Purchasing computer parts and accessories

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing computer parts and accessories
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
274.176.100 VND
Publication date
12:13 04/09/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
4326/QĐ-HVN
Approval Entity
Vietnam Academy of Agriculture
Approval date
27/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0107745679 0107745679

Công ty TNHH thiết bị công nghệ Ngọc Thọ

262.500.000 VND 10 day 10 days from the date of signing the contract
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Chuột vi tính Fuhlen M70S
M70S
50 Cái Không dây Wireless 2.4GHz qua đầu thu USB Nano. Độ phân giải: 1000 DPINguồn điện: Sử dụng pin AA Trung Quốc 132,000
2 Ổ cứng LEXAR M.2 2280 NVME 256GB_LNM620X256G-RNNNG
LNM620X256G-RNNNG
40 Chiếc SSD chuẩn M.2 2280 PCIE Gen 3. Tốc độ đọc: 3000 MB/s. Tốc độ ghi: 1300 Mb/s. Dung lượng: 256GB Trung Quốc 576,000
3 ổ cứng 240GB Kingston A400 SATA3 2.5 SSD(SA400S37/240G)
SA400S37/240G
38 Cái SSD 2.5 inch SATA III 6 Gbps. Dung lượng 240GB. Trung Quốc 420,000
4 Ổ cứng Lexar 128GB LNS100-128RB
LNS100-128RB
30 Chiếc SSD 2.5 inch SATA III 6Gb/s. Dung lượng 128GB. Trung Quốc 324,000
5 Màn hình LCD 21.5" 100Hz-S HIKVISION - DS-D5022F2-5V2
DS-D5022F2-5V2
9 Cái Màn hình LED 21.5 inch FHD, tần số quét 100Hz. Trung Quốc 1,200,000
6 Màn hình máy tính 24 inch FHD Monitor; Model DS-D5024FN10;
DS-D5024FN10
11 cái Màn hình LED 24 inch Full HD. Trung Quốc 1,496,000
7 LF24T370FWEXXV Màn hình vi tính Samsung LF24T370FWEXXV
LF24T370FWEXXV
5 Cái Màn hình vi tính LED kích thước 24 inch, độ phân giải Full HD (1920 × 1080), tấm nền IPS, tần số quét 75 Hz Trung Quốc 2,412,000
8 Bàn phím máy tính DAREU LK185 Black_TK577U08601G
TK577U08601G
30 Chiếc Tương thích Window, MacOS. Kết nối: Có dây USB 2.0. Khoảng cách kết nối (Độ dài dây): 1.8m. Dây cáp được làm bằng cao su Trung Quốc 108,000
9 Bo mạch chính máy tính Winnfox H61
H61
10 Cái Chipset: Intel H61 Hỗ trợ ram: 2 khe DDR3 Khe mở rộng: 1 x PCI Express x 16 Khe cắm. 1 x khe cắm PCIEX1 Cổng kết nối: 1 x VGA, 1 x bàn phím PS / 2, 1 x cổng chuột PS / 2, 4 x USB 2.0, 1 x Audio Port, 1 x RJ45 CPU: Hỗ trợ CPU dòng LGA1155 Socket i3 / i5 / i7 Trung Quốc 456,000
10 Bo mạch chính máy tính Winnfox H110
H110
5 Cái Chipset: Intel H110 Hỗ trợ ram: 2 khe DDR4 Khe mở rộng: 1 x PCI Express x 16 Khe cắm. Cổng kết nối: 1 x VGA, 1 x bàn phím PS / 2, 1 x cổng chuột PS / 2, 2 x USB 2.0, 2 x USB 3.0, 1 x Audio Port, 1 x RJ45 CPU: Hỗ trợ CPU dòng LGA1151 Socket i3 / i5 / i7 Trung Quốc 864,000
11 Thiết bị thu phát vô tuyến RUIJIE_RG-EW300 Pro
RG-EW300 PRO
20 Chiếc Wi-Fi Standards: Wi-Fi 4 (802.11n) Max. Wi-Fi Speed: 2.4 GHz: 300 Mbps MIMO: 2.4 GHz: 2×2 Trung Quốc 420,000
12 Bộ nhớ trong Kingston 4GB D4-2666U19 1RX16 UDIMM(KVR26N19S6/4)
KVR26N19S6/4
4 Cái Bộ nhớ trong Kingston 4GB D4-2666U19 1RX16 UDIMM(KVR26N19S6/4) Trung Quốc 420,000
13 Bộ nhớ trong DDR3 2GB 1600 MHZ Dato Longdimm
KVR16N11S6A/2-SP
8 Chiếc Băng thông: PC3-12800 Loại RAM: DDR3 Dung lượng: 2GB Bus: 1600Mhz Trung Quốc 252,000
14 Bộ nhớ trong RAM DESKTOP LEXAR 4GB UDIMM DDR4_LD4AU004G-B2666GSSC
LD4AU004G-B2666GSSC
6 Chiếc Kích thước bộ nhớ: 4 GB Công nghệ bộ nhớ: DDR4 SDRAM Điện áp bộ nhớ:1,20 V Tốc độ bộ nhớ: 2666 MHz Tiêu chuẩn bộ nhớ: DDR4-2666 / PC4-21300 Trung Quốc 270,000
15 Webcamera của máy tính màu đen Rapoo C200
C200
17 Cái Cổng giao tiếp: USB 2.0. Độ phân giải: HD 720P Góc xoay: 78 độ Trung Quốc 324,000
16 Camera USB Dahua 2MP, 3.0mm, Micro, 3Y WTY_HTI-UC320
HTI-UC320
25 Chiếc Camera USB 2MP, 3.0mm, Micro, 3Y WTY Trung Quốc 420,000
17 EN42010_ Vỏ máy tính Xigmatek XS-29
EN42010
20 Chiếc Vỏ máy tính chuẩn Mid Tower, hỗ trợ mainboard Micro-ATX và Mini-ITX, chất liệu thép SECC sơn tĩnh điện kết hợp nhựa ABS, hỗ trợ 01 ổ 3.5", 02 ổ 2.5", 04 khe mở rộng PCI, hỗ trợ card đồ họa dài đến 260 mm Trung Quốc 204,000
18 Vỏ cây máy tính Xigmatek XA-20
XA-20
20 Chiếc Vỏ máy tính chuẩn Mid Tower, hỗ trợ mainboard ATX, Micro-ATX và Mini-ITX; chất liệu thép SECC sơn tĩnh điện kết hợp nhựa ABS; hỗ trợ 02 khay SSD 2.5", 01 khay HDD 3.5", 07 khe mở rộng PCI; hỗ trợ card đồ họa Trung Quốc 240,000
19 Dây cáp mạng UTP CAT5 DS - 1LN5EUEC0
DS-1LN5EUEC0
10 Cuộn Cáp mạng U/UTP CAT5e 4 đôi dây xoắn, lõi đồng nguyên chất (Solid Bare Copper), đường kính lõi 25 AWG (0,45 mm), vỏ cách điện HDPE, vỏ ngoài PVC màu xám, đáp ứng tiêu chuẩn ISO/IEC 11801 và ANSI/TIA-568.2-D, chiều dài cuộn 305 m, sử dụng cho hệ thống mạng LAN tốc độ 10/100/1000 Mbps. Trung Quốc 1,518,000
20 Nguồn Xigmatek X- Power III-350 (250W, 230V) EN49608
EN49608
30 Cái chuẩn ATX, công suất thực 250W, điện áp đầu vào 220–240VAC, 50/60Hz, quạt làm mát 120 mm, đường nguồn +12V đơn (Single +12V Rail), Trung Quốc 365,000
21 EN45983_Nguồn máy tính Xigmatek X-Power III 550 (500W, 230V)
EN45983
15 Cái chuẩn ATX, công suất thực 500W, điện áp đầu vào 220–240VAC, 50/60Hz, thiết kế Active PFC (APFC) Trung Quốc 704,000
22 EN45990_Nguồn máy tính Xigmatek X-Power III 650 (600W, 230V)
EN45990
10 Cái chuẩn ATX, công suất thực 600W, điện áp đầu vào 220–240VAC, 50/60Hz, thiết kế Double Forward + Active PFC (APFC) Trung Quốc 780,000
23 Đầu nối RJ45 cho cáp mạng Cat5e JASOZ T-E163 (100 chiếc/hộp)
T-E163
24 Hộp Đầu nối RJ45 chuẩn 8P8C dùng cho cáp mạng UTP Cat5e, hỗ trợ chuẩn đấu dây T568A/T568B, tốc độ truyền dữ liệu đến 1 Gbps (1000 Mbps), băng thông 100 MHz Trung Quốc 76,000
24 Nguồn máy tính Xigmatek POLIMA M12 - 600 (200W)
EN42685
10 Chiếc Bộ nguồn máy tính chuẩn ATX, công suất thực 200W, điện áp vào 100–240VAC, quạt làm mát 120 mm, hiệu suất khoảng 78%, hỗ trợ đầu cấp nguồn 20+4 Pin, CPU 4 Pin, SATA và Molex, phù hợp máy tính văn phòng Trung Quốc 216,000
25 Thiết bị truyền dữ liệu băng rộng Archer C54
Archer C54
15 Cái Bộ định tuyến Wi-Fi băng tần kép AC1200, hoạt động trên băng tần 2,4 GHz và 5 GHz, chuẩn Wi-Fi 5 (IEEE 802.11ac), tốc độ lên đến 300 Mbps (2,4 GHz) và 867 Mbps (5 GHz), Trung Quốc 360,000
26 Bảng mạch chính Asus PRIME H510M-K R2.0
PRIME H510M-K R2.0
1 Cái Mainboard chuẩn Micro-ATX, socket LGA1200, hỗ trợ bộ vi xử lý Intel Core thế hệ 10 và 11, chipset Intel H470, hỗ trợ RAM DDR4 tối đa 64GB, 01 khe M.2 PCIe 3.0 x4, 04 cổng SATA 6Gb/s, 01 khe PCIe x16, cổng HDMI, VGA, LAN Gigabit và USB 3.2 Gen Trung Quốc 2,256,000
27 Bàn phím vi tính Fuhlen L411
L411
5 Cái Bàn phím có dây chuẩn USB, thiết kế 104 phím Full-size Trung Quốc 216,000
28 Chuột vi tính Fuhlen L102
L102
8 Cái Chuột quang có dây, kết nối USB, độ phân giải 1000 DPI, Trung Quốc 130,000
29 Ổ cứng 2.5" SATAIII LEXAR 512GB_ LNQ100X512G-RNNNG
LNQ100X512G-RNNNG
9 Chiếc Ổ cứng SSD chuẩn 2.5 inch, giao tiếp SATA III 6 Gb/s, dung lượng 512 GB, sử dụng bộ nhớ NAND Flash, tốc độ đọc tuần tự lên đến 550 MB/s, tốc độ ghi tuần tự lên đến 450 MB/s Trung Quốc 3,080,000
30 Bộ chia HDTV 1 ra 4 VegGieg V-HD07
V-HD07
2 Cái hỗ trợ độ phân giải lên đến 4K Ultra HD, truyền đồng thời hình ảnh và âm thanh chất lượng cao, tương thích với tivi, màn hình, máy chiếu và các thiết bị hỗ trợ HDMI Trung Quốc 580,000
31 Cáp dữ liệu HDTV 4K 2.0 nối dài 1.5m VegGieg V-H301
V-H301
10 Cái Cáp dữ liệu chuẩn HDTV 2.0, chiều dài 1,5 m, hỗ trợ độ phân giải 4K Ultra HD, băng thông truyền tải lên đến 18 Gbps Trung Quốc 75,000
32 Màn hình LCD_DELL E2423HN 23.8 inch
E2423HN
2 Cái Màn hình LCD 23,8 inch, độ phân giải Full HD (1920 × 1080), tấm nền VA, tần số quét 60 Hz, thời gian phản hồi 5 ms, hỗ trợ cổng HDMI và VGA Trung Quốc 2,620,000
33 ổ cứng 1000GB Kingston SSD NV3 M.2 2280 NVMe (SNV3S/1000G)
SNV3S/1000G
4 Cái Ổ cứng SSD chuẩn M.2 2280 NVMe PCIe 4.0 x4, dung lượng 1000 GB, tốc độ đọc lên đến 6.000 MB/s, tốc độ ghi lên đến 4.000 MB/s, sử dụng bộ nhớ 3D NAND Trung Quốc 1,550,000
34 ổ cứng 480GB Kingston A400 Sata3 2.5 SSD (SA400S37/480GB)
SA400S37/480G
3 Cái Ổ cứng SSD chuẩn 2,5 inch SATA III 6 Gb/s, dung lượng 480 GB, tốc độ đọc lên đến 500 MB/s, tốc độ ghi lên đến 450 MB/s, sử dụng bộ nhớ 3D NAND Trung Quốc 780,000
35 Loa vi tính Microlab M108
M108
5 Bộ Loa vi tính 2.1 kênh gồm 1 loa siêu trầm và 2 loa vệ tinh, tổng công suất 11 W, hỗ trợ kết nối qua cổng âm thanh 3,5 mm, âm thanh rõ ràng, âm trầm mạnh mẽ, thiết kế nhỏ gọn Trung Quốc 528,000
36 Thiết bị thu phát vô tuyến RG-RAP2200(E)
RG-RAP2200(E)
10 Chiếc Thiết bị thu phát vô tuyến chuẩn Wi-Fi 5 (802.11ac Wave 2), hỗ trợ băng tần kép 2,4 GHz và 5 GHz, tốc độ truyền dữ liệu lên đến 1.267 Mbps, công nghệ MU-MIMO 2×2, hỗ trợ cấp nguồn PoE và quản lý tập trung trên nền tảng đám mây Trung Quốc 1,284,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second