Purchasing an organ, installing a sound system

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing an organ, installing a sound system
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
98.170.000 VND
Publication date
17:27 10/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
78/QĐ-THLL
Approval Entity
Le Loi Primary School
Approval date
06/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000036956 8862553248-001

HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TIẾN PHÁT

98.170.000 VND 15 day 15 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Đàn Organ Thương hiệu Yamaha (PSR-E 583)
PSR-E 583
2 Cái - Bảo hành: 12 tháng - Số phím: 61 với Touch Response (Soft, Medium, Hard, Off) - Pitch Bend: Yes - Số giọng: 890 (352 Voices + 40 Drum/SFXKits + 40 Arpeggio Voices + 458 XGlite Voices) - Số tiết tấu cài đặt sẵn: 345 - Fingering - chế độ phím thông minh: Chế độ hợp âm: Multi Finger, Smart Chord - Syle mở rộng - tiết tấu mở rộng: 10 - Cổng USB - khả năng ghi tối đa: 80 phút (khoảng 0,9 GB) mỗi bài hát - Transpose - dịch tone giọng: -12 – 0 – +12 - Kết nối micro: Mic Input & Vocal Effect - Loa/Công suất: 12 cm x 2 /12 W x 2 - Nguồn điện sử dụng: PA-300C (Output: DC 16 V, 2.4A) (đi kèm) - Phụ kiện kèm theo: + Túi đựng đàn Organ 3 lớp + Chân để đàn Organ cao cấp Trung Quốc 16,500,000
2 Loa Full bass 40 BOK (F157)
F157
1 Cặp - Bảo hành: 12 tháng - Màu sắc: Đen - Hệ thống loa: 2 loa full, 2 đường tiếng - Loa bass: 40 cm ( 4 tấc/ 15 inch ) - Dải tần: 52Hz – 18kHz - Công suất: 500W (RMS) – 1000W (PMPO) - Kích thước: 68 x 50 x 48 (cm) - Trọng lượng: 27 Kg - Trở kháng: 8Ω Trung Quốc 15,700,000
3 Cục đẩy công suất BOK (Amply ACH EX4800)
ACH EX4800
1 Cái Bảo hành: 12 tháng - Số kênh: 4 kênh - Điện áp: AC 220V- 50Hz - Công suất: 4 x 800W (48 sò Toshiba) - Trở kháng loa: 4Ω – 8Ω - Dải tần: 20Hz-20kHz - Tổng độ méo hài: <0,15% - SNR: ≥100Db - Kích thước: 52 x 44 x 10 (cm) Trung Quốc 15,900,000
4 Bộ tạo vang BOK (FX9 Plus )
FX9 Plus
1 Cái - Bảo hành: 12 tháng - Đáp tuyến tần số: 20Hz – 20kHz - Tần số đáp ứng Micro: 40Hz – 15kHz - Tần số đáp ứng Music: 20Hz – 20kHz - Độ nhạy Micro: 6mV/4Ω - Cổng kết nối: Bluetooth, USB , Optical (Cổng quang), RCA (hoa sen) - Ngõ vào Micro: 4 ngõ vào (2 x 6.5mm và 2 x Canon) - Hiệu ứng: 2 bộ tạo hiệu ứng tiếng vang (Echo) - Tính năng: Chống hú bằng công nghệ dịch tần số (FBX) - Tín hiệu đầu ra: 2.8V/kΩ - Công suất tiêu thụ: 25W - Điện áp sử dụng: 220-240V, 50Hz - Kích thước: 482 x 47 x 163 (mm) - Trọng lượng: 3kg Trung Quốc 3,350,000
5 Loa sub bass 40 BOK (S15)
S15
2 Cái - Bảo hành: 12 tháng - Màu sắc: Đen - Model: S15 - Loa bass: 40 cm ( 4 tấc/ 12 inch ) - Dải tần: 35Hz – 250Hz (±3dB) - Công suất: 500W - Max. SPL: 120dB - Kích thước: 63.5 x 46 x 54.7 (cm) - Trở kháng: 8Ω - Trọng lượng: 40 kg Trung Quốc 8,400,000
6 Bánh xe đẩy
Bánh xe đẩy sub
8 Cái Bảo hành: 12 tháng - Chất liệu bánh xe: cao su - Chất liệu tấm đế: càng thép, xoay khóa - Đường kính: 100mm - Độ dày bánh xe: 38mm - Tải trọng: 50kg/bánh xe Việt Nam 215,000
7 Micro không dây Shure UGX 23
UGX 23
1 Bộ - Bảo hành:12 tháng - Sóng UHF: 800-850Mhz - Tần số đáp ứng: 80Hz-18kHz (+/- 3dB) - Tỷ lệ méo tiếng: <0,5% - Tần số sóng do micro phát ra: 740-790Mhz - Phạm vi hoạt động: 100M -150M - Số kênh: 200 B - Loại pin tay micro: 2 x AA (1.5V) pin tiểu - Đầu thu sử dụng: nguồn Adapter và dây âm thanh - Anten: 4 có thể thu vào cho phạm vi tối đa - Thời lượng sử dụng: 8 giờ Trung Quốc 4,400,000
8 Tủ âm thanh 8U
8U
1 Cái - Bảo hành: 12 tháng - Gỗ dán nhiều lớp dày 9mm mặt tráng nhựa - Góc tủ được làm bằng sắt dập mạ crom bóng - 4 Chân tủ có thể quay đa hướng có vòng bi bánh cao su, 2 bánh có thêm khóa bánh. - Đinh tán neo kép - Cạnh tủ được bọc nhôm dày. - Có khóa lưỡi móc dễ dàng khóa phù hợp và lưỡi. - Kích thước (40x53x68)cm Việt Nam 3,300,000
9 Chi phí nhân công thi công lắp đặt, cài đặt, cấu hình và chạy thử hoàn thiện cho hệ thống âm thanh (
Không
1 Gói Bao gồm các vật tư, thiết bị đi kèm như: Dây điện, nẹp điện, bộ Jack truyền tín hiệu, dây tín hiệu, giá treo loa, đinh, ốc vít, tắc kê, băng keo… Không 4,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second