Purchase of minimum teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
11
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase of minimum teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
175.722.000 VND
Publication date
19:37 18/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
137/QĐ-MNLP
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Liem Phu Kindergarten
Approval date
12/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0104753865 0104753865

VIETTEL CONSTRUCTION JOINT STOCK CORPORATION

174.722.000 VND 174.722.000 VND 10 day 22/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Kính lúp
6 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 150,000 Bảng chào giá hàng hóa
2
Bể chơi với cát và nước
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 1,200,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Bộ làm quen với toán
30 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
4
Đồng hồ lắp ráp
6 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 130,000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Bàn tính học đếm
6 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Bộ hình phẳng
60 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 20,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Ghép nút lớn (ghép nút 164)
6 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 85,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Bộ đồ chơi nấu ăn gia đình
6 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 110,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Ghép nút lớn ( ghé+B55p nút 164)
6 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 220,000 Bảng chào giá hàng hóa
10
Bảng quay 2 mặt
2 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 1,350,000 Bảng chào giá hàng hóa
11
Bộ sa bàn giao thông
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 385,000 Bảng chào giá hàng hóa
12
Đomino học toán
10 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Bộ xếp hình xây dựng Lăng Bác
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 415,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
Dụng cụ gõ đệm theo phách nhịp
10 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 230,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
Tủ (giá) đựng ca cốc
2 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 675,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Bình ủ nước
2 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 2,550,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ
2 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 3,500,000 Bảng chào giá hàng hóa
18
Tủ đựng chăn, màn, chiếu.
2 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 4,800,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
Phản
35 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 500,000 Bảng chào giá hàng hóa
20
Giá để giày dép
2 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 850,000 Bảng chào giá hàng hóa
21
Tivi 75 inch và phụ kiện
2 Chiếc Samsung/Việt Nam/Châu Á 26,200,000 Bảng chào giá hàng hóa
22
Đàn organ
1 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 6,850,000 Bảng chào giá hàng hóa
23
Giá để đồ chơi và học liệu
10 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 2,200,000 Bảng chào giá hàng hóa
24
Máy tính để bàn
1 Bộ Minh Châu/Việt Nam/Châu Á 14,500,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
Mô hình hàm răng
6 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Vòng thể dục cho giáo viên
2 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 36,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Gậy thể dục cho giáo viên
2 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 10,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
Bộ chun học toán
12 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 28,000 Bảng chào giá hàng hóa
29
Ghế băng thể dục
4 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 580,000 Bảng chào giá hàng hóa
30
Bục bật sâu
4 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 380,000 Bảng chào giá hàng hóa
31
Các khối hình học
20 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
32
Bộ xâu dây tạo hình
20 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 35,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
Bộ dinh dưỡng 1
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 48,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Bộ dinh dưỡng 2
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 48,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Bộ dinh dưỡng 3
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 48,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Bộ dinh dưỡng 4
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 48,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Tháp dinh dưỡng
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 25,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Bộ luồn hạt
10 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 330,000 Bảng chào giá hàng hóa
39
Bộ lắp ghép (lắp ráp kỹ thuật)
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 190,000 Bảng chào giá hàng hóa
40
Bộ dụng cụ bác sỹ
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 75,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
Bộ tranh cảnh báo
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 45,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
Bộ ghép hình hoa
6 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 80,000 Bảng chào giá hàng hóa
43
Bộ lắp ráp nút tròn
6 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 80,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
Bộ xây dựng
6 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 415,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 70,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 95,000 Bảng chào giá hàng hóa
47
Đồ chơi các phương tiện giao thông
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 240,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Bộ lắp ráp xe lửa
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 130,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Bộ động vật biển ( động vật dưới nước)
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 180,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Bộ động vật sống trong rừng
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 190,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Bộ động vật nuôi trong gia đình
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 190,000 Bảng chào giá hàng hóa
52
Bộ côn trùng
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 190,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second