Purchase teaching equipment at least grade 7

        Watching
Tender ID
Views
20
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase teaching equipment at least grade 7
Bid Solicitor
Bidding method
Online bidding
Tender value
226.236.000 VND
Publication date
16:04 11/01/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
182a/QĐ-THCSGT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Gia Tan Secondary School
Approval date
25/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2700897967 2700897967

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ NGỌC HỮU

221.768.000 VND 194.553.000 VND 10 day 25/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Nam châm
40 Chiếc Việt Nam 6,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Loa cầm tay
2 Chiếc Trung Quốc 1,617,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Máy chiếu vật thể
1 Chiếc Trung Quốc 10,241,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Máy ảnh (hoặc máy quay)
1 Chiếc Trung Quốc 16,974,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học
5 Tờ Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Thiết bị đo tốc độ
7 Bộ Việt Nam 655,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ dụng cụ thí nghiệm tạo âm thanh
7 Bộ Việt Nam 756,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ dụng cụ thí nghiệm về sóng âm
7 Bộ Việt Nam 672,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ dụng cụ thí nghiệm thu năng lượng ánh sáng
7 Bộ Việt Nam 420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ dụng cụ thí nghiệm về ánh sáng
7 Bộ Việt Nam 235,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ dụng cụ thí nghiệm về nam châm vĩnh cửu
7 Bộ Việt Nam 202,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ dụng cụ chế tạo nam châm
7 Bộ Việt Nam 672,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ thí nghiệm từ phổ
7 Bộ Việt Nam 386,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ dụng cụ thí nghiệm quang hợp
7 Bộ Việt Nam 378,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ dụng cụ thí nghiệm hô hấp tế bào
7 Bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ dụng cụ chứng minh thân vận chuyển nước
7 Bộ Việt Nam 588,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ thí nghiệm chứng minh lá thoát hơi nước
7 Bộ Việt Nam 655,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Biến áp nguồn 3-24 V
7 Cái Việt Nam 1,260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ giá thí nghiệm
2 Bộ Việt Nam 1,092,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Đồng hồ đo thời gian hiện số
3 Cái Việt Nam 1,176,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Kính lúp
8 Cái Việt Nam 106,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bảng thép
7 Cái Việt Nam 462,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Quả kim loại
3 Hộp Việt Nam 244,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Đồng hồ đo điện đa năng
6 Cái Việt Nam 588,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Dây nối
7 Bộ Việt Nam 420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Dây điện trở
7 Dây Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Giá quang học
2 Cái Việt Nam 504,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Máy phát âm tần
2 Cái Việt Nam 1,210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Cổng quang
4 Cái Việt Nam 202,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ thu nhận số liệu
1 Cái Việt Nam 20,160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Cảm biến điện thế
2 Cái Việt Nam 3,024,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Cảm biến dòng điện
2 Cái Việt Nam 5,292,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Cảm biến nhiệt độ
2 Cái Việt Nam 2,436,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Đồng hồ bấm giây 10 lad
2 Cái Việt Nam 336,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ lực kế
7 Bộ Việt Nam 151,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Cốc đốt
7 Cái Việt Nam 84,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ thanh nam châm
7 Cái Việt Nam 118,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Biến trở con chạy
7 Cái Việt Nam 252,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Ampe kế một chiều
7 Cái Việt Nam 202,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Vôn kế một chiều
7 Cái Việt Nam 202,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Nguồn sáng
7 Bộ Việt Nam 1,058,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bút thử điện thông mạch
7 Cái Việt Nam 83,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Nhiệt kế (lỏng)
7 Cái Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Thấu kính hội tụ
7 Cái Việt Nam 336,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Thấu kính phân kì
7 Cái Việt Nam 185,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Đèn cồn
7 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Lưới thép tản nhiệt
7 Cái Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Kính bảo hộ
45 Cái Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Chổi rửa ống nghiệm
7 Cối Việt Nam 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Khay mang dụng cụ và hóa chất
7 Cái Việt Nam 273,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bình chia độ
7 Cái Trung Quốc 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Cốc thủy tinh loại 250 ml
7 Cái Trung Quốc 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Cốc thủy tinh 100 ml
7 Cái Trung Quốc 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Chậu thủy tinh
4 Cái Trung Quốc 109,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Ống nghiệm Φ16mm
50 Cái Trung Quốc 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Ống đong hình trụ 100 ml
7 Cái Trung Quốc 34,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bình tam giác 250ml
7 Cái Trung Quốc 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bình tam giác 100ml
7 Cái Trung Quốc 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ ống dẫn thủy tinh các loại
7 Bộ Trung Quốc 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bộ nút cao su có lỗ và không có lỗ các loại
7 Bộ Trung Quốc 92,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Lọ thuỷ tinh miệng hẹp kèm ống hút nhỏ giọt (gồm: 01 Lọ màu nâu và 04 lọ màu trắng)
7 Bộ Trung Quốc 136,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Thìa xúc hóa chất
7 Cái Trung Quốc 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Đũa thủy tinh
7 Cái Trung Quốc 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Pipet (ống hút nhỏ giọt)
7 Cái Trung Quốc 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Cân điện tử 240g
2 Cái Trung Quốc 403,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Nhiệt kế y tế
7 Cái Việt Nam 126,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Kính hiển vi
3 Cái Trung Quốc 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Kẹp ống nghiệm gỗ
14 Cái Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bột lưu huỳnh (S) - 100gr
4 chai Trung Quốc 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Iodine (I2) - 5gr
4 chai Trung Quốc 101,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Dung dịch nước bromine (Bn2) - 50ml
4 chai Trung Quốc 101,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Đồng phoi bào (Cu) - 100gr
3 chai Trung Quốc 101,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bột sắt - 100gr
3 chai Trung Quốc 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Đinh sắt (Fe) - 100gr
3 chai Trung Quốc 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Zn (viên) - 100gr
3 chai Trung Quốc 84,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Sodium (Na) - 50gr
3 chai Trung Quốc 235,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Magnesium (Mg) dạng mảnh - 50gr
3 chai Trung Quốc 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Cuper (II) oxide (CuO) - 50gr
3 chai Trung Quốc 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Đá vôi cục - 50gr
3 chai Trung Quốc 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Manganese (II) oxide (MnO2) - 10gr
3 chai Trung Quốc 37,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Sodium hydroxide (NaOH) - 100gr
3 chai Trung Quốc 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Copper sulfate (CuSO4) - 50gr
4 chai Trung Quốc 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Hydrochloric acid (HCl) 37% - 500ml
4 chai Trung Quốc 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Sunfuric acid 98% (H2SO4) - 500ml
4 chai Trung Quốc 101,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Dung dịch ammonia (NH3) đặc - 200ml
4 chai Trung Quốc 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Magnesium sulfate (MgSO4) rắn - 10gr
3 chai Trung Quốc 41,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Barichloride (BaCl2) rắn - 10gr
3 chai Trung Quốc 41,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Sodium chloride (NaCl) - 100gr
3 chai Trung Quốc 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Sodiumsulfate (Na2SO4) dung dịch - 200ml
3 chai Trung Quốc 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Silve nitrate (AgNO3) - 200ml
3 chai Trung Quốc 218,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Ethylic alcohol 96° (C2H5OH) - 200ml
3 chai Trung Quốc 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Glucozơ (kết tinh) (C6H12O6) - 100gr
3 chai Trung Quốc 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Nến (Parafin) rắn - 100gr
3 chai Trung Quốc 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Giấy phenolphthalein - 02 hộp
3 hộp Trung Quốc 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Dung dịch phenolphthalein - 200ml
3 chai Trung Quốc 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Nước oxi già y tế (3%) - 200ml
3 chai Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Cồn đốt - 2000ml
3 chai Việt Nam 202,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Nước cất - 1000ml
3 chai Việt Nam 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Al (Bột) - 100gr
3 chai Trung Quốc 92,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Kali permanganat (KMnO4) - 50gr
3 chai Trung Quốc 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Kali chlorrat (KClO3) - 50gr
3 chai Trung Quốc 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Calcium oxide (CaO) - 100gr
3 chai Trung Quốc 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Phần mềm mô phỏng 3D về mô hình nguyên tử của Rutherford-Bohr
2 Bộ Việt Nam 567,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Đồng hồ bấm giây 10 lap
2 Chiếc Việt Nam 315,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Còi nhựa
6 Chiếc Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Biển lật số
2 Bộ Việt Nam 546,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Nấm thể thao
40 Chiếc Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Dây kéo co 20m
2 Cuộn Việt Nam 770,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Bells Íntrument (Chuông)
5 Cái Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Maracas
5 Cặp Việt Nam 88,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Đèn chiếu sáng
2 Bộ Việt Nam 1,137,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Bục, bệ
1 Bộ Việt Nam 2,625,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
46 Cái Việt Nam 315,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Bảng vẽ
7 Cái Việt Nam 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second