Purchasing assets and teaching equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing assets and teaching equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
95.000.000 VND
Publication date
16:33 10/08/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
75/QĐ-MNKC
Approval Entity
Khanh Cuong Kindergarten
Approval date
06/08/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0110217319 0110217319

BAO MINH EDUCATIONAL EQUIPMENT LIMITED COMPANY

95.000.000 VND 20 day 3rd Quarter 2024
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Tủ hồ sơ
TB-BM 002
5 Cái Tủ tài liệu 2 cánh kính mở Quy cách: Dài 1000 x Cao 1830 x Sâu 45 (cm). Tủ bằng thép sơn tĩnh điện, trên 3 ngăn kính để tài liệu. Dưới 2 cánh sắt. Việt Nam 3,500,000
2 Bập bênh đôi
TB-BM 013
2 Chiếc KT: 1100x330x400 mm Bằng nhựa LLDPE, loại vật liệu bền vững khi sử dụng ngoài trời, thân mô phỏng hình các con vật, có tay cầm và chỗ để chân, có 2 chỗ ngồi, kích thước chỗ ngồi phù hợp với lứa tuổi nhà trẻ và cách mặt đất tối đa 200mm. Có đế cong đảm bảo an toàn, chắc chắn chống lật ngang, lật dọc và chống kẹp chân. Việt Nam 1,845,000
3 Con vật nhún lò xo
TB-BM 015
4 Chiếc KT: 680x680x650 mm Khung thép, con giống bằng nhựa composite siêu bền, loại vật liệu bền vững khi sử dụng ngoài trời, có hình dáng là các con vật, có tay cầm và chỗ để chân. Chỗ ngồi có kích thước phù hợp với lứa tuổi nhà trẻ và cách mặt đất 400-600mm. Được gắn trên lò xo nhún có đế chắc chắn, đế bằng sắt. Đảm bảo an toàn, chắc chắn, chống lật ngang, lật dọc và chống kẹp chân. Trung Quốc 2,500,000
4 Con vật nhún khớp nối
TB-BM 016
2 Chiếc KT: 1000x500x800 mm Khung bằng thép, con giống bằng nhựa composite siêu bền, loại vật liệu bền vững khi sử dụng ngoài trời, có hình dáng là các con vật, có tay cầm và chỗ để chân. Chỗ ngồi có kích thước phù hợp với lứa tuổi nhà trẻ và cách mặt đất 400-600 mm. Hệ thống khung được kết cấu kiểu khớp nối để khi nhún xuống con vật chuyển động về phía trước. Đảm bảo an toàn, chắc chắn, chống lật ngang, lật dọc và chống kẹp chân. Việt Nam 2,890,000
5 Hầm chui
TB-BM 017
2 Bộ KT: 1760x1010x1180 mm Bằng nhựa LLDPE loại vật liệu bền vững khi sử dụng ngoài trời, ống có đường kính tối thiểu 600 mm, chiều dài ống chui khoảng 1500 mm, trên thân ống có để lỗ quan sát trẻ khi chui. Ống được lắp trên giá đỡ cách mặt đất tối đa 20 mm. Đảm bảo an toàn, chắc chắn khi sử dụng. Việt Nam 6,000,000
6 Tượng cô Tấm bên giếng nước
TB-BM 018
1 Bộ Bằng nhựa composite. KT cô tấm R700xC1200, KT giếng nước 60x45 cm. Trung Quốc 6,000,000
7 Tượng ngựa vằn
TB-BM 020
1 Chiếc KT: 130x32x80 cm Bằng nhựa composite. Việt Nam 5,500,000
8 Nồi cơm điện
TB-BM 024
1 Chiếc Nồi cơm điện Sharp 10L KSH-D1010V KT: 571x532x359 mm Nồi cơ, chế độ nấu ổn định; Có đèn báo chế độ nấu và hâm nóng, nắp rời, chống dính; Thời gian giữ ấm: 6 giờ; Dung tích: 10 lít; Điện áp sử dụng: 220V tần số 50Hz; Điện năng tiêu thụ: 2750W; Trọng lượng: 12.5 kg. Việt Nam 4,950,000
9 Bảng đen ô ly của trẻ
TB-BM 025
110 Cái Kích thước: D30xR20 cm Bề mặt bảng cán màng trơn, êm, bền tốt, và an toàn cho bé, khi viết phất không phải lo bị xước hay bong bề mặt bảng Thái Lan 18,000
10 Thảm cỏ nhân tạo
TB-BM 026
120 m2 Khổ rộng: 2m/2m; Dài: 25m/25m Bằng nhựa và vật liệu khác đảm bảo tiêu chuẩn an. Số lớp đế: 3; Khoảng cách giữa 2 hàng cỏ: 3/8 inch; Chiều cao sợi cỏ 30 mm; Thảm cỏ mềm, đi êm, thích hợp với bàn chân trẻ nhỏ. Gồm cỏ, thi công, keo dán. Việt Nam 230,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second