Purchasing additional equipment for Sa Long Kindergarten

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing additional equipment for Sa Long Kindergarten
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
86.967.000 VND
Publication date
09:16 22/09/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
54/QĐ-MNSL
Approval Entity
Sa Long Kindergarten
Approval date
18/09/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8261900666 8261900666

TRUNG TÂM ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TRƯỜNG SƠN

86.967.000 VND 10 day 10 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ xếp hình trên xe
MSP: XHTX-28
4 Bộ Bằng gỗ, sơn mầu gồm 28 chi tiết là các khối hình vuông, tam giác, trụ, chữ nhật, có bề mặt phẳng, không sắc cạnh. Đầu xe hình con thiên nga tất cả được xếp vào hộp có KT (300x200x70)mm. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 377,000
2 Thùng rác lật
MSP: 5318-4
5 Cái Kích thước: 43 x 31 x 60cm Dung tích: 45L Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất. Có nắp đậy dạng lật giúp bỏ rác thuận tiện. Dễ dàng lau chùi sản phẩm Tuổi thọ sản phẩm cao, khó phai màu, khả năng chống lão hóa tốt. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 249,000
3 Máy lọc nước tinh khiết 20L/H (Máy lọc nước 20L)
MSP: 20L
1 Cái Màng lọc RO, cốc lọc màu xanh, trắng Công suất: 20 lít/ giờ. Vỏ tủ không nhiễm từ Diệt khuẩn, tạo khoáng, loại bỏ 99,9% vi khuẩn trong nước. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 9,500,000
4 Dao, thớt các loại (1 thớt + Dao phay to; Dao phay nhỡ; Dao thái nhỡ; Dao gọt nhỏ; Kéo; Cây liếc dao kéo, Khay cài dao)
2 Bộ *Thớt gỗ nghiến MSP: DK39 Xuất xứ: Việt Nam Đường kính 39cm (sai số đường kính +_1cm) Chiều dày 5cm (sai số chiều dày +_0.5cm) Có tai bằng sắt dễ dàng treo gọn lên tường sau khi sử dụng Kết cấu gỗ có đặc tính cứng từ lớp mặt cho đến lõi bên trong, bền và chắc chắn giúp việc vệ sinh đơn giản hơn; Không tạo mùi hôi; Ngăn ngừa tối đa sự sinh sôi của vi khuẩn gây bệnh. Đảm bảo an toàn khi chế biến thực phẩm, có chất liệu hoàn toàn từ tự nhiên, không có hóa chất độc hại. *Bộ dao 7 món bao gồm: Thương hiệu: TAP.New Xuất xứ: Việt Nam Dao phay to có kích thước: Lưỡi dao (D17 x R8cm); Chiều dài cả cán 28.5 cm, độ dày 2mm Dao phay nhỡ có kích thước: Lưỡi dao: (D17.2 x R7.7cm); Chiều dài cả cán 29.5 cm, độ dày 1.5mm Dao thái nhỡ có kích thước: Lưỡi dao: (D16 x R3.5cm); Chiều dài cả cán 28.5 cm, độ dày 2mm Dao gọt nhỏ có kích thước: Lưỡi dao: (D11 x R1.7cm); Chiều dài cả cán 22 cm, độ dày 1.5mm Kéo cắt có kích thước: (17.5 x 6) cm, độ dày 1.5mm Cây liếc dao kéo có chiều dài 28.5cm Khay cài bộ dụng cụ có kích thước: (16.5 x 10.5 x 18.5)cm Chất liệu: Thép cao cấp không gỉ, tay cầm rỗng, chắc chắn và vừa tay, giúp cho quá trình chế biến thực phẩm được nhanh gọn, chính xác, lưỡi dao sắc bén, bền đẹp với thời gian Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 1,795,000
5 Máy chiếu đa năng
Model: PA700X
1 Bộ Độ phân giải thực: XGA (1024x768) Độ sáng: 4500 ANSI lumens Độ tương phản (Chế độ SuperEco): 30.000:1 Màu sắc hiển thị: 1.07 tỷ màu Loại nguồn sáng: Đèn UHP Tuổi thọ nguồn sáng (Chế độ thường/ chế độ SuperEco): 6.000 / 15.000 giờ Công suất nguồn sáng: 240W Ống kính: F=2.42-2.53, f=21.85-24.01mm Chênh lệch chiếu: 115%+/-5% Tiêu cự: 1.94 ~ 2.16 Kích thước hiển thị: 30 - 300 inch (đường chéo) Khoảng cách chiếu: 1.18m-13.17m (100"@3.94m) Chỉnh vuông hình (Keystone): Theo chiều dọc ±40°, tự động điều chỉnh vuông hình Thu phóng quang học: 1.1x Thu phóng kỹ thuật số: 0,8x - 2x Độ ồn (Chế độ thường/ Eco): Độ trễ đầu vào: 33.2ms Hỗ trợ độ phân giải: Từ VGA (640 x 480) đến FullHD (1920 x 1080) Tương thích HDTV: 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p Khả năng tương thích Video: NTSC, PAL, SECAM Tần số quét ngang: 15K~102KHz Tần số quét dọc: 23~120Hz Cổng kết nối: VGA vào x1, HDMI vào x2 (HDMI 1.4/ HDCP 1.4), VGA (Giám sát) ra x 1, USB - A (Cấp nguồn/Dịch vụ) x1 (5V/1.5A), RS232 x1, Audio (3.5mm) vào x1, Audio (3.5mm) ra x1 Loa: 3W Nguồn điện: AC 100-240V+/-10%, 50/60Hz Công suất tiêu thụ: 295W (Chế độ thường) / <0.5W (chế độ chờ) Nhiệt độ hoạt động: 0–40º C Trọng lượng: 2.7 kg Kích thước (Rộng x Sâu x Cao): 309 x 234 x 115 mm Ngôn ngữ: 22 ngôn ngữ, có Tiếng Việt và Tiếng Anh Chế độ bảo hành: Bảo hành 24 tháng cho thân máy, 12 tháng hoặc 1.000 giờ cho bóng đèn tùy theo điều kiện nào đến trước. Đóng gói: Máy chiếu, Cáp nguồn, Cáp VGA, Điều khiển, HDSD Xuất xứ: Trung Quốc 30,990,000
6 Màn chiếu điện có điều khiển từ xa (Màn chiếu điện 70"*70")
Model: EES70S
1 Cái Kích thước: (1.78 x 1.78)m Nguyên lý hoạt động: Gắn tường, trần có điều khiển từ xa Chất liệu: Matt White Standard phủ sơn tĩnh điện trống ẩm mốc và bắt lửa Trục cuộn màn làm bằng hợp kim nhôm đảm bảo chất lượng cao Góc nhìn: ≥ 120 độ; Motor: Synchronous motor Mặt sau sơn đen giảm thiểu tối đa hiệu ứng xuyên sáng đảm bảo chất lượng hình ảnh tốt nhất Hộp màn hình lục năng sơn tĩnh điện màu trắng kem, tích hợp lỗ gắn tường và móc treo trần phù hợp mọi địa hình lắp đặt Điều khiển: hộp điều khiển gắn tường và từ xa bằng sóng IR Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Trung Quốc 2,695,000
7 Dây cáp VGA (Dây cáp truyền tín hiệu VGA, dùng cho máy tính dài 15m)
1 Cái Dây VGA cao cấp được thiết kế chuyên dùng cho máy tính, đầu đĩa, đầu kỹ thuật số kết nối với màn hình LCD và máy chiếu cho độ nét cao. Cáp VGA có lõi làm bằng đồng nguyên chất nên hoạt động rất tốt, không dễ gập gẫy và đặc biệt khả năng truyền tín hiệu cực kỳ tốt và ổn định. 2 đầu kết nối được mạ crom. Độ phân giải lên đến 1600x1280. Cáp VGA được sản xuất trên công nghệ tiên tiến với khả năng chống nhiễu cao cấp nên tín hiệu hình ảnh truyền đi luôn ổn định, đẹp và sắc nét. Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Trung Quốc 495,000
8 Giá treo máy chiếu
Model: PM65
1 Cái Được thiết kế chi tiết phù hợp với tất cả các loại máy chiếu như: Sony, Panasonic, Viewsonic, BenQ, Infocus, Hitachi ...vv Khung treo máy đa năng, gọn nhẹ cho phép chỉnh góc chiếu của máy chiếu một cách linh hoạt theo chiều ngang hay chiều dọc giúp cho việc lắp đặt trở nên thuận tiện, phù hợp với mọi không gian trình chiếu và vị trí lắp đặt máy chiếu ví dụ như treo trên tường Phạm vi điều chỉnh: từ 40 đến 65cm Tải trọng tối đa chịu lực: 15Kg Cấu tạo chất liệu: Thép cacbon được sơn tĩnh điện màu xám trắng, màu sắc hài hòa với mọi không gian Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Trung Quốc 365,000
9 Ghen nhựa 40 x 20 (Bộ 12 mét) + Phụ kiện vít nở (Máng luồn điện uPVC DN 40x20)
1 Bộ Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ : Việt Nam 264,000
10 Dây điện nguồn lắp máy chiếu (Dây điện Cu/PVC/PVC)
MSP: 2 x 0,7mm
1 Bộ Dây điện có lớp vở bọc làm bằng nhựa PVC có tính năng bảo vệ lõi ruột đồng bên trong, đảm bảo được an toàn cho người sử dụng nhờ khả năng cách điện tốt Độ dẫn điện tốt, sử dụng lâu dài. Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 165,000
11 Tủ đựng tài liệu
Model: TK3-TX
2 Cái Chất liệu: Bằng sắt sơn tĩnh điện, Tủ gồm 2 phần: Phần trên 2 cánh kính có tay cầm mở cánh,có 2 đợt di động. Phần dưới có 2 cánh sắt có khoá. KT: (1000 x 450 x 1830)mm, dung sai ±3% Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 6,130,000
12 Bập bênh đôi
MSP: TC035
1 Cái KT: Dài 2m, Rộng 0.4m, Cao 0.6m. Đòn bập bênh bằng sắt ống Ø90 dầy 1,8mm, và sắt ống Ø32, Ø27 dầy 1.4mm mạ kẽm, đế bằng sắt tấm dày 5mm, lò xo Ø125mm cao 250mm, dây lò xo Ø12mm, tất cả được sơn tĩnh điện ngoài trời. Ghế ngồi bằng nhựa LDPE đúc liền khối. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 11,990,000
13 Bục để tượng Bác Hồ
Model: TN-BTB01
1 Cái Bục để tượng bác màu nâu tây sơn phủ bóng PU kết hợp giấy dán vân đốm, phần trên bục cách điệu trang trí đài sen, mang ý nghĩa gắn liền với hình tường chủ tịch HCM. KT ( W800 x D600 x 1200H)mm, dung sai ±3% Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 Tháng Xuất xứ: Việt Nam 4,500,000
14 Bàn khám bệnh
Mã sản phẩm: BKB19-HN
1 Cái Toàn bộ làm bằng inox SUS Nhật bản, Các nước Tây Âu, Hàn quốc Kích thước Dài 1900mm ±5mm Rộng 600mm ±5mm Cao 700mm ±5mm Dung sai ±3% Gồm 2 phần: Mặt bàn và phần chân bàn Mặt bàn có phần đầu nâng và phần đỡ lưng Khung mặt bàn bằng inox F25mm hoặc 30x30; chân bàn bằng inox F32mm Mặt bàn và phần đầu nâng bằng inox có độ bóng BA Phần đỡ đầu nâng hạ được vô cấp từ - 15o đến + 45o Có nệm mút liên doanh Việt - Nhật dầy 50mm phù hợp với bàn khám Bàn khám được đánh bóng sáng Bàn khám chịu được tải trọng tối đa 200 kg. Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 4,450,000
15 Cân trọng lượng, có thước đo chiều cao
Model: TZ120
1 Cái Trọng lượng cơ thể: Max: 120kg , Min: 0.5kg Đo chiều cao: Phạm vi đo 70-190cm , Min: 0,5 cm , Dung sai ± 0.5cm Kích thước mặt bàn cân (L × W): 280 × 380mm Kích thước tổng thể (Z × W × H): 950 × 300 × 290mm Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ : Trung Quốc 2,950,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second