Purchasing equipment for teaching and learning at HAI AN NURSING SCHOOL

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing equipment for teaching and learning at HAI AN NURSING SCHOOL
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
94.850.000 VND
Publication date
13:50 26/12/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
350/QĐ-TrMN
Approval Entity
Hai An Kindergarten
Approval date
25/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3301594680 3301594680

C.E - CENTRAL EDUCATIONAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED

94.850.000 VND 5 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bóng nhỏ
MT01
15 Quả Bằng nhựa hoặc cao su màu (xanh, đỏ, vàng); đường kính 8cm Việt Nam 6,800
2 Bóng to
MT02
20 Quả Vật liệu bằng nhựa các màu cơ bản, đảm bảo tiêu chuẩn an toàn, đường kính phi 150 mm. Việt Nam 8,700
3 Gậy thể dục nhỏ
MT03
25 Cái Bằng nhựa cùng một màu, dài 300mm Việt Nam 9,700
4 Bập bênh ngựa
MT04
3 Cái Vật liệu bằng gỗ hình con Ngựa. Có đế cong, kích thước 800 x 300(mm). Chống lật ngang và lật dọc. Việt Nam 620,800
5 Cột ném bóng
MT05
4 Cái Bằng thép sơn tĩnh điện , đế nhựa,có 2 tác dụng ném bóng đứng và ném bóng ngang, chiều cao điều chỉnh được từ 600 - 1000 mm, đường kính vòng ném 400 mm kèm theo lưới. Việt Nam 368,600
6 Đồ chơi có bánh xe và dây kéo
MT06
10 bộ Bằng gỗ, hình các con vật gần gũi với trẻ sơn mầu, có dây kéo. Việt Nam 145,500
7 Hộp thả hình
MT07
5 bộ Bằng gỗ KT (140x140x140)mm, có 3 mặt được khoét các hình vuông, tròn, tam giác, chữ nhật. Kích thước lỗ to (42x42)mm, lỗ nhỏ (37x37)mm và 8 khối hình màu khác nhau, có kt tương ứng với các lỗ. Việt Nam 140,700
8 Lồng hộp vuông
MT08
10 bộ Gồm 4 hộp bằng gỗ, có thể lồng vào nhau hoặc xếp chồng lên nhau tạo ra khối hình tháp, được sơn 4 mầu cơ bản. KT hộp lớn nhất (100x100)mm, KT hộp nhỏ nhất (50x50)mm. Việt Nam 92,200
9 Lồng hộp tròn
MT09
7 bộ Gồm 6 trụ tròn côn bằng nhựa, có các màu khác nhau, có thể xếp lồng vào nhau tạo thành một khối hình chóp tròn. Việt Nam 19,400
10 Bộ xâu hạt
MT10
4 bộ Bằng gỗ, gồm các khối hình và dây để xâu các khối hình lại với nhau, các khối hình đạt tiêu chuẩn an toàn. Việt Nam 97,000
11 Bộ búa cọc
MT11
2 bộ Bằng gỗ, bàn cọc gồm 6 lỗ được thiết kế đóng cọc từ hai chiều, Cọc dài 50mm, đường kính 20mm được khoan thủng và xẻ rãnh dọc cọc. Đầu búa có đường kính 30mm, dài 80mm; cán búa có đường kính 12mm, dài 120mm. Việt Nam 242,500
12 Bộ búa 3 bi
MT12
3 bộ Bằng gỗ có 3 viên bi đường kính 40mm, có 2 tầng. Tầng trên được đặt 3 viên bi, tầng dưới có hệ thống trượt dẫn bi ra ngoài, kèm theo búa có kích thước đầu búa (35x55)mm, cán dài 150mm. Việt Nam 242,500
13 Bộ bé tháo lắp vòng
MT13
6 bộ Bằng nhựa nhiều màu gồm các vòng tròn không liền gắn được với nhau, đường kính 35 m Việt Nam 58,200
14 Các con vật kéo dây có khớp
MT14
4 bộ Bằng gỗ loại dài, hình con cá sấu, con chó được thiết kế có các khớp nối và dây kéo. Việt Nam 160,100
15 Bộ xây dựng trên xe
MT15
2 bộ Gồm 35 chi tiết bằng gỗ: khối trụ, khối chữ nhật, khối hình vuông, khối tam giác. Được lắp trên xe có KT (300x250x50)mm, có dây kéo và bánh xe có thể di chuyển được. Việt Nam 232,500
16 Đồ chơi các con vật nuôi trong gia đình
MT16
2 bộ Gồm khoảng 10 loại động vật kích thước tối thiểu 1 loại 35x35x35 mm gồm : gà, vịt , chó , mèo, ngổng, heo , dê, cừu, lừa, trâu Việt Nam 106,700
17 Đồ chơi các con vật sống dưới nước
MT17
2 bộ Gồm khoảng 10 loại động vật kích thước tối thiểu 1 loại 35x35x35 mm gồm : tôm , tôm hùm, bạch tuộc, sao biển, cá heo, cá voi, hải cẩu , thú mỏ vịt , cá các loại Việt Nam 106,700
18 Đồ chơi các con vật trong rừng
MT18
1 bộ Gồm khoảng 10 loại động vật kích thước tối thiểu 1 loại 35x35x35 mm gồm : sư tử, dơi, công, ngựa vằn, kanguru , hổ , linh dương , tê giác , hà mã Việt Nam 106,700
19 Tranh ghép các con vật
MT19
2 bộ Vật liệu bằng gỗ sơn màu. Gồm tranh ghép là các con vật gần gũi, KT (200x260)mm. Chi tiết ghép từ 5 đến 7 mảnh tùy con vật. Việt Nam 63,100
20 Tranh ghép các loại quả
MT20
2 bộ Vật liệu bằng gỗ sơn màu. Gồm tranh ghép là các loại quả gần gũi, KT (200x260)mm. Chi tiết ghép từ 5 đến 7 mảnh tùy loại. Việt Nam 63,100
21 Đồ nhồi bông
MT21
1 bộ KT: 200 x 100 x 100(mm). Vật liệu bằng vải mịn, màu sắc thân thiện với trẻ. Việt Nam 187,200
22 Tranh các con vật nuôi trong gia đình
MT22
2 bộ 24 tranh,12 tờ.In trên giấy cuche200g/m2KT: 21x32 Việt Nam 54,300
23 Lô tô con vật
MT23
25 bộ Gồm 25 quân KT 7x10cm in trên giấy couche, cán láng bóng 1 mặt.Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn và hợp quy chuẩn. Việt Nam 14,600
24 Lô tô các loại hoa
MT24
25 bộ Gồm 25 quân KT 7x10cm in trên giấy couche, cán láng bóng 1 mặt.Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn và hợp quy chuẩn. Việt Nam 14,600
25 Khối hình to
MT25
4 bộ Vật liệu bằng nhựa các màu cơ bản, bề mặt phẳng, không sắc cạnh. Gồm 14 khối: 4 khối hình vuông, kích thước 60x60mm, 4 khối hình chữ nhật, kích thước 30x120mm, 4 khối hình tam giác vuông cân, cạnh tam giác có chiều dài 60mm, 2 khối hình trụ đường kính 60mm, cao 60mm. Việt Nam 145,500
26 Khối hình nhỏ
MT26
4 bộ Vật liệu bằng nhựa có các màu cơ bản, bề mặt phẳng, không sắc cạnh. Gồm 14 khối : 4 khối hình vuông 40x40mm; 4 khối hình chữ nhật 20x80mm; 4 khối hình tam giác vuông cân, cạnh có chiều dài 40mm; 2 khối hình trụ đường kính 40mm, cao 40mm. Việt Nam 24,300
27 Búp bê bé trai
MT27
4 con Bằng vật liệu nhựa mềm, kích thước 37x16 Việt Nam 194,000
28 Búp bê bé gái
MT28
4 con Bằng vật liệu nhựa mềm, kích thước 40x24 Việt Nam 213,400
29 Bộ đồ chơi nấu ăn
MT29
2 Bộ Bằng nhựa gồm: bếp ga, bình ga, nồi, xoang , chảo, ấm nước, thớt, dao, đũa bếp … Việt Nam 67,900
30 Bộ bàn ghế, giường, tủ
MT30
2 Bộ Bằng gỗ gồm: tủ, giường, bàn, ghế, được sơn mầu, mô phỏng các đồ dùng gia đình. Việt Nam 242,500
31 Bộ dụng cụ bác sĩ
MT31
2 Bộ Bằng nhựa đựng trong hộp : tai nghe, thìa , đo huyết áp, lọ thuốc … Việt Nam 97,000
32 Bộ giường búp bê
MT32
1 Bộ Bằng gỗ được sơn phủ bóng, có đệm, mô tả theo giường thật có KT (500x320x100)mm. Việt Nam 82,500
33 Xắc xô nhỏ
MT33
10 Cái ĐK 150mm. Vật liệu bằng nhựa màu. Việt Nam 19,400
34 Trống cơm
MT34
5 Cái Bằng nhựa Việt Nam 43,700
35 Xúc sắc
MT35
12 Cái Bằng nhựa Việt Nam 87,300
36 Bộ nhận biết tập nói
MT36
2 Bộ 15tờ, 30 tranh in 2 mặt , 1n trên giấy cuxche 230g KT: 38x26 Việt Nam 48,500
37 Bảng quay 2 mặt
MT37
2 Bọ KT: 700 x 1100(mm). Vật liệu 1 mặt thép từ, 1 mặt dính, chân thép có bánh xe, điều chỉnh được độ cao và quay được bảng để sử dụng 2 mặt. Việt Nam 1,715,000
38 Bộ dụng cụ bác sĩ
MT38
7 Bộ Bằng nhựa đựng trong hộp : tai nghe, thìa , đo huyết áp, lọ thuốc … Việt Nam 98,000
39 Bộ xếp hình trên xe
MT39
11 Bộ Gồm 25 Chi tiết bằng gỗ, Khối hình chữ nhật, khối hình chữ nhật khuyết bán cầu, khối hình vuông, khối hình thang, khối hình trụ, khối tam giác, khối nửa hình trụ, được xếp trên xe hình xe Jeep có dây kéo, được xếp vào thùng xe có KT (250x180x70). Việt Nam 245,000
40 Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
MT40
8 Bộ Bằng nhựa, gồm: Bình tưới, xẻng, cuốc, xới , cào Việt Nam 53,900
41 Bộ động vật biển
MT41
8 Bộ Vật liệu bằng nhựa. Gồm các loại động vật biển khác nhau. Việt Nam 107,800
42 Búp bê bé trai
MT42
4 Con Bằng vật liệu nhựa mềm, kích thước 37x16 Việt Nam 196,000
43 Búp bê bé gái
MT43
4 Con Bằng vật liệu nhựa mềm, kích thước 40x24 Việt Nam 215,600
44 Nam châm thẳng
MT44
12 Bộ Loại thẳng, thông dụng, đảm bảo tiêu chuẩn an toàn. Việt Nam 44,100
45 Kính lúp
MT45
12 Bộ Loại thông dụng, đảm bảo tiêu chuẩn an toàn. Việt Nam 24,500
46 Bộ hình học phẳng
MT46
90 Bộ Bằng nhựa nhiều màu, gồm 8 chi tiết, 4 loại hình:2 hình mỗi loại với kích thước to và nhỏ: hình tròn,tam giác, vuông, chữ nhật, kích thước tối thiểu 1 hình chuẩn là 35x35x5mm.Các hình khác có kích thước tương ứng.Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn. Việt Nam 11,800
47 Đồng hồ học đếm 2 mặt
MT47
4 Bộ Bằng gỗ bao gồm: 1 mặt in hình đồng hồ, 1 mặt là các bàn tính gồm 5 hàng con tính gắn 2 đầu vào khung, mỗi hàng 10 hạt màu khác nhau. Việt Nam 274,400
48 Hộp thả hình
MT48
4 Bộ Bằng gỗ KT (140x140x140)mm, có 3 mặt được khoét các hình vuông, tròn, tam giác, chữ nhật. Kích thước lỗ to (42x42)mm, lỗ nhỏ (37x37)mm và 8 khối hình màu khác nhau, có kt tương ứng với các lỗ. Việt Nam 245,000
49 Bàn tính học đếm
MT49
3 Bộ Bằng gỗ, gồm 5 cọc có chân đế. Mỗi cọc có 6 hạt được sơn màu khác nhau, kích thước hạt đảm bảo tiêu chuẩn an toàn, trên đế cọc có bộ chữ số từ 0-9 để trẻ làm quen với số đếm. Việt Nam 161,700
50 Bộ dinh dưỡng 4
MT50
8 Bộ Bằng nhựa gồm 6 loại: Bánh mỳ, bánh dày, bánh dẻo, bánh nướng, gà quay, giò lụa, chả quế. Đựng trong rổ nhựa bọc túi lưới bên ngoài. Việt Nam 78,400
51 Bộ đồ chơi nấu ăn
MT51
4 Bộ Bằng nhựa gồm: bếp ga, bình ga, nồi, xoang , chảo, ấm nước, thớt, dao, đũa bếp … Việt Nam 68,600
52 Bộ xếp hình các phương tiện giao thông
MT52
8 Bộ Bằng gỗ gồm 36 chi tiết: Khối hình chữ nhật khuyết 2 bán cầu, khối hình tam giác, khối hình vuông, khối hình thang và các khối trụ, được xếp và hộp tương ứng. Các khối hình có thể lắp ghép với nhau tạo ra các xe ô tô khác nhau, với bánh xe, cabin, và thùng xe theo ý sáng tạo của trẻ, được xếp vào hộp gỗ KT(250x220x55)mm. Việt Nam 235,200
53 Đồ chơi các phương tiện giao thông
MT53
8 Bộ Bằng gỗ, gồm có 6 loại phương tiện giao thông là xe con, xe cứu thương, xe cứu hỏa, xe tải, xe chở xăng, xe buýt Việt Nam 102,900
54 Lịch của trẻ
MT54
4 Bộ Bằng bìa KT: 40x60 cm Gồm 71 chi tiết 13 viên nam châm Việt Nam 352,800
55 Mô hình hàm răng
MT55
8 Cái Bằng nhựa; KT: 110x90x70 (mm) dùng cho Cô Việt Nam 67,600
56 Gạch xây dựng
MT56
3 Thùng Bằng nhựa màu đỏ, bề mặt phẳng không sắc cạnh gồm: 33 viên KT: 140x70x35 mm ,9 viên KT: 70x70x35 mm. Kèm bộ dụng cụ gồm: thước, bay, bàn xoa, dao xây, quả dọi. Việt Nam 490,000
57 Mô hình hàm răng
MT57
8 Bộ Bằng nhựa; KT: 110x90x70 (mm) dùng cho Cô Việt Nam 67,600
58 Bộ dinh dưỡng 1
MT58
2 Bộ Bằng nhựa gồm 10 loại : bắp cải, su hào, cà rốt, mướp đắng, khoai tây, cà tím tròn, ngô bao tử, súp lơ, đậu bắp, bí đao .Đựng trong rổ nhựa bọc túi luới bên ngoài. Việt Nam 117,600
59 Bộ dinh dưỡng 2
MT59
2 Bộ Bằng nhựa gồm 10 loại : cải trắng, cà chua, dưa chuột, củ cải trắng, đậu quả, su su, bắp cải thảo, cà tím dài, quả gấc, quả mướp.Đựng trong rổ nhựa bọc túi lưới bên ngoài. Việt Nam 78,400
60 Bộ dinh dưỡng 3
MT60
3 Bộ Bằng nhựa gồm 10 loại : ngô bắp, khoai lang, củ tỏi, củ gừng, quả chanh, quả ớt, bí ngô, củ sắn, 2 trứng gà, trứng vịt.Đựng trong rổ nhựa bọc túi lưới bên ngoài Việt Nam 78,400
61 Bộ dinh dưỡng 4
MT61
3 Bộ Bằng nhựa gồm 6 loại: Bánh mỳ, bánh dày, bánh dẻo, bánh nướng, gà quay, giò lụa, chả quế. Đựng trong rổ nhựa bọc túi lưới bên ngoài. Việt Nam 7,800
62 Lô tô dinh dưỡng
MT62
30 Bộ Gồm 25 quân KT 7x10cm in trên giấy couche, cán láng bóng 1 mặt.Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn và hợp quy chuẩn. Việt Nam 14,700
63 Búp bê bé trai
MT63
3 Con Bằng vật liệu nhựa mềm, kích thước 37x16 Việt Nam 196,000
64 Búp bê bé gái
MT64
3 Bộ Bằng vật liệu nhựa mềm, kích thước 40x24 Việt Nam 215,600
65 Đồ chơi gia đình
MT65
3 Bộ Bằng gỗ gồm: tủ, giường, bàn, ghế, được sơn mầu, mô phỏng các đồ dùng gia đình. Việt Nam 245,000
66 Bộ dụng cụ bác sĩ
MT66
6 Bộ Bằng nhựa đựng trong hộp : tai nghe, thìa , đo huyết áp, lọ thuốc … Việt Nam 98,000
67 Bộ ghép hình hoa
MT67
4 Bộ Bằng nhựa màu gồm 215 chi tiết được ghép với nhau đa chiều .Đường kính 55mm /1CT Việt Nam 166,600
68 Bộ ghép nút tròn
MT68
6 Bộ Bằng nhựa nhiều màu. Gồm 64 chi tiết có thể ghép với nhau, kích thước tối thiểu 1 chi tiết là 35x35x35mm.Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn và hợp quy chuẩn. Việt Nam 88,200
69 Bộ xây dựng 51 chi tiết
MT69
2 Bộ Bằng gỗ gồm 51 chi tiết sơn 4 mầu cơ bản và mầu gỗ tự nhiên: gồm 4 khối hình trụ, 11 khối tam giác, 8 khối chữ nhật,2 khối hình vuông, 4 khối chữ nhật khuyết cầu, 2 khối bán nguyệt khuyết cầu, 8 khối chữ X, 4 khối bán nguyệt, và 8 khối trụ tròn được sắp xếp vào hộp tương ứng bằng gỗ có kích thước hộp là. Có giấy gợi ý lắp ráp, hướng dẫn xếp hình đi kèm. Việt Nam 398,900
70 Các khối hình học
MT70
10 Bộ KT: 80x80x80(mm). Vật liệu bằng gỗ. Gồm 5 hình khối: Khối hình chữ nhật, khối hình tam giác, khối hình cầu, khối hình trụ tròn, khối hình vuông. Việt Nam 53,900
71 Bộ lắp ráp xe lửa
MT71
3 Bộ Bằng gỗ, gồm 40 chi tiết lắp ráp và ba khung toa tầu bằng gỗ có bánh xe bằng nhựa, sơn nhiều màu gồm các khối hình có thể lắp ráp thành đầu tầu, các toa tầu, đầu và khớp nối với nhau bằng khớp. Việt Nam 231,300
72 Bộ động vật biển
MT72
6 Bộ Gồm khoảng 10 loại động vật kích thước tối thiểu 1 loại 35x35x35 mm gồm : tôm , tôm hùm, bạch tuộc, sao biển, cá heo, cá voi, hải cẩu , thú mỏ vịt , cá các loại Việt Nam 107,800
73 Bộ động vật trong rừng
MT73
6 Bộ Gồm khoảng 10 loại động vật kích thước tối thiểu 1 loại 35x35x35 mm gồm : sư tử, dơi, công, ngựa vằn, kanguru , hổ , linh dương , tê giác , hà mã Việt Nam 107,800
74 Bộ động vật gia đình
MT74
6 Bộ Gồm khoảng 10 loại động vật kích thước tối thiểu 1 loại 35x35x35 mm gồm : gà, vịt , chó , mèo, ngổng, heo , dê, cừu, lừa, trâu Việt Nam 107,800
75 Bộ côn trùng
MT75
6 Bộ Gồm khoảng 10 loại động vật kích thước tối thiểu 1 loại 35x35x35 mm gồm : bò cạp, ve sầu, rệp, dán, chuồn chuồn, dế, bọ xít, bọ cánh cứng, ong, bọ hung Việt Nam 107,800
76 Nam châm thẳng
MT76
9 Cái Loại thẳng, thông dụng, đảm bảo tiêu chuẩn an toàn. Việt Nam 44,100
77 Kính lúp
MT77
9 Cái Loại thông dụng, đảm bảo tiêu chuẩn an toàn. Việt Nam 24,500
78 Cân thăng bằng
MT78
6 Cái Loại cân đòn bằng gỗ, được đặt trên một trục với tay đòn đối trọng bởi các hạt gỗ sơn mầu đồng thời là các chi tiết để cân và so sánh. Việt Nam 83,300
79 Bàn tính học đếm
MT79
2 Bộ Bằng gỗ, gồm 5 cọc có chân đế. Mỗi cọc có 6 hạt được sơn màu khác nhau, kích thước hạt đảm bảo tiêu chuẩn an toàn, trên đế cọc có bộ chữ số từ 0-9 để trẻ làm quen với số đếm. Việt Nam 161,700
80 Bộ hình học phẳng 96 chi tiết
MT80
64 Túi Bằng nhựa, 4 màu, 6 hình mỗi hình 2 kích thước: hình chữ nhật, hình vuông, hình tròn, hình tam giác, hình elip, hình lục giác.( 96 CT) Việt Nam 93,100
81 Đồng hồ lắp rắp
MT81
4 Bộ Bằng gỗ Việt Nam 112,700
82 Ghép nút lớn
MT82
6 Túi Bằng nhựa màu, 164 chi tiết. Các chi tiết được ghép lẫn với nhau. Việt Nam 88,200
83 Bộ đồ chơi nấu ăn gia đình
MT83
2 Bộ Bằng nhựa gồm: bếp ga, bình ga, nồi, xoang , chảo, ấm nước, thớt, dao, đũa bếp … Việt Nam 68,600
84 Bộ xếp hình các phương tiện giao thông
MT84
6 Bộ Bằng gỗ gồm 36 chi tiết: Khối hình chữ nhật khuyết 2 bán cầu, khối hình tam giác, khối hình vuông, khối hình thang và các khối trụ, được xếp và hộp tương ứng. Các khối hình có thể lắp ghép với nhau tạo ra các xe ô tô khác nhau, với bánh xe, cabin, và thùng xe theo ý sáng tạo của trẻ, được xếp vào hộp gỗ KT(250x220x55)mm. Việt Nam 235,200
85 Bộ sa bàn giao thông bằng nhựa
MT85
3 Bộ Bằng nhựa thể hiện nút giao thông, KT: 600x600mm và đèn tín hiệu, bục giao thông; phương tiện: xe đạp, ô tô, xe máy, người đi bộ và một số ký hiệu biển báo thông thường Việt Nam 504,700
86 Đô mi nô học toán
MT86
15 Bộ Vật liệu bằng nhựa. Gồm 28 quân kích thước 65x35mm, thể hiện nội dung làm quen với toán. Việt Nam 60,800
87 Lô tô hình và số lượng
MT87
45 Bộ Gồm 25 quân KT 7x10cm in trên giấy couche, cán láng bóng 1 mặt.Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn và hợp quy chuẩn. Việt Nam 19,600
88 Bộ chữ số và số lượng
MT88
45 Bộ Bằng nhựa 4 màu gồm 24 chi tiết in thể hiện số đếm , con vật và hoa quả giúp bé vừa chơi vừa học Việt Nam 166,400
89 Bộ trang phục công an
MT89
2 Bộ Bằng vải. Việt Nam 311,600
90 Bộ trang phục bác sĩ
MT90
1 Bộ Bằng vải. Việt Nam 151,900
91 Bộ trang phục bộ đội
MT91
3 Bộ Bằng vải. Việt Nam 338,100
92 Gạch xây dựng
MT92
3 Thùng Bằng nhựa màu đỏ, bề mặt phẳng không sắc cạnh gồm: 33 viên KT: 140x70x35 mm ,9 viên KT: 70x70x35 mm. Kèm bộ dụng cụ gồm: thước, bay, bàn xoa, dao xây, quả dọi. Việt Nam 490,000
93 Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
MT93
3 Bộ Bằng nhựa, gồm: Bình tưới, xẻng, cuốc, xới , cào Việt Nam 53,900
94 Cột ném bóng
MT94
4 Cái Bằng thép sơn tĩnh điện , đế nhựa,có 2 tác dụng ném bóng đứng và ném bóng ngang, chiều cao điều chỉnh được từ 600 - 1000 mm, đường kính vòng ném 400 mm kèm theo lưới. Việt Nam 372,400
95 Mô hình hàm răng
MT95
9 Bộ Bằng nhựa; KT: 110x90x70 (mm) dùng cho Cô Việt Nam 67,600
96 Bộ dinh dưỡng 4
MT96
3 Bộ Bằng nhựa gồm 6 loại: Bánh mỳ, bánh dày, bánh dẻo, bánh nướng, gà quay, giò lụa, chả quế. Đựng trong rổ nhựa bọc túi lưới bên ngoài. Việt Nam 78,400
97 Bộ lắp ráp kỹ thuật
MT97
6 Bộ Bằng gỗ, gồm các dụng cụ bulong, ốc vít, clê, búa, bàn êtô, hộp đựng dụng cụ. Dùng để mô tả các chi tiết, công cụ cho trẻ tập và thao tác sử dụng, và chơi với các dụng cụ sửa chữa đồ dùng trong gia đình và công xưởng. Có giấy hướng dẫn lắp đặt sản phẩm. Việt Nam 518,400
98 Bộ xếp hình xây dựng 51 chi tiết
MT98
6 Bộ Bằng gỗ gồm 51 chi tiết sơn 4 mầu cơ bản và mầu gỗ tự nhiên: gồm 4 khối hình trụ, 11 khối tam giác, 8 khối chữ nhật,2 khối hình vuông, 4 khối chữ nhật khuyết cầu, 2 khối bán nguyệt khuyết cầu, 8 khối chữ X, 4 khối bán nguyệt, và 8 khối trụ tròn được sắp xếp vào hộp tương ứng bằng gỗ có kích thước hộp là. Có giấy gợi ý lắp ráp, hướng dẫn xếp hình đi kèm. Việt Nam 398,900
99 Bộ lắp ráp xe lữa
MT99
3 Bộ Bằng gỗ, gồm 40 chi tiết lắp ráp và ba khung toa tầu bằng gỗ có bánh xe bằng nhựa, sơn nhiều màu gồm các khối hình có thể lắp ráp thành đầu tầu, các toa tầu, đầu và khớp nối với nhau bằng khớp. Việt Nam 231,300
100 Bộ sa bàn giao thông bằng nhựa
MT100
3 Bộ Bằng nhựa thể hiện nút giao thông, KT: 600x600mm và đèn tín hiệu, bục giao thông; phương tiện: xe đạp, ô tô, xe máy, người đi bộ và một số ký hiệu biển báo thông thường Việt Nam 504,700
101 Cân chia vạch
MT101
3 Cái Bằng nhựa có chia vạch kèm các chi tiết để cân, kích thước tối thiểu của 1 chi tiết (35x35x35)mm. Việt Nam 61,700
102 Nam châm thẳng
MT102
9 Cái Loại thẳng, thông dụng, đảm bảo tiêu chuẩn an toàn. Việt Nam 44,100
103 Kính lúp
MT103
9 Cái Loại thông dụng, đảm bảo tiêu chuẩn an toàn. Việt Nam 19,600
104 Bộ dụng cụ lao động
MT104
1 Bộ Bằng nhựa, gồm: Bình tưới, xẻng, cuốc, xới , cào Việt Nam 48,000
105 Búp bê bé trai
MT105
3 Con Bằng vật liệu nhựa mềm, kích thước 37x16 Việt Nam 196,000
106 Búp bê bé gái
MT106
3 Con Bằng vật liệu nhựa mềm, kích thước 40x24 Việt Nam 215,000
107 Lịch của trẻ
MT107
3 Bộ Bằng bìa KT: 40x60 cm Gồm 71 chi tiết 13 viên nam châm Việt Nam 352,500
108 Bộ công an
MT108
3 Bộ Bằng vải. Việt Nam 352,500
109 Bộ bộ đội
MT109
3 Bộ Bằng vải. Việt Nam 338,100
110 Bộ dụng cụ bác sĩ
MT110
3 Bộ Bằng nhựa đựng trong hộp : tai nghe, thìa , đo huyết áp, lọ thuốc … Việt Nam 98,000
111 Bộ trang phục bác sĩ
MT111
2 Bộ Bằng vải. Việt Nam 151,500
112 Gạch xây dựng
MT112
3 Bộ Bằng gỗ, gồm 33 viên to KT(140x70x35)mm, 9 viên gạch nửa KT (70x70x35)mm, được sơn mầu giống mầu gạch thật, khoan thủng 2 lỗ mô phỏng gạch thật, các dụng cụ xây dựng là thước, bay, dọi, bàn xoa, dao xây kích thước phù hợp với trẻ. Việt Nam 735,000
113 Cột ném bóng
MT113
4 Cái Bằng thép sơn tĩnh điện , đế nhựa,có 2 tác dụng ném bóng đứng và ném bóng ngang, chiều cao điều chỉnh được từ 600 - 1000 mm, đường kính vòng ném 400 mm kèm theo lưới. Việt Nam 372,000
114 Bộ lắp ráp nút tròn
MT114
3 Bộ Bằng nhựa màu lắp ráp đa chiều gồm 11 nút ba kích thước 70x23x42 mm, 33 nút đôi kích thước 47x23x42 mm, 22 nút đơn kích thước 23 x 42 mm tổng cộng 66 chi tiết Việt Nam 88,200
115 Đồ chơi dụng cụ sữa chữa đồ dùng gia đình
MT115
3 Bộ Bằng gỗ, gồm các dụng cụ ốc vít, clê, búa, cưa, kìm thước đo góc. Dùng để mô tả các chi tiết, công cụ cho trẻ tập và thao tác sử dụng, và chơi với các dụng cụ sửa chữa đồ dùng trong gia dình và công xưởng. Việt Nam 274,000
116 Ghép nút lớn
MT116
6 Túi Bằng nhựa màu lắp ráp đa chiều, 164 chi tiết đựng trong túi xách Việt Nam 117,000
117 Đồng hồ học số hình học nhựa
MT117
6 Cái Mặt đồng hồ bằng nhựa màu sắc tươi sáng, các vách bao xung quanh bằng gỗ tự nhiên. Các hình khối in số trên mặt bằng nhựa ép, không độc, màu tươi sáng. Gồm 4 nhóm hình: trụ tròn, tam giác, vuông, chữ nhật. Việt Nam 161,000
118 Lô tô lắp ghép khái niệm tương phản
MT118
15 Bộ Gồm 25 quân KT 7x10cm in trên giấy couche, cán láng bóng 1 mặt.Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn và hợp quy chuẩn. Việt Nam 34,300
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second