Purchase minimum teaching equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase minimum teaching equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
80.020.000 VND
Publication date
08:19 22/05/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
66/QĐ-THS1VL
Approval Entity
VO LAO THIRD SCHOOL NO. 1
Approval date
21/05/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0104753865 0104753865

VIETTEL CONSTRUCTION JOINT STOCK CORPORATION

80.020.000 VND 15 day 15 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Thước dây
Thước dây
1 Chiếc Thước dây cuộn loại thông dụng có độ dài tối thiểu 10.000mm (10m). việt nam 150,000
2 Biển lật số
Biển lật số
1 Bộ Hình chữ nật, chất liệu bằng nhựa hoặc tương đương, có chân đứng, hai mặt có bảng số hai bên, có thể lật bảng số từ sau ra trước và ngược lại, kích thước bảng khoảng 400mmx200mm (DxC) việt nam 300,000
3 Dây kéo co
Dây kéo co
1 Cuộn Dạng sợi quấn, chất liệu bằng các sợi đay hoặc sợi nilon có đường kính 21-25mm, chiều dài tối thiểu 20.000mm (20m). việt nam 1,500,000
4 Quả bóng chuyền hơi
Quả bóng chuyền hơi
10 Quả Hình tròn, chất liệu bằng da hoặc tương đương, có chia các múi theo đường khâu, chu vi khoảng 650-670mm, trọng lượng khoảng 260-280g (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện) -8; việt nam 100,000
5 Quả cầu đá
Quả cầu đá
20 Quả Chất liệu cánh bằng xốp, chất liệu đế bằng cao su dày 13-15mm, đường kính 38-40mm. Chiều cao 130-150mm, trọng lượng 13g. (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). việt nam 25,000
6 Ô nhiễm, xói mòn đất
Ô nhiễm, xói mòn đất
1 Bộ Video/clip có thời lượng không quá 3 phút, độ phân giải HD ( tối thiểu 1280x720) hình ảnh và âm thanh rõ nét, phụ đề ...). việt nam 290,000
7 Bộ lắp mạch điện
Bộ lắp mạch điện
1 Bộ + Cấu tạo: - Hộp nhựa PP-R trong kích thước 153*81*45 mm - Bộ lắp ghép mạch điện đơn giản - 01 Bóng đèn sợi đốt đuôi xoáy 1.5V - Nguồn điện 1,5V - 01 thanh Sắt phi 4 dài 75mm - 01 thanh Nhôm phi 4 dài 75mm - 01 thanh Nhựa phi 3 dài 75mm - 01 thanh Tre/Gỗ phi 3 dài 75mm việt nam 450,000
8 Mô hình phát điện sử dụng năng lượng Mặt Trời, năng lượng gió hoặc năng lượng nước chảy
Mô hình phát điện sử dụng năng lượng Mặt Trời, năng lượng gió hoặc năng lượng nước chảy
1 Bộ Mô hình máy phát điện sử dụng năng lượng mặt trời. Gồm: - Một tấm pin Mặt Trời - Tấm pin mặt trời - Cầu đấu nhanh dây điện - Đế đỡ động cơ bằng nhựa PP - Động cơ được kết nối với tấm pin Mặt Trời qua cầu đấu nhanh dây điện. việt nam 2,100,000
9 Triangle
Triangle
2 Bộ Theo mẫu của nhạc cụ thông dụng, gồm triangle và thanh gõ đều bằng kim loại. Loại phổ biến có chiều dài mỗi cạnh của tam giác là 180mm. việt nam 120,000
10 Tambourine
Tambourine
2 Cái Theo mẫu của nhạc cụ thông dụng. Loại phổ biến, đường kính 200mm, chiều cao 50mm. việt nam 550,000
11 Bells Instrument
Bells Instrument
2 Cái Theo mẫu của nhạc cụ thông dụng (loại chuông không có cao độ), gồm tối thiểu 5 quả chuông nhỏ được làm từ kim loại, gắn với nhau bằng dây hoặc giá đỡ. việt nam 75,000
12 Maracas
Maracas
2 Cái Theo mẫu của nhạc cụ thông dụng, gồm hai bầu rỗng bằng nhựa hoặc gỗ, có tay cầm, bên trong đựng những hạt đậu hoặc viên đá nhỏ. việt nam 120,000
13 Ti vi 75 inch
Tivi Samsung UA75BU8000KXXV
3 Chiếc Loại Tivi: Smart Tivi Samsung UA75BU8000KXXV Kích cỡ màn hình: 75 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) việt nam 24,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second