Purchasing educational equipment in 2024

        Watching
Tender ID
Views
8
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing educational equipment in 2024
Bidding method
Online bidding
Tender value
495.201.000 VND
Publication date
16:00 20/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
232a/QĐ-QT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Quang Thien Secondary School
Approval date
18/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0106158325 0106158325

AN THINH PHAT TRADING PRODUCTION CONSULTANCY JOINT STOCK COMPANY

480.387.000 VND 480.387.000 VND 20 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0103680131 0103680131 HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY As attached assessment report

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Đình Chiểu
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Khuyến
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Video/clip/ phim tư liệu về thơ văn của Chủ tịch Hồ Chí Minh
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Video/clip/ phim tư liệu tìm hiểu truyện ngắn của Nam Cao
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Xuân Diệu trước Cách mạng tháng Tám
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Tố Hữu trước và sau Cách mạng tháng Tám
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Huy Tưởng
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
MÔN TOÁN
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
3 Bộ Việt Nam 267,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ thước thực hành đo khoảng cách, đo chiều cao ngoài trời
3 Bộ Việt Nam 1,892,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ thiết bị dạy hình học phẳng
17 Bộ Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ thiết bị dạy thống kê và xác xuất
17 Bộ Việt Nam 82,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn)
3 Bộ Việt Nam 243,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Phần mềm toán học
3 Bộ Việt Nam 1,930,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
MÔN NGOẠI NGỮ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ Việt Nam 5,335,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ Trung Quốc 8,245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
MÔN LỊCH SỬ VÀ ĐỊA LÝ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Phim tài liệu về thành tựu xây dựng công nghiệp nguyên tử và về cuộc chinh phục vũ trụ của Liên Xô
3 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Châu Á từ năm 1945 đến năm 1991
3 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Việt Nam từ năm 1946 đến năm 1954
3 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Phim tài liệu về Chiến dịch Điện Biên Phủ năm 1954.
3 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 7 năm 1954 đến tháng 5 năm 1975
3 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1991 đến nay (2021).
3 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1991 đến nay
3 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ Việt Nam 5,335,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
MÔN KHOA HỌC TỰ NHIÊN
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG (Số lượng thiết bị được tính cho 01 PHBM)
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bảng thép
5 Chiếc Việt Nam 485,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Dây điện trở
7 Cái Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Máy phát âm tần
2 Cái Việt Nam 1,416,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Cổng quang
3 Cái Việt Nam 194,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ thu nhận số liệu
1 Cái Việt Nam 6,402,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Cảm biến điện thế
2 Cái Việt Nam 2,231,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Cảm biến dòng điện
2 Cái Việt Nam 2,231,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Cảm biến nhiệt độ
2 Cái Việt Nam 1,649,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Nguồn sáng
5 Bộ Việt Nam 1,222,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bút thử điện thông mạch
4 Cái Trung Quốc 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Khay mang dụng cụ và hóa chất
5 Bộ Việt Nam 262,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ học liệu điện tử, mô phỏng hỗ trợ dạy học môn Khoa học tự nhiên.
3 Bộ Việt Nam 6,305,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Sơ đồ quá trình tái bản DNA
3 Tờ Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Sơ đồ quá trình phiên mã
3 Tờ Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Sơ đồ quá trình nguyên phân
3 Tờ Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Sơ đồ quá trình giảm phân
3 Tờ Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
THIẾT BỊ, DỤNG CỤ, HOÁ CHẤT THEO CHỦ ĐỀ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm dãy hoạt động của kim loại
7 Bộ Việt Nam + Trung Quố 267,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ thiết bị quan sát nhiễm sắc thể
7 Bộ Trung Quốc 3,628,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
BĂNG ĐĨA, PHẦN MỀM
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Video về cấu trúc DNA
3 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Video về quá trình tái bản DNA
3 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Video về quá trình phiên mã
3 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Video về quá trình giải mã
3 Bộ Việt Nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Mô hình mô tả cấu trúc của DNA có thể tháo lắp
2 Bộ Trung Quốc 1,203,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
MÔN CÔNG NGHỆ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Găng tay bảo hộ lao động
2 Cái Việt Nam 53,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
MÔN TIN HỌC
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Máy tính để bàn
1 Bộ Việt Nam 14,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Máy in canon LBP 2900
2 Chiếc Việt Nam 5,335,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Máy hút bụi
1 Chiếc Trung Quốc 2,425,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Cờ lệnh thể thao
1 Bộ Việt Nam 534,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Quả cầu đá
30 Quả Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Bàn cờ, quân cờ
20 Bộ Việt Nam 416,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
THIẾT BỊ DẠY HỌC TỐI THIỂU - THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
TRANG THIẾT BỊ DÙNG CHUNG KHÁC
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bàn ghế học sinh (bàn đôi, ghế đơn)
8 Bộ Việt Nam 2,115,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Bảng viết đa năng
9 Bộ Việt Nam 6,984,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Phòng y tế
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Thiết bị đo chiều cao cân nặng
1 Bộ Trung Quốc 3,395,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Gường y tế
1 Cái Việt Nam 5,044,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Bàn ghế nhân viên y tế
1 Bộ Việt Nam 2,619,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Nhà thi đấu đa năng
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Ghế chờ dưới sàn thi đấu nhà đa năng
6 Bộ Việt Nam 3,104,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Tủ thay đồ học sinh trong nhà đa năng
1 Cái Việt Nam 4,753,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Phòng bộ môn ngoại ngữ
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Bàn ghế học sinh (bàn đôi, 2 ghế đơn)
20 Bộ Việt Nam 2,115,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bàn ghế giáo viên
1 Bộ Việt Nam 2,425,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Phòng họp
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bàn họp văn phòng
1 Chiếc Việt Nam 17,460,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Ghế văn phòng
40 Chiếc Việt Nam 1,067,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
BÀN GHẾ HỌC SINH CẤP BỔ SUNG
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Bàn ghế học sinh (bàn đôi, ghế đơn)
38 Bộ Việt Nam 2,115,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Thiết bị dạy học tối thiểu lớp 9
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
MÔN NGỮ VĂN
0 0 0 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên
3 Bộ Việt Nam 5,335,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Nam quốc sơn hà
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Hịch tướng sĩ
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Video/clip/ phim tư liệu về các tác phẩm Bình Ngô đại cáo và thơ Nôm của Nguyễn Trãi
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Truyện Kiều của Nguyễn Du
3 Bộ Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second