Purchasing a system of tables for study and professional work

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing a system of tables for study and professional work
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
70.000.200 VND
Publication date
17:00 26/07/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
61/QĐ-MNLS
Approval Entity
Lam Son Kindergarten
Approval date
24/07/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801402342 0801402342

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI SANG HẰNG

70.000.200 VND 7 day 7 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bảng: Hệ thống tổng hợp các bảng biểu gắn trước lớp học bao gồm: Bé đến với chủ đề; Bé nào ngoan hơn; Bảng bé ở nhà - Bé đến trường; Thông tin sức khỏe của trẻ; Bảng thời tiết; Một ngày của bé; Chúc mừng sinh nhật
Gia công sản xuất trong nước
6 Cái Kích thước: Cao: 120cm x Rộng: 770cm;Khung làm bằng hộp thép mạ kẽm 2.5cm x 2.5cm; Mặt bảng bằng chất liệu In Decal quảng cáo tráng trên nền tôn dầy 0.4mm cộng ke nhôm bản 2cm x 2cm bao quanh; bé đến với chủ đề; bảng bé ngoan có 45 bông hoa bằng chất Liệu in đề can tráng trên nền pho mếch dầy 4.7mm và được uốn nổi để làm ống cờ và trong mỗi ống cờ có kí hiệu của bé đi kèm; ký hiệu của bé được làm bằng chất liệu In Decal quảng cáo tráng trên nền Tấm ốp nhôm nhựa dầy 2mm đường kính 3,5cm và có dán nhán nhẵn phía sau ký hiệu; thông tin sức khỏe trẻ có 2 kẹp trình ký bằng Inox để kẹp các thông tin về sức khỏe của trẻ; bảng thời tiết có dán 10 cái nhám sần để gắn 20 ký hiệu về thời tiết và ký hiệu thời tiết được làm bằng chất liệu In Decal quảng cáo trên nền Tấm ốp nhôm nhựa dầy 2mm đường kính 3,5cm và có dán nhán nhẵn phía sau ký hiệu. Việt Nam 5,691,600
2 Bảng: Hệ thống tổng hợp các bảng biểu gắn trước lớp học bao gồm: Bé đến với chủ đề; Bảng bé ở nhà - Bé đến trường; Thông tin sức khỏe của trẻ; Một ngày của bé; Chúc mừng sinh nhật
Gia công sản xuất trong nước
3 Cái Kích thước: Cao: 120cm x Rộng: 570cm;Khung làm bằng hộp thép mạ kẽm 2.5cm x 2.5cm; Mặt bảng bằng chất liệu In Decal quảng cáo tráng trên nền tôn dầy 0.4mm cộng ke nhôm bản 2cm x 2cm bao quanh; ký hiệu của bé được làm bằng chất liệu In Decal quảng cáo tráng trên nền tấm ốp nhôm nhựa dầy 2mm đường kính 3,5cm và có dán nhán nhẵn phía sau ký hiệu; thông tin sức khỏe trẻ có 2 kẹp trình ký bằng Inox để kẹp các thông tin về sức khỏe của trẻ. Việt Nam 4,050,000
3 Ảnh Bác hồ bế bé nhi đồng trong lớp học
Gia công sản xuất trong nước
13 Cái Kích thước: Cao: 60cm x Rộng: 120cm;Ảnh làm theo hình hoa sen bằng chất liệu In Decal quảng cáo cán trên nền tấm Fomex đặc dầy 8.8mm. Việt Nam 432,000
4 Chữ: Tổ quốc ghi công
Gia công sản xuất trong nước
1 Bộ Kích thước: Cao 60cm x Dài 400cm;Chữ làm bằng Decal màu đỏ cộng thi công lắp đặt Việt Nam 302,400
5 Bảng rèn luyện thân thể - bé khỏe bé ngoan
Gia công sản xuất trong nước
1 Cái Kích thước: Dài: 500cm x Cao 120cm;Chất liệu: Khung làm bằng hộp thép mạ 2cm x 2cm; Mặt bảng bằng chất liệu In Bạt Hiflex in quảng cáo Việt Nam 1,814,400
6 Bảng rèn luyện thể thao
Gia công sản xuất trong nước
1 Cái Kích thước: Dài: 1189cm x Cao 75cm - Chất liệu: Khung làm bằng hộp thép mạ 2cm x 2cm; Mặt bảng bằng chất liệu In Bạt Hiflex in quảng cáo Việt Nam 2,689,200
7 Bảng nâng cao sức khỏe
Gia công sản xuất trong nướ
1 Cái Kích thước: Dài: 1189cm x Cao 75cm - Chất liệu: Khung làm bằng hộp thép mạ 2cm x 2cm; Mặt bảng bằng chất liệu In Bạt Hiflex in quảng cáo Việt Nam 2,689,200
8 Bảng rèn luyện thân thể
Gia công sản xuất trong nướ
1 Cái Kích thước: Dài: 610cm x Cao 137cm - Chất liệu: Khung làm bằng hộp thép mạ 2cm x 2cm; Mặt bảng bằng chất liệu In Bạt Hiflex in quảng cáo Việt Nam 2,527,200
9 Bảng bé khỏe - bé ngoan
Gia công sản xuất trong nướ
1 Cái Kích thước: Dài: 610cm x Cao 137cm - Chất liệu: Khung làm bằng hộp thép mạ 2cm x 2cm; Mặt bảng bằng chất liệu In Bạt Hiflex in quảng cáo Việt Nam 2,527,200
10 Bảng phát triển thể chất của bé
Gia công sản xuất trong nướ
1 Cái Kích thước: Dài: 300cm x Cao 50cm - Chất liệu: Khung làm bằng hộp thép mạ 2cm x 2cm; Mặt bảng bằng chất liệu In Bạt Hiflex in quảng cáo Việt Nam 453,600
11 Bảng các hoạt động thể chất của bé
Gia công sản xuất trong nước
1 Cái Kích thước: Dài: 1230cm x Cao 90cm - Chất liệu: Khung làm bằng hộp thép mạ 2cm x 2cm; Mặt bảng bằng chất liệu In Bạt Hiflex in quảng cáo Việt Nam 3,348,000
12 Bảng sơ đồ nguyên lý bếp 1 chiều + thiết kế hoàn thiện
Gia công sản xuất trong nước
1 Cái Kích thước: Dài: 120cm x Cao 80cm - Chất liệu: Khung làm bằng hộp thép mạ 2cm x 2cm; Mặt bảng bằng chất liệu In Bạt Hiflex in quảng cáo Việt Nam 302,400
13 Bảng sơ đồ trường MN Lam Sơn các khu hoàn thiện
Gia công sản xuất trong nước
3 Cái Kích thước: Dài: 120cm x Cao 80cm - Chất liệu: Khung làm bằng hộp thép mạ 2cm x 2cm; Mặt bảng bằng chất liệu In Bạt Hiflex in quảng cáo Việt Nam 302,400
14 Biển phòng tin học + Ngoại ngữ, phòng nghệ thuật
Gia công sản xuất trong nước
2 Cái Kích thước: Dài: 40cm x Cao 20cm - Chất liệu: In Decal quảng cáo tráng trên nền tấm ốp nhôm nhựa dầy 3mm Việt Nam 64,800
15 Phông lớp học hạnh phúc yêu thương
Gia công sản xuất trong nước
1 Cái Kích thước: Rộng: 78cm x Cao 314cm - Chất liệu: Mặt phông bằng chất liệu In Bạt Hiflex in quảng cáo cộng thi công lắp đặt vào khung có sẵn Việt Nam 394,200
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second