Purchasing additional equipment for Sa Long Kindergarten

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing additional equipment for Sa Long Kindergarten
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
98.670.600 VND
Publication date
14:15 15/07/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
28/QĐ-MNSL
Approval Entity
Sa Long Kindergarten
Approval date
12/07/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000029325 8811957210-001

Trung tâm dịch vụ và chuyển giao công nghệ Green

98.670.600 VND 20 day 20 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Cốc uống nước
MSP: LC1
31 Cái Chất liệu: Inox 430, Sản phẩm có độ sáng bóng, thiết kế trang nhã, dễ dàng sử dụng. Kích thước: Cao 70mm , đường kính 80mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 35,000
2 Bô có ghế tựa và nắp đậy (Bô gấu)
MSP: 5458
32 Cái Kích thước: 28 x 28 x 39 cm Phần bô có thể tháo dời, dễ lau chùi, rửa Không bị ăn mòn bởi hóa chất thông thường Có nắp đậy không gây mùi hôi của chất thải An toàn với da của em bé Chân ghế có lót cao su chống trượt Dung sai: ±3cm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 155,000
3
MSP: 5222
2 Cái Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Xô có bề mặt sáng bóng và độ bền cao + Được sử dụng nhiều trong gia đình + Xô nhựa còn có nắp dày, vừa văn và chắc chắn bảo vệ nước bên trong luôn sạch sẽ + Khung nhựa vững chắc, chịu va đập, chịu tải trọng tốt + Xô có tay nắm vững chắc, dễ dàng vận chuyển + Dễ dàng lau chùi, rửa vệ sinh Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 86,500
4 Chậu (Chậu tầu)
MSP: 2391
2 Cái Kích thước: M41.5xĐ25xC15 cm Dung sai: ±5% - Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Bền dẻo, chịu va đập tốt + Bề mặt chậu sáng bóng, kiểu cách trang nhã + Có vành chậu để cầm nắm + Dễ dàng lau chùi khi cần vệ sinh + Sản phẩm không phai màu với nước, ánh sáng mặt trời... Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 53,000
5 Bàn cho trẻ
Mã SP: BMG09
4 Cái Bàn cho trẻ được làm bằng chất liệu nhựa PP ( Nhựa PP là từ viết tắt của Polypropylen ) hạt nhựa PP có màu trắng trong suốt, không màu, không mùi, không vị, không độc Bàn KT ( D900 x R480x C500)mm, dung sai ±3% Mặt bàn dày 4mm chịu nước , chịu lực, không cong vênh Khung bàn bằng sắt hộp vuông 14 dày 1mm. Chân bàn bằng thép Ø22 dày 1mm sơn tĩnh điện, có thể gấp lại dễ dàng, có núm bọc bằng cao su, đảm bảo chắc chắn, an toàn Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 990,000
6 Ghế giáo viên
Mã SP: GGV-MN02
2 Cái KT: Mặt ghế 350 x 350(mm), tựa ghế 320 x 220(mm), lên đỉnh tựa là 630mm, dung sai ±3% Chân ghế kiểu chữ A, chiều cao từ đất tới mặt ghế 350mm đảm bảo chắc chắn, an toàn. Toàn bộ bằng nhựa PP cao cấp đúc liền nguyên chiếc, màu sắc tươi sáng. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 565,000
7 Thùng rác lật
MSP: 5318-4
2 Cái Kích thước: 43 x 31 x 60cm Dung tích: 45L Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất. Có nắp đậy dạng lật giúp bỏ rác thuận tiện. Dễ dàng lau chùi sản phẩm Tuổi thọ sản phẩm cao, khó phai màu, khả năng chống lão hóa tốt. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 249,000
8 Giá để đồ chơi và học liệu - Kệ 3 tầng 7 khoang
MÃ SP: KG3T/7K-NC
2 Cái Kích thước: W1200xD300xH1000 mm, dung sai ±3% Giá gồm 3 tầng 7 khoang bằng gỗ thông ghép thanh, đã qua xử lý công nghiệp, màu sắc tươi sáng, thân thiện với trẻ. Hậu bằng tấm Alu loại vật liệu chống ăn mòn, chống oxy hóa cao và có khả năng thích ứng với thời tiết. Chân đế có bánh xe di chuyển. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 3,695,000
9 Bóng nhỏ
MSP: BN-F8
27 Quả Bằng nhựa màu, đường kính khoảng 80mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 8,000
10 Bóng to
MSP: BN-F15
16 Quả Bằng nhựa màu, đường kính khoảng 150mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 18,000
11 Gậy thể dục nhỏ (Gậy thể dục 30 cm)
MSP: GTD.3
32 Cái Chất liệu: Bằng nhựa màu, thân gậy tròn đường kính khoảng 20mm hoặc lục lăng cạnh khoảng 10mm, dài khoảng 300mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 12,000
12 Vòng thể dục nhỏ (Vòng thể dục 30 cm)
MSP: VTD.3
27 Cái Chất liệu: Bằng nhựa màu đường kính khoảng 20mm, đường kính vòng khoảng 300mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 40,000
13 Vòng thể dục to (Vòng thể dục 60 cm)
MSP: VTD.6
16 Cái Chất liệu: Bằng nhựa màu đường kính khoảng 20mm, đường kính vòng khoảng 600mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 58,000
14 Bộ búa cọc
MSP: PBV120
4 Bộ Bàn cọc gồm 6 lỗ được thiết kế đóng cọc từ hai chiều Cọc dài khoảng 50mm , đường kính 20mm được khoan thủng và xẻ rãnh dọc cọc Đầu búa có đường kính khoảng 30mm , dài khoảng 80mm; cán búa có đường kính 12mm , dài 120mm . Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 247,000
15 Bập bênh con giống
MSP: PA-BB02
2 Cái Chất liệu: Bằng nhựa cao cấp Chỗ ngồi cách mặt đất khoảng 200mm, có đế cong. Vật liệu bền vững với thời gian, bền vững cả khi sử dụng ngoài trời Sản phẩm thiết kế thân thiện, đảm bảo an toàn cho trẻ nhỏ Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 875,000
16 Thú nhún
MSP: TN-04
2 Con Được làm từ chất liệu cao su cao cấp không mùi, không chứa chất độc hại. Đảm bảo an toàn sức khỏe cho bé trong quá trình sử dụng. Sản phẩm bền vững với thời gian ngay cả khi sử dụng ngoài trời Màu sắc tươi sáng bắt mắt, thu hút trí tò mò cho các bé Khi chơi cùng thú nhún sẽ giúp bé tăng cường vận động, đẩy nhanh quá trình trao đổi chất, kích thích bé ăn uống tốt và qua đó rèn luyện sức khỏe và thúc đẩy phát triển tư duy. Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 477,000
17 Con thỏ kéo dây
MSP: PBV052
2 Con Chất liệu bằng gỗ Sản phẩm đã qua xử lý, thân thiện, an toàn cho trẻ Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 197,000
18 Cổng chui
MSP: POPO-8
4 Cái Cổng chui được làm bằng nhựa đúc nguyên khối, được thiết kế mềm mại bo tròn đều không có góc cạnh, có hình thú ngộ nghĩnh thu hút sự chú ý của bé khi chơi. Sản phẩm chắc chắn, có tính linh hoạt, kích thước nhẹ nên hoàn toàn không gây nguy hiểm khi đồ chơi bị đổ trong quá trình chơi. Sử dụng chất liệu nhựa cao cấp đảm bảo an toàn, không độc hại và thân thiện với trẻ nhỏ, môi trường Kích thước khoảng: 95 x 57 x 25 Cm Sản phẩm dùng cho các khu vui chơi , các trường mầm non, Mục đích sử dụng: cho trẻ vui chơi kết hợp, giúp kỹ năng vận động thông minh, tăng cường tính nhanh nhẹn hoạt bát cho bé Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Trung Quố 1,090,000
19 Lồng hộp vuông
MSP: PBV100
4 Bộ Gồm 4 hộp bằng gỗ sơn phủ PU màu sắc tươi sáng, không sắc cạnh, 4 hộp có thể lồng được vào nhau, Kích thước hộp ngoài khoảng (100 x 100 x 100)mm, Kích thước trong cùng khoảng (50 x 50 x 50) mm . Đảm bảo tiêu chuẩn an toàn cho trẻ nhỏ khi sử dụng. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 197,000
20 Lồng hộp tròn
MSP: PBV1068
4 Bộ Gồm 9 trụ tròn côn bằng nhựa có các màu khác nhau, có thể lồng vào nhau Đảm bảo tiêu chuẩn an toàn cho trẻ nhỏ khi sử dụng. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 45,000
21 Bộ xâu dây tạo hình
MSP: XD-220
4 Bộ Dây tạo các khối hình chữ nhật, khối hình tròn, khối hình tam giác, khối hình vuông, đường kính dây khoảng 2mm Dây xâu dài tối đa 220mm . Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 68,000
22 Các con vật đẩy (Xe ngồi đẩy thiên nga)
MSP: CVĐ-TN
4 Bộ Bằng gỗ, có ghế ngồi và tay nắm phía trước, 4 bánh xe bằng gỗ chắc chắn dùng cho trẻ ngồi đẩy. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 645,000
23 Bộ đồ chơi các con vật nuôi trong gia đình
MSP: MP1057
4 Bộ Gồm: 20 động vật nuôi trong gia đình, in 2 mặt 4 màu, giấy duplex định lượng 900g/m2, có giá đỡ bằng nhựa. Sản phẩm phủ PVE. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 75,000
24 Giỏ trái cây rau củ
MSP: HT7731
4 Giỏ Giỏ trái cây gồm các loại quả bằng nhựa khác nhau Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 199,000
25 Búp bê bé trai (Bê trai đá banh)
MSP: HT7645
2 Con KT: 40*15cm Búp bê có vẻ ngoài như một em bé trai ngộ nghĩnh với khuôn mặt đáng yêu, đôi mắt to tròn và thiết kế bé trai đá banh siêu cute mang đến cho bé cảm giác gần gũi Chất liệu nhựa PP cao cấp, mềm mại, kiểu dáng không góc cạnh an toàn cho bé Bé có thể thỏa thích sáng tạo ra những câu chuyện thú vị của riêng bé hay vui chơi cùng bạn bè, qua đó, giúp kích thích phát triển não bộ, khả năng liên tưởng, tưởng tượng và nhận thức của trẻ ngay từ khi còn nhỏ Màu sắc bắt mắt của búp bê thu hút bé, kích thích thị giác, giúp bé tập phân biệt các màu sắc khác nhau Sản phẩm không gây kích ứng da, 100% không chì Xuất xứ: Việt Nam 208,000
26 Búp bê bé gái (Bê gái mềm ngồi hát nhạc)
MSP: HT7691
2 Con KT: 39*17cm Thiết kế độc đáo với mô hình búp bê biết hát nhạc giúp trẻ phát huy khả năng thính giác, kích thích phát triển não bộ, khả năng liên tưởng, tưởng tượng và nhận thức của trẻ ngay từ khi còn nhỏ. Chất liệu nhựa PP cao cấp, mềm mại, kiểu dáng không góc cạnh an toàn cho bé. Búp bê mang đến cho bé yêu một người bạn thú vị cũng như giúp cho việc phát triển trí não của bé một cách tốt hơn, nhanh nhạy hơn Màu sắc bắt mắt của búp bê thu hút bé, kích thích thị giác, giúp bé tập phân biệt các màu sắc khác nhau Sản phẩm không gây kích ứng da, 100% không chì Xuất xứ: Việt Nam 208,000
27 Hề tháp
MSP: HT120
2 Bộ Bằng gỗ sơn màu. Gồm một đế hình tròn đường kính 100mm, ở giữa gắn 1 trục gỗ đường kính 12mm, sáu vòng tháp được xếp chồng lên nhau tạo thành 1 hình tháp và 1 đầu hề. Các chi tiết có thể tháo rời và lắp ghép lại được. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 197,000
28 Khối hình to
MSP: KHT-14
10 Bộ 2 khối hình Tam giác 4 khối hìnhVuông 4 khối hình Chữ nhật 2 khối hình trụ 2 khối hình tam giác Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 83,000
29 Khối hình nhỏ
MSP: KHN-14
32 Bộ 2 khối hình Tam giác 4 khối hìnhVuông 4 khối hình Chữ nhật 2 khối hình trụ 2 khối hình tam giác Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 45,000
30 Xe cũi thả hình
MSP: XCTH-1520
4 Cái Bằng gỗ. KT150x200x140mm. Nan 10mm, có dây kéo. Nóc xe khoét 5 lỗ hình vuông, tam giác, tròn, chữ nhật, bán nguyệt. Cũi có 10 khối hình tương ứng để trẻ chọn thả vào Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 247,000
31 Đồ chơi nhồi bông
MSP: TNB-03
4 Con Gồm 3 hình con vật khác nhau Chất liệu: Vải mịn Màu sắc sinh động, hình ảnh ngộ nghĩnh tạo hứng thú và kích thích sự sáng tạo của trẻ. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 250,000
32 Xếp tháp
MSP: HT830
4 Bộ Giúp bé luyện đôi tay của bé khỏe mạnh, dẻo dai và kỹ năng khéo léo và khả năng quan sát để thảy các vòng vào cọc cho chính xác. Sản phẩm được sản xuất từ 100% nhựa chuyên làm đồ chơi trẻ em với những màu sắc tươi sáng, đặc biệt cực kỳ an toàn cho bé khi chơi. Xếp hình là đồ chơi mang tính trí tuệ giúp trẻ phát triển trí thông minh khả năng tư duy logic. Với bộ đồ chơi nhựa xếp hình tháp vịt được cấu tạo bởi nhiều vòng tròn lớn nhỏ khác nhau có màu sắc bắt mắt giúp các bé vừa học nhận biết màu sắc, vừa tập xếp các vòng tròn vào cột theo trình tự nhất định, qua đó giúp bé rèn luyện tư duy logic. Bộ đồ chơi ném vòng vịt cho bé là sản phẩm đồ chơi giáo dục giúp cho bé tập tính khéo léo, độ chính xác qua những trò chơi vận động bổ ích lý thú. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 162,000
33 Bút sáp
MSP: 12M
32 Hộp Bao gồm 12 màu đa dạng, cho trẻ dễ dàng nhận biết, phân biệt màu sắc. Sản phẩm được sản xuất dựa trên tiêu chuẩn đảm bảo an toàn sức khỏe cho trẻ khi sử dụng. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 22,000
34 Bộ đồ chơi nấu ăn
MSP: ĐCNB-01
2 Bộ Chất liệu: Bằng nhựa, Bao gồm: 1 nồi kích thước (100x55)mm, 1 chảo kích thước (100x30)mm, 2 nắp vung đường kính 100 mm, 1 bát (90x40)mm, 1 đĩa có đường kính 100mm, 1 dĩa dài 140mm, 1 muôi dài 140mm, 1 muôi thủng dài: 140mm, 1 bếp ga đôi kích thước (180x3.5)mm, 1 thớt (150x1.5)mm, 1 dao dài 13.5 mm, 1 gà quay kích thước (8x0.5)mm, 1 bánh mỳ (11x3) mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 199,000
35 Bộ tranh nhận biết, tập nói (Gồm: "Số đếm", "Chữ cái", "Màu sắc", "Động vật", "Phương tiện giao thông")
2 Bộ KT : ( 150 x 150 ) mm . bằng vải , gồm các chủ đề : "Số đếm", "Chữ cái", "Màu sắc", "Động vật", "Phương tiện giao thông" Màu sắc tươi sáng, sinh động, kích thích giác quan và trí tưởng tượng của trẻ Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 2,399,000
36 Xắc xô 2 mặt nhỏ (Xắc xô phi 12cm)
MSP:XX- F12
16 Cái Gồm 2 mặt bằng nhựa Đường kính: 120 mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 28,000
37 Xắc xô 2 mặt to (Xắc xô phi 18cm)
MSP: XX-F18
2 Cái Gồm 2 mặt bằng nhựa Đường kính: 180 mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 40,000
38 Phách gõ
MSP: PG15
16 Đôi Kích thước: Dài 15cm - Rộng 2,5cm Chất liệu: Bằng gỗ Âm thanh phát ra của thanh phách giòn vang và trong trẻo. Khi nghe 2 tiếng phách dễ dàng nhận thấy rằng có một tiếng trong, một tiếng đục, một tiếng mạnh, một tiếng nhẹ, một tiếng cao, một tiếng thấp, một tiếng dương, một tiếng âm. Sản phẩm được vót dũa kĩ lưỡng, nhẹ nhàng và có độ bền cao, đảm bảo không bị tướt , thân thiện và cực kỳ an toàn với sức khỏe Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 32,000
39 Trống cơm
MSP: TC-12
16 Cái Chất liệu bằng nhựa Đường kính khoảng 120mm, chiều dài 270mm và có dây đeo Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 60,000
40 Đất nặn
MSP: ĐT-SN02
32 hộp Bao gồm 6 màu cơ bản cho trẻ dễ dàng nhận biết, phân biệt màu sắc, Sản phẩm được sản xuất dựa trên tiêu chuẩn đảm bảo an toàn sức khỏe cho trẻ khi sử dụng. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 22,000
41 Bảng con (Bảng học sinh)
MSP: ĐT04
32 cái Kích thước: 19 x 27cm Chất liệu: Bằng nhựa Sản phẩm có đường kẻ rõ ràng, nền bảng bắt phấn. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 17,300
42 Bộ tranh truyện nhà trẻ
MSP: MP1023
2 Bộ 32 tranh, minh họa 11 truyện. In 2 mặt, 4 màu, giấy couché định lượng 200g/m2. KT: 300 x 390(mm). Đóng kiểu lịch bàn. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 177,000
43 Bộ tranh minh họa thơ nhà trẻ
MSP: MP1024
2 Bộ 22 tranh, minh họa 14 bài thơ. In 2 mặt, 4 màu, giấy couché định lượng 200g/m2. KT: 300 x 390(mm).Đóng kiểu lịch bàn. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 134,000
44 Bộ nhận biết, tập nói (Gồm: "Số đếm", "Chữ cái", "Màu sắc", "Động vật", "Phương tiện giao thông")
2 Bộ KT : ( 150 x 150 ) mm . bằng vải , gồm các chủ đề : "Số đếm", "Chữ cái", "Màu sắc", "Động vật", "Phương tiện giao thông" Màu sắc tươi sáng, sinh động, kích thích giác quan và trí tưởng tượng của trẻ Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 2,399,000
45 Cốc uống nước
MSP: LC1
31 Cái Chất liệu: Inox 430, Sản phẩm có độ sáng bóng, thiết kế trang nhã, dễ dàng sử dụng. Kích thước: Cao 70mm , đường kính 80mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 35,000
46 Bô có ghế tựa và nắp đậy (Bô gấu)
MSP: 5458
19 Cái Kích thước: 28 x 28 x 39 cm Phần bô có thể tháo dời, dễ lau chùi, rửa Không bị ăn mòn bởi hóa chất thông thường Có nắp đậy không gây mùi hôi của chất thải An toàn với da của em bé Chân ghế có lót cao su chống trượt Dung sai: ±3cm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 155,000
47
MSP: 22L
4 Cái Dung tích: 22 lít Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Xô có bề mặt sáng bóng và độ bền cao + Xô được dùng cho nhu cầu múc nước hoặc chứa nước dự phòng của gia đình, có thể chứa gạo, lạc khi cần + Xô nhựa còn có nắp dày, vừa vặn và chắc chắn bảo vệ nước bên trong luôn sạch sẽ + Khung nhựa vững chắc, chịu va đập, chịu tải trọng tốt + Xô có tay nắm vững chắc, dễ dàng vận chuyển + Dễ dàng lau chùi, rửa vệ sinh Năm sản xuất: 2023 trở về sau Thời gian bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 86,500
48 Chậu (Chậu tầu)
MSP: 2391
5 Cái Kích thước: M41.5xĐ25xC15 cm Dung sai: ±5% - Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Bền dẻo, chịu va đập tốt + Bề mặt chậu sáng bóng, kiểu cách trang nhã + Có vành chậu để cầm nắm + Dễ dàng lau chùi khi cần vệ sinh + Sản phẩm không phai màu với nước, ánh sáng mặt trời... Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 53,000
49 Bàn cho trẻ
Mã SP: BMG09
22 Cái Bàn cho trẻ được làm bằng chất liệu nhựa PP ( Nhựa PP là từ viết tắt của Polypropylen ) hạt nhựa PP có màu trắng trong suốt, không màu, không mùi, không vị, không độc Bàn KT ( D900 x R480x C500)mm, dung sai ±3% Mặt bàn dày 4mm chịu nước , chịu lực, không cong vênh Khung bàn bằng sắt hộp vuông 14 dày 1mm. Chân bàn bằng thép Ø22 dày 1mm sơn tĩnh điện, có thể gấp lại dễ dàng, có núm bọc bằng cao su, đảm bảo chắc chắn, an toàn Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 990,000
50 Ghế cho trẻ
MSP: G01MP
68 Cái KT: Mặt ghế 260 x 260(mm), tựa ghế 280 x 180(mm), lên đỉnh tựa là 520mm. Chân ghế kiểu chữ A, chiều cao từ đất tới mặt ghế 280mm đảm bảo chắc chắn, an toàn.Toàn bộ bằng nhựa PP cao cấp đúc liền nguyên chiếc, màu sắc tươi sáng. Dung sai ±3% Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 235,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second