Purchasing equipment for Phong Giang Primary School

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing equipment for Phong Giang Primary School
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
257.500.000 VND
Publication date
10:11 08/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
57/QĐ-THCSPG
Approval Entity
Phong Giang Primary School
Approval date
04/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0600402670 0600402670

PHUC THANH ELECTRONICS - INFORMATIES COMPANY LIMITED

257.500.000 VND 5 day 5 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi (gồm 01 bàn + 02 ghế)
Bộ bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi BHS110HP6 + GHS110-6
22 Bộ Bàn hai chỗ ngồi, không có yếm. Khung chính cỡ III, IV sử dụng ống 20×30, cỡ V, VI, VII sử dụng ống 20×40, khung phụ và giằng sử dụng ống 20×20. Khung bàn sơn tĩnh điện màu HP05. Mặt bàn gỗ melamine dày 18mm, đợt gỗ melamine dày 15mm. Mặt bàn LK với khung bằng vít xuyên. Kích thước: Rộng 1200 – sâu 400 – cao 690 Bàn học sinh BHS110HP6 chân thép sơn, kết hợp gỗ melamine Ghế một chỗ ngồi rời bàn. Chân ghế sử dụng ống chữ nhật cỡ III, IV sử dụng ống 20×30, cỡ V, VI sử dụng ống 20×40. Khung tựa ghế và giằng sử dụng ống 20×20. Khung sơn tĩnh điện màu HP05. Đệm + tựa ghế gỗ BU cỡ III, IV, V dày 15mm. Cỡ VI dày 18mm. Kích thước: Rộng (360:360) – sâu (400:455) – cao (410:720) Ghế học sinh GHS110-6 chất liệu chân khung thép sơn, đệm tựa gỗ melamine Việt Nam 2,500,000
2 Tivi samsung 65 in
Smart Tivi Samsung 4K 65 inch UA65 U8500F
10 Chiếc Công nghệ hình ảnh: HDR, HDR 10+, UHD Dimming, Motion Xcelerator, 4K Upscaling, Filmmaker Mode, Mega Contrast Tần số quét thực: 50Hz Loại Tivi: Smart Tivi Kích thước màn hình: 65" Công nghệ màn hình: LED Độ phân giải: Ultra HD 4K (3840 x 2160 Pixel) Bluetooth: BT5.3 Cổng LAN: Có Wifi: Wi-Fi 5 Cổng HDMI: 3 cổng Cổng USB: 1 cổng Việt Nam 13,500,000
3 Giá treo tivi di động
Giá treo Tivi di động North Bayou AVA1500-60-1P (32-75inch) - không có khay để camera
15 Chiếc Kiểu dáng: Di động Màn hình tương thích: 32-75 inch Độ cao điều chỉnh TV: Chiều cao tối đa 1600 mm Nâng hạ : Tự động Thành phần: Sắt SPCC sơn tĩnh điện, Ốp nhựa Tải trọng: Dưới 50kg Trọng lượng: ~ 20 kg Vesa: 100 x 100 mm - 600 x 400 mm Tải trọng: 45.5 kg Thành phần: Sắt và Sơn tĩnh điện Trung Quốc 2,500,000
4 Bảng từ xanh
Bảng từ xanh 1.2×3.6m
6 Chiếc Kích thước Bảng : Rộng 3600 – Cao 1200mm Độ dày Bảng gồm cả khung : 30mm (~3cm) Mặt Bảng PPGI màu xanh viết phấn. Mặt thép từ tính, nhập khẩu từ Hàn Quốc Phấn viết lên rõ nét, xóa sạch dễ dàng Có thể viết ngay khi vừa xóa, kể cả mặt Bảng còn ướt. Mặt Bảng có ô kẻ mờ 5x5cm (Rất mờ) giúp viết thẳng hàng dễ dàng. Khung nhôm định hình, bốn góc bo nhựa thẩm mỹ an toàn Mặt Bảng thép từ tính màu xanh chống lóa ở mọi góc nhìn, hậu Bảng bằng Panel nhựa rỗng chống cong vênh, ẩm mốc, siêu nhẹ Ghép nối các thành phần bởi keo dán tổng hợp, độ bền cao Việt Nam 5,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second