Purchase minimum equipment under the new universal program

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase minimum equipment under the new universal program
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
82.230.000 VND
Publication date
21:32 26/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
49/QĐ-TH
Approval Entity
To Hieu Primary School
Approval date
24/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn6000484168 6000484168

PHUOC HAI INFORMATICS LIMITED COMPANY

82.230.000 VND 7 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy tính bàn lắp ráp
Máy tính
2 Bộ CPU Intel core I5-12400F (Upto 4.4GHZ, 6 nhân 12 luồng, 18MB Cache, 65W) - Socket Intel LGA 1700) • Mainboard H610M-K • Ram: DDR-IV 8 GB (up to 16 Gb, support dual-channel) Ổ cứng SSD 512 VGA GT730 2GB • Chuẩn mainboard: Micro-ATX - Socket: 1700, Chipset: H610 - Hỗ trợ RAM: 2 khe DDR4, tối đa 64GB - Lưu trữ: 4 x SATA 3 6Gb/s, 1 x M.2 SATA/NVMe - Cổng xuất hình: 1 x HDMI, 1 x VGA/D-sub Màn hình LC POWER LC-M22F 22inch FHD VA 100HZ” • Keyboard, Optical Mouse. • Case: ATX (Prescott, 650W) • Xuất xứ: việt nam lắp ráp, linh kiện trung quốc chính hãng. Bảo hành : 12 tháng Việt Nam - Trung Quốc 17,500,000
2 Máy in HP LaserJet Enterprise M406dn
M406dn
1 Cái - Màn hình hiển thị LCD 2.7 inch (6.9cm). - Tốc độ in 1 mặt: 40 trang/ phút khổ A4 và 42 trang/ phút khổ Letter. - Tốc độ in 2 mặt: 31 trang/ phút khổ A4 và 33 trang/ phút khổ Letter. - Khổ giấy tối đa: A4/Letter. - In 2 mặt tự động (Duplex). - Độ phân giải: 600 x 600 dpi, 1200 x 1200 dpi. - Ngôn ngữ in: HP PCL 6, PCL 5... - Bộ nhớ: 1GB. - Bộ xử lý CPU: 800 MHz. - Thời gian khởi động máy: 176s - Thời gian in bản đầu tiên: xấp xỉ 6.5 giây khi máy ở trạng thái sẵn sàng; 8.8 giây khi máy ở trạng thái ngủ. - Khay giấy tự động: 250 tờ. - Khay đa năng: 100 tờ. - Khay giấy ra: 150 tờ. - Hỗ trợ HĐH: Win11, Win10, Win8.1, Win7 Ultimate, Mobile OS, iOS, Android, Mac,… - Cổng kết nối: Hi-Speed USB 2.0, Built-in 10/100/1000Base-TX Ethernet (RJ45). - Sử dụng hộp mực HP 76A dung lượng trang in xấp xỉ 3.000 trang với độ phủ mực tiêu chuẩn. - Công suất in khuyến nghị hàng tháng: 900-4.800 trang. - Kích thước: (W x D x H) 381 x 357 x 220 mm. - Trọng lượng: 8.5 kg. Trung Quốc 8,500,000
3 Đàn Organ Yamaha PSR SX600
PSR SX600
1 Cái Thương Hiệu: Yamaha Model: PRS - SX600 Phân Loại: Keyboard Organ Số Phím: 61 Đa âm: 128 Công nghệ tạo âm: lấy mẫu AWM Stereo Ưu điểm: 850 tiếng, bao gồm 73 tiếng Super Articulation và 27 tiếng MegaVoice và 43 bộ trống/SFX; 15 Điêu nhạc, bao gồm 372 điệu nhạc DJ và 1 điệu chơi tự do; SmartChord : Sử dụng các hợp âm chuyên nghiệp chỉ với một ngón tay; tương thích với các ứng dụng Rec’n’Share (ghi âm và chia Sẻ) và ngõ vào Mic, hát trong khi biểu diễn thông qua hệ thống loa tích hợp; màn hình LCD màu 4,3 inch; mở rộng bộ nhớ từ 32MB lên đến 100MB. Ngôn ngữ: tiếng Anh, Đức, Pháp, Tây Ban Nha, Ý Bộ nhớ trong: tối đa 20MB Xuất xứ: Japan/China Trung Quốc 23,235,000
4 Bộ chập chả - chũm chọe – xanh pan
TB1
1 Cặp Chất liệu bằng đồng Kich thước rộng 36cm Có núm cầm tay gồm 2 lá đồng 14in. Màu sắc: vàng Việt Nam 1,775,000
5 Trống đội
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Thân trống bằng Inox Mặt trống mika trắng đục Số lượng: 1 trống cái và 4 trống con. Phụ kiện: Dây đeo, bộ dùi trống Chất liệu: inox, mặt mika Việt Nam 7,135,000
6 Bộ thiết bị dạy khối lượng
TB2
1 Bộ Bộ thiết bị dạy khối lượng gồm: - 01 cân đĩa (Roberval) loại 5kg có tay đỡ đĩa cân và đế cân bằng nhôm đúc được sơn tĩnh điện màu tối, đế cân dày 2.5mm. Đòn cân bằng sắt được xi chống gỉ dày 5mm, có kim và vạch chia ở giữa tay đòn, 2 đầu tay đòn có ốc điều chỉnh cân bằng. Dao cân bằng thép. Đĩa cân bằng nhựa Φ140mm bằng nhau đối xứng qua đòn cân. - 01 bộ quả cân loại: 10g, 20g, 50g, 100g, 200g được làm inox không gỉ sét (mỗi loại 2 quả) được đựng trong hộp nhựa. Quả cân 500g, 1kg; 2kg được làm bằng sắt toàn bộ, có lớp sơn đen (mỗi loại 2 quả). Việt Nam 2,115,000
7 Thiết bị trong dạy học về thời gian
TB3
4 Chiếc Mô hình đồng hồ đường kính 400mm có kim giờ, kim phút được kết nối bằng bánh răng có thể quay đồng bộ với nhau, trên mặt đồng hồ có 60 vạch để chỉ 60 phút. Vật liệu bằng nhựa dày 2.5mm có móc treo và gắn được lên bảng từ bằng 4 viên nam châm đường kính 32mm. Việt Nam 182,500
8 Mô hình bộ xương
TB4
1 Bộ + Mô hình bao gồm tất cả các xương trong cơ thể người trưởng thành. + Cột sống: bao gồm 7 đốt sống cổ, 12 đốt sống ngực, 5 đốt sống thắt lưng, xương cùng cụt và 23 sụn khớp; cột sống thể hiện bốn vị trí cong ở cổ, ngực, eo và mắt cá chân. + Lồng ngực: 24 xương sườn, 1 xương ức và xương sườn mềm được nối với đốt sống ngực của cột sống để tạo thành ngực. + Xương chậu: bao gồm xương cùng cụt và hai xương cánh chậu + Xương chi trên: gồm 64 xương, phần xương bả vai của xương bả vai và xương đòn được cố định trên ngực, các chi trên có thể tự do tháo rời gồm vai, khuỷu tay, cổ tay và các khớp khác được tự do di chuyển. +Xương chi dưới: gồm 62 xương. Các chi dưới được cố định để tạo thành xương chậu. Các chi dưới có thể tháo rời gồm hông, đầu gối và các khớp khác có thể tự do di chuyển. Có thể tháo rời 2 cánh tay (chi trên) và 2 xương chân (chi dưới) trong quá trình học tập và nghiên cứu. + Xương hộp sọ thể hiện các khớp nối giữa các xương thành phần, xương + Vị trí bám của các vùng cơ vận động nhiều, cơ vận động ít trên xương được thể hiện rõ ràng với 2 màu sắc đỏ và xanh (phần xương có tô màu đỏ thể hiện vị trí bám của các bó cơ ít vận động (origin muscle), phần xương tô màu xanh thể hiện các vị trí có phần cơ vận động nhiều và thường xuyên). Hộp sọ (xương hàm dưới cử động được với khớp thái dương hàm) - Kích thước thực tế: cao 87cm x dài 17cm x rộng 11cm - Khối lượng: 1.9 kg - Chất liệu: Nhựa PVC thân thiện với môi trường, chống bể vỡ. Chân đế bằng gỗ và trục giá làm bằng thép không gỉ vững chắc, bền bỉ với thời gian, thuận tiện cho việc tháo lắp, di chuyển giữa các lớp học khi giáo viên tổ chức dạy thực hành. - Màu sắc: Các phần xương màu trắng sữa; các phần mô cơ bám xương có màu sắc khác nhau giúp học sinh dễ dàng phân biệt và nhận dạng trong quá trình học. Việt Nam 3,740,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second