Purchasing equipment for Da Trach Kindergarten

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing equipment for Da Trach Kindergarten
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
482.720.000 VND
Publication date
09:54 02/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
54/QĐ-MNDT
Approval Entity
Da Trach Kindergarten
Approval date
25/06/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8775380905 8775380905

HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU

482.720.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bếp hầm đôi dùng gas
BG
1 Bộ Bếp hầm đôi dùng gas KT: 1500x800x450/1100 mm, Bếp & Vỏ Inox 304 cao cấp Chống ăn mòn, không gỉ sét, dễ dàng vệ sinh dầu mỡ, đảm bảo độ bền trên 10 năm. Kiềng bếp Gang đúc nguyên khối, chịu nhiệt, chịu lực cực lớn Chịu được tải trọng của nồi dung tích lớn, giữ nhiệt tốt, chống trượt nồi khi đun nấu. Họng đốt (Mâm chia lửa) Hệ thống kim phun, họng gas công nghiệp áp suất cao Tạo ngọn lửa xanh, mạnh, nhiệt lượng tập trung đáy nồi giúp hầm nhanh nhừ, tiết kiệm gas. Hệ thống tiện ích Vòi cấp nước tích hợp, rãnh thoát nước, gáy phía sau Cấp nước trực tiếp vào nồi không cần mang vác, làm mát mặt bếp, dễ dàng xả nước vệ sinh. Chân bếp có tăng chỉnh chiều cao. Đảm bảo sự vững chãi, linh hoạt điều chỉnh độ cao phù hợp với địa hình khu bếp. Việt Nam 28,150,000
2 Máy xay thịt
MX
2 Bộ Máy xay cối 32, Mô tơ 1,1 Kw Công suất máy: 850W, lỗ đùn thịt phi 10. Điện áp 220V Chất liệu chính: inox Chức năng: xay thịt, cá, củ, đùn thịt nhồi xúc xích, lạp xưởng…. Việt Nam 19,990,000
3 Tủ sấy bát đĩa
TSB
1 Chiếc Kt: 700x600x1900mm Tủ sấy 2 lớp inox 1 cánh có bảo ôn cách nhiệt nên chống han, chống nóng Công suất: 1,5 kw/220v Tủ tự động, diệt khuẩn và nấm mốc bằng nhiệt, halogen và khí ozon theo công nghệ châu Âu cùng nhiều ưu điểm vượt trội khác. Việt Nam 35,775,000
4 Bàn chia thức ăn
BCTA
2 Chiếc Kích thước: D1500xR1000xC800mm Có sàn nan ở dưới chân bàn làm băng inox hộp 40x40x0.8-1.0mm có chân cao su Thanh tầng dưới làm bằng inox hộp 20x40mm Các nan làm băng inox hộp 10x20mm. Mặt bàn làm bằng inox tấm độ dày 0.8mm dưới mặt bàn được lót gỗ chống nước 12mm, có thanh tăng cứng mặt bàn Tất cả được cắt gấp bằng máy thủy lực đảm bảo độ chính xác, sắc nét. Các mối hàn được hàn chắc chắn vệ sinh sạch sẽ. Việt Nam 9,950,000
5 Bếp từ đôi
BTĐ
1 Bộ Loại mặt phẳng kính tròn, công suất 8 kw x 2 họng. KT : Kích thước: 1200 x 800 x 550/1200 mm Chức năng: Nấu nhanh với 8 chế độ nấu Công suất: 2 x 8KW/380V Việt Nam 92,500,000
6 Nồi inox đáy từ
NIN
1 Chiếc Dung tích nấu 50 lít . Inox sáng dày đẹp, đáy dày bắt từ tốt. KT D400xH400mm Việt Nam 5,200,000
7 Chảo từ lõm
CT
1 Chiếc Đường kính D50cm, chất liệu inox, đáy nhận từ, không có chống dính. Việt Nam 4,500,000
8 Chảo từ phẳng
CTP
1 Chiếc Đường kính D40cm, chất liệu inox, đáy nhận từ, có chống dính. Việt Nam 4,400,000
9 Tủ úp bát
TUB
2 Chiếc KT: 800x1500x450mm, cánh kính, inox 1 lớp 304. Có 3 tầng giá nan. Việt Nam 28,390,000
10 Màn hình tương tác thông minh
SK-86GB
1 Chiếc - Kích thước: 86 inch - Nguồn sáng: DLED Direct illumination-type - Tuổi thọ nguồn sáng: ≥ 50000 giờ - Độ phân giải: 4K, UHD 3840 x 2160 pixels - Độ sáng: 350-380cd/㎡(Center point) - Tỷ lệ tương phản: 5000:1 - Số màu hiển thị: 8bit/16.7 triệu mầu - Thời gian đáp ứng: 8ms - Tốc độ quét 100Hz/giây, Tốc độ chuột 120P/S - Tỷ lệ khung hình: 16:9 - Mặt màn hình: kính cường lực - Công nghệ cảm ứng: Hồng ngoại - Số điểm cảm ứng: 20 điểm - Công cụ tương tác (chạm): bằng tay và bằng bút. - Tương thích các hệ điều hành: Win7/ Win10/ LINUX/ Android - CPU: 64-bit (CPU) ARM Cortex-A55 quad-core (T982) Memory: 4G, Storage: 32G Wi-Fi 2.4GHZ + 5G (5G Projection hotspot) - Kích thước (WxHxD): 2138*235*1335 - Khối lượng : 60 kg - Hệ điều hành có sẵn: Android 13 - OPS: CPU Intel i5-4th processor, Memory: 4G, Storage: 128G. Cổng kết nối: 1 x LAN port, USB3.0 port, USB2.0 port, 1 x MIC-IN port, 1 x HDMI port, 1 x VGA port, 1 x Audio port - Cổng kết nối của màn hình: cổng kết nối phía sau màn hình: RJ45x1, USB type A x 2, HDMI x 1, Audio out. Cổng kết nối phía trước màn hình: TOUCH USB, TYPE-C, HDMI, USB type A Phụ kiện đi kèm: Điều khiển từ xa, cáp nguồn, 2 bút, cáp HDMI, giá treo tường, sách hướng dẫn sử dụng. Các chức năng của màn hình: - Đặt mật khẩu người dùng và quản lý truy cập màn hình: + Khóa chế độ trẻ em (không cho phép truy cập vào màn hình khi chưa nhập mật khẩu) - Hỗ trợ, tích hợp trí tuệ nhân tạo AI để quản lý màn hình: + Khóa chế độ USB (không cho phép đọc USB khi kết nối vào màn hình khi chưa nhập mật khẩu) + Khóa chế độ cảm ứng (không cho phép tương tác cảm ứng trên màn hình khi chưa nhập mật khẩu) + Khóa chế độ các ứng dụng (không cho phép mở các ứng dụng trên màn hình khi chưa nhập mật khẩu) - Cho phép đặt thời gian bật tắt màn hình tất cả các ngày trong tuần tùy trọn theo yêu cầu công việc. - Cho phép điều chỉnh cường độ sáng của màn hình khi sử dụng theo yêu cầu của người dùng. - Tích hợp sẵn CH play (dùng để tải và cài đặt các ứng dụng thêm) - Cho phép đọc các tài liệu trực tiếp từ USB. - Cho phép đổi mầu nền bảng viết, chia sẻ màn hình thông qua quyets mã QR, công cụ chú thích. - Ngôn ngữ menu: Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ, trong đó có tiếng Việt. - Hỗ trợ kết nối không dây WIFI và kết nối có dây qua cổng mạng - Dải cảm ứng hồng ngoại có độ chính xác cao tiêu chuẩn: Độ chính xác 1 chạm <1mm; Hỗ trợ 2 ngòi 2mm để viết cùng lúc; Hỗ trợ 5 ngòi 3mm để viết cùng lúc. - Chia màn hình: Màn hình có thể chia đôi thành 2 vùng mỗi vùng chạy 01 ứng dụng khác nhau. Màn hình đạt các chứng chỉ: CE, FCC, ISO 9001:2015; ISO 45001:2018, RoHS - Điện nguồn: 100V~240V, 50/60Hz Trung Quốc 112,500,000
11 Phụ kiện lắp đặt
OPS
1 Bộ SK-I5G4L41B: Loại A03-33MM; i5-4th Laptop; 4GB+128GB Bảo hành: 12 tháng Trung Quốc 10,900,000
12 Máy rửa rau, củ, quả bằng Ozon
MRR
1 Chiếc KT:1200x700x800 mm Công suất: 3Kw Điện áp 220V Máy rửa đa năng cho nhiều mục đích: làm sạch rau củ quả, thực phẩm… Việt Nam 55,655,000
13 Tủ lạnh
Aqua
2 Chiếc Làm lạnh thực phẩm nhanh với công nghệ làm lạnh trực tiếp. Tùy chỉnh nhiệt độ làm lạnh dễ dàng với nút vặn điều chỉnh nhiệt độ. Chống lẫn mùi thực phẩm của các ngăn nhờ ngăn đá có nắp. Bảo quản rau củ riêng biệt với ngăn rau củ. An toàn và bền bỉ với khay kính chịu lực. Dung tích thực 90 lít Dung tích tổng 93 lít Công suất tiêu thụ điện 214 kWh/năm Trung Quốc 5,990,000
14 Bàn làm việc
BLV
1 Chiếc Kt: 1400x800x750mm Bàn làm bằng gỗ MDF phủ sơn PU cao cấp, bền đẹp, chắc chắn. Việt Nam 4,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second