Purchase teaching equipment at least grade 7

        Watching
Tender ID
Views
18
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase teaching equipment at least grade 7
Bid Solicitor
Bidding method
Online bidding
Tender value
225.410.100 VND
Publication date
11:30 05/01/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
117/QĐ-THCSGS
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Gia Sinh Secondary School
Approval date
25/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2700897967 2700897967

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ NGỌC HỮU

221.360.000 VND 221.360.000 VND 10 day 25/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Truyện dân gian
3 Bộ VIỆT NAM 134,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Tác giả Nguyễn Ái Quốc - Hồ Chí Minh
3 Bộ VIỆT NAM 134,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Tác giả Tố Hữu
3 Bộ VIỆT NAM 134,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Tác giả Nguyễn Tuân
3 Bộ VIỆT NAM 134,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên (Video/Clip/Phim-Tư liệu dạy học điện tử)
1 Bộ VIỆT NAM 10,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn)
8 Bộ VIỆT NAM 639,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Phần mềm toán học - Hình học và đo lường
1 Bộ VIỆT NAM 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Phần mềm toán học - Thống kê và xác suất
1 Bộ VIỆT NAM 3,430,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
4 Bộ VIỆT NAM 215,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ thước thực hành đo khoảng cách, đo chiều cao ngoài trời
4 Bộ VIỆT NAM 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ thiết bị dạy hình học phẳng
4 Bộ VIỆT NAM 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ thiết bị dạy Thống kê và Xác suất
4 Bộ VIỆT NAM 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ VIỆT NAM 12,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ VIỆT NAM 3,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Học tập tự giác, tích cực
1 Bộ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Ứng phó với tâm lí căng thẳng
1 Bộ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Phòng chống bạo lực học đường
1 Bộ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Quản lí tiền
1 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Lược đồ thể hiện một số cuộc phát kiến địa lý, thế kỉ XV, XVI
3 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Phim tư liệu về Văn hóa Phục hưng
2 Bộ VIỆT NAM 134,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Phim tài liệu về một số thành tựu văn hóa tiểu biểu của Trung Quốc từ thế kỉ VII đến giữa thế kỉ XIX
2 Bộ VIỆT NAM 134,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Lược đồ Đông Nam Á và quốc gia ở Đông Nam Á
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Phim tài liệu giới thiệu về Luang Prabang và về vương quốc Lan Xang
2 Bộ VIỆT NAM 161,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Phim tài liệu thể hiện một số cuộc kháng chiến chống ngoại xâm trong lịch sử Việt Nam trong thời gian từ thế kỉ X đến giữa thế kỉ XVI
2 Bộ VIỆT NAM 172,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Quả địa cầu hành chính
2 Quả VIỆT NAM 271,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Quả địa cầu tự nhiên
2 Quả VIỆT NAM 271,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
La bàn
3 Chiếc TRUNG QUỐC 88,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Hộp quặng và khoáng sản chính ở Việt Nam
2 Hộp VIỆT NAM 192,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Nhiệt - ẩm kế treo tường
1 Chiếc VIỆT NAM 13,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bản đồ các nước châu Âu
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bản đồ tự nhiên châu Âu
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bản đồ các nước châu Á
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bản đồ tự nhiên châu Á
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bản đồ các nước châu Phi
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bản đồ tự nhiên châu Phi
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bản đồ các nước châu Mỹ
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bản đồ tự nhiên châu Mỹ
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bản đồ các nước châu Phi
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bản đồ tự nhiên châu Phi
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bản đồ các nước châu Đại Dương
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bản đồ tự nhiên châu Đại Dương
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bản đồ tự nhiên châu Nam Cực
2 Tờ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Biến áp nguồn
4 Cái VIỆT NAM 1,260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bộ giá thí nghiệm
2 Bộ VIỆT NAM 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Đồng hồ đo thời gian hiện số
1 Cáị VIỆT NAM 1,180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bảng thép
2 Cái VIỆT NAM 420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Quả kim loại
2 Hộp VIỆT NAM 202,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Đồng hồ đo điện đa năng
2 Cái VIỆT NAM 588,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Dây nối
2 Bộ VIỆT NAM 269,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Dây điện trở
4 Dây VIỆT NAM 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Giá quang học
1 Cái VIỆT NAM 504,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Máy phát âm tần
1 Cái VIỆT NAM 1,210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Cổng quang
4 Cái VIỆT NAM 202,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bộ thu nhận số liệu
1 Cái VIỆT NAM 2,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Nguồn sáng
2 Bộ VIỆT NAM 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Đèn cồn
7 Cái VIỆT NAM 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Giá đỡ ống nghiệm
7 Cái VIỆT NAM 37,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Kẹp ống nghiệm
14 Cái VIỆT NAM 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Kính bảo hộ
41 Cái VIỆT NAM 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Chổi rửa ống nghiệm
7 Cái VIỆT NAM 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Ống nghiệm
50 Cái TRUNG QUỐC 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Ống đong hình trụ 100 ml
7 Cái TRUNG QUỐC 34,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bình tam giác 250ml
7 Cái TRUNG QUỐC 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Bình tam giác 100ml
7 Cái TRUNG QUỐC 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Bộ ống dẫn thủy tinh các loại
7 Bộ TRUNG QUỐC 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bộ dụng cụ thí nghiệm tạo âm thanh
4 Bộ VIỆT NAM 756,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bộ dụng cụ thí nghiệm về sóng âm
4 Bộ VIỆT NAM 672,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Bộ dụng cụ thí nghiệm về nam châm vĩnh cửu
4 Bộ VIỆT NAM 202,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bộ dụng cụ thí nghiệm dẫn điện
4 Bộ VIỆT NAM 252,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Bộ thí nghiệm từ phổ
4 Bộ VIỆT NAM 386,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Bộ dụng cụ thí nghiệm quang hợp
4 Bộ VIỆT NAM 378,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Bộ dụng cụ thí nghiệm hô hấp tế bào
4 Bộ VIỆT NAM 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bộ dụng cụ chứng minh thân vận chuyển nước
4 Bộ VIỆT NAM 588,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Bộ dụng cụ thí nghiệm đo năng lượng nhiệt
4 Bộ VIỆT NAM 756,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Bộ dụng cụ thí nghiệm nở vì nhiệt
4 Bộ VIỆT NAM 1,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Bộ dụng cụ thí nghiệm đo chiều dài thời gian, khối lượng, nhiệt độ
4 Bộ VIỆT NAM 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Bộ dụng cụ thí nghiệm thu năng lượng sánh sáng
4 Bộ VIỆT NAM 420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bộ dụng cụ thí nghiệm về ánh sáng
4 Bộ VIỆT NAM 235,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bộ thí nghiệm chứng minh lá thoát hơi nước
4 Bộ VIỆT NAM 655,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Lọ thuỷ tinh miệng hẹp kèm ống hút nhỏ giọt
7 Bộ TRUNG QUỐC 136,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Thìa xúc hóa chất
7 Cái TRUNG QUỐC 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Đũa thủy tinh
7 Cái TRUNG QUỐC 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Pipet (ống hút nhỏ giọt)
7 Cái TRUNG QUỐC 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Cân điện tử
2 Cái TRUNG QUỐC 403,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Giấy lọc
7 Hộp TRUNG QUỐC 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Nhiệt kế y tế
7 Cái VIỆT NAM 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Kính hiển vi
1 Cái TRUNG QUỐC 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Bột lưu huỳnh (S) - 100gr
1 Chai TRUNG QUỐC 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Iodine (I2) - 5gr
1 Chai TRUNG QUỐC 101,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Dung dịch nước bromine (Bn2) - 50ml
1 Chai TRUNG QUỐC 101,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Đồng phoi bào (Cu) - 100gr
1 Chai TRUNG QUỐC 101,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Bột sắt - 100gr
1 Chai TRUNG QUỐC 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Đinh sắt (Fe) - 100gr
1 Chai TRUNG QUỐC 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Zn (viên) - 100gr
1 Chai TRUNG QUỐC 84,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Sodium (Na) - 50gr
1 Chai TRUNG QUỐC 235,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Magnesium (Mg) dạng mảnh - 50gr
1 Chai TRUNG QUỐC 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Cuper (II) oxide (CuO) - 50gr
1 Chai TRUNG QUỐC 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Đá vôi cục - 50gr
1 Chai TRUNG QUỐC 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Manganese (II) oxide (MnO2) - 10gr
1 Chai TRUNG QUỐC 37,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Sodium hydroxide (NaOH) - 100gr
1 Chai TRUNG QUỐC 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Copper sulfate (CuSO4) - 50gr
1 Chai TRUNG QUỐC 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Hydrochloric acid (HCl) 37% - 500ml
1 Chai TRUNG QUỐC 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Sunfuric acid 98% (H2SO4) - 500ml
1 Chai TRUNG QUỐC 101,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Dung dịch ammonia (NH3) đặc - 200ml
1 Chai TRUNG QUỐC 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Magnesium sulfate (MgSO4) rắn - 10gr
1 Chai TRUNG QUỐC 41,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Barichloride (BaCl2) rắn - 10gr
1 Chai TRUNG QUỐC 41,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Sodium chloride (NaCl) - 100gr
1 Chai TRUNG QUỐC 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Sodiumsulfate (Na2SO4) dung dịch - 200ml
1 Chai TRUNG QUỐC 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Silve nitrate (AgNO3) - 200ml
1 Chai TRUNG QUỐC 218,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Ethylic alcohol 96° (C2H5OH) - 200ml
1 Chai TRUNG QUỐC 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Glucozơ (kết tinh) (C6H12O6) - 100gr
1 Chai TRUNG QUỐC 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Nến (Parafin) rắn - 100gr
1 Chai TRUNG QUỐC 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Giấy phenolphthalein - 02 hộp
1 Chai TRUNG QUỐC 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Dung dịch phenolphthalein - 200ml
1 Chai TRUNG QUỐC 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Nước oxi già y tế (3%) - 200ml
1 Chai VIỆT NAM 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Cồn đốt - 2000ml
1 Chai VIỆT NAM 202,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Nước cất - 1000ml
1 Chai VIỆT NAM 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Al (Bột) - 100gr
1 Chai TRUNG QUỐC 92,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Kali permanganat (KMnO4) - 50gr
1 Chai TRUNG QUỐC 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Kali chlorrat (KClO3) - 50gr
1 Chai TRUNG QUỐC 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Calcium oxide (CaO) - 100gr
1 Chai TRUNG QUỐC 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học (Theo tên quốc tế)
2 Cái VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Thiết bị “bắn tốc độ”
2 Cái VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Tranh mô tả ảnh hưởng của tốc độ trong an toàn giao thông.
2 Bộ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Từ trường của Trái Đất
2 Bộ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Trao đồi chất ở động vật
2 Bộ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Vận chuyển các chất ở người
2 Bộ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Bộ dụng cụ thí nghiệm tạo âm thanh
1 Bộ VIỆT NAM 756,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Bộ dụng cụ thí nghiệm về sóng âm
1 Bộ VIỆT NAM 672,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Bộ thí nghiêm từ phổ
1 Bộ VIỆT NAM 386,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Video mô tả ảnh hưởng của tốc độ trong an toàn giao thông.
1 Bộ VIỆT NAM 134,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Video mô tả độ cao và tần số âm thanh
1 Bộ VIỆT NAM 134,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Video/phần mềm 3D mô phỏng cách âm thanh truyền đi trong các môi truờng khác nhau.
1 Bộ VIỆT NAM 721,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Video/phần mềm 3D mô phỏng sự phản xạ.
1 Bộ VIỆT NAM 721,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Video/phần mềm 3D mô phỏng từ trường Trái Đất
1 Bộ VIỆT NAM 721,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Video/phần mềm 3D từ phổ, đường sức từ của nam châm
1 Bộ VIỆT NAM 721,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Video/phần mềm 3D mô phỏng con đường trao đổi nước ở thực vật
1 Bộ VIỆT NAM 721,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Bộ dụng cụ điện
4 Bộ VIỆT NAM 1,838,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Vai trò và đặc điểm chung của nhà ở (Tranh ảnh)
1 Tờ VIỆT NAM 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Kiến trúc nhà ở Việt Nam (Tranh ảnh)
1 Tờ VIỆT NAM 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Xây dựng nhà ở (Tranh ảnh)
1 Tờ VIỆT NAM 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Ngôi nhà thông minh (Tranh ảnh)
1 Tờ VIỆT NAM 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Cột bóng rổ
1 Bộ VIỆT NAM 18,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Cột và lưới bóng chuyền
2 Bộ VIỆT NAM 3,780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Đồng hồ bấm giây
2 Cái VIỆT NAM 431,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Biển lật số
2 Bộ VIỆT NAM 804,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Nấm thể thao
20 Cái VIỆT NAM 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Xà đơn
1 Bộ VIỆT NAM 5,390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Xà kép
1 Bộ VIỆT NAM 8,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Trống nhỏ
5 Bộ VIỆT NAM 114,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Song loan
10 Cái VIỆT NAM 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Thanh phách
20 Cặp VIỆT NAM 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Triangle
5 Bộ VIỆT NAM 79,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Kèn phím
10 Cái VIỆT NAM 691,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Sáo Recorder
25 Cái VIỆT NAM 114,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Bộ mẫu vẽ (các hình khối cơ bản)
4 Bộ VIỆT NAM 1,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
10 Cái VIỆT NAM 315,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Bảng vẽ
41 Cái VIỆT NAM 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Bảng pha màu
41 Cái VIỆT NAM 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Bộ thẻ về thiên tai, biển đổi khí hậu
8 Bộ VIỆT NAM 86,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
161
Bộ tranh về các hoạt động thiện nguyện, nhân đạo
8 Bộ VIỆT NAM 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
162
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên
1 Bộ VIỆT NAM 4,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
163
Bộ thẻ nghề truyền thống
8 Bộ VIỆT NAM 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
164
Bảng nhóm
16 Chiếc VIỆT NAM 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
165
Nam châm
280 Cái VIỆT NAM 6,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
166
Nẹp treo tranh
20 Cái VIỆT NAM 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
167
Kính lúp cầm tay
7 Cái VIỆT NAM 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second