Purchase minimum equipment under the new universal program

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase minimum equipment under the new universal program
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
80.750.000 VND
Publication date
20:30 16/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
29/QĐ-THTH
Approval Entity
To Hieu Primary School
Approval date
15/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn6000484168 6000484168

PHUOC HAI INFORMATICS LIMITED COMPANY

80.750.000 VND 5 day 5 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy bộ vi tính lắp ráp
hàng lắp ráp
5 Bộ CPU Intel Pentium G6405 (4.10GHz, 4M, 2 Cores 4 Threads) • Main – H510M-K • RAM: DDR-IV 8 GB (up to 16 Gb, support dual-channel) • Ổ cứng SSD 256 GB • Vga,sound&lan onboard,FSB 1066 • Chuẩn mainboard: Micro-ATX - Socket: 1200 , Chipset: H510 - Hỗ trợ RAM: 2 khe DDR4, tối đa 64GB - Lưu trữ: 4 x SATA 3 6Gb/s, 1 x M.2 SATA/NVMe - Cổng xuất hình: 1 x HDMI, 1 x VGA/D-sub • Keyboard, Optical Mouse. • Case: ATX (Prescott, 650W) Màn hình LC POWER LC-M22F 22inch FHD VA 100HZ Xuất xứ: Việt nam lắp ráp, linh kiện Trung Quốc chính hãng Bảo hành: 12 tháng Việt Nam - Trung Quốc 9,800,000
2 Máy in Laser đen trắng Pantum P3012D (A4 | In đảo mặt | USB)
P3012D
1 Cái Chức năng: In đảo mặt Khổ giấy: A4; Mực: Đen trắng; Tốc độ in: 30ppm; Bảng điều khiển: LED Độ phân giải: 1200x1200; trang đầu in 7.8 giây. Bộ nhớ: 128MB. Bộ xử lý: 350MHz. Giao tiếp: High-speed USB 2.0 Toner Cartridge thay thế: TL-412K (1500 pages); TL-412HK (3000 pages); TL-412XK (6000 pages)/ Drum thay thế: DL-412 (12000 pages) Kích thước: (DxRxC) 354 x 334 x 218 mm Trọng lượng (kg) (kèm hộp mực) 6.8kg Trung Quốc 5,000,000
3 Loa cầm tay
ER-520
1 Cái Hãng sản xuất: TOA Model: ER-520 Sản xuất năm 2026 Bảo hành 12 tháng Nguồn điện R6P(AA) x 8(12V DC) Công Suất ra 6W Công suất tối đa 10W Thời gian sử dụng pin xấp xỉ 14 giờ Phạm vi nghe rõ xấp xỉ 250m Âm còi báo Còi huýt Thành phẩm: Nhựa ABS Kích thước: 160(R) x 256(C) x 260(S) mm Trọng lượng 650g Indonesia 2,200,000
4 Máy thu hình vật thể
AVERVISION F50+
1 Cái Thương hiệu: AVER Model: AVERVISION F50+ Cảm biến hình ảnh: 1/3.06" CMOS Tổng số điểm ảnh: 13 Megapixels Độ phân giải đầu ra (HDMI): 4K at 60/30Hz, Full HD 1080p at 60Hz, HD 720p at 60Hz Độ phân giải đầu ra (VGA): Full HD 1080p at 60Hz, HD 720p at 60Hz TV lines: 1000 Thu phóng hình ảnh: 230X tổng zoom Tốc độ ghi hình: 60fps (lớn nhất) Lấy nét: Tự động / Thủ công Vùng thu hình: Lớn hơn A4 khổ ngang (400 x 300 mm) Xoay hình ảnh: 0°/180° (sử dụng, Phím bấm trên thân máy); 0° / 90° / 180° / 270° (sử dụng phần mềm) Lưu trữ nội bộ: 200 Ảnh ở XGA (1024 x 768) Lưu trữ ngoài: Thẻ SDHC & Ổ USB (Tối đa FAT32 / 32 GB) Ghi hình một chạm: Có Ghi âm một chạm: Có Chụp ảnh một chạm: Có Hiệu ứng hình ảnh: Màu sắc / Đen & trắng / Âm bản Điều chỉnh hình ảnh: Tự động / Thủ công Chế độ hiển thị: Normal / Motion / High Quality / Microscope / Macro / Infinity Chế độ chụp ảnh: Đơn lẻ / liên tục Hẹn giờ: Có Kiểm soát bộ lọc nhấp nháy: Có ePTZ: Có Nguồn ánh sáng: Tích hợp đèn LED Phím vật lý trên thân máy: Power, Recording, Camera/PC, Playback, Auto focus, Menu, Freeze/Stop, Rotate, Lamp, Cap/Del, Enter, Phím điều hướng Trên/Dưới/Trái/ Phải, vòng xoay Zoom Cổng kết nối: HDMI in x1, HDMI out x1, VGA in x1, VGA out x1, Line out x1, Micro in x1, Built-in Mic, USB Type C x1 (kết nối PC), USB Type A x 1 (Ổ USB hoặc kết nối chuột), SDHC card slot x 1, Cổng Mini-DIN x1. Kích thước (WxDxH): Mở ra: 200 x 380 x 540 mm; Gấp vào: 245 x 305 x 77 mm Trọng lượng: 2,56 kg Nguồn điện: DC 12V - 2A/ AC 100V~240V, 50/60 Hz Công suất tiêu thụ: 12,8 Watts (Bật đèn); 12 Watts (Tắt đèn) Tương tích với hệ điều hành: Windows® 7, 10, 11; macOS® X 10.15, 11, 12; Chrome™ OS 88 or later Phụ kiện đi kèm: Điều khiển từ xa, cáp VGA, Cáp USB Type-A to Type-C, adapter, hướng dẫn sử dụng nhanh. Đài Loan 22,900,000
5 Thang chữ A
hàng gia công
1 Cái Hàng gia công tại Việt Nam Hình chữ A, chất liệu bằng gỗ hoặc tương đương, mỗi bên chữ A gồm 5 bậc. Kích thước mỗi bên cao khoảng 1250mm, rộng khoảng 450mm; mỗi bậc thang cao khoảng 250mm; mặt phẳng của bậc thang rộng khoảng 40mm, dày khoảng 20mm. Việt Nam 1,650,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second