Purchase of minimum teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
34
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase of minimum teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
122.395.000 VND
Publication date
19:53 18/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
100/QĐ-MN
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Tan An Kindergarten
Approval date
12/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0104753865 0104753865

VIETTEL CONSTRUCTION JOINT STOCK CORPORATION

121.895.000 VND 121.895.000 VND 7 day 22/12/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0102283653 0102283653 HOA SEN COMMERCIAL EQUIPMENT AND SERVICES PRODUCTION CO., LTD The contractor does not meet the requirements of the E-HSMT

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Giá phơi khăn
1 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 675,000 Bảng chào giá hàng hóa
2
Tủ (giá) đựng ca cốc
1 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 675,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Bình ủ nước
2 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 2,550,000 Bảng chào giá hàng hóa
4
Tủ đựng chăn, màn, chiếu.
1 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 4,800,000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Phản
15 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 500,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Giá để giày dép
1 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 850,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Tivi 75 inch và phụ kiện
1 Bộ SamSung/Việt Nam/Châu Á 26,200,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Đàn organ
1 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 7,850,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Giá để đồ chơi và học liệu
10 Chiếc Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 2,200,000 Bảng chào giá hàng hóa
10
Máy tính để bàn
1 Bộ Minh Châu/Việt Nam/Châu Á 14,000,000 Bảng chào giá hàng hóa
11
Mô hình hàm răng
3 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 55,000 Bảng chào giá hàng hóa
12
Vòng thể dục cho giáo viên
2 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 36,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Gậy thể dục cho giáo viên
2 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 10,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
Bộ chun học toán
12 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 28,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
Ghế băng thể dục
4 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 580,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Bục bật sâu
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 380,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Các khối hình học
16 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
18
Bộ xâu dây tạo hình
20 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 35,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
Bộ dinh dưỡng 1
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 48,000 Bảng chào giá hàng hóa
20
Bộ dinh dưỡng 2
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 48,000 Bảng chào giá hàng hóa
21
Bộ dinh dưỡng 3
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 48,000 Bảng chào giá hàng hóa
22
Bộ dinh dưỡng 4
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 48,000 Bảng chào giá hàng hóa
23
Tháp dinh dưỡng
2 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 25,000 Bảng chào giá hàng hóa
24
Bộ luồn hạt
10 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 330,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
Bộ lắp ghép (lắp ráp kỹ thuật)
3 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 190,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Bộ dụng cụ bác sỹ
3 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 75,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Bộ tranh cảnh báo
1 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 45,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
Bộ ghép hình hoa
6 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 8,000 Bảng chào giá hàng hóa
29
Bộ lắp ráp nút tròn
5 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 80,000 Bảng chào giá hàng hóa
30
Bộ xây dựng
5 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 415,000 Bảng chào giá hàng hóa
31
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
3 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 70,000 Bảng chào giá hàng hóa
32
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 95,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
Đồ chơi các phương tiện giao thông
3 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 240,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Bộ lắp ráp xe lửa
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 130,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Bộ động vật biển ( động vật dưới nước)
4 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 180,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Bộ động vật sống trong rừng
3 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 190,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Bộ động vật nuôi trong gia đình
3 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 190,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Bộ côn trùng
3 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 190,000 Bảng chào giá hàng hóa
39
Kính lúp
6 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 150,000 Bảng chào giá hàng hóa
40
Bể chơi với cát và nước
1 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 1,200,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
Bộ làm quen với toán
30 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
Đồng hồ lắp ráp
6 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 130,000 Bảng chào giá hàng hóa
43
Bàn tính học đếm
6 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
Bộ hình phẳng
64 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 20,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Ghép nút lớn ( ghép nút 164)
3 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 85,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
Bộ đồ chơi nấu ăn gia đình
5 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 110,000 Bảng chào giá hàng hóa
47
Bộ xếp hình các phương tiện giao thông
5 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 220,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Bảng quay 2 mặt
2 Cái Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 1,350,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Bộ sa bàn giao thông
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 385,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Đomino học toán
10 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Bộ xếp hình xây dựng Lăng Bác
2 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 415,000 Bảng chào giá hàng hóa
52
Dụng cụ gõ đệm theo phách nhịp
9 Bộ Bình Minh/Việt Nam/Châu Á 230,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second