Việt Nam 2,603,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Còi
3 Chiếc Việt Nam 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Thước dây
1 Chiếc Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Cờ lệnh thể thao
4 Chiếc Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Nấm thể thao
10 Chiếc Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Bơm
2 Chiếc Việt Nam 323,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Dây nhảy cá nhân
20 Chiếc Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Dây nhảy tập thể
1 Chiếc Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Bóng nhồi
2 Quả Việt Nam 458,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Dây kéo co
2 Cuộn Việt Nam 987,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Xà đơn
1 Bộ Việt Nam 5,671,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Xà kép
1 Bộ Việt Nam 10,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Dây đích
1 Chiếc Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Quả bóng đá
10 Quả Việt Nam 260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Quả cầu đá
30 Quả Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Video về Giao tiếp ứng xử
1 Bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Video về bắt nạt học đường
1 Bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Video về một số áp lực trong cuộc sống
1 Bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Video về cảnh quan thiên nhiên Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second