Purchasing equipment for council rooms

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing equipment for council rooms
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
76.650.000 VND
Publication date
15:48 29/11/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
33/QĐ-TH&THCS
Approval Entity
Vu Son Primary and Secondary School
Approval date
28/11/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1001091837 1001091837

TUAN THAO PRODUCTION AND TRADING SERVICE COMPANY LIMITED

76.650.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Màn hình tương tác điện tử 65 inch
DT-I654LK-982
1 Bộ Kích thước đường chéo: 65inch Vùng hiển thị hiệu quả: 1428.48(H) x 803.52(V) Tỷ lện khung hình: 16:9 Cường độ sáng: 320cd/m2 Tỷ lệ tương phản: 4000:1 Kiểu đèn nền: DLED Góc nhìn: 178°(V)/178°(H) Độ phân giải màn hình: 4K UHD 3840 H) X 2160(V) Loa: 8Ω/10Wx2 Cổng kết nối Cổng vào: LAN x1, AV x1, HDMI2.0 x2, RS232 x1, USB2.0 x1, USB3.0 x1 Cổng ra: AV x1, Earphone x1, Coaxial (RCA) x1, Touch x1 Cổng và phím bấm phía trước: USB3.0 x3, HDMI2.0 x1, USB Touch x1, USB-C x1, Power button On/Off x1 Thông số cảm ứng Công nghệ cảm ứng: Công nghệ hồng ngoại đa điểm Số điểm cảm ứng: 20 điểm chạm Kính cường lực chống lóa, chống chói dày 4mm, công nghệ Zero bonding (không khe hở giữa kính cường lực bảo vệ và màn hình) Các chế độ cảm biến: Ngón tay, bút viết, tay đeo găng tay hoặc phương tiện cảm ứng không trong suốt khác Độ phân giải cảm ứng: 32768 x 32768 Kích thước nhận dạng tối thiểu: 2mm Thời gian phản hồi cảm ứng: ≤10ms Độ chính xác cảm ứng: ±1mm Số lần chạm cảm ứng/ điểm: Hơn 60 triệu lần ở cùng một vị trí Thông số Android Bộ vi xử lý: Quad-core ARM Cortex-A55 (4 nhân) Phiên bản hệ điều hành: Android 11 RAM: DDR4 4G ROM: 32G WIFI: 2.4G Chia sẻ màn hình WIFI: 5G Thông số khác Công suất tiêu thụ (không bao gồm OPS): ≤210W Công suất chờ: ≤0.5W Tuổi thọ thiết bị: 30000 giờ Nguồn điện cung cấp: 100-240V, 50/60Hz Kích thước: 1485.2 x 905.7 x 84.8 (mm) Trọng lượng màn hình: 37kg Trọng lượng đóng gói: 45.75kg Kích thước đóng gói: 1600 x 1030 x 200mm Phụ kiện: Bộ gá treo tường x 1, Bút x 1, Dây nguồn x 1, Điều khiển từ xa x 1 Một số tính năng điển hình Hệ điều hành Android 11 Chíp xử lý tín hiệu 4 nhân Amlogic 982 Cảm ứng hồng ngoại đa điểm Hỗ trợ tính năng 2 bảng trắng đồng thời Hỗ trợ kết nối chia sẻ không dây Miracast Loa: 8Ω/10Wx2, âm thanh vòm Phần mềm hỗ trợ giảng dạy kèm theo: Hệ thống phần mềm là một android app tích hợp nhiều ứng dụng trên một cổng thông tin hỗ trợ công tác giảng dạy và học tập có thể download bằng QRcode hoặc trực tiếp từ kho ứng dụng Android-chplay Bao gồm các modul: - Modul quản lý của giáo viên - Modul tạo bài giảng, đề thi trắc nghiệm của giáo viên - Modul quản lý học tập của học sinh Máy tính OPS kèm theo: Core i5 11320H, Ram8G, SSD128GB Việt Nam 70,000,000
2 Giá treo di động
AVA1800
1 Bộ Chân đế đứng di động hai cột công suất cao. Sơn màu đen đã hoàn thành Bánh xe điều chỉnh vị trí dễ dàng (4x3 "phanh hãm) Mang tối đa 200 lbs (90,9kg) và TV màn hình phẳng (55 "đến 90") Tiêu chuẩn VESA từ 200x200 đến 800x500 Việt Nam 4,250,000
3 Bộ chuột + bàn phím không dây
A120
1 Bộ Kích thước bàn phím: 451*123*19mm Kích thước chuột: 110*63*34.4mm Độ phân giải 1000DPI Trung Quốc 600,000
4 Dịch vụ bảo hành mở rộng thêm 12 tháng đối với tivi và kiểm tra, hỗ trợ kỹ thuật tại đơn vị sử dụng trong suốt thời gian bảo hành.
DV
1 Bộ Bảo hành mở rộng thêm 12 tháng đối với tivi và kiểm tra, hỗ trợ kỹ thuật tại đơn vị sử dụng trong suốt thời gian bảo hành. Việt Nam 1,800,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second