Purchase of minimum teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
30
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase of minimum teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
213.832.000 VND
Publication date
10:09 06/01/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
208/QĐ-MNST
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Son Thuy Kindergarten
Approval date
31/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0104753865 0104753865

VIETTEL CONSTRUCTION JOINT STOCK CORPORATION

212.482.000 VND 212.482.000 VND 10 day 31/12/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn2601029021 2601029021 CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC LAN HƯƠNG The contractor does not meet the requirements of the E-HSMT

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Giá phơi khăn
2 Cái Việt Nam/Châu Á/INOX-03/Bình minh 675,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Tủ (giá) đựng ca cốc
2 Cái Việt Nam/Châu Á/INOX-01/Bình minh 675,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bình ủ nước
1 Cái Việt Nam/Châu Á/INOX-14/Bình minh 2,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ
2 Cái Việt Nam/Châu Á/NT-04/Bình minh 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Tủ đựng chăn, màn, chiếu
2 Cái Việt Nam/Châu Á/NT-07/Bình minh 4,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Phản
40 Cái Việt Nam/Châu Á/NT-11/Bình minh 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Giá để giày dép
2 Cái Việt Nam/Châu Á/GD-05/Bình minh 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Tivi 4K 75 inch và phụ kiện
3 Bộ Việt Nam/Châu Á/TV75BU8000/Samsung 26,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Đàn organ
1 Cái Việt Nam/Châu Á/ROLAND E-X20A/Bình minh 7,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Giá để đồ chơi và học liệu
15 Cái Việt Nam/Châu Á/GK-24/Bình minh 2,130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Máy tính để bàn
1 Bộ Việt Nam/Châu Á/MCC-10482D26M22/Minh Châu 14,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Mô hình hàm răng
3 Cái Việt Nam/Châu Á/DCN-33/Bình minh 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ chun học toán
15 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-43/Bình minh 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Ghế băng thể dục
4 Cái Việt Nam/Châu Á/DCG-85/Bình minh 580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bục bật sâu
4 Cái Việt Nam/Châu Á/DCG-84/Bình minh 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Các khối hình học
20 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-03/Bình minh 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ xâu dây tạo hình
20 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-42/Bình minh 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ dinh dưỡng 1
2 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-55/Bình minh 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ dinh dưỡng 2
1 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-56/Bình minh 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bộ dinh dưỡng 3
3 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-57/Bình minh 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ dinh dưỡng 4
3 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-58/Bình minh 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Tháp dinh dưỡng
2 Cái Việt Nam/Châu Á/TTSV-03Bình minh 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ luồn hạt
10 Bộ Việt Nam/Châu Á/BM-LH02/Bình minh 330,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ lắp ghép (lắp ráp kỹ thuật)
4 Bộ Việt Nam/Châu Á/DNC-05/Bình minh 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bộ dụng cụ bác sỹ
5 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-06/Bình minh 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ tranh cảnh báo
2 Bộ Việt Nam/Châu Á/TCB-1/Bình minh 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ ghép hình hoa
6 Bộ Việt Nam/Châu Á/MC-69/Bình minh 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ lắp ráp nút tròn
6 Bộ Việt Nam/Châu Á/RNT-05/Bình minh 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ xây dựng
6 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCG-32/Bình minh 415,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
4 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-13/Bình minh 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
4 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCG-11/Bình minh 95,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Đồ chơi các phương tiện giao thông
4 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCG-27/Bình minh 240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ lắp ráp xe lửa
2 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-22/Bình minh 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ động vật biển ( động vật dưới nước)
4 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-52/Bình minh 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ động vật sống trong rừng
4 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-53/Bình minh 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ động vật nuôi trong gia đình
4 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-51/Bình minh 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ côn trùng
4 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-54/Bình minh 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Kính lúp
6 Cái Việt Nam/Châu Á/DTT-05/Bình minh 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bể chơi với cát và nước
2 Cái Việt Nam/Châu Á/BCN-04/Bình minh 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bộ làm quen với toán
30 Bộ Việt Nam/Châu Á/TTSV-26/Bình minh 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Đồng hồ lắp ráp
6 Cái Việt Nam/Châu Á/DCG-02/Bình minh 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bàn tính học đếm
6 Cái Việt Nam/Châu Á/DCG-05/Bình minh 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bộ hình phẳng
43 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-39/Bình minh 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Ghép nút lớn ( ghép nút 164)
6 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-02/Bình minh 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bộ đồ chơi nấu ăn gia đình
6 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-08/Bình minh 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bộ xếp hình các phương tiện giao thông
6 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCG-26/Bình minh 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bảng quay 2 mặt
2 Cái Việt Nam/Châu Á/B-06/Bình minh 1,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ sa bàn giao thông
2 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCG-89/Bình minh 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Đomino học toán
10 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCN-46/Bình minh 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bộ xếp hình xây dựng Lăng Bác
2 Bộ Việt Nam/Châu Á/DCG-25/Bình minh 415,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Dụng cụ gõ đệm theo phách nhịp
10 Bộ Việt Nam/Châu Á/DTT-03/Bình minh 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second