Purchasing equipment for teaching Stem subjects

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing equipment for teaching Stem subjects
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
222.931.000 VND
Publication date
17:33 26/05/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
37/QĐ-THCSTM
Approval Entity
Tan Mai Secondary School
Approval date
21/05/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0108377361 0108377361

TAN THUAN PHAT INVESTMENT DEVELOPMENT EDUCATION COMPANY LIMITED

222.931.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Hệ tủ đựng thiết bị thực hành
HTTB
22 m2 Hệ tủ đựng thiết bị thực hành Kích thước: 22m2 Chất liệu gỗ công nghiệp phủ Melamin cao cấp, chống ẩm mốc, chống mối mọt, không cong vênh. Độ dày 17mm Sai số cho phép về kích thước và độ dày vật liệu: ±0.5% Việt Nam 2,204,000
2 Bàn giáo viên
BGV
1 Bộ Bàn giáo viên: Kích thước: 1200x600x750mm Khung sắt hộp 20x40mm Chân và yếm cách đất 20cm. Chất liệu mặt, chân, yếm bằng gỗ công nghiệp phủ Melamin cao cấp, chống ẩm mốc, chống mối mọt, không cong vênh. Mặt bàn táp dày 34mm Bàn có ray bàn phím và 01 ngăn kéo lửng để đồ cá nhân. Việt Nam 2,333,000
3 Bàn học sinh thực hành
BHS
24 chiếc Bàn học sinh thực hành Kích thước: 1570x920x750mm Chất liệu: mặt bàn gỗ MDF phủ melamin Chân bàn sắt ống 34x1.1 sơn tĩnh điện. Việt Nam 1,885,000
4 Ghế học sinh thực hành
GHS
48 chiếc Ghế đa năng - Kích thước: cao 46 cm, mặt ghế rộng 30 cm - Chất liệu: Nhựa đúc nguyên khối Có thể xếp chồng lên nhau. Việt Nam 290,000
5 Sơn tường
ST
120 m2 Sơn tường vệ sinh tường cũ, sơn jotun cao cấp màu trắng Việt Nam 145,000
6 Màn hình tương tác
FC-VT75BS + YC 142
1 Chiếc Màn hình tương tác thông minh 75 inch mã FC-VT75BS + dây HDMI 10m Công nghệ cảm ứng: Cảm ứng hồng ngoại đa điểm IR thế hệ mới nhất cho độ nhạy cảm ứng cao, phù hợp cho giáo viên và học sinh Độ phân giải: 3840 (H) x 2160 (V); 4K UHD Thông số hiển thị Kích thước: 75 inch Kích thước hiển thị: 1648(H) x 928(V) mm Loại đèn nền: Direct type LED Độ phân giải: 3840 (H) x 2160 (V); 4K UHD Cường độ sáng: 450 cd/m² Độ tương phản: 5000:1 Tỷ lệ hình ảnh: 16:9 Góc nhìn: 178°/ 178° Màu sắc hiển thị: 1,07 tỷ màu Tuổi thọ tấm nền: ≥60,000 giờ Thời gian phản hồi: < 6ms Màu sắc hiển thị: 1,07 tỷ màu (10 Bit) Hệ thống tương tác: Công nghệ cảm ứng: Cảm ứng hồng ngoại đa điểm IR Bề mặt màn hình: Kính cường lực chống lóa AG 4mm, độ cứng 7H Điểm tương tác: 40 điểm Độ phân giải đầu ra: 32768(W)×32768(D) Độ chính xác: ± 1mm (Windows) Điểm cảm ứng đầu viết: Ø 0,5mm Công cụ tương tác: Ngón tay hoặc bút tương tác Thông số Android Hệ điều hành: Android 14.0 CPU: ARM Cortex-A55 (A55 x8) GPU: MaliG52 Quad-core RAM: 4GB DDR4 (Option 8Gb) ROM: 32GB EMMC (Option 128 Gb) Hệ điều hành hỗ trợ: Win10 / Win8 / Win7 / Mac OS/ Android / Chrome OS / Linux Cổng kết nối HDMI In x2; USB (Android) x1, USB 3.0 x3; USB Type C x1; RJ45 x1; USB-A Touch x1; RS232 x1; Line out x1, USB-B Touch x1; TF Card x1, Audio In x1; Coax x1; OPS slot x1 Thông số vật lý Loa: 16W x 2 Nguồn hoạt động: 100-240V, 50/60Hz Công suất hoạt động: < 280W Công suất chờ: < 0.5W Kích thước: 1708 x 1018 x 116mm Phụ kiện đi kèm: Bút tương tác 2 cái, Điều khiển từ xa x 1 cái, dây nguồn 2m x 1 cái, bộ giá treo tường Trung Quốc 88,600,000
7 Giá di động
AVA1800
1 Chiếc Giá di động Loại giá: giá đỡ tivi, màn hình tương tác, màn hình LCD di động Áp dụng lắp đặt với khoảng cách 4 lỗ tivi chuẩn VESA: 200x200mm, 200x400mm, 300x300mm, 400x400mm, 500x400mm, 600x400mm, 800x500mm. Màu sắc: Sắt SPCC sơn tĩnh điện màn đen, ốp nhựa Trung Quốc 6,950,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second