Purchasing computer equipment and shared resources for Hang Thinh Primary School.

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing computer equipment and shared resources for Hang Thinh Primary School.
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
400.000.000 VND
Publication date
08:33 08/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
07/QĐ-THHT
Approval Entity
Hanh Thinh Primary School
Approval date
07/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4300898906 4300898906

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM PHÚC NGUYÊN VIỆT

396.500.000 VND 5 day 5 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Màu Goát
TB.EDU-7942
8 Bộ Loại thông dụng, số lượng 12 màu: - Gồm các màu: đỏ, vàng, tím, xanh cô ban, xanh lá cây, xanh lục, cam, hồng, đen, trắng, nâu, xanh da trời; - Mỗi màu có trọng lượng 02 kilogam; - Mỗi màu được đóng gói đảm bảo an toàn và thuận lợi trong sử dụng, không có chất độc hại. Trung Quốc 823,500
2 Cột, bảng bóng rổ
TB.EDU-3767
2 Bộ 1 cột "- 1 Cột rổ: Dạng ống tròn đường kính 90mm, chất liệu bằng kim loại, có bánh xe di động. Chiều cao có thể điều chỉnh trong khoảng 2600-3050mm. - 1 Bảng rổ: Hình chữ nhật, chất liệu bằng chất liệu composite hoặc chất liệu khác phù hợp, kích thước (1200x900)mm, được gắn với cột rổ, có thể hạ, nâng độ cao. - 1 Vòng rổ: Hình tròn, chất liệu bằng kim loại, đường kính 450mm và được đan lưới, gắn cố định trên bảng rổ, mặt vòng rổ song song với mặt đất. (Theo tiêu chuẩn quy định, loại dùng cho tập luyện" VIỆT NAM 9,200,000
3 Thiết bị trong dạy học về thời gian
TB.EDU-3720
4 Chiếc Bộ thiết bị dạy khối lượng gồm: - 01 cân đĩa (Roberval) loại 5kg. + Kích thước cân: 100x240x360mm + Đế cân làn bằng thép không gỉ được sơn tĩnh điện; Đòn cân bằng sắt không rỉ, có kim và vạch chia ở giữa tay đòn, 2 đầu tay đòn có ốc điều chỉnh cân bằng. Đĩa cân bằng inox Φ155mm bằng nhau đối xứng qua đòn cân. - 01 bộ quả cân loại: 10g, 20g, 50g, 100g, 200g, 500g, 1kg, 2kg được làm inox không gỉ sét; Mỗi loại 2 quả, toàn bộ đựng trong hộp nhựa có tay sách kích thước 100x130x300mm VIỆT NAM 417,500
4 Bộ thiết bị dạy khối lượng
TB.EDU-3712
14 Bộ Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất gồm: - 01 quân xúc xắc có độ dài cạnh là 20mm; có 6 mặt, số chấm xuất hiện ở mỗi mặt là một trong các số 1; 2; 3; 4; 5; 6 (mặt 1 chấm; mặt 2 chấm; ... ; mặt 6 chấm); - 01 hộp nhựa trong để tung quân xúc xắc (Kích thước phù hợp với quân xúc xắc) - 02 đồng xu gồm một đồng xu to có đường kính 25mm và một đồng xu nhỏ có đường kính 20mm; độ dày 1mm; làm bằng hợp kim (nhôm, đồng). Trên mỗi đồng xu, một mặt khắc nổi chữ N, mặt kia khắc nổi chữ S; - 01 hộp bóng có 3 quả, trong đó có 1 quả bóng xanh, 1 quả bóng đỏ và 1 quả bóng vàng, các quả bóng có kích thước và trọng lượng như nhau với đường kính 35mm. Tất cả được đựng vào hộp nhựa VIỆT NAM 2,700,000
5 Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
TB.EDU-3716
20 Bộ Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất gồm: - 01 quân xúc xắc có độ dài cạnh là 20mm; có 6 mặt, số chấm xuất hiện ở mỗi mặt là một trong các số 1; 2; 3; 4; 5; 6 (mặt 1 chấm; mặt 2 chấm; ... ; mặt 6 chấm); - 01 hộp nhựa trong để tung quân xúc xắc (Kích thước phù hợp với quân xúc xắc) - 02 đồng xu gồm một đồng xu to có đường kính 25mm và một đồng xu nhỏ có đường kính 20mm; độ dày 1mm; làm bằng hợp kim (nhôm, đồng). Trên mỗi đồng xu, một mặt khắc nổi chữ N, mặt kia khắc nổi chữ S; - 01 hộp bóng có 3 quả, trong đó có 1 quả bóng xanh, 1 quả bóng đỏ và 1 quả bóng vàng, các quả bóng có kích thước và trọng lượng như nhau với đường kính 35mm. Tất cả được đựng vào hộp nhựa. VIỆT NAM 92,000
6 Mô hình giải phẫu cơ quan nội tạng (bán thân)
HQ39053
3 Bộ Chất dẻo PVC hoặc tương đương. Tháo lắp được để nhận biết: não; tim, động mạch, tĩnh mạch; 2 lá phổi; dạ dày, gan, ruột; 2 quả thận. Kích thước tối thiểu: 42 cm. TRUNG QUỐC 1,500,000
7 Bộ thiết bị dạy dung tích
TB.EDU-3714
15 Bộ Bộ thiết bị dạy dung tích gồm: - 01 chai 1 lít, có 10 vạch chia ghi các số 100; 200; 300; ...; 1.000; - 01 ca 1 lít, có 10 vạch chia ghi các số 100; 200; 300; ...; 1.000. Vật liệu: Làm bằng nhựa, màu sắc tươi sáng, an toàn với người sử dụng. VIỆT NAM 78,000
8 Hộp đối lưu
TB.EDU-3781
4 Bộ Gồm: - Hộp có hình hộp chữ nhật, kích thước (240x150x360) mm dày 3 mm, chất liệu không bị nóng chảy khi làm thí nghiệm có đốt cháy. Nắp hộp có kích thước (150x360)mm và có 02 lỗ Φ44 mm. Nắp hộp có thể mở/ tháo ra để đưa đĩa, nến vào bên trong một cách thuận lợi. Khi đậy nắp cần đảm bảo độ kín. Mặt trước hộp cần trong suốt. - Có 2 ống hở hai đầu bằng thủy tinh trong suốt Φ42mm, dài 280 mm dày 3 mm. Có 2 gioăng cao su gắn vừa ống thủy tinh và với lỗ Φ44 mm, đảm bảo độ khít; - Đĩa đèn làm bằng nhôm chịu nhiệt, kích thước miệng 58mm dùng đựng nến, có 2 cây nến nhỏ VIỆT NAM 1,056,000
9 Quả địa cầu
TB.EDU-7604
3 Qủa "- Kích thước: Quả địa cầu đường kính F=30cm. - Tỷ lệ 1: 42.474.000" VIỆT NAM 526,000
10 Thiết bị âm thanh đa năng di động
Model SK-15Q3
1 Bộ Loa Kéo Nanomax SK-15Q3 Bass 40cm 570w Karaoke Bluetooth Sản phẩm Loa Karaoke di động Tên hãng NANOMAX Model SK-15Q3 Tổng công suất 570W/max Sử dụng nguồn AC 220V hoặc Ắc qui 12V Thời gian sử dụng Khoảng 3 ~ 7 tiếng (Tùy mức volume) Thời gian sạc Khoảng 4 - 6 tiếng Số đường tiếng của Loa 3 đường tiếng Kích thước loa Bass 40cm Kích thước loa Mid 16cm Loa Treble Treble còi Kết nối tín hiệu không dây Bluetooth 6.2 Kết nối Micro không dây Bank tần UHF Kết nối USB, Thẻ nhớ SD Có Cổng Micro có dây Jack 6.5 li Cổng Guitar Jack 6.5 li Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) Jack AUX Chất liệu thùng Loa Gỗ ép sơn chống trầy. VIỆT NAM 8,760,000
11 Máy tính để bàn
0
13 Bộ CPU Intel Pentium G6405 + Quạt Main Asus Prime H510M-K Bộ nhớ RAM 8GB/3200MHz DDR4 (tản nhiệt) Ổ cứng SSD 256Gb Case XIGMATEK XS-25 Nguồn Xigmatek III X350 Phím + Chuột vi tính có dây Màn hình Dahua 21,5" Webcam Tai nghe kèm mic VIỆT NAM 14,500,000
12 Phần mềm Office
SKU-269-17185
13 Hệ Phần mềm Office Professional Plus 2021 English APAC EM Medialess (SKU 269 17815) HONG KONG 5,250,000
13 Phần mềm MICROSOFT Windows 11 Pro
FQC -10528
13 Hệ Phần mềm MICROSOFT Windows 11 Pro 64Bit Eng Intl 1pk DSP OEI DVD MỸ 3,500,000
14 Máy in laser
6030
2 Cái Máy in Canon 6030. Độ phân giải tối thiểu: 600x600 dpi. Tốc độ in tối thiểu: 10 trang/phút. VIỆT NAM 3,860,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second