Purchasing additional equipment for Thanh An Commune Kindergarten

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing additional equipment for Thanh An Commune Kindergarten
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
97.945.000 VND
Publication date
15:20 11/08/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
82/QĐ-MNTA
Approval Entity
THANH AN COMMUNE NURSING SCHOOL
Approval date
06/08/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8502804915 8502804915

TRUNG TÂM KINH DOANH THIẾT BỊ VÀ BÁCH HÓA TỔNG HỢP THU THẢO

97.945.000 VND 10 day 10 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Giường búp bê
PBV500
4 Cái Bằng gỗ được sơn phủ bóng ,có đệm , mô tả theo giường thật có KT : ( 500 x 320 x 100 ) mm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 354,000
2 Xắc xô to (Xắc xô phi 18cm)
XX-F18
4 Cái Gồm 2 mặt bằng nhựa Đường kính: 180 mm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 39,000
3 Xắc xô nhỏ (Xắc xô phi 12cm)
XX- F12
5 Cái Gồm 2 mặt bằng nhựa Đường kính: 120 mm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 27,000
4 Xúc xắc (Lục lạc)
XX-LL
5 Cái Các chi tiết bằng nhựa Màu sắc đa dạng, bắt mắt Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 34,000
5 Trống con
HIP-15
20 Cái Bằng nhựa HIP bọc giả da Đường kính khoảng 150mm, có dùi trống. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 105,000
6 Đất nặn
6M
100 Hộp Bao gồm 6 màu cơ bản cho trẻ dễ dàng nhận biết, phân biệt màu sắc, Sản phẩm được sản xuất dựa trên tiêu chuẩn đảm bảo an toàn sức khỏe cho trẻ khi sử dụng. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 21,000
7 Bút sáp
12M
50 Hộp Bao gồm 12 màu đa dạng, cho trẻ dễ dàng nhận biết, phân biệt màu sắc. Sản phẩm được sản xuất dựa trên tiêu chuẩn đảm bảo an toàn sức khỏe cho trẻ khi sử dụng. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 21,000
8 Phấn màu
215
20 Hộp Gồm 4 màu sắc cơ bản Sản phẩm được sản xuất dựa trên tiêu chuẩn đảm bảo an toàn sức khỏe cho trẻ khi sử dụng. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 11,000
9 Bảng con
999
100 Cái Kích thước: 19 x 27cm Chất liệu: Bằng nhựa Sản phẩm có đường kẻ rõ ràng, nền bảng bắt phấn. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 17,000
10 Giá phơi khăn mặt
GK10/30
3 Cái Giá có thể gấp mở được thuận tiện khi sử dụng. Giá chất liệu khung chính bằng Inox tròn 201 phủ bóng được hàn bằng khí C02, Liên kết hoàn thiện bởi bu lông, thanh giằng chân bằng Inox ống F19 và F16 độ dày 0.5mm, uốn nguội hình chữ U 4 chân giá được bịt cao su chống trơn trượt, Các thanh phơi bằng Inox tròn F 16 và F9.5 độ dày 0.4 mm khoảng cách giữa các thanh phơi 80 mm không xếp trồng lên nhau . QC: 1000 x 1000 x 300 mm, dung sai ±3% Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 1,009,000
11 Tủ đựng đồ dùng cá nhân của trẻ ( Tủ đựng đồ dùng cá nhân của trẻ 24 ngăn )
T24N - TX
2 Cái Chất liệu tủ là các tấm sắt cán nguội, được chia đều các ngăn có kích thước phủ bì mỗi ngăn (35cm x 35cm), Toàn bộ tủ được sơn tĩnh điện màu sắc tươi sáng, mặt diện của các cánh được sơn phối màu cách điệu tạo cảm giác thân thiện an toàn cho trẻ, mỗi cánh có tay kéo, có từ hút. KT: ( C1500 x S350 x R2100)mm, dung sai ±3% Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 9,496,000
12 Kệ để giày dép (Giá để giày dép )
KD10/35
1 Cái Gồm 5 tầng, được làm bằng Inox 201 phủ bóng được liên kết với nhau bằng hàn bằng khí C02 Khung giá được làm bằng Inox ống F16 độ dầy 0.5 mm, đợt giá được hàn chia ô hình chữ nhật và được nghiêng 30 độ thuận tiện cho trẻ sử dụng. KT: ( 1000 x 1000 x 350)mm, dung sai ±3% Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 1,319,000
13
5222
5 Cái Dung tích: 22 lít Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Xô có bề mặt sáng bóng và độ bền cao + Được sử dụng nhiều trong gia đình + Xô nhựa còn có nắp dày, vừa văn và chắc chắn bảo vệ nước bên trong luôn sạch sẽ + Khung nhựa vững chắc, chịu va đập, chịu tải trọng tốt + Xô có tay nắm vững chắc, dễ dàng vận chuyển + Dễ dàng lau chùi, rửa vệ sinh Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 84,000
14 Chậu (Chậu tầu)
2391
5 Cái Kích thước: M41.5xĐ25xC15 cm Dung sai: ±5% - Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Bền dẻo, chịu va đập tốt + Bề mặt chậu sáng bóng, kiểu cách trang nhã + Có vành chậu để cầm nắm + Dễ dàng lau chùi khi cần vệ sinh + Sản phẩm không phai màu với nước, ánh sáng mặt trời... Bảo hành 12 tháng Việt Nam 51,000
15 Bàn cho trẻ
BMG09
5 Cái Bàn cho trẻ được làm bằng chất liệu nhựa PP ( Nhựa PP là từ viết tắt của Polypropylen ) hạt nhựa PP có màu trắng trong suốt, không màu, không mùi, không vị, không độc Bàn KT ( D900 x R480x C500)mm Mặt bàn dày 4mm chịu nước , chịu lực, không cong vênh Khung bàn bằng sắt hộp vuông 14 dày 1mm. Chân bàn bằng thép Ø22 dày 1mm sơn tĩnh điện, có thể gấp lại dễ dàng, có núm bọc bằng cao su, đảm bảo chắc chắn, an toàn Dung sai ±3% Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 955,000
16 Ghế cho trẻ
G01MP
20 Cái KT: Mặt ghế 260 x 260(mm), tựa ghế 280 x 180(mm), lên đỉnh tựa là 520mm. Chân ghế kiểu chữ A, chiều cao từ đất tới mặt ghế 280mm đảm bảo chắc chắn, an toàn.Toàn bộ bằng nhựa PP cao cấp đúc liền nguyên chiếc, màu sắc tươi sáng. Dung sai ±3% Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 243,000
17 Thùng rác lật
5318-4
5 Cái Kích thước: 43 x 31 x 60cm Dung tích: 45L Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất. Có nắp đậy dạng lật giúp bỏ rác thuận tiện. Dễ dàng lau chùi sản phẩm Tuổi thọ sản phẩm cao, khó phai màu, khả năng chống lão hóa tốt. Xuất xứ: Việt Nam Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 242,000
18 Bóng nhỏ
BN-F8s
20 Quả Bằng nhựa màu, đường kính khoảng 80mm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 8,000
19 Bóng to
BN-F15
20 Quả Bằng nhựa màu, đường kính khoảng 150mm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 17,000
20 Kéo thủ công (Kéo học sinh)
6022
20 Cái Thiết kế đầu tròn, có nhựa che phần mũi kéo, thân thiện, đảm bảo an toàn cho trẻ em Vỏ ngoài bọc nhựa nhiều màu sắc bắt mắt Bảo hành: 12 tháng Trung Quốc 16,000
21 Kéo văn phòng
8INCH
1 Cái Chất liệu: Thép không gỉ Đầu kéo không nhọn, an toàn cho người sử dụng. Cán kéo làm bằng nhựa PP, màu sắc tươi sáng, bắt mắt. Bảo hành: 12 tháng Trung Quốc 39,000
22 Bút chì màu
-
10 Hộp Bao gồm 12 màu đa dạng, cho trẻ dễ dàng nhận biết, phân biệt màu sắc. Sản phẩm được sản xuất dựa trên tiêu chuẩn đảm bảo an toàn sức khỏe cho trẻ khi sử dụng. Bảo hành: 12 tháng Trung Quốc 44,000
23 Đất nặn
6M
10 Hộp Bao gồm 6 màu cơ bản cho trẻ dễ dàng nhận biết, phân biệt màu sắc, Sản phẩm được sản xuất dựa trên tiêu chuẩn đảm bảo an toàn sức khỏe cho trẻ khi sử dụng. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 21,000
24 Búp bê bé trai (Bê trai đá banh)
HT7645
5 Cái Chất liệu: Nhựa mềm an toàn cho bé Kích thước sản phẩm: 38cm Sản phẩm giúp phát triển khả năng tư duy, óc sáng tạo và trí tưởng tượng của trẻ. Sản phẩm được làm từ nhựa cao cấp hoàn toàn không chứa các chất độc hại gây hại cho trẻ. Bề mặt nhẵn với các góc cạnh được bo tròn không làm trầy xước da bé khi cầm, nắm Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 202,000
25 Búp bê bé gái (Bê gái mềm ngồi hát nhạc)
HT7691
5 Cái Chất liệu: Nhựa mềm an toàn cho bé Kích thước sản phẩm: 38cm Sản phẩm giúp phát triển khả năng tư duy, óc sáng tạo và trí tưởng tượng của trẻ. Sản phẩm được làm từ nhựa cao cấp hoàn toàn không chứa các chất độc hại gây hại cho trẻ. Bề mặt nhẵn với các góc cạnh được bo tròn không làm trầy xước da bé khi cầm, nắm Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 202,000
26 Bộ đồ chơi nấu ăn
ĐCNB-01
5 Bộ Chất liệu: Bằng nhựa, Bao gồm: 1 nồi kích thước (100x55)mm, 1 chảo kích thước (100x30)mm, 2 nắp vung đường kính 100 mm, 1 bát (90x40)mm, 1 đĩa có đường kính 100mm, 1 dĩa dài 140mm, 1 muôi dài 140mm, 1 muôi thủng dài: 140mm, 1 bếp ga đôi kích thước (180x3.5)mm, 1 thớt (150x1.5)mm, 1 dao dài 13.5 mm, 1 gà quay kích thước (8x0.5)mm, 1 bánh mỳ (11x3) mm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 193,000
27 Bộ dụng cụ bác sĩ
DC-BS
5 Bộ Bằng nhựa PP&HIPS đựng trong valy kích thước (230x150x45)mm, có tay cầm, có bản lề, 2 khoá. Gồm các dụng cụ mô phỏng thực tế như: dụng cụ khám tim phổi (ống nghe) dài 500mm, kính KT (115x45)mm, bơm tiêm KT (100x20)mm, dụng cụ khám răng KT (100x19)mm, dụng cụ đo huyết áp kích thước (350x35)mm, cặp nhiệt độ KT (110x20)mm, pank kẹp KT (100x10)mm, lọ thuốc KT (55x43)mm, kéo kích thước (120x50)mm. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 182,000
28 Bộ dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình (Dụng cụ kỹ thuật)
SC-GD.7
2 Bộ Bằng nhựa HDPE& HIPS gồm 7 chi tiết đựng trong vali nhựa : Eto kích thước (100x40)mm, clê kích thước (125x35)mm, kìm kích thước (125x45)mm, dũa kích thước (180x20)mm, tuocnovit kích thước (120x20)mm, búa kích thước (155x70)mm, bulong kích thước (55x25)mm. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 193,000
29 Bảng con
999
25 Cái Kích thước: 19 x 27cm Chất liệu: Bằng nhựa Sản phẩm có đường kẻ rõ ràng, nền bảng bắt phấn. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 17,000
30 Bút lông cỡ to (Cọ vẽ)
-
5 Cái Dài 28 cm Sơi lông tơ mảnh, mềm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 16,000
31 Bút lông cỡ nhỏ (Cọ vẽ)
-
20 Cái Dài 20 cm Sơi lông tơ mảnh, mềm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 14,000
32 Súng bắn keo + keo (Súng bắn keo)
-
5 Cái Kích thước: 13 x 11 x 1.8cm Màu sắc: đa dạng- Chất liệu: nhựa + hợp kim Súng bắn keo sử dụng để cố định những chi tiết trên các sản phẩm handmade. Thân súng làm bằng nhựa cứng chắc chắn, không lo bị vỡ và không nóng tay khi sử dụng. Đầu xịt keo được làm bằng sắt, mạ xi không bị gỉ và kiểm soát được dòng chảy của keo. Thông số kỹ thuật: 100-240V ~ 50/60Hz ~ 20W Bảo hành: 12 tháng Trung Quốc 164,000
33 Giá phơi khăn mặt
GK10/30
1 Cái Giá có thể gấp mở được thuận tiện khi sử dụng. Giá chất liệu khung chính bằng Inox tròn 201 phủ bóng được hàn bằng khí C02, Liên kết hoàn thiện bởi bu lông, thanh giằng chân bằng Inox ống F19 và F16 độ dày 0.5mm, uốn nguội hình chữ U 4 chân giá được bịt cao su chống trơn trượt, Các thanh phơi bằng Inox tròn F 16 và F9.5 độ dày 0.4 mm khoảng cách giữa các thanh phơi 80 mm không xếp trồng lên nhau . QC: 1000 x 1000 x 300 mm, dung sai ±3% Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 1,009,000
34 Bút chì
GP-012
100 Cái Loại có tẩy, ngòi bút thanh, rõ nét Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 6,000
35 Bút sáp
12M
20 Hộp Bao gồm 12 màu đa dạng, cho trẻ dễ dàng nhận biết, phân biệt màu sắc. Sản phẩm được sản xuất dựa trên tiêu chuẩn đảm bảo an toàn sức khỏe cho trẻ khi sử dụng. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 21,000
36 Giá úp ca cốc
GC08
2 Cái Giá úp cốc làm bằng Inox 201 phủ bóng được liên kết với nhau bằng hàn bằng khí C02, được liên kết hoàn thiện bởi bulông. Thanh khung giằng chân bằng Inox tròn F16 , có độ dày 0.5 mm. 4 chân giá được bịt cao su chống trơn trượt, thanh giá úp cốc được làm bằng INox hộp 15*15 và 12*12 mm. Giá cốc được làm bằng Inox tròn F3 mm, Uốn tạo hình nghệ thuật, được sắp sếp làm 5 hàng, mỗi giá úp được 08 cốc QC: 1000 x 1000 x 300 mm, dung sai ±3% Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 1,198,000
37 Kệ để giày dép (Giá để giày dép )
KD10/35
1 Cái Gồm 5 tầng, được làm bằng Inox 201 phủ bóng được liên kết với nhau bằng hàn bằng khí C02 Khung giá được làm bằng Inox ống F16 độ dầy 0.5 mm, đợt giá được hàn chia ô hình chữ nhật và được nghiêng 30 độ thuận tiện cho trẻ sử dụng. KT: ( 1000 x 1000 x 350)mm, dung sai ±3% Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 1,319,000
38 Bô có ghế tựa và nắp đậy (Bô gấu)
5458
4 Cái Kích thước: 28 x 28 x 39 cm Phần bô có thể tháo dời, dễ lau chùi, rửa Không bị ăn mòn bởi hóa chất thông thường Có nắp đậy không gây mùi hôi của chất thải An toàn với da của em bé Chân ghế có lót cao su chống trượt Dung sai: ±3cm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 150,000
39
5222
4 Cái Dung tích: 22 lít Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Xô có bề mặt sáng bóng và độ bền cao + Được sử dụng nhiều trong gia đình + Xô nhựa còn có nắp dày, vừa văn và chắc chắn bảo vệ nước bên trong luôn sạch sẽ + Khung nhựa vững chắc, chịu va đập, chịu tải trọng tốt + Xô có tay nắm vững chắc, dễ dàng vận chuyển + Dễ dàng lau chùi, rửa vệ sinh Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 84,000
40 Chậu (Chậu tầu)
2391
4 Cái Kích thước: M41.5xĐ25xC15 cm Dung sai: ±5% - Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Bền dẻo, chịu va đập tốt + Bề mặt chậu sáng bóng, kiểu cách trang nhã + Có vành chậu để cầm nắm + Dễ dàng lau chùi khi cần vệ sinh + Sản phẩm không phai màu với nước, ánh sáng mặt trời... Bảo hành 12 tháng Việt Nam 51,000
41 Bàn cho trẻ
BMG09
10 Cái Bàn cho trẻ được làm bằng chất liệu nhựa PP ( Nhựa PP là từ viết tắt của Polypropylen ) hạt nhựa PP có màu trắng trong suốt, không màu, không mùi, không vị, không độc Bàn KT ( D900 x R480x C500)mm Mặt bàn dày 4mm chịu nước , chịu lực, không cong vênh Khung bàn bằng sắt hộp vuông 14 dày 1mm. Chân bàn bằng thép Ø22 dày 1mm sơn tĩnh điện, có thể gấp lại dễ dàng, có núm bọc bằng cao su, đảm bảo chắc chắn, an toàn Dung sai ±3% Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 955,000
42 Ghế cho trẻ
G01MP
20 Cái KT: Mặt ghế 260 x 260(mm), tựa ghế 280 x 180(mm), lên đỉnh tựa là 520mm. Chân ghế kiểu chữ A, chiều cao từ đất tới mặt ghế 280mm đảm bảo chắc chắn, an toàn.Toàn bộ bằng nhựa PP cao cấp đúc liền nguyên chiếc, màu sắc tươi sáng. Dung sai ±3% Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 243,000
43 Bóng nhỏ
BN-F8
20 Quả Bằng nhựa màu, đường kính khoảng 80mm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 8,000
44 Bóng to
BN-F15
20 Quả Bằng nhựa màu, đường kính khoảng 150mm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 17,000
45 Bập bênh (đơn) - Bập bênh con giống
PA-BB02
3 Cái Chất liệu: Bằng nhựa cao cấp Chỗ ngồi cách mặt đất khoảng 200mm, có đế cong. Vật liệu bền vững với thời gian, bền vững cả khi sử dụng ngoài trời Sản phẩm thiết kế thân thiện, đảm bảo an toàn cho trẻ nhỏ Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 825,000
46 Con chó kéo dây
PBV069
5 Bộ Chất liệu bằng gỗ Sản phẩm đã qua xử lý, thân thiện, an toàn cho trẻ Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 240,000
47 Con thỏ kéo dây
PBV052
4 Con Chất liệu bằng gỗ Sản phẩm đã qua xử lý, thân thiện, an toàn cho trẻ Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 191,000
48 Bộ xây dựng trên xe
XD-35
4 Bộ Bằng gỗ sơn phủ PU màu sắc tươi sáng. Gồm 35 chi tiết : Khối trụ, khối chữ nhật, khối hình vuông, khối tam giác. Sản phẩm thân thiện, an toàn cho trẻ nhỏ; Bền vững với thời gian. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 376,000
49 Hàng rào nhựa (Hàng rào lắp ghép lớn)
HRLG-04
4 Bộ Bằng nhựa, kích thước khoảng (150 x 150) mm, Trụ liên kết khối có đế và mái, cài đượng hàng rào từ 4 mặt, kích thước tương ứng với hàng rào. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 131,000
50 Bộ rau, củ, quả
RCQ-MT01
10 Bộ Bằng gỗ mầu tự nhiên, có thớt dao để cắt các chi tiết rau, quả được liên kết với nhau bằng tấm liên kết. Đảm bảo thân thiện, an toàn cho trẻ nhỏ khi sử dụng Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 339,000
51 Đồ chơi các con vật sống dưới nước
MP1055
5 Bộ Gồm: 20 động vật sống dưới nước, in 2 mặt 4 màu, giấy duplex định lượng 900g/m2, có giá đỡ bằng nhựa. Sản phẩm phủ PVE. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 73,000
52 Đồ chơi các con vật sống trong rừng
MP1056
5 Bộ Gồm: 20 động vật hoang dã, in 2 mặt 4 màu, giấy duplex định lượng 900g/m2, có giá đỡ bằng nhựa. Sản phẩm phủ PVE. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 73,000
53 Đồ chơi các loại rau, củ, quả
MP1058
5 Bộ Gồm 20 hình ảnh các loại rau, củ, quả thông thường. Sản phẩm được in 2 mặt 4 màu, giấy duplex định lượng 900g/m2, có giá đỡ bằng nhựa. Sản phẩm phủ PVE. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 73,000
54 Đồ chơi nhồi bông
TNB-03
4 Bộ Gồm 3 hình con vật khác nhau Chất liệu: Vải mịn Màu sắc sinh động, hình ảnh ngộ nghĩnh tạo hứng thú và kích thích sự sáng tạo của trẻ. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 243,000
55 Con rối
CR-37
5 Bộ Bao gồm: 37 nhân vật thể hiện 10 câu chuyện khác nhau Loại xỏ tay Chất liệu: Bằng nỷ cứng Màu sắc tươi sáng, bắt mắt tạo hứng thú và kích thích sự sáng tạo cho trẻ. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 1,896,000
56 Bộ đồ chơi nấu ăn
ĐCNB-01
5 Bộ Chất liệu: Bằng nhựa, Bao gồm: 1 nồi kích thước (100x55)mm, 1 chảo kích thước (100x30)mm, 2 nắp vung đường kính 100 mm, 1 bát (90x40)mm, 1 đĩa có đường kính 100mm, 1 dĩa dài 140mm, 1 muôi dài 140mm, 1 muôi thủng dài: 140mm, 1 bếp ga đôi kích thước (180x3.5)mm, 1 thớt (150x1.5)mm, 1 dao dài 13.5 mm, 1 gà quay kích thước (8x0.5)mm, 1 bánh mỳ (11x3) mm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 193,000
57 Bộ bàn ghế giường tủ (Bộ đồ chơi đồ dùng gia đình)
ĐCGĐ-01
4 Bộ Bằng gỗ MDF được sơn màu tươi sáng không độc hại. Bao gồm các chi tiết sau: 01 Giường 270x160x90 mm 01 tủ 215x178x90 mm, 01 bàn 148x89x66 mm 1 ghế dài 218x112x95 mm 2 ghế đơn 112x110x95 mm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 393,000
58 Bộ dụng cụ bác sĩ
DC-BS
5 Bộ Bằng nhựa PP&HIPS đựng trong valy kích thước (230x150x45)mm, có tay cầm, có bản lề, 2 khoá. Gồm các dụng cụ mô phỏng thực tế như: dụng cụ khám tim phổi (ống nghe) dài 500mm, kính KT (115x45)mm, bơm tiêm KT (100x20)mm, dụng cụ khám răng KT (100x19)mm, dụng cụ đo huyết áp kích thước (350x35)mm, cặp nhiệt độ KT (110x20)mm, pank kẹp KT (100x10)mm, lọ thuốc KT (55x43)mm, kéo kích thước (120x50)mm. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 182,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second