Purchase preservation supplies regularly

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase preservation supplies regularly
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
100.000.000 VND
Publication date
08:54 26/06/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
875/QĐ-HĐ
Approval Entity
42nd Division of Coast Guard
Approval date
25/06/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000049663 096090004790

HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGUYÊN MẬU

100.000.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bột giặt Surf
.
100 Gói Công dụng: Tẩy sạch các vết bẩn, giúp giặt sạch nhanh hiệu quả, nhẹ nhàng với da tay. Mùi hương: Hương nước xả vải Khối lượng: 800 g Việt Nam 30,000
.
2 Bóng đèn huỳnh quang chữ U 15W
.
65 Cái Được làm bằng thủy tinh mờ, bên trong được bao phủ một lớp huỳnh quang. Phần đế làm bằng nhựa cứng, đuôi đèn là đuôi xoắn. Công suất 15W, ánh sáng trắng Việt Nam 80,000
.
3 Đồng hồ vạn năng
.
9 Cái Là thiết bị đo điện đa năng cầm tay, dùng để kiểm tra, sửa chữa mạch điện và các thiết bị điện tử. Đo điện ở 4 chế độ: ACV, DCV, DCA, ôm Nhật bản 850,000
.
4 Dây mồi nilon 8mm
.
200 Mét Chất liệu được làm từ sợi nilon, được bện từ 4 tao lại với nhau. - Có khả năng chịu lực tốt. - Màu sắc: Trắng sọc đỏ Việt Nam 8,000
.
5 Chai xịt chống rỉ sét RP7 150g
.
70 Chai Công dụng: Dùng để bôi trơn, làm tan rỉ sét và bảo vệ bề mặt kim loại chống ăn mòn. Đặc tính: Có kèm vòi xịt nhỏ, dễ dàng len lỏi vào các khe hẹp. Thành phần: Hỗn hợp dầu bôi trơn và chất chống rỉ. Khối lượng: 350g Thái Lan 110,000
.
6 Chổi sơn lăn Việt Mỹ 23cm
.
45 Cái Sử dụng được cho sơn nước, sơn dầu, sơn epoxy Kích thước: 310x 230mm Tay cầm bằng sắt, cán bằng nhựa màu đỏ, gai lưới màu trắng Việt Nam 30,000
.
7 Chổi sơn lăn Việt Mỹ 10cm
.
100 Cái Sử dụng được cho sơm nước, sơn dầu, sơn epoxy Kích thước: 280 x 100mm Tay cầm bằng sắt, cán bằng nhựa màu đỏ, gai lưới màu trắng Việt Nam 15,000
.
8 Chổi sơn lăn Việt Mỹ 6cm
.
100 Cái Sử dụng được cho sơm nước, sơn dầu, sơn epoxy Kích thước: 210 x 60mm Tay cầm bằng sắt, cán bằng nhựa màu đỏ, gai lưới màu trắng Việt Nam 12,000
.
9 Chổi sơn quét tay Việt Mỹ 2 inches
.
100 Cái Sử dụng được cho sơm nước, sơn dầu, sơn epoxy Kích thước: 200 x 50mm Độ dày cọ: 10mm Tay cầm bằng sắt, cán bằng nhựa màu đỏ Việt Nam 15,000
.
10 Bàn chà đồng Phú Sang
.
100 Hộp Dây thép carbon có độ bền cao được tráng đồng thau và Đai ốc nặng được mạ kẽm sáng. Kích thước: 240 x 30mm Được xoắn chắc chắn & chặt chẽ với không gian hẹp tối thiểu giữa 2 bộ dây Việt Nam 25,000
.
11 Đá cắt sắt Hải Dương
.
100 Cái Đá cắt sắt inox màu xanh 107x1.2x16mm chính hãng chất lượng cao Đường kính trong: 16mm. Độ dày: 1.2 mm. Tốc độ ở chu vi tối đa 80m/s Việt Nam 12,000
.
12 Đá mài máy Hải Dương
.
100 Cái Đường kính ngoài: 100mm Đường kính trong: 16mm Độ dày: 6.0mm Ứng dụng: Mài sắt mài kim loại. Việt Nam 15,000
.
13 Đĩa nhám xếp Bosch
.
100 Cái Dùng để mài, loại bỏ ba via và đánh bóng kim loại tấm như sản xuất tủ điện. Đường kính trong 10mm Trọng lượng 32-40g Chất liệu: Aluminum Oxide Coated Flap Việt Nam 20,000
.
14 Băng keo tách điện Tolsen
.
100 Cuộn Màu sắc: Đen. Băng keo điện nano dùng để gắn kết cái mối điện lại với nhau. Trọng lượng: 200g. Việt Nam 10,000
.
15 Găng tay bảo hộ lao động
.
120 Đôi Găng tay bảo hộ sợi kim 7 chấm hạt nhựa lòng bàn tay Khối lượng: 70g Chất liệu: cotton+PVC Việt Nam 8,000
.
16 Giẻ lau máy
.
550 Kg Chất liệu: vải coston Loại: giẻ to can Đặc tính: Mềm, thấm nước, thấm hút mỡ tốt, không bị phai màu Việt Nam 22,000
.
17 Máy khoan BOSCH GSB 13 RE
.
4 Cái Công suất : 650W Tốc độ không tải: 3150 v/ph Đầu cặp : 1,5 - 13 mm Khoan bê tông : 13mm Khoan gỗ : 25mm Khoan thép : 10mm; Trọng lượng: 2.0kg Việt Nam 1,600,000
.
18 Máy mài BOSCH GWS 900W
.
12 Cái Công suất: 900 W Tốc độ không tải: 11,500 v/ph Ren trục bánh mài: M14 Đường kính đĩa: 125 mm Trọng lượng: 2,4 kg Việt Nam 1,500,000
.
19 Nước cất
.
240 Lít Dùng trong công nghiệp đổ ắc quy điện, làm mát nồi hơi, đổ bàn là hơi, đổ máy laze và đặc biệt hiệu quả trong các thiết bị cơ khí chính xác (máy CNC, máy tiện, máy cắt, ...). Việt Nam 35,000
.
20 Bộ Cờ lê
.
10 Cái Đa chức năng: Với mỗi dụng cụ tương ứng với 1 kích cỡ từ 8 đến 24. Bộ dụng cụ có thể xoay vặn được đa dạng các loại ốc thông dụng trong các máy móc Chất lượng hoàn thiện tốt, bền bỉ: Bộ cờ lê được sản xuất bởi thép siêu cứng. Việt Nam 280,000
.
21 Kìm bấm chết
.
11 Cái Công dụng: Là dụng cụ tiện ích và phổ biến, được sử dụng để kẹp và bấm chết vật liệu. Với kích thước lớn và thiết kế miệng bầu dục, kìm giữ chặt và tránh trượt, đồng thời tăng lực bấm mạnh mẽ hơn. Đặc biệt, sản phẩm được làm từ thép chất lượng cao và được phủ lớp xi chống gỉ sét, mang lại độ bền và sáng bóng trong quá trình sử dụng. Kích thước: 300mm Việt Nam 150,000
.
22 Tuavit
.
12 Cái Được làm bằng chất liệu thép cao cấp chắc chắn, có khả năng chịu nhiệt, chịu lực tác động, chịu được các va đập mạnh mà không bị biến dạng, có thể gia tăng tuổi thọ khi sử dụng trong môi trường ẩm Việt Nam 45,000
.
23 Búa gõ gỉ
.
25 Cái Búa được làm từ thép, cán và đầu được đúc liền khối với nhau Tay cầm búa đinh mini được làm bằng cao su mềm TPR Kích thước búa: 160 x 110 x 40mm Việt Nam 65,000
.
24 Sủi cạo sơn
.
60 Cái Lưỡi sủi được làm bằng thép không gỉ bền bỉ, có thể thay thế khi bị mòn Đầu sủi mỏng, phẳng, cho hiệu quả làm việc tốt hơn Thân cán làm bằng nhựa ABS siêu bền, chịu va đập tốt Tay cầm chắc chắn, nhẹ, chống trượt Việt Nam 25,000
.
25 Cờ tổ quốc
.
50 Cờ tổ quốc 70 x 1m1 là cờ tổ quốc kích thước chuẩn theo yêu cầu của tổ quốc. Cờ tổ quốc Vải Sa tanh chất lượng cao Việt Nam 25,000
.
26 Đèn pin đội đầu
.
10 Cái Được làm bằng nhựa ABS. Được thiết kế nhằm đội trên đầu ổn định giáp người dùng dễ dàng sử dụng tay để làm việc khác trong khi chiếu sáng. Công dụng của đèn pin đội đầu là cung cấp ánh sáng di động, linh hoạt và tiện lợi trong các hoạt động. Sạc trực tiếp qua USB Kích thước: 41x83x87mm Việt Nam 150,000
.
27 Giấy nhám P240
.
300 Tờ Là loại vật liệu dùng để mài mòn làm sạch các bề mặt sắt thép, gỗ, cấu tạo từ các hạt oxit nhôm, carbide…được gắn chặt trên bề mặt vải. Việt Nam 6,000
.
28 Keo silicon
.
30 Chai Công dụng làm kín, chống thấm và kết dính các loại vật liệu lại với nhau Là hợp chất polymer dạng keo sệt, khi tiếp xúc với không khí sẽ lưu hóa tạo thành một lớp cao su mềm, dẻo và có tính đàn hồi cao. Việt Nam 65,000
.
29 Dây rút nhựa 20cm
.
25 Túi Dùng để buộc cố định các bó dây điện, cáp tín hiệu… khi rút thì răng cưa sẽ khóa lại không thể trượt ngược ra được. - Được làm từ nhựa polyme - Mỗi gói có 100 sợi Việt Nam 25,000
.
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second