Purchasing desktop computers, televisions and network equipment for teaching

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing desktop computers, televisions and network equipment for teaching
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
150.000.000 VND
Publication date
09:09 14/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
47/QĐ/THLT2
Approval Entity
PRINCIPAL OF LONG THANH 2 PRIMARY SCHOOL
Approval date
13/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1702247465 1702247465

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TIN HỌC ĐỖ MINH VÂN

150.000.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Trọn bộ máy tính để bàn core i5: Màn hình Yunsi Y220ZF đen 22” 120Hz; CPU (i5-6500/ Main Alwolf H110/ RAM 8GD4/SSD 512G), Combo phím chuột Logitech
AW-H110D4
1 Bộ Trọn bộ máy tính để bàn Core i5 được xây dựng dựa trên cấu hình lý tưởng cho các tác vụ văn phòng, học tập trực tuyến và giải trí eSports cơ bản. Điểm nhấn nổi bật là màn hình tần số quét cao, ổ cứng dung lượng lớn và bộ phụ kiện chuột phím chính hãng dễ dùng. Anh Quốc 39,000,000
2 Tivi SamSung crystal UHD - Xuất xứ: Việt Nam - Hàng mới 100% - Hãng sản xuất: SamSung - Model: UA65U8500FKXXV - Kích thước màn hình: 65 inch.
65U8500FK
1 Cái Tivi Samsung 65U8500FK (UA65U8500FKXXV) là mẫu Smart Tivi Crystal UHD 4K (2025) nổi bật với màn hình 65 inch sắc nét, thiết kế không viền MetalStream thanh mảnh, bộ xử lý Crystal 4K nâng cấp hình ảnh, cùng hệ điều hành Tizen thông minh hỗ trợ điều khiển giọng nói tiếng Việt tiện lợi. Việt Nam 66,000,000
3 Khung treo tivi 65 inch
PĐ50-90TN
1 Cái chuyên dụng cho tivi kích thước lớn từ 50 đến 90 inch. Sản phẩm nổi bật với chất liệu thép hợp kim sơn tĩnh điện chắc chắn, chịu lực cao, tiết kiệm diện tích và khoảng cách tường chỉ 40-50mm Việt Nam 1,350,000
4 Cáp HDMI 10m Arigato
HDMI 10m Arigato
1 Sợi là loại cáp kết nối chất lượng cao, thường có màu xám, hỗ trợ chuẩn HDMI 1.4 đến 2.0, cho phép truyền tải hình ảnh độ phân giải 4K x 2K, 3D và âm thanh số ổn định. Dây có lõi đồng nguyên chất, vỏ cao su mềm dẻo, chống nhiễu tốt, độ bền cao, phù hợp kết nối máy tính, máy chiếu, TV Trung Quốc 1,350,000
5 Bảng trượt 4 cánh 1200 x 3600 - Xuất xứ: Việt Nam - Hàng mới 100% - Kích thước: Cao 1.2m, dài 3.6m
BTN2X03DP-1236
1 Cái Bảng trượt 4 cánh 1200 × 3600 mm là hệ thống bảng thông minh kết hợp màn hình tương tác/TV. Hệ bao gồm 2 tấm cố định hai bên và 2 tấm di chuyển ở giữa, giúp tăng gấp đôi diện tích viết và mở ra không gian trung tâm khi cần trình chiếu. Việt Nam 38,000,000
6 Hub 24 port tp-link TL – SG1024D
SG1024D
1 Cái à bộ chia mạng (Switch) không quản lý (Unmanaged) tốc độ cao, thiết kế vỏ thép dùng để đặt trên bàn hoặc gắn tủ rack Bộ Chia Tín Hiệu Desktop/Rackmount 24 Cổng Gigabit - TP-Link. Thiết bị không cần cài đặt phần mềm, cắm là chạy và tương thích với hầu hết các thiết bị mạng phổ biến Trung Quốc 3,630,000
7 Dây mạng Golden Japan
UTP-SFTP CAT5/E
1 Mét là loại cáp mạng phổ thông ứng dụng công nghệ Nhật Bản, thiết kế chuẩn Category 5E tối ưu cho hệ thống mạng LAN, camera IP. Dòng sản phẩm này nổi bật với khả năng truyền dẫn Gigabit, hỗ trợ băng thông tần số lên đến 100MHz. Trung Quốc 670,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second