Purchasing additional equipment for Thanh An Commune Kindergarten

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing additional equipment for Thanh An Commune Kindergarten
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
72.739.000 VND
Publication date
09:37 29/09/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
198/QĐ-MNTA
Approval Entity
THANH AN COMMUNE NURSING SCHOOL
Approval date
24/09/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8261900666 8261900666

TRUNG TÂM ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TRƯỜNG SƠN

72.739.000 VND 10 day 10 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Cốc uống nước
MSP: LC1
50 Cái Chất liệu: Inox 430, Sản phẩm có độ sáng bóng, thiết kế trang nhã, dễ dàng sử dụng. Kích thước: Cao 70mm , đường kính 80mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 34,000
2 Cốc uống nước
MSP: LC1
40 Cái Chất liệu: Inox 430, Sản phẩm có độ sáng bóng, thiết kế trang nhã, dễ dàng sử dụng. Kích thước: Cao 70mm , đường kính 80mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 34,000
3 Cốc uống nước
MSP: LC1
50 Cái Chất liệu: Inox 430, Sản phẩm có độ sáng bóng, thiết kế trang nhã, dễ dàng sử dụng. Kích thước: Cao 70mm , đường kính 80mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 34,000
4 Kệ để giày dép (Giá để giày dép )
MSP: KD10/35
1 Cái Gồm 5 tầng, được làm bằng Inox 201 phủ bóng được liên kết với nhau bằng hàn bằng khí C02 Khung giá được làm bằng Inox ống F16 độ dầy 0.5 mm, đợt giá được hàn chia ô hình chữ nhật và được nghiêng 30 độ thuận tiện cho trẻ sử dụng. KT: ( 1000 x 1000 x 350)mm, dung sai ±3% Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 1,319,000
5
MSP: 5222
5 Cái Dung tích: 22 lít Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Xô có bề mặt sáng bóng và độ bền cao + Được sử dụng nhiều trong gia đình + Xô nhựa còn có nắp dày, vừa văn và chắc chắn bảo vệ nước bên trong luôn sạch sẽ + Khung nhựa vững chắc, chịu va đập, chịu tải trọng tốt + Xô có tay nắm vững chắc, dễ dàng vận chuyển + Dễ dàng lau chùi, rửa vệ sinh Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 84,000
6 Chậu (Chậu tầu)
MSP: 2391
5 Cái Kích thước: M41.5xĐ25xC15 cm Dung sai: ±5% - Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Bền dẻo, chịu va đập tốt + Bề mặt chậu sáng bóng, kiểu cách trang nhã + Có vành chậu để cầm nắm + Dễ dàng lau chùi khi cần vệ sinh + Sản phẩm không phai màu với nước, ánh sáng mặt trời... Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 51,000
7 Kéo thủ công (Kéo học sinh)
MSP: HQT-508B
50 Cái Thiết kế đầu tròn, có nhựa che phần mũi kéo, thân thiện, đảm bảo an toàn cho trẻ em Vỏ ngoài bọc nhựa nhiều màu sắc bắt mắt Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Trung Quốc 16,000
8 Kéo văn phòng
MSP: 8INCH
2 Cái Chất liệu: Thép không gỉ Đầu kéo không nhọn, an toàn cho người sử dụng. Cán kéo làm bằng nhựa PP, màu sắc tươi sáng, bắt mắt. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Trung Quốc 39,000
9 Giấy màu thủ công (giấy thủ công)
MSP: GTC-C003
20 Túi Kích thước khoảng ( 250 x 150 ) mm. Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 7,000
10 Búp bê bé trai (Bê trai đá banh)
MSP: HT7645
5 Cái Chất liệu: Nhựa mềm an toàn cho bé Kích thước sản phẩm: 38cm Sản phẩm giúp phát triển khả năng tư duy, óc sáng tạo và trí tưởng tượng của trẻ. Sản phẩm được làm từ nhựa cao cấp hoàn toàn không chứa các chất độc hại gây hại cho trẻ. Bề mặt nhẵn với các góc cạnh được bo tròn không làm trầy xước da bé khi cầm, nắm Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ : Việt Nam 202,000
11 Búp bê bé gái (Bê gái mềm ngồi hát nhạc)
MSP: HT7691
5 Cái Chất liệu: Nhựa mềm an toàn cho bé Kích thước sản phẩm: 38cm Sản phẩm giúp phát triển khả năng tư duy, óc sáng tạo và trí tưởng tượng của trẻ. Sản phẩm được làm từ nhựa cao cấp hoàn toàn không chứa các chất độc hại gây hại cho trẻ. Bề mặt nhẵn với các góc cạnh được bo tròn không làm trầy xước da bé khi cầm, nắm Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ : Việt Nam 202,000
12 Bộ đồ chơi gia đình (Bộ đồ chơi đồ dùng gia đình)
MSP: ĐCGĐ-01
2 Bộ Bằng gỗ MDF được sơn màu tươi sáng không độc hại. Bao gồm các chi tiết sau: 01 Giường 270x160x90 mm 01 tủ 215x178x90 mm 01 bàn 148x89x66 mm 1 ghế dài 218x112x95 mm 2 ghế đơn 112x110x95 mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 393,000
13 Bộ dụng cụ bác sỹ
MSP: DC-BS
3 Bộ Bằng nhựa PP&HIPS đựng trong valy kích thước (230x150x45)mm, có tay cầm, có bản lề, 2 khoá. Gồm các dụng cụ mô phỏng thực tế như: dụng cụ khám tim phổi (ống nghe) dài 500mm, kính KT (115x45)mm, bơm tiêm KT (100x20)mm, dụng cụ khám răng KT (100x19)mm, dụng cụ đo huyết áp kích thước (350x35)mm, cặp nhiệt độ KT (110x20)mm, pank kẹp KT (100x10)mm, lọ thuốc KT (55x43)mm, kéo kích thước (120x50)mm. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 182,000
14 Hàng rào nhựa (Hàng rào lắp ghép lớn)
MSP: HRLG-04
5 Bộ Kích thước khoảng (150 x 150) mm, trụ liên kết khối có đế và mái, cài đượng hàng rào từ 4 mặt, kích thước tương ứng với hàng dào. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 131,000
15 Bộ động vật biển (Túi động vật biển)
MSP: HT7506
3 Túi Gồm các loại động vật biển khác nhau Được làm bằng nhựa cao cấp, có nhiều màu sắc rực rỡ, không gây độc hại và đảm bảo tiêu chuẩn an toàn khi trẻ sử dụng. Mô hình sinh động như thật, mô phỏng các loại động vật sống dưới biển. Được thiết kế tỉ mỉ với cách thể hiện gần gũi với trẻ, khiến cho trẻ thích thú khi chơi, trẻ tiếp xúc gần gũi với các loài động vật tự nhiên. giúp bé học hỏi thêm về thế giới của các loài động vật Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 226,000
16 Bộ động vật sống trong rừng (Túi động vật rừng)
MSP: HT7503
3 Cái Gồm các loại động vật trong rừng khác nhau Được làm bằng nhựa cao cấp, có nhiều màu sắc rực rỡ, không gây độc hại và đảm bảo tiêu chuẩn an toàn khi trẻ sử dụng. Mô hình sinh động như thật, mô phỏng các loại động vật sống trong rừng. Được thiết kế tỉ mỉ với cách thể hiện gần gũi với trẻ, khiến cho trẻ thích thú khi chơi, trẻ tiếp xúc gần gũi với các loài động vật tự nhiên. giúp bé học hỏi thêm về thế giới của các loài động vật Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 226,000
17 Bộ động vật nuôi trong gia đình (Túi động vật trong nhà)
MSP: HT7504
3 Cái Gồm các loại con vật nuôi khác nhau Được làm bằng nhựa cao cấp, có nhiều màu sắc rực rỡ, không gây độc hại và đảm bảo tiêu chuẩn an toàn khi trẻ sử dụng. Mô hình sinh động như thật, mô phỏng các loại động vật nuôi Được thiết kế tỉ mỉ với cách thể hiện gần gũi với trẻ, khiến cho trẻ thích thú khi chơi, trẻ tiếp xúc gần gũi với các loài động vật tự nhiên. giúp bé học hỏi thêm về thế giới của các loài động vật Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 226,000
18 Bộ côn trùng (Túi côn trùng)
MSP: HT7505
5 Cái Gồm các loại côn trùng khác nhau . Được làm bằng nhựa cao cấp, có nhiều màu sắc rực rỡ, không gây độc hại và đảm bảo tiêu chuẩn an toàn khi trẻ sử dụng. Bộ sản phẩm gồm các loài côn trùng như: ếch, cào cào, kiến, sâu, gián,dơi, nhện v.v...Mô hình sinh động như thật, mô phỏng các loại côn trùng Được thiết kế tỉ mỉ với cách thể hiện gần gũi với trẻ, khiến cho trẻ thích thú khi chơi, trẻ tiếp xúc gần gũi với các loài động vật tự nhiên. giúp bé học hỏi thêm về thế giới của các loài động vật Trọng lượng: 260gr Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 226,000
19 Cốc uống nước
MSP: LC1
50 Cái Chất liệu: Inox 430, Sản phẩm có độ sáng bóng, thiết kế trang nhã, dễ dàng sử dụng. Kích thước: Cao 70mm , đường kính 80mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 34,000
20 Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ 18 ngăn
MSP: T18N-TX
2 Cái KT: ( C1150 x S350 x R2100)mm, dung sai ±3% Tủ được chia làm 18 ngăn . Chất liệu tủ là các tấm sắt cán nguội, được chia đều các ngăn có kích thước phủ bì mỗi ngăn (35cm x 35cm), Toàn bộ tủ được sơn tĩnh điện màu sắc tươi sáng, mặt diện của các cánh được sơn phối màu cách điệu tạo cảm giác thân thiện an toàn cho trẻ, mỗi cánh có tay kéo, có từ hút. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 7,197,000
21 Thùng rác lật
MSP: 5318-4
2 Cái Kích thước: 43 x 31 x 60cm Dung tích: 45L Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất. Có nắp đậy dạng lật giúp bỏ rác thuận tiện. Dễ dàng lau chùi sản phẩm Tuổi thọ sản phẩm cao, khó phai màu, khả năng chống lão hóa tốt. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 242,000
22
MSP: 5222
5 Cái Dung tích: 22 lít Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Xô có bề mặt sáng bóng và độ bền cao + Được sử dụng nhiều trong gia đình + Xô nhựa còn có nắp dày, vừa văn và chắc chắn bảo vệ nước bên trong luôn sạch sẽ + Khung nhựa vững chắc, chịu va đập, chịu tải trọng tốt + Xô có tay nắm vững chắc, dễ dàng vận chuyển + Dễ dàng lau chùi, rửa vệ sinh Sản xuất năm 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 84,000
23 Chậu (Chậu tầu)
MSP: 2391
5 Cái Kích thước: M41.5xĐ25xC15 cm Dung sai: ±5% - Chất liệu: Nhựa PP 100% nguyên chất - Tính năng: + Bền dẻo, chịu va đập tốt + Bề mặt chậu sáng bóng, kiểu cách trang nhã + Có vành chậu để cầm nắm + Dễ dàng lau chùi khi cần vệ sinh + Sản phẩm không phai màu với nước, ánh sáng mặt trời... Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 51,000
24 Xắc xô (Xắc xô phi 18cm)
MSP: XX-F18
5 Cái Gồm 2 mặt bằng nhựa Đường kính: 180 mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 39,000
25 Bộ động vật biển sống dưới nước (Túi động vật biển)
MSP: HT7506
4 Cái Gồm các loại động vật biển khác nhau Được làm bằng nhựa cao cấp, có nhiều màu sắc rực rỡ, không gây độc hại và đảm bảo tiêu chuẩn an toàn khi trẻ sử dụng. Mô hình sinh động như thật, mô phỏng các loại động vật sống dưới biển. Được thiết kế tỉ mỉ với cách thể hiện gần gũi với trẻ, khiến cho trẻ thích thú khi chơi, trẻ tiếp xúc gần gũi với các loài động vật tự nhiên. giúp bé học hỏi thêm về thế giới của các loài động vật Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 226,000
26 Bộ động vật sống trong rừng (Túi động vật rừng)
MSP: HT7503
4 Cái Gồm các loại động vật trong rừng khác nhau Được làm bằng nhựa cao cấp, có nhiều màu sắc rực rỡ, không gây độc hại và đảm bảo tiêu chuẩn an toàn khi trẻ sử dụng. Mô hình sinh động như thật, mô phỏng các loại động vật sống trong rừng. Được thiết kế tỉ mỉ với cách thể hiện gần gũi với trẻ, khiến cho trẻ thích thú khi chơi, trẻ tiếp xúc gần gũi với các loài động vật tự nhiên. giúp bé học hỏi thêm về thế giới của các loài động vật Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 226,000
27 Bộ động vật nuôi trong gia đình (Túi động vật trong nhà)
MSP: HT7504
5 Cái Gồm các loại con vật nuôi khác nhau Được làm bằng nhựa cao cấp, có nhiều màu sắc rực rỡ, không gây độc hại và đảm bảo tiêu chuẩn an toàn khi trẻ sử dụng. Mô hình sinh động như thật, mô phỏng các loại động vật nuôi Được thiết kế tỉ mỉ với cách thể hiện gần gũi với trẻ, khiến cho trẻ thích thú khi chơi, trẻ tiếp xúc gần gũi với các loài động vật tự nhiên. giúp bé học hỏi thêm về thế giới của các loài động vật Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 226,000
28 Bộ dụng cụ lao động
MSP: LD-06
3 Bộ Bằng nhựa PP&HDPE Gồm: Xô kích thước (135x165)mm, bình tưới kích thước (115x110)mm, xẻng kích thước (65x195)mm, cuốc kích thước( 120x75)mm, xới kích thước (195x75)mm, cào kích thước (195x75)mm, sản phẩm đã được chứng nhận phù hợp với lứa tuổi Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 178,000
29 Bộ đồ chơi đồ dùng gia đình
MSP: ĐCGĐ-01
2 Bộ Bằng gỗ MDF được sơn màu tươi sáng không độc hại. Bao gồm các chi tiết sau: 01 Giường 270x160x90 mm 01 tủ 215x178x90 mm 01 bàn 148x89x66 mm 1 ghế dài 218x112x95 mm 2 ghế đơn 112x110x95 mm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 393,000
30 Búp bê bé trai (Bê trai đá banh)
MSP: HT7645
5 Cái Chất liệu: Nhựa mềm an toàn cho bé Kích thước sản phẩm: 38cm. Dung sai: ±5% Sản phẩm giúp phát triển khả năng tư duy, óc sáng tạo và trí tưởng tượng của trẻ. Sản phẩm được làm từ nhựa cao cấp hoàn toàn không chứa các chất độc hại gây hại cho trẻ. Bề mặt nhẵn với các góc cạnh được bo tròn không làm trầy xước da bé khi cầm, nắm Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 202,000
31 Búp bê bé gái (Bê gái mềm ngồi hát nhạc)
MSP: HT7691
5 Cái Chất liệu: Nhựa mềm an toàn cho bé Kích thước sản phẩm: 38cm. Dung sai: ±5% Sản phẩm giúp phát triển khả năng tư duy, óc sáng tạo và trí tưởng tượng của trẻ. Sản phẩm được làm từ nhựa cao cấp hoàn toàn không chứa các chất độc hại gây hại cho trẻ. Bề mặt nhẵn với các góc cạnh được bo tròn không làm trầy xước da bé khi cầm, nắm Sản phẩm dành cho các bé từ 3 tuổi trở lên Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 202,000
32 Bộ dụng cụ bác sĩ
MSP: DC-BS
2 Bộ Bằng nhựa PP&HIPS đựng trong valy kích thước (230x150x45)mm, có tay cầm, có bản lề, 2 khoá. Gồm các dụng cụ mô phỏng thực tế như: dụng cụ khám tim phổi (ống nghe) dài 500mm, kính KT (115x45)mm, bơm tiêm KT (100x20)mm, dụng cụ khám răng KT (100x19)mm, dụng cụ đo huyết áp kích thước (350x35)mm, cặp nhiệt độ KT (110x20)mm, pank kẹp KT (100x10)mm, lọ thuốc KT (55x43)mm, kéo kích thước (120x50)mm. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 182,000
33 Hàng rào lắp ghép lớn
MSP: HRLG-04
3 Bộ Kích thước khoảng (150 x 150) mm, trụ liên kết khối có đế và mái, cài đượng hàng rào từ 4 mặt, kích thước tương ứng với hàng rào. Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 131,000
34 Bút lông cỡ to (Cọ vẽ)
.
10 Cái Sơi lông tơ mảnh, mềm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 16,000
35 Bút lông cỡ nhỏ (Cọ vẽ)
.
20 Cái Sơi lông tơ mảnh, mềm Năm sản xuất: 2023 trở về sau Bảo hành: 12 tháng Xuất xứ: Việt Nam 14,000
36 Bạt dù che 20M (Bạt nhựa pvc 0.60x60 "420D - Dù bạt)
MSP: BD20
1 Cái Năm sản xuất 2023 Thời gian bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sản xuất Diện tích bạt dù che : 315m2. Là loại dù che sân trường đường kính 20m, dù che có kích thước lớn với tâm cột ở giữa cao. Đường kính dù 20m là tính từ mép dù này sang mép dù kia là 20m, từ tâm ra 2 bên là 10m. Dù được may bằng loại vải nhập khẩu tráng PU, tráng Uli màu sắc đa dạng có độ bền cao, khả năng chống thấm nước, chịu được mưa nắng ngoài trời có nhiệt độ cao. Vải dù được may ghép lại với nhau bằng các tấm vải có màu sắc khác nhau Các múi dù được may liên kết với nhau bằng chỉ chuyên dụng công nghiệp, may từ cạnh dù lên nóc dù. Trên nóc múi dù có các dây chờ liên kết để hoàn thiện việc lắp đặt vào cột, dưới cạnh dù có các dây dù chờ để liên kết với các vị trí có sẵn cố định dù Dù được bó gọn trong túi dù chuyên dụng khi không sử dụng và vận chuyển Dù phù hợp với những nơi sinh hoạt cộng đồng như trường học, sân vận động, cơ quan, công viên… Xuất xứ: Việt Nam 19,109,000
37 Dây kết nối Dù che
MSP: DDC07
1 Cái Năm sản xuất 2023 Thời gian bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sản xuất Dây dù gia cố từ mái dù đến các vị trí cố định để buộc liên kết giữ cho dù được phẳng và chắc chắn, dây chịu được mọi thời tiết nắng mưa, dễ dàng tháo lắp trong quá trình sử dụng Dây dù dẹt với chất liệu sợi vải tổng hợp có độ nhám bề mặt nên chống trơn, trượt rất tốt, không sinh lửa, trọng lượng nhẹ. Phụ kiện đi kèm gồm(Dây căng cột dù và dù: 7kg; dây chịu lực phi 10: 16md x 2 bó) Xuất xứ: Việt Nam 5,519,000
38 Cột Dù che
MSP: CD08
1 Cột Năm sản xuất 2023 Thời gian bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sản xuất Cột dù cao 8m Cột trụ dù được làm bằng sắt hộp mạ kẽm chống rỉ sét, các mối hàn được gia công chắc chắn, chia thành 3 đoạn ( 2 đoạn 3m và 1 đoạn 2m) thuận tiện cho quá trình vận chuyển và lắp đặt. Các đoạn được bắt nối với nhau bằng mặt bích đục lỗ có các con vít chuyên dụng đi kèm. Dưới chân cột có 4 chân cùm làm bằng sắt mạ kẽm liên kết giữ cho cột dù được chắc chắn đứng vững, chân cùm có thể tăng chỉnh dễ dàng cho việc lắp đặt ở những nơi có địa hình gồ gề. Dễ dàng tháo lắp và di chuyển đến các vị trí sử dụng khác nhau. Xuất xứ: Việt Nam 8,245,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second