Purchasing educational equipment in 2024

        Watching
Tender ID
Views
7
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing educational equipment in 2024
Bidding method
Online bidding
Tender value
183.236.600 VND
Publication date
15:28 20/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
66/QĐ-THCSTH
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Thuong Hoa Secondary School
Approval date
19/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0106158325 0106158325

AN THINH PHAT TRADING PRODUCTION CONSULTANCY JOINT STOCK COMPANY

177.714.000 VND 177.714.000 VND 20 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0103680131 0103680131 HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY As attached assessment report

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
MÔN TOÁN
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
3 Bộ Việt Nam 267,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ thiết bị dạy Thống kê và Xác suất
10 Bộ Việt Nam 82,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ thiết bị dạy hình học phẳng
2 Bộ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
MÔN LỊCH SỬ - ĐỊA LÝ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Phim thể hiện một số quá trình tự nhiên, kinh tế, xã hội, văn hóa ở châu thổ sông Hồng và châu thổ sông Cửu Long
1 Bộ Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Lược đồ thể hiện phạm vi biển, đảo Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Lược đồ thế giới từ 1918 đến 1954
2 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Lược đồ thế giới trong thời gian 1939-1945
2 Bộ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Lược đồ Cách mạng tháng Tám năm 1945.
2 Tờ Việt Nam 123,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Lược đồ Liên Xô và các nước XHCN ở Đông Âu trong thời gian từ năm 1945 đến năm 1991
2 Tờ Việt Nam 123,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Lược đồ thế giới thể hiện được tình hình địa - chính trị thế giới, Mỹ và các nước Tây Âu từ 1945 đến 1991
2 Tờ Việt Nam 123,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Phim tài liệu về một một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1945 đến năm 1991.
1 Bộ Việt Nam 245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 9 năm 1945 đến tháng 12 năm 1946
1 Bộ Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Lược đồ Việt Nam thể hiện được tình hình chính trị - quân sự của Việt Nam từ tháng 12 năm 1946 đến tháng 7 năm 1954
2 Bộ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Phim tài liệu về Chiến dịch Điện Biên Phủ năm 1954.
1 Bộ Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Lược đồ Việt Nam từ năm 1954 đến năm 1975
1 Bộ Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng7 năm 1954 đến tháng 5 năm 1975
1 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1986 đến năm 1991
1 Bộ Việt Nam 736,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Sơ đồ lát cắt ngang các vùng biển Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bản đồ Dân số Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bản đồ nông nghiệp Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bản đồ công nghiệp Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bản đồ giao thông Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bản đồ kinh tế vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Hồng
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bản đồ tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bản đồ kinh tế vùng Bắc Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bản đồ kinh tế vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bản đồ kinh tế vùng Tây Nguyên
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bản đồ tự nhiên vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bản đồ kinh tế vùng Đông Nam Bộ
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Cửu Long
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bản đồ một số ngành kinh tế biển Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
MÔN KHOA HỌC TỰ NHIÊN
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Biến áp nguồn
1 Bộ Việt Nam 1,601,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bộ giá thí nghiệm
1 Bộ Việt Nam 1,174,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Kính lúp
2 Chiếc Trung Quốc 103,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bảng thép
3 Chiếc Việt Nam 672,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Quả kim loại
3 Hộp Trung Quốc 480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Giá quang học
1 Chiếc Việt Nam 469,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Máy phát âm tần
1 Chiếc Việt Nam 1,408,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Cổng quang
2 Chiếc Việt Nam 384,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bộ lực kế
2 Bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Cốc đốt
3 Chiếc Trung Quốc 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bộ thanh nam châm
2 Bộ Trung Quốc 181,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Biến trở con chạy
1 Bộ Việt Nam 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Ampe kế một chiều
2 Chiếc Trung Quốc 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Vôn kế một chiều
2 Chiếc Trung Quốc 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Nhiệt kế (lỏng)
3 Chiếc Trung Quốc 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Thấu kính hội tụ
3 Chiếc Việt Nam 352,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Thấu kính phân kì
3 Chiếc Việt Nam 181,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Giá để ống nghiệm
5 Chiếc Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Đèn cồn
2 Chiếc Trung Quốc 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Lưới thép tản nhiệt
2 Chiếc Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bình chia độ
2 Chiếc Trung Quốc 203,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Cốc thủy tinh loại 250 ml
2 Chiếc Trung Quốc 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Ống nghiệm
10 Chiếc Việt Nam 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Ống đong hình trụ 100 ml
2 Chiếc Trung Quốc 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Pipet (ống hút nhỏ giọt)
5 Chiếc Trung Quốc 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Cân điện tử
1 Chiếc Trung Quốc 1,067,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Giấy lọc
3 Chiếc Trung Quốc 139,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Kẹp ống nghiệm
10 Chiếc Trung Quốc 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bột lưu huỳnh (S)
1 Lọ Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
iodine (I2)
1 Lọ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Dung dịch nước bromine (Br2)
1 Lọ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Đồng phoi bào (Cu)
1 Lọ Việt Nam 105,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bột sắt
1 Lọ Việt Nam 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Đinh sắt (Fe)
1 Lọ Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Zn (viên)
1 Lọ Việt Nam 97,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Sodium (Na)
1 Lọ Việt Nam 213,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Magnesium (Mg) dạng mảnh
1 Lọ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Cuper (II) oxide (CuO),
1 Lọ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Đá vôi cục
1 Lọ Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Manganese (II) oxide (MnO2)
1 Lọ Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Sodium hydroxide (NaOH)
1 Lọ Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Copper sulfate (CuSO4)
1 Lọ Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Hydrochloric acid (HCl) 37%
1 Lọ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Sunfuric acid 98% (H2SO4)
1 Lọ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Dung dịch ammonia (NH3) đặc
1 Lọ Việt Nam 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Magnesium sulfate (MgSO4) rắn
1 Lọ Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Barichloride (BaCl2) rắn
1 Lọ Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Sodium chloride (NaCl)
1 Lọ Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Sodiumsulfate (Na2SO4) dung dịch
1 Lọ Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Silve nitrate (AgNO3)
1 Lọ Việt Nam 213,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Ethylic alcohol 96o (C2H5OH)
1 Lọ Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Glucozơ (kết tinh) (C6H12O6)
1 Lọ Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Nến(Parafin) rắn
1 Lọ Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Giấy phenolphthalein
1 Lọ Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Dung dịch phenolphthalein
1 Lọ Việt Nam 68,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Nước oxi già y tế (3%)
1 Lọ Việt Nam 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Cồn đốt
1 Lọ Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Nước cất
1 Lọ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Al (Bột)
2 Lọ Việt Nam 97,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Kali permanganat (KMnO4)
1 Lọ Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Kali chlorrat (KClO3)
1 Lọ Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Calcium oxide (CaO)
1 Lọ Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Sơ đồ quá trình tái bản DNA
1 Tờ Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Sơ đồ quá trình phiên mã
1 Tờ Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Sơ đồ quá trình dịch mã
1 Tờ Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Sơ đồ quá trình nguyên phân
1 Tờ Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Sơ đồ quá trình giảm phân
1 Tờ Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Bộ dụng cụ thí nghiệm phân tích ánh sáng trắng bằng lăng kính.
2 Bộ Việt Nam 395,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ ánh sáng
5 Bộ Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ, phản xạ toàn phần
1 Bộ Việt Nam 1,387,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Bộ dụng cụ thí nghiệm đo tiêu cự thấu kính
5 Bộ Việt Nam 96,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của điện trở
3 Bộ Việt Nam 260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Bộ dụng cụ thí nghiệm định luật Ohm
5 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Bộ dụng cụ thí nghiệm cảm ứng điện từ
1 Bộ Trung Quốc 183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm dãy hoạt động của kim loại
1 Bộ Việt Nam + Trung Quốc 267,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Bộ dụng cụ thí nghiệm acetic acid
2 Bộ Việt Nam + Trung Quốc 252,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Bộ dụng cụ Thí nghiệm cellulose
1 Bộ Việt Nam 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Bộ dụng cụ thí nghiệm tinh bột có phản ứng màu với iodine
2 Bộ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Video về cấu trúc DNA
1 Bộ Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Video về quá trình tái bản DNA
1 Bộ Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Video về quá trình phiên mã
1 Bộ Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Video về quá trình giải mã
1 Bộ Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
MÔN CÔNG NGHỆ:
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Bóng đèn các loại
1 Bộ Việt Nam 384,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Bộ dụng cụ tỉa hoa, trang trí món ăn.
2 Bộ Việt Nam 384,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Công tơ điện 1 pha
1 Chiếc Việt Nam 512,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
MÔN TIN HỌC
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Màn hình hiển thị (ti vi 65 inch)
2 Chiếc Việt Nam 17,460,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Máy in Laser
2 Chiếc Việt Nam 3,395,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Nấm thể thao
10 Chiếc Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Dây nhảy cá nhân
15 Chiếc Việt Nam 34,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Dây nhảy tập thể
5 Chiếc Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Quả bóng đá
1 Quả Việt Nam 267,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Quả bóng chuyền da
4 Quả Việt Nam 192,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Lưới bóng chuyền
1 Chiếc Việt Nam 82,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Hộp quả bóng bàn Kamito
10 Hộp Trung Quốc 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Bàn và lưới bóng bàn
1 Bộ Việt Nam 8,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Quả cầu lông
25 Quả Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Vợt bóng bàn
4 Chiếc Việt Nam 922,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Quả cầu đá
25 Quả Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Cột, lưới (đá cầu)
1 Bộ Việt Nam 3,492,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
MÔN NGHỆ THUẬT (MỸ THUẬT)
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Bút lông
10 Bộ Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Bảng pha màu
1 Chiếc Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Màu Goát (Gouache colour)
1 Bộ Việt Nam 1,024,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
MÔN NGHỆ THUẬT (ÂM NHẠC)
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ Trung Quốc 31,040,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Thiết bị đo chiều cao + cân nặng
1 Bộ Trung Quốc 2,425,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Bàn để máy tính, ghế ngồi
22 Bộ Việt Nam 2,134,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second