Purchase of minimum teaching equipment

        Watching
Tender ID
Views
10
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase of minimum teaching equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
287.902.000 VND
Publication date
10:06 12/11/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
26/QĐ-TrTH
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
GIA PHU PRIMARY SCHOOL
Approval date
28/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2700894204 2700894204

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA

245.934.000 VND 245.934.000 VND 10 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Video giới thiệu, tả đồ vật (USB Video)
4 Bộ VD1/Lam kinh/Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Video tả con vật, cây cối (USB Video)
4 Bộ VD2/Lam kinh/Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ thiết bị dạy số và so sánh số
4 Bộ BTBSS1/Lam kinh/Việt Nam 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ thiết bị dạy số và so sánh số
4 Bộ BTBSS2/Lam kinh/Việt Nam 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ thiết bị dạy phép tính
4 Bộ BTBDPT/Lam kinh/Việt Nam 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ thiết bị hình học dạy phân số
4 Bộ BTBPS/Lam kinh/Việt Nam 386,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
4 Bộ BTBVB/Lam kinh/Việt Nam 171,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ thiết bị dạy dung tích
4 Bộ BTBDT/Lam kinh/Việt Nam 34,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ thiết bị dạy khối lượng
2 Bộ BTBKL/Lam kinh/Việt Nam 2,143,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Thiết bị dạy diện tích
4 Bộ BTBDT/Lam kinh/Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ thiết bị dạy học hình phẳng và hình khối
4 Bộ BTBHP1/Lam kinh/Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ thiết bị dạy học hình phẳng và hình khối
4 Bộ BTBHP2/Lam kinh/Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ thiết bị dạy học hình phẳng và hình khối ( Cho GV)
4 Bộ HPVHK/Lam kinh/Việt Nam 86,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
2 Bộ BTBMV/Lam kinh/Việt Nam 360,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Thiết bị dạy học về thời gian
4 Bộ TBTG/Lam kinh/Việt Nam 189,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
4 Bộ BTBDYT/Lam kinh/Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ học liệu điện tử môn Ngoại ngữ (TH)
2 Bộ HLĐTNN/Lam kinh/Việt Nam 3,429,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ tranh về quê hương em (Tranh giấy)
8 Bộ BTVQH/Lam kinh/Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ tranh/ảnh về Tổ quốc Việt Nam (Tranh giấy)
4 Bộ TTQVN/Lam kinh/Việt Nam 119,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bộ tranh về Biết ơn người lao động (Tranh giấy)
4 Bộ TBONLĐ/Lam kinh/Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ tranh về Quan tâm hàng xóm láng giềng (Tranh giấy)
4 Bộ BTVHXLG/Lam kinh/Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ tranh về Cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn (Tranh giấy)
4 Bộ BTVCT/Lam kinh/Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ tranh về Yêu lao động (Tranh giấy)
4 Bộ TVLĐ/Lam kinh/Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ tranh về Giữ lời hứa (Tranh giấy)
4 Bộ TGLH/Lam kinh/Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bộ tranh về tôn trọng tài sản của người khác (Tranh giấy)
4 Bộ BTVTTTS/Lam kinh/Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ tranh về bảo vệ của công (Tranh giấy)
4 Bộ TBTBVCC/Lam kinh/Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ thẻ về mệnh giá các đồng tiền Việt Nam (Tranh nhựa)
8 Bộ BTMGT/Lam kinh/Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ sa bàn giao thông đường bộ
2 Bộ BXBGT/Lam kinh/Việt Nam 257,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ tranh về quyền trẻ em (Tranh giấy)
4 Bộ BTQTE/Lam kinh/Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình (Tranh giấy)
8 Bộ BTTHGĐ/Lam kinh/Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội (Tranh giấy)
8 Bộ BTVNN/Lam kinh/Việt Nam 103,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Tranh hướng dẫn cách ứng xử khi có cháy xảy ra (Tranh giấy)
4 Bộ TUXC/Lam kinh/Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Các bộ phận chính của cơ quan tiêu hóa (Tranh giấy)
4 Bộ CQTHO/Lam kinh/Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Các bộ phận chính của cơ quan tuần hoàn (Tranh giấy)
4 Bộ CQTH/Lam kinh/Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Các bộ phận chính của cơ quan thần kinh (Tranh giấy)
4 Bộ CQTK/Lam kinh/Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Mô hình giải phẫu cơ quan nội tạng (bán thân)
1 Bộ MHGP/Lam kinh/Việt Nam 1,629,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Quả địa cầu
4 Bộ QĐC/Lam kinh/Việt Nam 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
La bàn
4 Bộ LB/Lam kinh/Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam (Tranh giấy)
8 Tờ BĐĐL/Lam kinh/Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bản đồ hành chính Việt Nam (Tranh giấy)
8 Tờ BĐHC/Lam kinh/Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bản đồ các nước và lãnh thổ trên thế giới (Tranh giấy)
8 Tờ BĐLTTG/Lam kinh/Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bộ tranh/ ảnh: Một số dạng địa hình ở vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ (Tranh giấy)
4 Tờ TTDMNBB/Lam kinh/Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Tranh/ ảnh: Đê sông Hồng (Tranh giấy)
4 Tờ ĐSH/Lam kinh/Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bộ tranh/ ảnh: Di sản thế giới ở vùng duyên hải miền Trung (Tranh giấy)
4 Tờ DSDHMT/Lam kinh/Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bộ tranh/ ảnh: Hoạt động kinh tế ở vùng Tây Nguyên (Tranh giấy)
4 Tờ TKTTN/Lam kinh/Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bộ tranh/ ảnh: Lễ hội Cồng Chiêng Tây Nguyên (Tranh giấy)
4 Tờ TCTTN/Lam kinh/Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Tranh/ảnh: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ (Tranh giấy)
4 Tờ TCNDNB/Lam kinh/Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ (Tranh giấy)
4 Tờ BĐTDVMNBB/Lam kinh/Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
1 Bộ BLG/Lam kinh/Việt Nam 386,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bộ dụng cụ thủ công
2 Bộ BTC/Lam kinh/Việt Nam 137,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Đèn học (Tranh giấy)
4 Tờ ĐH/Lam kinh/Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Quạt điện (Tranh giấy)
4 Tờ QĐ/Lam kinh/Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Quả bóng rổ (Số 5)
2 Quả QBR/Lam kinh/Việt Nam 231,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Cột bóng rổ (Tiểu học)
1 Bộ CBR/Lam kinh/Việt Nam 8,229,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Quả cầu đá
6 Quả QCĐ/Lam kinh/Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Cột, lưới đá cầu
1 Bộ CLĐC/Lam kinh/Việt Nam 2,829,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bàn và quân cờ
2 Bộ BVQC/Lam kinh/Việt Nam 285,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Đồng hồ bấm giây
1 Chiếc ĐH/Lam kinh/Việt Nam 309,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Thước dây
1 Chiếc TD/Lam kinh/Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Dây nhảy cá nhân
5 Chiếc DNCN/Lam kinh/Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Dây nhảy tập thể
5 Chiếc DTT/Lam kinh/Việt Nam 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Sơ đồ vòng tuần hoàn của nước trong tự nhiên (Tranh giấy)
4 Bộ SĐVTHN/Lam kinh/Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bộ tranh về bảo vệ mắt (Tranh giấy)
4 Bộ BTBVM/Lam kinh/Việt Nam 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Sơ đồ về sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường (Tranh giấy)
4 Bộ SĐKN/Lam kinh/Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Tháp dinh dưỡng (Tranh giấy)
4 Tờ TDD/Lam kinh/Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Kính lúp
4 Chiếc KL/Lam kinh/Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Hộp đối lưu
1 Bộ HĐL/Lam kinh/Việt Nam 754,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Song loan
35 Cái SL/Lam kinh/Việt Nam 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Thanh phách
35 Cặp TP/Lam kinh/Việt Nam 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Sáo (recorder)
15 Cái S/Lam kinh/Việt Nam 111,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Kèn phím
1 Cái KP/Lam kinh/Việt Nam 714,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Bảng vẽ cá nhân
35 Cái BVCN/Lam kinh/Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bục đặt mẫu
1 Cái BĐM/Lam kinh/Việt Nam 471,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Các hình khối cơ bản
1 Bộ CHKCB/Lam kinh/Việt Nam 1,191,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Bộ công cụ thực hành với đất nặn
35 Bộ BCCTH/Lam kinh/Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Tranh về màu sắc (Tranh giấy)
3 Tờ TMS/Lam kinh/Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Hoa văn, họa tiết dân tộc (Tranh giấy)
3 Bộ HVDT/Lam kinh/Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bộ học liệu điện tử môn Hoạt động trải nghiệm
2 Bộ BHLHĐTN1/Lam kinh/Việt Nam 5,657,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bộ học liệu điện tử môn Hoạt động trải nghiệm
2 Bộ BHLHĐTN2/Lam kinh/Việt Nam 3,640,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bộ thẻ các gương mặt cảm xúc cơ bản (Tranh giấy)
4 Bộ BTGMCX/Lam kinh/Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Bộ thẻ về “Nét riêng của em” (Tranh giấy)
4 Bộ BTNRCE/Lam kinh/Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Bộ thẻ về “Sở thích của em” (Tranh giấy)
4 Bộ BTSTCE/Lam kinh/Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Bộ thẻ về mệnh giá các đồng tiền Việt Nam (Tranh nhựa)
4 Bộ BTMGT/Lam kinh/Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bộ thẻ các hoạt động trong ngày của em (Tranh giấy)
4 Bộ BTCNCE/Lam kinh/Việt Nam 62,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Bộ thẻ về vệ sinh an toàn thực phẩm (Tranh giấy)
4 Bộ BTATTP/Lam kinh/Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bộ thẻ Gia đình em (Tranh giấy)
4 Bộ BTGĐ/Lam kinh/Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Tủ đựng thiết bị (bằng sắt)
19 Chiếc ĐK556/Phúc Vượng/Việt Nam 1,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Màn hình hiển thị 65 inch UHD 4K
7 Chiếc TV Sam sung/UA65AU7700/Việt Nam 12,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Bộ Bàn Ghế Học Sinh
29 Bộ ĐK246/Phúc Vượng/Việt Nam 1,780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second