Purchasing "Automatic queuing system, service quality assessment, automatic notification sound and LAN network at the Ward Public Administration Service Center"

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing "Automatic queuing system, service quality assessment, automatic notification sound and LAN network at the Ward Public Administration Service Center"
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
233.722.900 VND
Publication date
11:02 29/10/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
06/QĐ-VP
Approval Entity
Office of the People's Council and People's Committee of Hoanh Son ward
Approval date
09/10/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3002229312 3002229312

BACH DUNG INFORMATION TECHNOLOGY COMPANY LIMITED

233.723.000 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bảng hiển thị số tại quầy 4 số (outdoor) không dây
CD06cWI
8 Cái - Dùng led hiển thị ngoài trời (outdoor), có khả năng hiển thị nhiều màu: đỏ, xanh, cam, vàng, trắng, độ phân giải 64x32 pixels; Hiển thị được số thứ tự được mời lên giao dịch (04 số); Có khả năng hiển thị chữ khi cần thiết bằng Tiếng Anh hoặc Tiếng Việt có dấu; Có khả năng thay đổi phông chữ, cỡ chữ khác nhau; Giao tiếp : Không dây (Wireless) xa đến 500 mét, tùy điều kiện môi trường; Nguồn: Adaptor Input 220V- Output 5V, 2A jack 3.5mm theo chuẩn thiết bị tin học; Kích thước: 335 x 175 x 25mm (Rộng x Cao x Dày), kích thước vùng Led hiển thị 320x160mm; Vỏ hộp: Sắt sơn tĩnh điện, màu đen nhám. - Chức năng: Hiển thị số thứ tự khách hàng đang được phục vụ, hiển thị các thông báo ngắn của trạng thái quầy giao dịch bằng 2 thứ tiếng Việt, Anh Việt Nam 3,950,000
2 Bàn phím cảm ứng đánh giá chất lượng phục vụ không dây
DG06aWI
8 Cái Phát âm thanh "bip" khi Khách hàng chọn phím đánh giá; Đèn tín hiệu phát sáng tại mỗi phím cảm ứng khi Khách hàng chọn phím đánh giá; Dùng 2 Led 7 đoạn hiển thị ID login của thiết bị đánh giá, tương ứng với nhân viên làm việc cần đánh giá; Tự động ghi nhận kết quả đánh giá vào phần mềm hệ thống; Bàn phím đánh giá cảm ứng gồm 3 nút cảm ứng, tương ứng 3 tiêu chí có quy tính ra điểm (a/ rất hài lòng về thái độ phục vụ - 2 điểm; b/ hài lòng về thái độ phục vụ - 1 điểm ; c/ không hài lòng về thái độ phục vụ - 0 điểm); Giao tiếp: Không dây (Wireless) xa đến 500 mét, tùy điều kiện môi trường; Kích thước tiêu chuẩn: 135 x 115 x 28 (mm) (DxRxC); Nguồn: Adaptor Input 220V- Output 5V, 1A jack 3.5mm theo chuẩn thiết bị tin học; Vỏ hộp: Chất liệu gỗ sang trọng. - Chức năng: Khách hàng có thể chọn mức độ hài lòng, đánh giá chất lượng phục vụ của nhân viên giao dịch. Việt Nam 3,590,000
3 Điểm cấp số thứ tự Kiosk màn hình cảm ứng TouchScreen
PR06c
1 Bộ - Sử dụng màn hình cảm ứng TouchScreen để hiển thị các dịch vụ thuộc hệ thống, số lượng dịch vụ không hạn chế tùy vào không gian màn hình hiển thị; Cho phép chèn Logo nhận diện thương hiệu đơn vị sử dụng tại giao diện màn hình cấp số; Dễ dàng thay đổi số lượng, tên gọi dịch vụ; Cho phép in nhiều liên vé và số liên vé trên mỗi dịch vụ có thể khác nhau; Ngưng cấp vé thứ tự theo giờ hoặc theo số lượng vé thứ tự được phát hành; Có báo hiệu hết giấy in hoặc lỗi máy in vé thứ tự; Cho phép thay đổi định dạng, nội dung in trên vé thứ tự: font chữ, ngôn ngữ, logo đơn vị sử dụng, kích cỡ vé in ra, dòng thông báo với khách hàng ngay khi hệ thống đang hoạt động; Cho phép thiết lập dãy số thứ tự cho từng dịch vụ (từ 0 -> 9999) hoặc dãy số chung cho tất cả các dịch vụ; Dùng máy in nhiệt tốc độ in cao, giấy in nhiệt giá thành thấp khổ 75-80mm, dao cắt tự động, không bị kẹt giấy; Hỗ trợ ngôn ngữ in trên vé thứ tự: tiếng Việt, Anh hoặc ngôn ngữ khác khi có yêu cầu; Tính năng phân luồng khách hàng ưu tiên bằng dịch vụ ưu tiên; bằng thẻ ưu tiên (nếu lắp thêm đầu đọc thẻ); Kích thước tổng thể tiêu chuẩn: 1400 x 480 x 420 (mm) (HxWxD); Chất liệu: Thép, tole uốn kỹ thuật, có thể sơn màu, Logo theo yêu cầu nhận diện thượng hiệu; CPU: Intel Pentium G6405 4.1 MHz; DDRAM 8GB; SSD 250GB; LAN 10/100/1000 (hoặc tương đương cao hơn); Màn hình cảm ứng TouchScreen: 15 Inch ; Touch type: Finger; Resolution: 1024x768 dpi; Response time: < 8 ms; Brightness: 250 cd/m2; View angle: R/L +80o; Touching times: > 50.000.000 touchs; Nguồn điện 220V AC; Trọng lượng: 30 kg. - Chức năng: Phát hành phiếu thứ tự tương ứng với Dịch vụ khách hàng chọn trên nút cảm ứng TouchScreen. Việt Nam 65,000,000
4 Hộp điều khiển trung tâm không dây
CB06bWI
1 Bộ - Quản lý 256 thiết bị, trong đó có 32 thiết bị có dây - Giao tiếp: Wireless và RS485 - Kích thước: 25 x 50 x 70mm - Vỏ hộp: Nhựa đúc khuôn / gỗ Việt Nam 9,000,000
5 Bộ âm thanh tự động
VM06a
1 Bộ - 01 Amply 400W (CaliVip) - 03 loa thùng 10W - Tự động phát âm thanh mời số thứ tự ( số vé) đến quầy ( số quầy) giao dịch theo nhiều ngôn ngữ: tiếng Việt, tiếng Anh, tiếng Pháp ; Giọng đọc chuẩn, rõ ràng, thân thiện với người nghe ; Tích hợp âm thanh chuông báo khi gọi khách hàng; Dễ dàng chọn mẫu âm thanh hoặc thâu âm lại cho giọng đọc ; Cho phép cài đặt các câu thông báo với khách hàng theo thời gian định trước; Tùy chọn phát âm thanh mời khách hàng theo từng quầy, từng khu vực, hoặc âm thanh chung cho toàn hệ thống. - Chức năng: Phát âm thanh thông báo cho khách hàng đến luợt thực hiện giao dịch và các thông báo khác của hệ thống xếp hàng tự động. Việt Nam 5,510,000
6 Switch 24 Cổng
TL-SG1024D
1 Cái Switch 24port, 10/100/1000Mbps.Auto MDI/MDI-X, egotiation, auto N-way,Uplink, rack 13" Những Tính Năng Nổi Bật: 24 cổng 10/100/1000Mbps Công nghệ năng lượng hiệu quả sáng tạo tiết kiệm năng lượng lên đến 40% Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC, tự động MDI/MDIX và đàm phán tự động Thiết kế cắm vào và sử dụng Trung Quốc 2,200,000
7 Tủ rack
10U D500
1 Cái * Kích thước H500 x W540 x D500 * Tủ làm bằng thép tấm CT3 dày 0.8-1,5mm, sơn tĩnh điện chống gỉ 100%. * 01 quạt gió, 01 ổ cắm 3 chấu. * Kết cấu tủ hàn liền. * Cánh cửa lưới * Hệ thống bánh xe. Việt Nam 1,690,000
8 Khay cố định Rack
dùng cho tủ Rack 10U
1 Cái Dùng cho Tủ rack 10U Việt Nam 180,000
9 Phần mềm hệ thống xếp hàng tự động Btech dùng cho 8 quầy có bản quyền sử dụng vĩnh viễn
BQ910
8 Quầy - Vận hành trên nền Window, có phân cấp, phân quyền theo 3 cấp độ: Người dùng (User); Cấu hình (Config); Quản trị (Admin); chế độ thay đổi mật khẩu; Cho phép chọn ngôn ngữ giao diện bằng Menu lệnh gồm 3 ngôn ngữ: Việt, Anh, Pháp. Sử dụng font Unicode; Giao diện phần mềm hiển thị: Mã nhân viên, tên họ nhân viên, số quầy, tên dịch vụ, mức ưu tiên, số khách hàng đang phục vụ, số khách hàng đã phục vụ, thời gian phục vụ; Tên dịch vu, số khách hàng chờ phục vụ, số khách hàng đang phục vụ, số khách hàng đã phục vụ, tổng số khách hàng; Vận hành trên CSDL: MS SQL, MS Access; Tự động backup dữ liệu phòng khi hư hỏng hoặc mất điện; Cho phép xóa tất cả các vé đã cấp, đăng xuất tất cả nhân viên; Báo cáo thời gian đăng nhập/đăng xuất của nhân viên; Báo cáo tổng hợp theo từng nhân viên/ dịch vụ: Tên nhân viên/ tên dịch vụ, số khách hàng đã phục vụ, thời gian trung bình, thời gian chờ; Báo cáo chi tiết theo từng nhân viên/ dịch vụ: Tên nhân viên/ dịch vụ, số quầy làm việc, số dịch vụ, số thứ tự đã phục vụ, thời gian đến quầy, thời gian phục vụ, thời gian kết thúc thời gian chờ; Báo cáo theo chi tiết theo khách hàng: Số thứ tự khách hàng, tên nhân viên, số quầy, số dịch vụ, thời gian đến quầy, thời gian phục vụ, thời gian kết thúc, thời gian chờ; Báo cáo chi tiết/ tổng hợp kết quả đánh giá chất lượng phục vụ của khách hàng đánh giá cho từng nhân viên; Báo cáo chấm công nhân viên: tên nhân viên, thời gian tạm nghỉ, thời gian mở quầy theo từng nhân viên hoặc tất cả các nhân viên; Báo cáo tổng hợp giao dịch: tổng số vé thứ tự đã cấp, tổng số khách hàng đã phục vụ, thời gian phục vụ trung bình, thời gian chờ trung bình, thời gian phục vụ Max/Min, thời gian chờ Max/Min theo thời gian; Xuất báo cáo ra các định dạng excel, .pdf,.txt.... - Tính năng xuất báo cáo kết quả đánh giá nhân viên từ Kiosk tra cứu, đánh giá - Tính năng nâng cấp, mở rộng cấp số thứ tự qua trang web và đẩy dữ liệu về quản lý tập trung của trung tâm hành chính công của tỉnh sở tại. Việt Nam 2,500,000
10 Phần mềm bàn phím điều khiển quầy
KPSoft
8 License -Là phần mềm có chức năng gọi số thứ tự, vận hành trên nền Window, giao tiếp với phần mềm quản lý chính thông qua mạng LAN. Phần mềm gọi số thứ tự này có chức năng tương đương như Bàn phím cứng điều khiển quầy và có thể hoạt động chung trong cùng một hệ thống; Gồm 16 phím bấm, tích hợp đầy đủ phím chức năng và phím số, các chức năng: Gọi khách hàng kế tiếp; Hoàn tất phục vụ một khách hàng; Gọi lại một khách hàng với số lần tùy ý; Gọi một khách hàng bất kỳ; Chuyển khách hàng đến quầy/dịch vụ khác; Cho phép xem số lượng khách hàng đã phục vụ, số lượng khách hàng đang chờ; Cho phép đăng nhập/ đăng xuất hệ thống; Khai báo tạm ngưng làm việc; Có thể bỏ 1 số thứ tự trong hàng đợi; Vận hành trên nền Window. -Chức năng: Gọi số thứ tự từ máy tính; hoạt động chung/ thay thế bàn phím cứng điều khiển quầy. Việt Nam 1,790,000
11 Phần mềm hiển thị chính lên Tivi LCD
BLCD
1 License - Có 3 vùng hiển thị: hiển thị số thứ tự, hiển thị dòng quảng cáo, thông báo, hiển thị video, hình ảnh; Hiển thị các số thứ tự đang giao dịch, mũi tên chỉ hướng đi và số quầy phục vụ; Phát âm thanh mời khách hàng đến quầy bằng 3 ngôn ngữ: Việt, Anh, Pháp; Hiển thị các dòng quảng cáo hoặc thông báo chạy phía dưới; Thay đổi được số dòng hiển thị, màu nền, màu chữ, font chữ, kích thước, đường viền, bóng đổ (shadow); Thay đổi được tốc độ chạy; Thay đổi nội dung dòng quảng cáo, thông báo với số câu không hạn chế; Hiển thị các video, hình ảnh, phát âm thanh; Phát ngẫu nhiên (shuffle), phát lặp lại một tập tin hoặc lặp lại nuyên thư mục; Hỗ trợ các định dạng phổ biến: bmp, jpg, png, wav, wma, mp3, mp4, avi, mpg, flv, rm, mkv, wmv…; Dễ dàng khai báo để bật tắt từng vùng hiển thị - Chức năng: Hiển thị số vé, số quầy của hệ thống xếp hàng tự động; Video tuyên truyền, quảng cáo; Dòng chữ chạy thông báo. Việt Nam 7,590,000
12 Phần mềm điều khiển cấp số thứ tự
Bprinter
1 License - Hiển thị giao diện cấp số thứ tự theo từng dịch vụ - Tự động in vé thứ tự khi chạm tay vào màn hình cảm ứng - Chức năng ngưng cấp vé thứ tự theo thời gian; theo số lượng vé thứ tự được phát hành theo từng dịch vụ - Chức năng ngưng cấp vé thứ tự theo năng suất xử lý hồ sơ theo từng ngày, khi đó hệ thống tự động hiển thị số lượng khách hàng còn đang chờ và hẹn vào buổi giao dịch kế tiếp theo từng dịch vụ riêng. - Cho phép định dạng và thay đổi nội dung in trên vé trong lúc hệ thống đang hoạt động, in logo, tên dịch vụ, số quầy dự kiến sẽ phục vụ trên vé thứ tự, đa ngôn ngữ, in một hoặc nhiều liên vé cho một số thứ tự và số liên vé trên mỗi dịch vụ có thể khác nhau. - Cho phép cài đặt các dịch vụ, số lượng dịch vụ được cài đặt không hạn chế - Tính năng mở rộng cấp số thứ tự qua trang web của trung tâm hành chính công của tỉnh sở tại - Vận hành trên nền Window Việt Nam 4,500,000
13 Cáp HDMI 3m
Ugreen
1 Cái Cáp HDMI Ugreen 3m Trung Quốc 190,000
14 Cáp HDMI 5m
Ugreen
1 Cái Cáp HDMI Ugreen 5m Trung Quốc 290,000
15 Cáp HDMI 20m
Ugreen
1 Cái Cáp HDMI Ugreen 20m Trung Quốc 1,200,000
16 Bộ chia HDMI 1x2, 1 ra 2 cổng
Ugreen (40201)
1 Cái Bộ chia HDMI 1x2, 1 ra 2 cổng Trung Quốc 950,000
17 Bộ lưu điện
TG 750 PRO
1 Cái NGUỒN VÀO Điện áp định danh 220VAC Ngưỡng điện áp: 165 ~ 265VAC Số pha: 1 pha (2 dây + dây tiếp đất) Tần số định danh: 50Hz Kết nối ngõ vào: Dây điện có phích cắm chuẩn NEMA NGUỒN RA Công suất: 750VA/300W Điện áp Chế độ điện lưới, giống nguồn vào Chế độ ắc quy: 220 VAC ± 10% (rms) Số pha: 1 pha (2 dây + dây tiếp đất) Dạng sóng (chế độ ắc quy): Sóng vuông mô phỏng sóng sine Tần số Chế độ điện lưới: Giống nguồn vào Chế độ ắc quy: 220 VAC ± 10% (rms) / 50Hz ± 1Hz Hiệu suất: 90% chế độ điện lưới Cấp điện ngõ ra 2 ổ cắm ẮC QUY Loại ắc quy 12VDC, kín khí, không cần bảo dưỡng Thời gian lưu điện: 6 phút với 50% tải GIAO DIỆN Bảng điều khiển: Nút khởi động LED hiển thị trạng thái: Chế độ điện lưới, chế độ ắc quy, báo lỗi Thời gian chuyển mạch: Từ 4 ~ 8ms MÔI TRƯỜNG HOẠT ĐỘNG Nhiệt độ môi trường hoạt động: 0°C ~ 40°C Độ ẩm môi trường hoạt động 20% ~ 90%, không kết tụ hơi nước. KÍCH THƯỚC/ TRỌNG LƯỢNG Kích thước (R x D x C) (mm): 80 x 232 x 177 Trọng lượng tịnh (kg): 2,6 Trung Quốc 1,950,000
18 Dây điện 2x0.75mm
Cadisun
117 Mét - Vật liệu: Ruột dẫn đồng ủ mềm trong môi trường khí trơ - Tiết diện: 2x0.75mm Việt Nam 6,700
19 Dây điện 2x1.5
Cadisun
32 Mét - Vật liệu: Ruột dẫn đồng ủ mềm trong môi trường khí trơ - Tiết diện: 2x1.5mm Việt Nam 11,000
20 Dây điện 2x2.5
Cadisun
8 Mét - Vật liệu: Ruột dẫn đồng ủ mềm trong môi trường khí trơ - Tiết diện: 2x2.5mm Việt Nam 19,500
21 Dây cáp mạng
CAT6 DS-1LN6UZC0
225 Mét - 8 lõi đồng nguyên chất đường kính 0.51 ± 0.01 mm. - Vỏ sợi dây HDPE, đường kính 0.9 ± 0.05mm. - Vỏ bọc PVC độ dày 0.5 ± 0.05 mm. - Đường kính dây: 5.5 ± 0.4mm. - Lõi chữ thập: Có. Trung Quốc 9,800
22 Đầu mạng RJ45
Cat 6 DINTEK
30 Cái Đầu mạng RJ45 Cat 6 DINTEK Đài Loan 7,000
23 Nẹp bán nguyệt D30
Sino
1 Cây Nẹp bán nguyệt D30 Việt Nam 85,000
24 Nẹp bán nguyệt D60
Sino
2 Cây Nẹp bán nguyệt D60 Việt Nam 125,000
25 Nẹp bán nguyệt D80
Sino
1 Cây Nẹp bán nguyệt D80 Việt Nam 150,000
26 Nẹp nhựa 14x18
Sino
5 Cây Nẹp nhựa 14x18 Việt Nam 18,000
27 Nẹp nhựa 28x10
Sino
1 Cây Nẹp nhựa 28x10 Việt Nam 22,000
28 Nẹp nhựa 39x18
Sino
5 Cây Nẹp nhựa 39x18 Việt Nam 29,000
29 Ống nhựa gân xoắn đường kính ống 20mm
Sino
1 Cuộn Ống nhựa gân xoắn đường kính ống 20mm Việt Nam 350,000
30 Phích âm nối dây
DN 09
20 Cái Phích âm nối dây 16A 250V (ABS) Việt Nam 8,000
31 Hộp nối 265/1X
Sino
8 Cái - Vật liệu: Nhựa PVC chống cháy - Kích thước: 80x80x50mm Việt Nam 18,000
32 Ổ cắm 3 ngả đa năng kiểu TL 10A 250V
OC 08
1 Cái Ổ cắm 3 ngả đa năng kiểu TL 10A 250V Việt Nam 30,000
33 Bát, móc treo đỡ bảng Led tại quầy
Gia công
8 Cái Bát, móc treo đỡ bảng Led tại quầy Việt Nam 450,000
34 Vật tư phụ kiện khác
Việt Nam
1 Gói Vật tư phụ kiện khác (đinh vít nở, mũi khoan tường, mũi khoan gỗ, keo dán, băng cuốn, giá treo loa, giấy in nhiệt, phíc cắm…) Việt Nam 1,900,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second