Purchase teaching equipment at least Grade 2

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase teaching equipment at least Grade 2
Contractor Selection Type
Selection of contractors in special cases
Tender value
29.791.400 VND
Publication date
09:54 12/10/2022
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
44/QĐ-THNX
Approval Entity
SPRING ELEMENTARY SCHOOL
Approval date
15/09/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0316843831 0316843831

NAM VIET EDUCATION INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY

29.791.400 0 VND
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ mẫu chữ viết
NV
4 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 216,800
2 Bộ chữ dạy tập viết
NV
4 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 148,200
3 Bộ chữ học vần biểu diễn
NV
4 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 794,000
4 Bảng tên chữ cái tiếng Việt
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 27,100
5 Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỡ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 170,000
6 Video dạy viết các chữ viết thường cỡ nhỡ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 170,000
7 Video giới thiệu, tả đồ vật
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 170,000
8 BỘ THỰC HÀNH TOÁN - TIẾNG VIỆT LỚP 1 (HS)
NV
4 bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 240,000
9 BỘ THỰC HÀNH TOÁN - TIẾNG VIỆT LỚP 2 (HS)
NV
9 bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 237,500
10 Bộ thiết bị dạy dung tích
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 32,000
11 Thiết bị trong dạy học về thời gian
NV
9 Chiếc THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 209,000
12 Bộ tranh về quê hương em
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 8,400
13 Bộ tranh về Quan tâm, chăm sóc người thân trong gia đình
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 10,500
14 Bộ tranh về Kính trọng thầy giáo, cô giáo
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 8,400
15 Bộ tranh về Quý trọng thời gian
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 8,400
16 Bộ tranh về Nhận lỗi và sửa lỗi
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 4,200
17 Bộ tranh về bảo quản đồ dùng cá nhân và gia đình
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 4,200
18 Bộ tranh về thể hiện cảm xúc bản thân
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 4,200
19 Bộ tranh về tìm kiếm sự hỗ trợ
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 4,200
20 Bộ tranh về tuân thủ quy định nơi công cộng
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 4,200
21 Video, clip Quê hương em
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 340,000
22 Video, clip về kính trọng thầy giáo, cô giáo và yêu quý bạn bè
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 340,000
23 Video, clip Tự giác làm việc của mình
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 340,000
24 Video, clip Quý trọng thời gian
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 340,000
25 Video, clip Thật thà
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 340,000
26 Video, clip Nhận lỗi và sửa lỗi
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 340,000
27 Video, clip Bảo quản đồ dùng cá nhân
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 170,000
28 Video, clip Tìm kiếm sự hỗ trợ
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 510,000
29 Video, clip Tuân thủ quy định nơi công cộng
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 680,000
30 Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 16,800
31 Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 42,000
32 Bộ thẻ Mệnh giá tiền Việt Nam
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 80,000
33 Bộ xương
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 35,500
34 Hệ cơ
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 32,700
35 Các bộ phận chính của cơ quan hô hấp
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 29,900
36 Các bộ phận chính của cơ quan bài tiết nước tiểu
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 29,900
37 Bốn mùa
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 8,400
38 Mùa mưa và mùa khô
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 4,200
39 Một số hiện tượng thiên tai thường gặp
NV
9 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 10,500
40 Bộ các Video/ Clip
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 850,000
41 Bộ các Video/ Clip
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 1,020,000
42 Biển lật số
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 720,000
43 Bơm
NV
1 Chiếc THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 360,000
44 Dây kéo co
NV
1 Cuộn THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 1,584,000
45 Bàn và quân cờ
NV
4 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 299,000
46 Bàn và quân cờ treo tường
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 1,990,000
47 Bells Instrument
NV
5 Cái THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 162,000
48 Bộ tranh về Phòng tránh bị lạc, bị bắt cóc
NV
9 bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 46,000
49 Bộ thẻ Gia đình em
NV
4 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 140,000
50 Bộ tranh Tình bạn
NV
4 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 230,000
51 Bộ tranh Nghề của bố mẹ em
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 350,000
52 Video về Phong cảnh đẹp quê hương
NV
1 Bộ THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 170,000
53 Nam châm
NV
398 Chiếc THEO TIÊU CHUẨN NHÀ SX VN 4,200
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second