Purchasing additional equipment for fire prevention and suppression.

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing additional equipment for fire prevention and suppression.
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
479.329.200 VND
Publication date
10:30 14/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
428/QĐ-UBND
Approval Entity
People's Committee of Thanh An commune
Approval date
13/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0319492010 0319492010

MINH QUANG CONSTRUCTION EQUIPMENT TRADING SERVICES COMPANY LIMITED

479.329.200 VND 15 day 15 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bảo trì 02 máy bơm TOHATSU V82
VN
2 cái Bảo trì, sửa chữa Việt Nam 46,656,000
2 Trang bị mới máy bơm TOHATSU 1500W
Model: VE1500W
1 cái Kiểu động cơ 2 kỳ, 2 xy-lanh Loại động cơ: xăng pha nhớt, 2 kỳ Công suất: 44 kW Khởi động: bằng đề điện và giật nổ bằng tay Chiều sâu hút tối đa: 9 m Trọng lượng khô: 99 kg Nhật Bản 286,200,000
3 Bình chữa cháy CO2 5kg
Model_ MT5
15 bình Thành phần chữa cháy: CO2 Phạm vi nhiệt độ: -5C - 60C Thời gian phun: 9S Công suất chữa cháy: 55B Khối lượng bình: 14,5KG 5% Khối lượng CO2 nạp: 5KG (0-5%) Áp lực làm việc: 15Mpa (20C) Áp lực kiểm tra: 25Mpa Khoảng cách phun an toàn: >1,5M Hạn sử dụng: 05 năm (từ ngày sản xuất) Trung Quốc 1,134,000
4 Bình chữa cháy bột ABC 8kg
Model: MFZL8
15 bình Thành phần chữa cháy: NH4H2PO4(NH4)2SO4 Phạm vi nhiệt độ: +5C - 60C Thời gian phun: 15S Công suất chữa cháy: 4A-144B-C Khối lượng bình: 10,5KG 5% Khối lượng bột nạp: 8KG 2% Áp lực làm việc: 1,2Mpa Áp lực kiểm tra: 2,1Mpa Khoảng cách phun an toàn: 4M-6M Hạn sử dụng: 05 năm (từ ngày sản xuất) Việt Nam 939,600
5 Cuộn vòi chữa cháy DN50-16BAR-20M
Cuộn vòi chữa cháy DN50-16BAR-20M
21 cuộn Đường kính danh nghĩa: DN50 Vỏ bọc: Sợi Polyester Lớp vải: PVC Áp suất làm việc: 16Bar/1.6Mpa/230Psi Áp suất thử: 20Bar/2.0Mpa/300Psi Bursting Pressure: 39Bar/3.9Mpa/570Psi Dài: 20M Nặng: 4.5KG Việt Nam 961,200
6 Lăng B chữa cháy (Lăng đa chức năng có khoá)
Model: 04-XN-50A
6 cái Áp lực làm việc: 0.7Mpa Lưu lượng: 220-350Lpm Khớp nối: GOST 50 Năm sản xuất: 2024 Việt Nam 5,280,000
7 Đèn pin
Đèn pin độ sáng 200lm, chịu nước IPX5
6 cái Đèn pin độ sáng 200lm, chịu nước IPX5 Chiều dài pin sạc AAA: 17cm Có 3 chế độ sáng: sáng mạnh, sáng vừa và sáng khẩn cấp Kích thước đèn pin: dài 26cm, rộng 11cm Một hộp đựng gồm: đèn, pin sạc, củ sạc, hộp nhựa chống sốc. Việt Nam 486,000
8 Mặt nạ lọc độc
NP306 + RC202
10 cái Loại mặt nạ: Che nửa mặt Sử dụng với phin lọc RC202 (lọc hoá chất khí hữu cơ và độc tố, lọc khói độc) Đài Loan 324,000
9 Bộ quần áo TT48 (Gồm: Quần áo, găng tay, ủng, nón, khẩu trang)
Bộ quần áo chữa cháy TT48
10 bộ 1. Quần áo chữa cháy: Chất liệu: Polyeste/cotton (65/35± 3%) Màu sắc: Vàng (pantone 15-1132 TPX)/tím than 2. Găng tay chữa cháy Chất liệu: Polyeste/cotton (65/35± 3%) 3.Mũ chữa cháy Chịu được nhiệt độ lên đến 500-600 độ C Chịu được ngọn lửa trần trong thời gian 3-6s Thân mũ làm bằng nhựa ABS tổng hợp Phía trên đỉnh mũ có lớp vỏ xương sống vuông chạy từ trước ra sau, hai bên thân mũ có cấu tạo lồi ra để bảo vệ tai.Phía trước mũ có kính bảo vệ bằng nhựa Polycarbonate (PC) không màu, bề dày 02 mm, giúp cản bụi, gió, hơi nóng khi chữa cháy. Quai đeo làm bằng sợi tổng hợp có sức chịu tải, giúp giữ cố định mũ vào đầu khi di chuyển; có thiết bị tăng giảm cỡ đầu để tăng giảm chu vi vòng đầu khi sử dụng. Màu: Đỏ/hoặc vàng 4. Ủng chữa cháy Được làm từ cao su Polythene chịu nhiệt có khả năng chống cháy, chịu nhiệt độ cao, chống trơn ngã, chống hóa chất. Chịu được nhiệt độ lên tới 700độC. Chịu được ngọn lửa trần: 2-7s Ủng cao cổ, thân ủng đứng và đúc liền đế, chống thấm nước; mũi ủng tròn, bên trong thân ủng có lớp vải chuyên dùng chống trượt, bám dính vào thành ủng; cổ ủng, mũi ủng, các gờ sau của ủng có gân và chỉ viền xung quanh; đế ủng đúc, dày 05 cm, có vân nổi hình răng cưa tăng độ ma sát. 5. Khẩu trang chữa cháy Khẩu trang có thanh nẹp ôm khít mũi và bao phủ toàn bộ phần miệng, mũi, có dây đeo ở hai bên tai. Khẩu trang có lớp, gồm lớp vải bảo vệ bên ngoài, lớp trợ lọc tạo độ cứng cho khẩu trang, lớp vật liệu lọc chính và lõi lọc bằng than hoạt tính ép trong vải. Chất liệu Polypropylene.Màu sắc: màu trắng. Việt Nam 1,069,200
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second